PDA

View Full Version : Tay kích dục AD dính dịch sờ lên mụn sợ nhiễm HIV

tuanvu
03-05-2014, 21:22
anh chị cho em hỏi trong lúc masage kích dục nếu mà tay mình dính dịch âm đạo của tiếp viên rồi làm dính lên mụn mủ ( mụn to sắp vỡ ra )trên người có sao ko ah

Charles
03-05-2014, 21:25
anh chị cho em hỏi trong lúc masage kích dục nếu mà tay mình dính dịch âm đạo của tiếp viên rồi làm dính lên mụn mủ ( mụn to sắp vỡ ra )trên người có sao ko ah

Không có nguy cơ vì HIV không lây gián như vậy.

songchungvoi_HIV
03-05-2014, 21:30
K có nguy cơ, cho dù mụn vỡ vẫn an toàn, mún có nguy cơ dùng bông tâm thấm ước dịch AD sau đó ngoái vào bên trong vết thương mới có nguy cơ

tuanvu
03-05-2014, 22:58
K có nguy cơ, cho dù mụn vỡ vẫn an toàn, mún có nguy cơ dùng bông tâm thấm ước dịch AD sau đó ngoái vào bên trong vết thương mới có nguy cơ
Cảm ơn anh , anh cho em hỏi thêm là cũng tay dính dịch âm đạo đó em sờ lên dương vật của mình mà chỗ đầu khất có 1 vùng nhỏ bị viêm hay gì đó em ko biết nhưng đỏ lên thấy rõ và rát , như thế có phải là cửa ngỏ cho virus xâm nhập không các anh

songchungvoi_HIV
03-05-2014, 23:00
Cảm ơn anh , anh cho em hỏi thêm là cũng tay dính dịch âm đạo đó em sờ lên dương vật của mình mà chỗ đầu khất có 1 vùng nhỏ bị viêm hay gì đó em ko biết nhưng đỏ lên thấy rõ và rát , như thế có phải là cửa ngỏ cho virus xâm nhập không các anh
K có nguy cơ, nguy cơ khi và chỉ khi QHTD k an toàn DV thâm nhập vào trong AD mà k có bCS bảo vệ

trungan1987
03-05-2014, 23:02
Trường hợp này ko có nguy cơ bạn nhé...

Charles
04-05-2014, 04:54

Không có nguy cơ, HIV không lây gián tiếp như vậy. Chỉ có nguy cơ khi DV đầu trần đưa vào trong AD.