PDA

View Full Version : liệu em có bị kim tiêm trong quán điện tử PS2

Trần Văn Hiêu
04-05-2014, 12:52
1,
hôm nay em vào quấn PS2 đá bóng,trong lúc ngòi xuống chơi,em ko để ý,em quejt phải cái cạnh bàn,xong em k để ý,xong khi trả tiền đi về em thay có 1 cái lôx như đầu kim,có rĩ tí máu ra,vết xước cũng to,liệu em có bị kim đêm ko,không may có thằng nghiện nào găm kim tiêm vào bàn k0
2
trươc em có **ng vào tay chảy máu của 1 nguoi,tay em ko bji chảy máu ,có lây hiv ko,và luc sau em rửa tay có 1 lần nuoc,sau em dụi lên mắt liệu bi lây hiv qua mắt k

songchungvoi_HIV
04-05-2014, 12:54
1,
hôm nay em vào quấn PS2 đá bóng,trong lúc ngòi xuống chơi,em ko để ý,em quejt phải cái cạnh bàn,xong em k để ý,xong khi trả tiền đi về em thay có 1 cái lôx như đầu kim,có rĩ tí máu ra,vết xước cũng to,liệu em có bị kim đêm ko,không may có thằng nghiện nào găm kim tiêm vào bàn k0
2
trươc em có **ng vào tay chảy máu của 1 nguoi,tay em ko bji chảy máu ,có lây hiv ko,và luc sau em rửa tay có 1 lần nuoc,sau em dụi lên mắt liệu bi lây hiv qua mắt k
Vui lòng đổi nick, nếu bạn k đổi nick BQT banned, vì trùng lấp tên TV BQT

songchungvoi_HIV
04-05-2014, 13:06
1,
2
Bấm vào đây xem:
Chủ đề: Thông báo danh sách thành viên bị hạ chế quyền,bị khóa nick.Do vi phạm nội quy... (http://diendanhiv.vn/threads/3757-Thong-bao-danh-sach-thanh-vien-bi-ha-che-quyen-bi-khoa-nick-Do-vi-pham-noi-quy)

le lam tung
04-05-2014, 13:14
liệu em có bị kim tiêm trong quán điện tử PS2
1,
2
trươc em có đjung vào tay chảy máu của 1 nguoi,tay em ko bji chảy máu ,có lây hiv ko,và luc sau em rửa tay có 1 lần nuoc,sau em dụi lên mắt liệu bi lây hiv qua mắt k

songchungvoi_HIV
04-05-2014, 13:20
liệu em có bị kim tiêm trong quán điện tử PS2

1,
2
trươc em có đjung vào tay chảy máu của 1 nguoi,tay em ko bji chảy máu ,có lây hiv ko,và luc sau em rửa tay có 1 lần nuoc,sau em dụi lên mắt liệu bi lây hiv qua mắt k

1. em quejt phải cái cạnh bàn => Đã xác định là cạnh bàn sao còn hỏi có phải kim tiêm k là sao??? :khi875437:
2. trươc em có đjung vào tay chảy máu của 1 nguoi,tay em ko bji chảy máu ,có lây hiv ko,và luc sau em rửa tay có 1 lần nuoc,sau em dụi lên mắt liệu bi lây hiv qua mắt k => luc sau em rửa tay có 1 lần nuoc => Đã rửa rùi thì còn máu đâu mà lây với nhiễm??? :khi875437:
1+ 2 = Không có nguy cơ

le lam tung
04-05-2014, 13:23
nhưng luc em rưae tay.để nuoc bán cài mắt,mà lúc đoc em mói dội nuoc vào thôi,để nuoc bắn vào mắt,liệu máu đó trộn voi nuoc bắn mắt em có lay hiv ko
và em ko để ý xem cạnh bàn có găm kim ko,liêu có thằng nghiện nào chích xong găm kim vào bàn ko

songchungvoi_HIV
04-05-2014, 13:26
nhưng luc em rưae tay.để nuoc bán cài mắt,mà lúc đoc em mói dội nuoc vào thôi,để nuoc bắn vào mắt,liệu máu đó trộn voi nuoc bắn mắt em có lay hiv ko
và em ko để ý xem cạnh bàn có găm kim ko,liêu có thằng nghiện nào chích xong găm kim vào bàn ko
K có nguy cơ, khi nào cầm nguyên ca nước đỏ lòm hất vào mắt mới có nguy cơ

le lam tung
04-05-2014, 13:27
em ko để ý xem cạnh bàn có găm kim ko,liêu có thằng nghiện nào chích xong găm kim vào bàn ko

songchungvoi_HIV
04-05-2014, 13:33
em ko để ý xem cạnh bàn có găm kim ko,liêu có thằng nghiện nào chích xong găm kim vào bàn ko
Kim người ta gâm thì gâm đầu nhọn vào trong mới dính vào bạn vì nếu quay ngược lại sao gâm vì đít kim k nhọn làm sao gâm hả trời

le lam tung
04-05-2014, 13:37
vì ngăn bàn có ngăn,em so thằng nào ngồi đó chích xòng găm kim vào đó và em va phải,bi xượt qua,ko thấy chảy má,chỉ nhign như đang chảy máu,xoa vào k thấy máu

songchungvoi_HIV
04-05-2014, 13:40
vì ngăn bàn có ngăn,em so thằng nào ngồi đó chích xòng găm kim vào đó và em va phải,bi xượt qua,ko thấy chảy má,chỉ nhign như đang chảy máu,xoa vào k thấy máu
Nhãm, trong quán cafe đông người qua lại vào đó chích ma túy cho bị hốt hả?? :khi875437:

le lam tung
04-05-2014, 13:55
a oi: quán điện tư mà anh,giống như quán nét ấy,có đông nguoi qua lại mà,liệu em có nguy cơ ko ạ

songchungvoi_HIV
04-05-2014, 14:03
quán điện tư mà anh,giống như quán nét ấy,có đông nguoi qua lại mà,liệu em có nguy cơ ko ạ
K có nguy cơ, k có tên nghiện nào chui vào quán đông người chich ma túy