PDA

View Full Version : quan hệ với gái mại dâm sợ nhiễm hiv do dùng bao cao su của gmd !!

1loihua
04-05-2014, 16:46
Hôm 9/2 em có quan hệ với gái mại đâm do bạn bè dủ dê và đây cũng là lần đầu tiên và cũng là lần cuối cùng chuyện sảy ra như sau đầu tiên em chỉ dám sờ bên ngoai không dám cho tay vào trong xong cô ây dùng tay kích thich dv em nên do tròi lạnh va tâm lý nên dv em không nên đc 100% chỉ đc 70% xong cô ấy đeo bao vào cho em do đèn tối em không biết bao có bị làm sao không nữa xong cô ấy lấy loại kem gì đó bôi vào đầu dương vật xong cô áy lấy tay đưa dv em vào âm dao nhưng do tâm lý nên dv em cho vào nhịp đc 4>>5 cái tầm. 20s do tâm lý.nên.em khôdv bij xìu em không quan hêj nưa. Lau dv qua loa bang khăn lạnh xong mac. quan ao vao roi ve anh chij cho em hoi
-1 kichs duc bang tay co bij lay nhiêmx gif ko?
-2 bao cao su cua gai mai dam co dam bao an toan không cos truong hop nao gai mai dam tra thu doi choc thung bao khong?
-3loai kem boi vao dau dv co anh huong gi đến bao cao su khong? Co gay thung liti vius ngam vao khong?
-4gia su bao cao su thung va thoi gian 20s lieu co the lay nhiem duoc khong?
Em rat mong anh chi tren dd giai dap thac mac cho em hien em rat lo lang mong anh chi giup do em viet bang dt nen viets dau lucs dc luc khong mong anh chi thong cam

songchungvoi_HIV
04-05-2014, 16:52
Hôm 9/2 em có quan hệ với gái mại đâm do bạn bè dủ dê và đây cũng là lần đầu tiên và cũng là lần cuối cùng chuyện sảy ra như sau đầu tiên em chỉ dám sờ bên ngoai không dám cho tay vào trong xong cô ây dùng tay kích thich dv em nên do tròi lạnh va tâm lý nên dv em không nên đc 100% chỉ đc 70% xong cô ấy đeo bao vào cho em do đèn tối em không biết bao có bị làm sao không nữa xong cô ấy lấy loại kem gì đó bôi vào đầu dương vật xong cô áy lấy tay đưa dv em vào âm dao nhưng do tâm lý nên dv em cho vào nhịp đc 4>>5 cái tầm. 20s do tâm lý.nên.em khôdv bij xìu em không quan hêj nưa. Lau dv qua loa bang khăn lạnh xong mac. quan ao vao roi ve anh chij cho em hoi
-2 bao cao su cua gai mai dam co dam bao an toan không cos truong hop nao gai mai dam tra thu doi choc thung bao khong?
-3loai kem boi vao dau dv co anh huong gi đến bao cao su khong? Co gay thung liti vius ngam vao khong?
Em rat mong anh chi tren dd giai dap thac mac cho em hien em rat lo lang mong anh chi giup do em viet bang dt nen viets dau lucs dc luc khong mong anh chi thong cam
-1 kichs duc bang tay co bij lay nhiêmx gif ko? => Kích dục = tay là hành vi an toàn 100% => Ko có nguy cơ với HIV
-2 bao cao su cua gai mai dam co dam bao an toan không cos truong hop nao gai mai dam tra thu doi choc thung bao khong? => Trả thù đời đâu có đâm BCS thủng như vậy, trả thù kiểu nớ 10nam chưa nhiễm HIV.
-3loai kem boi vao dau dv co anh huong gi đến bao cao su khong? Co gay thung liti vius ngam vao khong? => Dầu bơi trơn giúp cho DV trơn tru dễ QHTD k có chuyện làm cho thủng BCS => K có chất bôi trơn mới dễ rách BCS
-4gia su bao cao su thung va thoi gian 20s lieu co the lay nhiem duoc khong? => k có chuyện BCS thủng li ti. Nếu rách BCS chỉ cần 10s là có nguy cơ

Tuanmecsedec
04-05-2014, 16:55

Theo những gì bạn kể,do bạn lo lắng thôi,bạn không có nguy cơ.

1loihua
04-05-2014, 16:57
Nhung dv em khong cuong cung thi luc tac dung cung khong du lam rach bao phai khong anh

Tuanmecsedec
04-05-2014, 16:58
Nhung dv em khong cuong cung thi luc tac dung cung khong du lam rach bao phai khong anh

Bạn nên viết chữ Việt có dấu,khi tham gia diễn đàn.

1loihua
04-05-2014, 17:01
Vang taij em viet bang dt anh thôthoong cảm

songchungvoi_HIV
04-05-2014, 17:08
K có rách BCS vì theo như bạn kể 20s k đủ ra trò

1loihua
04-05-2014, 17:25
Tam lys chung phair không anh em rat hoang mang lo lăng that su sau lan nay em se khong bao gio tai pham nua em chi no lăngs bao cao su cua gmd không dam bao hic hic

songchungvoi_HIV
04-05-2014, 17:26
Tam lys chung phair không anh em rat hoang mang lo lăng that su sau lan nay em se khong bao gio tai pham nua em chi no lăngs bao cao su cua gmd không dam bao hic hic
GMD đâu có Hấp mà đưa BCS thủng để Cô ta hốt cho hết từ khách làngg chơi

Charles
04-05-2014, 17:27

BCS của ai không quan trọng, quan trọng là khi tác chiến bao không gặp sự cố là bạn an toàn.

1loihua
04-05-2014, 17:36
Lucs tháo bao em van thay bao cao su bao boc duong vat lúc tháobao em vo tinhf de dịch am đaoj dinh vao dv ma em bi bao quy đầu cos sao khoobg mays.anh chị

Charles
04-05-2014, 17:38
Lucs tháo bao em van thay bao cao su bao boc duong vat lúc tháobao em vo tinhf de dịch am đaoj dinh vao dv ma em bi bao quy đầu cos sao khoobg mays.anh chị

Tay chạm dịch AD rồi dính vào DV không sao, HIV không lây gián tiếp.

1loihua
04-05-2014, 17:49
Vâyj la em có thêr tin tuong vao bao cao su cuar gmd deo cho minhf vaf cho dv vao nhip 4-5 cai nhẹh thi cũngkhôg thêr rachs va lucs ddos dv cũngchưa cuong cung do taam ly cung. Khong the gay thung hoac rach phai khong anh

songchungvoi_HIV
04-05-2014, 17:51
Vâyj la em có thêr tin tuong vao bao cao su cuar gmd deo cho minhf vaf cho dv vao nhip 4-5 cai nhẹh thi cũngkhôg thêr rachs va lucs ddos dv cũngchưa cuong cung do taam ly cung. Khong the gay thung hoac rach phai khong anh
Đã chia sẻ rùi, đọc lại đi

1loihua
04-05-2014, 17:59
Vaang em camr on cac anh chi ddungs laf mất tiên mua lo vao nguoi. Nếu khoong cos nhũng nguoi nhu anh chi thi nhung nguoi nhu bon em chet vi stress qua

songchungvoi_HIV
04-05-2014, 18:02
Vaang em camr on cac anh chi ddungs laf mất tiên mua lo vao nguoi. Nếu khoong cos nhũng nguoi nhu anh chi thi nhung nguoi nhu bon em chet vi stress qua
Hoàn toàn yên tâm khi được chia sẻ, Bạn k có nguy cơ trong trường hợp này

1loihua
04-05-2014, 18:28
Daoj nay em bi viem hong va nguas treen da nhu kien can va bi naam da nua co phai trieu. Chung gi khong anh em co phai di xn cho chac khong anh

1loihua
04-05-2014, 18:45
dạo này em bị ngứa trẻn da viêm.họng bị nâm da nũa. lieu co phai triệu. chứng gi không em có phải khám cho chắc không anh

1loihua
04-05-2014, 18:54
em có phai xet nghiệm không các anh chị giúp em với

1loihua
04-05-2014, 19:02
anh tuấnmecsedec oi anh songchungvoi_hiv cac anh chi trong dd giúp em với

Charles
04-05-2014, 19:23
dạo này em bị ngứa trẻn da viêm.họng bị nâm da nũa. lieu co phai triệu. chứng gi không em có phải khám cho chắc không anh

em có phai xet nghiệm không các anh chị giúp em với

Mẩn ngứa có nhiều nguyên nhân: men gan cao, ăn uống đồ nóng, stress... không liên quan gì đến HIV.
Bạn không có nguy cơ với HIV nên không cần XN.

1loihua
04-05-2014, 19:35
em cảm ơn lúc nào em cũng nghĩ dên lại tu dằn vặt xong lại tự trân an mình hôm nay em hi.vọng sẽ thoát khỏi cái vòng luẩn quẩn này hôm nay đc anh chị tu vấn em nghĩ thông rôi em c on anh chị em chúc anh chi suc khỏe rôi rào để giúp đỡ nhũng người lâm vào trương hợp như em

1loihua
04-05-2014, 20:19
à mà các anh chị ơi liệu bao cao su thung nhỏ bang rắc tai nghe hoặc bang đầu đũa thì khi gmd đeo vao dv có phát hiện được không các anh chị

Nguyen Ha
04-05-2014, 20:27
à mà các anh chị ơi liệu bao cao su thung nhỏ bang rắc tai nghe hoặc bang đầu đũa thì khi gmd đeo vao dv có phát hiện được không các anh chị

Bao cao su thủng không có nguy cơ.

Charles
04-05-2014, 20:30

Việc bạn lo sợ BCS bị thủng lỗ nhỏ thì nếu có như vậy nguy cơ thuộc về GMD chứ không thuộc về bạn vì khi xuất tinh, tinh dịch trào ra theo lỗ đó, còn dịch AD không thể tràn ngược vào được.

1loihua
04-05-2014, 20:46
cvâng tại em lo quá chắc đây cũng là tâm lý chung phải không anh chị khi đung giữa danh giới

Nguyen Ha
04-05-2014, 20:47
cvâng tại em lo quá chắc đây cũng là tâm lý chung phải không anh chị khi đung giữa danh giới

Yên tâm với những gì được chia sẻ đi bạn.

1loihua
04-05-2014, 21:45
mà đua dv vào 20s mà em cho dv vào nhip 4-5. nhát thì chắc cũng không có dịch âm đạo đâu nhỉ anma em cũng không kích thích gì phải không các anh chị

Charles
04-05-2014, 21:48
mà đua dv vào 20s mà em cho dv vào nhip 4-5. nhát thì chắc cũng không có dịch âm đạo đâu nhỉ anma em cũng không kích thích gì phải không các anh chị

Bạn quan hệ bao lâu thời gian, nhịp bao nhiêu lần, dịch AD nhiều hay ít... không quan trọng, quan trọng là bao không có sự cố.

lailolang
04-05-2014, 21:55
bạn ko có nguy cơ đâu, nếu có là mấy anh chị khuyên bạn nên đi xet nghiem rồi . Giai tỏa tam ly di

1loihua
04-05-2014, 22:07
mình thây lo lăng lăm dúng là mat tièn mua lo.vào người mình thấy ai làn đâù đều lo lắng dẫn đến dtress

songchungvoi_HIV
04-05-2014, 22:10
mình thây lo lăng lăm dúng là mat tièn mua lo.vào người mình thấy ai làn đâù đều lo lắng dẫn đến dtress
Đa số các bạn nghĩ rằng việc sử dụng bao cao su (http://dungbaocaosu.com/) chỉ khi ra ngoài “bóc bánh trả tiền”, bởi lối suy nghĩ này đã khiến bao cao su (http://dungbaocaosu.com/) vô tình bị mang tội “giúp người xấu”. Thật ra bao cao su (http://dungbaocaosu.com/)không có lỗi, việc sử dụng vào mục đích tốt hay xấu là do người dùng mà thôi. Bài viết này mình sẽ liệt kê ra những lợi ích mà bao cao su (http://dungbaocaosu.com/category/bao-cao-su) mang lại cho người sử dụng chúng.
Khả năng phòng tránh thai tốt nhất.

Vâng, đến 98% thành công và 2% thất bại là do lỗi người dùng và chất lượng bao cao su (http://dungbaocaosu.com/). Bên cạnh đó thì không hề có tác dụng phụ (nếu có thì chỉ là cảm giác khó chịu khi phải đeo nó). Thuốc ngừa thai và xuất tinh ngoài đều mang rủi ro mang thai cao.
Ngăn ngừa bệnh tình dục

Không chỉ riêng HIV/AIDS (http://dungbaocaosu.com/benh-hiv), còn rất nhiều căn bệnh liên quan đến tình dục (http://dungbaocaosu.com/?s=t%C3%ACnh+d%E1%BB%A5c) có thể ảnh hưởng đến sức khỏe của bạn như Lậu (http://dungbaocaosu.com/benh-lau), HPV (http://dungbaocaosu.com/benh-hpv-trieu-chung-va-cach-phong-tranh), Giang mai … Trong đó có nhiều căn bệnh còn đáng sợ hơn cả HIV/AIDS (http://dungbaocaosu.com/hivaids-va-nhung-dieu-nguoi-biet)và có thể xảy ra dù cả 2 không hề có liên quan đến mại dâm, bạn có thể tìm hiểu kỹ hơn về Bệnh Tình Dục (http://dungbaocaosu.com/category/benh-tinh-duc).
Chữa được bệnh xuất tinh sớm

Tình trạng xuất tinh sớm luôn là nỗi ám ảnh của rất nhiều chàng, vì theo thống kê thì có tới hơn 75% đàn ông trên thế giới bị tình trạng xuất tinh sớm, đồng thời họ cũng thừa nhận rằng việc dùng bao cao su (http://dungbaocaosu.com/category/bao-cao-su) khi quan hệ tình dục (http://dungbaocaosu.com/?s=t%C3%ACnh+d%E1%BB%A5c) sẽ giúp họ kéo dài thời gian hơn bởi vì nó làm giảm bớt sự ma sát. Hiểu được điều đó, các nhà sản xuất đã cho ra đời 1 loại Bao cao su kéo dài thời gian quan hệ (http://dungbaocaosu.com/chuyen-muc/bao-cao-su/keo-dai-thoi-gian) thực thụ, chúng giúp các chàng có thể chủ động hơn trong việc xuất tinh (cuối bài mình sẽ nói chi tiết thêm về tính năng này).
Tăng điểm trong mắt nàng

Sẽ chẳng có cô người yêu nào từ chối lời đề nghị bảo vệ hạnh phúc và tương lai của cả 2 hai. Khi xã hội đã phát triển thì việc nhận thức của con người cũng cao lên, gần như ai cũng biết được việc bao cao su (http://dungbaocaosu.com/) là phương pháp tránh thai hiệu quả. Nếu như bạn yêu cầu sử dụng bao cao su để bảo vệ cho cả hai thì nàng sẽ cảm thấy bạn tôn trọng và quan tâm đến họ. bạn hãy an tâm, chỉ khoảng 5% phụ nữ không thích sử dụng bao cao su thôi.
Và những tính năng hỗ trợ tình dục

Ngày xưa, việc sử dụng 1 chiếc bao cao su chỉ đơn thuần là tránh thai & ngăn ngừa bệnh lây lan qua đường tình dục.

1loihua
04-05-2014, 22:22
em cảm ơn anh songchung anh cho em hỏi nếu bao cao su thủng khoảng 1cm liệu gmd khi đeo cho mình có phát hiện ra không

BinhAnChoAnhEm
04-05-2014, 22:25
Bạn nên làm cái xét nghiệm HIV Ag/Ab combo 28 ngày tại Hoà Hảo để giải toả tâm lý .

Charles
04-05-2014, 22:29
em cảm ơn anh songchung anh cho em hỏi nếu bao cao su thủng khoảng 1cm liệu gmd khi đeo cho mình có phát hiện ra không

nếu bao cao su thủng khoảng 1cm => Trừ khi mắt cô ta khiếm thị hoặc cận nặng mới không nhìn thấy. Yên tâm đi, đừng nghĩ và suy diễn nữa => stress sinh ra vô số bệnh.

1loihua
04-05-2014, 22:43
dạ vâng từ giờ em sẽ sống lành mạnh không lo lắng nữa em cảm ơn anh chị đã tư vấn cho em hi vọng đêm nay em sẽ ngủ ngon 2 tháng qua em luôn sống trong sợ hãi không mọit lúc nào là em không nghĩ đến hình anh đấy .

muonbietvehiv
04-05-2014, 23:08
Cố gắng quên nó đi bạn.Rồi từ từ bạn sẽ lấy lại thăng bằng cs thôi

BinhAnChoAnhEm
04-05-2014, 23:33
còn nếu lo quá thì Bạn nên làm cái xét nghiệm HIV Ag/Ab combo 28 ngày tại Hoà Hảo . Xét nghiệm chỉ để giải tỏa tâm lý thôi chứ thực tế bạn đã an toàn 1000000% rồi .

tôi ơi đừng tuyệt vọng
05-05-2014, 00:54
dạ vâng từ giờ em sẽ sống lành mạnh không lo lắng nữa em cảm ơn anh chị đã tư vấn cho em hi vọng đêm nay em sẽ ngủ ngon 2 tháng qua em luôn sống trong sợ hãi không mọit lúc nào là em không nghĩ đến hình anh đấy .
không có nguy cơ nên không cần suy nghĩ,lo lắng nhiều như thế bạn

Tuanmecsedec
05-05-2014, 05:34

Bạn yên tâm những gì được mọi người tư vấn.

1loihua
05-05-2014, 06:54
vâng em cảm ơn mọi ngươi dã tư vấn cho em không có mọi ngươi chắc em chết vì stress quá như vậy là em an toàn rôi

1loihua
05-05-2014, 07:46
em còn mot thắc mác nhỏ này mong anh chị trong dd giải đáp giúp em là nếu gmd co cho máu vào trong bao cao su rồi đeo vào dv cho em thì có nguy cơ không em cảm ơn

Charles
05-05-2014, 07:49
em còn mot thắc mác nhỏ này mong anh chị trong dd giải đáp giúp em là nếu gmd co cho máu vào trong bao cao su rồi đeo vào dv cho em thì có nguy cơ không em cảm ơn

nếu gmd co cho máu vào trong bao cao su rồi đeo vào dv => SUY DIỄN, HOANG TƯỞNG.

1loihua
05-05-2014, 07:50
tại ngu dốt suy nghĩ quá mà anh gt giúp em

Charles
05-05-2014, 07:52
tại ngu dốt suy nghĩ quá mà anh gt giúp em

Bạn nên gặp BS tâm lý.

1loihua
05-05-2014, 07:54
như vậy là nếu có cũng ko lây nhiẽm phải không ạ

Nguyen Ha
05-05-2014, 08:11

Bạn suy nghĩ nhiều quá rồi. Khi nào GMD cắt mạch máu chảy đầy BCS rồi bạn ngâm dv ngay lập tức vào bcs máu đó thì mới có nguy cơ.

Charles
05-05-2014, 08:13

Bạn hỏi những gì có thật, đã xảy ra với bạn. Còn trường hợp bạn suy diễn là NẾU GMD cho máu vào BCS rồi đeo vào DV bạn thì đương nhiên có nguy cơ.

1loihua
05-05-2014, 08:14
vâng em cam ơn chi nguyenha hiv cũng không dễ lây khi đa có biện pháp phòng tránh nhit

1loihua
05-05-2014, 08:16
Bạn hỏi những gì có thật, đã xảy ra với bạn. Còn trường hợp bạn suy diễn là NẾU GMD cho máu vào BCS rồi đeo vào DV bạn thì đương nhiên có nguy cơ.

nhưng lượng máu phải nhiều phải không anh

Nguyen Ha
05-05-2014, 08:16
vâng em cam ơn chi nguyenha hiv cũng không dễ lây khi đa có biện pháp phòng tránh nhit

Đúng vậy!:khi875437:

1loihua
05-05-2014, 08:22
Đúng vậy!:khi875437:

em lo quá nên. cứ suy diên ra. trường hợp xấu nhất nếu có thi lượng máu phải nhiều mà mình cũng cảm thấy đc khi đeo bcs phsir không chị

Nguyen Ha
05-05-2014, 08:36
em lo quá nên. cứ suy diên ra. trường hợp xấu nhất nếu có thi lượng máu phải nhiều mà mình cũng cảm thấy đc khi đeo bcs phsir không chị

Đúng là do bạn quá lo lắng là suy diễn linh tinh thôi. Vui lòng đọc lại và Yên tâm với những gì được chia sẻ đi.

1loihua
05-05-2014, 08:38
vâng em cảm ơn chị

1loihua
05-05-2014, 10:30
gái mại dâm đeo bcs cho mình là họ cũng sợ lây bệnh va cũng để tránh thai và họ dùng chất bôi chơn bôi vào dv cũng để cho bao cao su không bị rách và nếu họ sợ lây bệnh từ minh thì không có chuyện họ cho máu vào bao cao su rồi đeo vào cho mình phải không anh chị em suy nghĩ nhiều quá

songchungvoi_HIV
05-05-2014, 10:38
gái mại dâm đeo bcs cho mình là họ cũng sợ lây bệnh va cũng để tránh thai và họ dùng chất bôi chơn bôi vào dv cũng để cho bao cao su không bị rách và nếu họ sợ lây bệnh từ minh thì không có chuyện họ cho máu vào bao cao su rồi đeo vào cho mình phải không anh chị em suy nghĩ nhiều quá
Suy diễn vừa thui, BCS mới xé ra cho máu vào cho bằng cách nào??? Khi mà BCS vẫn còn cuống nguyên thủy???

1loihua
05-05-2014, 10:57
em không để ý xé bao lúc nào chỉ thay gmd cầm vào núm bao đặt nêvn dv xong tụt xuống 2/3 dv thôi anh ạmà cô đó không kéo bao quy đầu em xuống em bị hẹp bao quy đầu

songchungvoi_HIV
05-05-2014, 11:07
em không để ý xé bao lúc nào chỉ thay gmd cầm vào núm bao đặt nêvn dv xong tụt xuống 2/3 dv thôi anh ạmà cô đó không kéo bao quy đầu em xuống em bị hẹp bao quy đầu
K có nguy cơ

1loihua
05-05-2014, 11:35
vâng em cam on anh h em chừa tới già em lấy khăn lạnh trong họp vs dv chac cũng không sao phải ko ạ

songchungvoi_HIV
05-05-2014, 11:38
vâng em cam on anh h em chừa tới già em lấy khăn lạnh trong họp vs dv chac cũng không sao phải ko ạ
Cho dù khăn đó GMD dùng lau AD rùi lau DV bạn cũng k có nguy cơ, vì HIV k lây qua các vật trung gian

1loihua
05-05-2014, 11:53
Cho dù khăn đó GMD dùng lau AD rùi lau DV bạn cũng k có nguy cơ, vì HIV k lây qua các vật trung gian

vậy nếu máu có ding ít vào bao vk gái mại dâm đeo vao cho mình vậy bao cao du là vật trung gian thì không thể lây nhiễm ạ

songchungvoi_HIV
05-05-2014, 12:00
vậy nếu máu có ding ít vào bao vk gái mại dâm đeo vao cho mình vậy bao cao du là vật trung gian thì không thể lây nhiễm ạ
K có máu nào dính vào đó, chỉ là do bạn suy diễn thui

1loihua
05-05-2014, 12:09
em sợ nếu tay gmd bị chảy máu khi deo bao thui

songchungvoi_HIV
05-05-2014, 12:10
em sợ nếu tay gmd bị chảy máu khi deo bao thui
K có nguy cơ

1loihua
05-05-2014, 12:33
vâng em cam on a em yên tâm nhiều rồi 2 tháng nay chắc là do suy nghĩ nhiêu nên sức khỏe em rất xâu

1loihua
05-05-2014, 13:17
em thấy trên dd nói virus xâm nhập qua vết sước khi quan hệ và lỗ sáo nhip 4-5 cái nhẹ nhàng va co bcs bảo vệ thì không có vết sước cho hiv xâm nhập phải khôbg anh chị

songchungvoi_HIV
05-05-2014, 13:22
em thấy trên dd nói virus xâm nhập qua vết sước khi quan hệ và lỗ sáo nhip 4-5 cái nhẹ nhàng va co bcs bảo vệ thì không có vết sước cho hiv xâm nhập phải khôbg anh chị
Khi nào DV thâm nhập vào bên trong AD mà k có BCS mới có nguy cơ

1loihua
05-05-2014, 13:46
vâng vậy là em yên tâm rôi em cam on

1loihua
05-05-2014, 21:37
em vẫn hoang mang lắm chắc em phải đi xn thôi anh chị choem xin đia chỉ xn nhanh va uy tín tại.ha nội và 2 tháng xn chíng xác chưa

songchungvoi_HIV
05-05-2014, 21:44
em vẫn hoang mang lắm chắc em phải đi xn thôi anh chị choem xin đia chỉ xn nhanh va uy tín tại.ha nội và 2 tháng xn chíng xác chưa
MỘT SỐ ĐỊA CHỈ XN HIV PHỔ BIẾN Ở HÀ NỘI
1.50c hàng bài :
- tầng 1 : tet nhanh SD 1/2
- tầng 2 : tet nhanh HIV-ab
2.21 Trung liệt :
-tet nhanh dertemine 1/2
- Serodia:
- combo
21 Trung liệt, chỉ có thứ 3 và 5 mới chạy máy xn hiv combo nếu đi trúng hai ngày này thì có kết quả trong ngày, còn đi khác ngày thì phải thứ 3 -5 mới có kết quả. Thứ 7 - CN k làm việc
3.BV bạch mai , nhiệt đới :
-tet nhanh
- 3pp
4.viện quân y 103, 108 :
- elisa
5.Bv đống đa :
- dertemine 1/2
-Serodia:
-elisa
6. Bv Đa Khoa hồng ngọc Địa chỉ: 55 Yên Ninh, Ba Đình, Hà Nội,Điện thoại:04 3927 5568:
-tet nhanh
- combo
7. Viện huyết học truyền màu TƯ
-elisa
8.Viện vệ sinh dịch tễ TƯ ( đây là nơi xn chính xác nhất )
-1.GENSCREEN® HIV ½ Version 2
-Western blot

1loihua
05-05-2014, 21:49
em ở gần bạch mai vậy thủ tục thê nao anh xn bao lâu có kq

songchungvoi_HIV
05-05-2014, 21:53
em ở gần bạch mai vậy thủ tục thê nao anh xn bao lâu có kq
BQT k biết bạn, bạn liên hệ hỏi

1loihua
05-05-2014, 22:02
néu tes nhanh thì bao láu có kq ạ

songchungvoi_HIV
05-05-2014, 22:07
néu tes nhanh thì bao láu có kq ạ
Tùy bạn, có thể có ngay sau 1 giờ hay sau ngày

1loihua
05-05-2014, 22:09
vâng em lo nghĩ quá cứ nghĩ đến là lại lo sợ

songchungvoi_HIV
05-05-2014, 22:13
vâng em lo nghĩ quá cứ nghĩ đến là lại lo sợ
Có nguy cơ đâu mà sợ

1loihua
05-05-2014, 22:14
Tùy bạn, có thể có ngay sau 1 giờ hay sau ngày

cứ nghĩ đến là em lại lo huhu mà không đi thì đầu óc lúc nào cũng nghĩ tới

1loihua
06-05-2014, 11:26
sáng em đến 50c hang bài xn hiv-ab va viêm gan b viêm gan c giang mai kết quả âm tính sau 2 tháng có tin tưởng đc không anh chị

Nguyen Ha
06-05-2014, 11:31
sáng em đến 50c hang bài xn hiv-ab va viêm gan b viêm gan c giang mai kết quả âm tính sau 2 tháng có tin tưởng đc không anh chị

Bạn yên tâm với kết quả xét nghiệm này. Không cần xét nghiệm nữa.

1loihua
06-05-2014, 11:39
em thiéu 1-2 ngày mới đủ 2 tháng có sao không anh chị

Nguyen Ha
06-05-2014, 11:56
em thiéu 1-2 ngày mới đủ 2 tháng có sao không anh chị

Không sao cả.

1loihua
06-05-2014, 11:59
vậy là em thoát rôi em đếm 58 ngày chị cho em hoi xn hiv-ab có chinh xac khong 20p' đã có kq có tin đc ko

Nguyen Ha
06-05-2014, 12:05
vậy là em thoát rôi em đếm 58 ngày chị cho em hoi xn hiv-ab có chinh xac khong 20p' đã có kq có tin đc ko
Test nhanh 20 phút có kết quả là đương nhiên rồi. Yên tâm với những gì được chia sẻ và kết quả xét nghiệm đi.

1loihua
06-05-2014, 12:11
vâng em yên tâm rôi người ta bảo sau 3 t xn lại