PDA

View Full Version : os sợ bị hiv,qh có bcs,ko pit bị rách ko

motlanthoiladu
04-05-2014, 17:49
chào các anh chị,em muốn chắc chắn 1 lần nữa,mong anh chị thông cảm cho e và tư vấn nhiệt tình giùm em
ngày 14/4 e đi mát xa,e có hành vi nguy cơ với HIV đó là:
1,em dùng miệng kích thích âm đạo gái mại dâm,miệng em hôm đó đang bị nhiệt miệng(bị nở lợi),đầu lưỡi thì đang bị rát do trước đó vài giờ em ăn canh nóng quá,em os tầm 30s
2,e dùng tay kích thích âm đạo 30s,thấy xuất hiện nước nhờn
3,cô ấy đeo bcs cho e,e vào cái là xuất tinh liền(tầm 7s),rui e rút bao ra luôn,e dựt đại ra mà ko để ý bcs có thủng gì ko,là loại bao OK,
quan hệ xong e quên cũng chẳng rửa DV và cũng chẳng tắm rửa gì cả
hôm nay là được 19 ngày,lưỡi em mọc rất nhiều mụn nhỏ như cục thịt nổi lên ở sâu bên trong,ko có cảm giác đau rát gì hết,nhưng e đánh răng sạch và xúc miệng nước muối mãi ko khỏi
có phải là e đã bị HIV rui ko các anh chị và các bạn
em đang rất tuyệt vọng,nhìn thấy cái lưỡi của mình là lại thấy sợ rui huhu

songchungvoi_HIV
04-05-2014, 17:54
chào các anh chị,em muốn chắc chắn 1 lần nữa,mong anh chị thông cảm cho e và tư vấn nhiệt tình giùm em
ngày 14/4 e đi mát xa,e có hành vi nguy cơ với HIV đó là:
1,em dùng miệng kích thích âm đạo gái mại dâm,miệng em hôm đó đang bị nhiệt miệng(bị nở lợi),đầu lưỡi thì đang bị rát do trước đó vài giờ em ăn canh nóng quá,em os tầm 30s
2,e dùng tay kích thích âm đạo 30s,thấy xuất hiện nước nhờn
3,cô ấy đeo bcs cho e,e vào cái là xuất tinh liền(tầm 7s),rui e rút bao ra luôn,e dựt đại ra mà ko để ý bcs có thủng gì ko,là loại bao OK,
quan hệ xong e quên cũng chẳng rửa DV và cũng chẳng tắm rửa gì cả
hôm nay là được 19 ngày,lưỡi em mọc rất nhiều mụn nhỏ như cục thịt nổi lên ở sâu bên trong,ko có cảm giác đau rát gì hết,nhưng e đánh răng sạch và xúc miệng nước muối mãi ko khỏi
có phải là e đã bị HIV rui ko các anh chị và các bạn
em đang rất tuyệt vọng,nhìn thấy cái lưỡi của mình là lại thấy sợ rui huhu
Đã chia sẻ hết rùi, vẫn như củ, k thay đổi

motlanthoiladu
04-05-2014, 18:02
dùng miệng kích thích âm đạo 30s mà dịch âm đạo chưa ra thì khả năng bị lậu,giang mai,viêm gan B,mụn rộp mồng gà có cao ko mấy anh chị?

songchungvoi_HIV
04-05-2014, 18:04
dùng miệng kích thích âm đạo 30s mà dịch âm đạo chưa ra thì khả năng bị lậu,giang mai,viêm gan B,mụn rộp mồng gà có cao ko mấy anh chị?
Còn tùy GMD có các bệnh XH hay k

motlanthoiladu
04-05-2014, 18:24
lưỡi em bị thế giả sử bị giang mai hay lậu,mồng gà ở lưỡi nếu đi khám thì đi da liễu khám hay đi tai mũi họng khám hả a?

motlanthoiladu
04-05-2014, 20:50
các anh chị đâu rui,huhu
2 bên hàm em nổi 2 cục hạch dí vào thấy đau,e sợ quá

Nguyen Ha
04-05-2014, 20:55
các anh chị đâu rui,huhu
2 bên hàm em nổi 2 cục hạch dí vào thấy đau,e sợ quá

Yên tâm với những gì được chia sẻ đi. Hạch ai chả có, sờ nắn làm gì gây sưng hạch.

motlanthoiladu
04-05-2014, 20:57
chị hà ơi,đã có trường hợp nào kể chi tiết hành vi ra mà các anh chị tư vẫn nhầm chưa chị?
e sợ đi xét nghiệm kết quả dương tính quá

motlanthoiladu
04-05-2014, 21:10
em xin lỗi vì đã hỏi câu hỏi này,đã phụ lòng anh chị nhưng mong anh chị coi e như là e trai mà trả lời cho e an tâm

songchungvoi_HIV
04-05-2014, 21:11
lưỡi em bị thế giả sử bị giang mai hay lậu,mồng gà ở lưỡi nếu đi khám thì đi da liễu khám hay đi tai mũi họng khám hả a?
Giang mai k bị tại cái lưỡi, phải XN máu, Lậu sau 7 ngày k có biểu hiện an toàn, Mồng gà muốn biết phải gặp BS

motlanthoiladu
04-05-2014, 21:14
em biết e hỏi càng nhiều càng nhảm,nhưng mong anh chị hãy đặt địa vị vào của e,sẽ hiểu cảm giác của em ak,em trót dại để rồi giờ phải thế này đây

songchungvoi_HIV
04-05-2014, 21:48
em biết e hỏi càng nhiều càng nhảm,nhưng mong anh chị hãy đặt địa vị vào của e,sẽ hiểu cảm giác của em ak,em trót dại để rồi giờ phải thế này đây
Xin thưa với bạn 3 TV Smod: Nguyen Ha (http://diendanhiv.vn/members/21-Nguyen-Ha) , songchungvoi_HIV (http://diendanhiv.vn/members/715-songchungvoi_HIV) , Truong Xuan (http://diendanhiv.vn/members/131-Truong-Xuan) là những TV thừa hoểu và cũng từng trải qua cái cảm nhận của bạn vị chúng tôi là những NCH, k ai hiểu các bạn hơn chúnhg tôi

Charles
04-05-2014, 21:52
chị hà ơi,đã có trường hợp nào kể chi tiết hành vi ra mà các anh chị tư vẫn nhầm chưa chị?
e sợ đi xét nghiệm kết quả dương tính quá

Bạn yên tâm, không có chuyện tham vấn bừa.

motlanthoiladu
05-05-2014, 01:21
các anh là nhưng NCH nghĩa là gì a?

trungan1987
05-05-2014, 03:07
Hok lẽ phải nói oạch tẹt NCH là j sao???
Bạn yên tâm với những j các anh chị đã chia sẽ cho bạn...

Tuanmecsedec
05-05-2014, 05:44

NCH là cụm từ viết tắt các bạn thường dùng : Người có HIV.

motlanthoiladu
05-05-2014, 06:32
a tuấn chưa chia sẻ tư vấn giúp em tí nào cả,a nói 1 câu tư vấn cho e đi a

motlanthoiladu
05-05-2014, 10:10
các anh ơi,sáng nay em đi khám tai mũi họng vì cái bệnh ở lưỡi,người ta lại chuyển em sang răng hàm mặt

songchungvoi_HIV
05-05-2014, 10:14
các anh ơi,sáng nay em đi khám tai mũi họng vì cái bệnh ở lưỡi,người ta lại chuyển em sang răng hàm mặt
BS chỉ định gì thì đi khám đó

motlanthoiladu
05-05-2014, 10:17
bác sĩ nói đó là gai lưỡi ai cũng có,còn cái hạch thì lúc nào đau quá thì đến,bác sĩ cũng ko pit nguyên nhân,e lại ko nói là quan hệ bằng miệng ko an toàn ạ