PDA

View Full Version : Hành vi cà DV vào nhau sợ nhiễm HIV

lm_minhhuy
05-05-2014, 00:14
lúc trước e có đi massa bấm nguyện nam,ko ngờ gặp ngay thằng nhan viên gay, lúc masssa nó có trường người lên e,dv của nó có **ng vào dương vật của e mà ko cọ sạt như quan hệ,chạm phết ngang vậy thôi,về nhà e lo lắng ko biết lỡ dịch dương vật của nó có dính vào dương vật của e vào lổ dương vật thì có khả năng lây nhiễm ko ạ? các a giúp dùm e nhé,

songchungvoi_HIV
05-05-2014, 00:16
lúc trước e có đi massa bấm nguyện nam,ko ngờ gặp ngay thằng nhan viên gay, lúc masssa nó có trường người lên e,dv của nó có **ng vào dương vật của e mà ko cọ sạt như quan hệ,chạm phết ngang vậy thôi,về nhà e lo lắng ko biết lỡ dịch dương vật của nó có dính vào dương vật của e vào lổ dương vật thì có khả năng lây nhiễm ko ạ? các a giúp dùm e nhé,
Hành vi cà DV vào nhau k phải là hành vi QHTD, k có nguy cơ

happy93
05-05-2014, 00:17
sao bạn hỏi giống mình thế, mình cũng đang lo ko bik dịch nhờn tiết ra có đi vô ngược lỗ sáo mình vào máu ko? :(

songchungvoi_HIV
05-05-2014, 00:19
sao bạn hỏi giống mình thế, mình cũng đang lo ko bik dịch nhờn tiết ra có đi vô ngược lỗ sáo mình vào máu ko? :(
K đc comment trong bài của TV khác, vì bạn đã có chủ đề của bạn

lm_minhhuy
05-05-2014, 00:31
e cảm mơn a ạ

tôi ơi đừng tuyệt vọng
05-05-2014, 00:47
e cảm mơn a ạ
nên hỏi trong topic của mình bạn nhé

Tuanmecsedec
05-05-2014, 05:28

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.