PDA

View Full Version : mọi người và anh tuấn tư vấn giúp em với .Hiện giờ em rất hoang mang và lo lắng .

stress_stress_stress
05-05-2014, 21:10
khoảng ngày 9/4 em có đi massege và em có hành vi là cô gái đó thủ dâm cho em,còn em thì lấy ngón tay sờ và chọt vào chỗ đó.Hành vi đó lặp lại 1 lần nữa vào ngày 13/4 .Sau đó 2 ngày em có dấu hiệu mệt mỏi , đau lưng ,em nghĩ mình đau lưng nên đã uống rượu thuốc trước khi đi ngủ duy trì được hai ngày như vậy và em thấy đỡ đau lưng.Hai ngày tiếp theo em cảm thấy hơi sốt rồi đau họng , đau cơ.Rồi tiếp theo em đau bụng ,nôn ói .em có đi khám thì bác sĩ nói là viêm hô hấp trên và viêm dạ dày.Rồi tiếp theo những ngày sau đó em bị cảm cúm ,sổ mũi ,ho , ớn lạnh ,sốt 38.8 , sụt cân .Tiếp tục đau nhứt cơ khớp tình trạng này diễn ra cho đến nay ( 5/5 ) và đau đầu.Em đã xem rất nhiều thông tin và em nghĩ mình có nguy cơ nhiễm .Mọi người tư vấn giúp em nha.Cảm ơn mọi người nhiều.

Nguyen Ha
05-05-2014, 21:15
khoảng ngày 9/4 em có đi massege và em có hành vi là cô gái đó thủ dâm cho em,còn em thì lấy ngón tay sờ và chọt vào chỗ đó.Hành vi đó lặp lại 1 lần nữa vào ngày 13/4 .Sau đó 2 ngày em có dấu hiệu mệt mỏi , đau lưng ,em nghĩ mình đau lưng nên đã uống rượu thuốc trước khi đi ngủ duy trì được hai ngày như vậy và em thấy đỡ đau lưng.Hai ngày tiếp theo em cảm thấy hơi sốt rồi đau họng , đau cơ.Rồi tiếp theo em đau bụng ,nôn ói .em có đi khám thì bác sĩ nói là viêm hô hấp trên và viêm dạ dày.Rồi tiếp theo những ngày sau đó em bị cảm cúm ,sổ mũi ,ho , ớn lạnh ,sốt 38.8 , sụt cân .Tiếp tục đau nhứt cơ khớp tình trạng này diễn ra cho đến nay ( 5/5 ) và đau đầu.Em đã xem rất nhiều thông tin và em nghĩ mình có nguy cơ nhiễm .Mọi người tư vấn giúp em nha.Cảm ơn mọi người nhiều.
Hành vi kích dục bằng tay là tình dục an toàn.
Không chẩn đoán HIV qua triệu chứng vì HIV không có triệu chứng đặc trưng. Bạn yên tâm với những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

stress_stress_stress
05-05-2014, 21:18
Hành vi kích dục bằng tay là tình dục an toàn.
Không chẩn đoán HIV qua triệu chứng vì HIV không có triệu chứng đặc trưng. Bạn yên tâm với những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

Nhưng không hiểu sao triệu chứng của em lại giống triệu chứng phơi nhiễm như vậy gần như 99% luôn.em thực sự rất rất sợ.em xin bỏ sung thêm là trong thời gian đó em có hiện tuọng chán ăn và tối ngủ ra mồ hôi lưng cổ và đầu nữa.

Nguyen Ha
05-05-2014, 21:23
Nhưng không hiểu sao triệu chứng của em lại giống triệu chứng phơi nhiễm như vậy gần như 99% luôn.em thực sự rất rất sợ.em xin bỏ sung thêm là trong thời gian đó em có hiện tuọng chán ăn và tối ngủ ra mồ hôi lưng cổ và đầu nữa.

Khi thành viên lên diễn đàn đều mang theo nguy cơ và triệu chứng nhưng khi xét nghiệm thì đều âm tính, vậy triệu chứng do đâu? Triệu chứng do stress.

stress_stress_stress
05-05-2014, 21:28
Khi thành viên lên diễn đàn đều mang theo nguy cơ và triệu chứng nhưng khi xét nghiệm thì đều âm tính, vậy triệu chứng do đâu? Triệu chứng do stress.
em cảm ơn chị nhiều.như vậy là em không bị nhiễm hả chị.

songchungvoi_HIV
05-05-2014, 21:29
Hành vi kích dục = tay là hành vi No Risk To HIV

stress_stress_stress
05-05-2014, 21:34
Hành vi kích dục = tay là hành vi No Risk To HIV trường hợp đau từng vùng nhưng sờ vào không có hạch ( vùng cổ ,nách ,bẹn ,đầu ,quai hàm ) thở hụt hơi.triệu chứng như vậy có liên quan không anh,hồi giờ em rất ít thấy trường hợp nào xảy ra nhiều đến vậy.

lailolang
05-05-2014, 21:35
HIV ko có triệu chứng cụ thể đâu bạn , đừng lên mấy trang web ko chuyên nói rồi lo lắng

songchungvoi_HIV
05-05-2014, 21:36
trường hợp đau từng vùng nhưng sờ vào không có hạch ( vùng cổ ,nách ,bẹn ,đầu ,quai hàm ) thở hụt hơi.triệu chứng như vậy có liên quan không anh,hồi giờ em rất ít thấy trường hợp nào xảy ra nhiều đến vậy.
No Risk To HIV, You đi khám BS, k liên quan HIV

stress_stress_stress
05-05-2014, 21:39
No Risk To HIV, You đi khám BS, k liên quan HIV
dạ em cảm ơn anh nhiều.em đỡ lo được phần nào.em sẽ không bao giờ làm những chuyện như thế này nữa đâu.

songchungvoi_HIV
05-05-2014, 21:41
dạ em cảm ơn anh nhiều.em đỡ lo được phần nào.em sẽ không bao giờ làm những chuyện như thế này nữa đâu.
Hành vi kích dục là hành vi an toàn tuyệt đối, vì k có đường xâm nhập

stress_stress_stress
05-05-2014, 21:43
HIV ko có triệu chứng cụ thể đâu bạn , đừng lên mấy trang web ko chuyên nói rồi lo lắng
em cũng đọc thông tin là như vậy.nhưng mỗi ngày có 1 dấu hiệu nên em rất hoang mang

songchungvoi_HIV
05-05-2014, 21:45
em cũng đọc thông tin là như vậy.nhưng mỗi ngày có 1 dấu hiệu nên em rất hoang mang
Chả có nguy cơ cho dù có cũng k có TC đặc thù nào trong thời gian phơi nhiễm

1loihua
05-05-2014, 22:07
stress bạn ơi mình cũng vậy

stress_stress_stress
05-05-2014, 22:18
Em cảm ơn mọi người nhiều nha.Em an tâm hơn rồi.Chúc mọi người ngủ ngon.

kiyoshy
05-05-2014, 22:40
Yên tâm nhé, bạn không có nguy cơ,