PDA

View Full Version : Quan hệ tình với GMD dùng 2 BCS nhưng khi rút DV ra thi thấy BCS tuột

LacquanCD4
14-08-2013, 20:54
em có quan hệ với GMD được hơn 4 tuần rồi, em có dùng 2 BCS nhưng khi rút DV ra thi thấy BCS tuột ra ngoài, xong em có xối nước rửa DV sơ sơ, về phòng trọ em thấy mấy lông ở bìu vướng nên em nhổ ra .Liệu em có nguy cơ lây nhiễm ko anh Tuấn, Chị Hà, hiệm em đang chờ xn, em thấy ở cổ có 1 cái hạch ở vùng thượng đòn, phía dưới cằm em thấy hơi xưng có phải xưng hạch dưới hàm ko? Em ko bị sốt cũng như phát ban, chỉ thấy người hơi mệt chắc do streess
Em lo quá chắc em bị nhiễm H rồi. Lần đầu tiên trong đời mắc sai lầm lơn như vây, lạy trời cho con qua đặng này

Tuanmecsedec
14-08-2013, 20:56
em có quan hệ với GMD được hơn 4 tuần rồi, em có dùng 2 BCS nhưng khi rút DV ra thi thấy BCS tuột ra ngoài, xong em có xối nước rửa DV sơ sơ, về phòng trọ em thấy mấy lông ở bìu vướng nên em nhổ ra .Liệu em có nguy cơ lây nhiễm ko anh Tuấn, Chị Hà, hiệm em đang chờ xn, em thấy ở cổ có 1 cái hạch ở vùng thượng đòn, phía dưới cằm em thấy hơi xưng có phải xưng hạch dưới hàm ko? Em ko bị sốt cũng như phát ban, chỉ thấy người hơi mệt chắc do streess
Em lo quá chắc em bị nhiễm H rồi. Lần đầu tiên trong đời mắc sai lầm lơn như vây, lạy trời cho con qua đặng này

Trường hợp của bạn,nếu xong trận khi rút ra mới bị tuột bao cao su thì không sao.

LacquanCD4
14-08-2013, 21:10
Anh tuấn ơi !nhưng triệu chứng giống như nhiễm H quá tự nhiên nguời mệt chân tay bủn rủn, lai nổi hạch nữa em sợ quá nếu qua được dặng này em thề với trời ko tái phạm nữa

Tuanmecsedec
14-08-2013, 21:14
Anh tuấn ơi !nhưng triệu chứng giống như nhiễm H quá tự nhiên nguời mệt chân tay bủn rủn, lai nổi hạch nữa em sợ quá nếu qua được dặng này em thề với trời ko tái phạm nữa

Do bạn lo lắng thôi,trường hợp của bạn không sao.

LacquanCD4
14-08-2013, 21:21
BCS nếu tuột ở trước khi rút DV thì nó phải năm ở trong AĐ của cô gái chứ anh nhỉ, khi rút DV ra thi em ko thấy BCS nằm ở DV nhưng em thấy BCS văng ra liệu có phải là nó tuột ra trước ko anh ? mấy ngày nay em ko ăn ko ngủ được lúc nao cũng sờ nắn xem có thêm hạch ko

LacquanCD4
14-08-2013, 21:28
Bạn yên tâm đi trường hợp của ban ko co nguy cơ lây nhiễm

BQT chuyển bài viết về theo nội quy : Nội Quy : Thành viên khi tham gia chuyên mục Hỏi và đáp liên quan đến HIV/AIDS (http://www.diendanhiv.vn/threads/1066-Noi-Quy-Thanh-vien-khi-tham-gia-chuyen-muc-Hoi-va-dap-lien-quan-den-HIV-AIDS)

Nguyen Ha
15-08-2013, 05:21
BCS nếu tuột ở trước khi rút DV thì nó phải năm ở trong AĐ của cô gái chứ anh nhỉ, khi rút DV ra thi em ko thấy BCS nằm ở DV nhưng em thấy BCS văng ra liệu có phải là nó tuột ra trước ko anh ? mấy ngày nay em ko ăn ko ngủ được lúc nao cũng sờ nắn xem có thêm hạch ko

Bạn rút DV ra BCS mới văng ra ngoài thì bạn không có nguy cơ.

LacquanCD4
15-08-2013, 13:04
Không biết có phải em đã bi nhiễm H rồi không, em thấy triệu chứng giống quá: nổi hạch ở cổ, và ở mang tai phải, hạch ở cổ di động được bằng hạt lạc, cứng có cả 2 bên không đau, hạch ở mang tai cứng hơi đau khi nhấn vào, chỉ có ở bên phải không di động được em ko bị sốt cũng như phát ban, em sợ lúc QHTD xong em nhổ cái lông ở bìu thì co nguy cơ lây nhiễm vì em chỉ xả nước sơ sơ khi rửa DV. Em sợ quá ko ăn ko ngủ được ? mới đc hơn một tháng thôi còn phải đợi 2 tháng nữa, chổ em ko có xn Combo, Lạy trời con ở hiền gặp lành. Cảm ơn Anh Tuấn, Chị Hà!Nổi hạch phải có lý do chứ anh chị nhỉ?

SoRoi
15-08-2013, 13:13
HIV không chuẩn đoán qua triệu chứng đâu bạn,bạn QHTD có sử dụng BCS không,và tình trạng BCS từ đầu trận đến cuối trận như thế nào,bạn cần phải nêu rõ những chi tiết đó thì mọi người mới có thể tham vấn cho bạn được.

LacquanCD4
15-08-2013, 13:14
HIV lây qua con đường QHTD như thế nào?
- Vi rus xâm nhập vào lỗ đái ở DV thông qua dich AĐ
- Khi DV hay đầu DV bi trầy xước do hoạt động tình dục, hay bị trầy xước trước
Bạn soi vào để biết mình co nguy cơ hay ko?

BQT chuyển bài viết về theo nội quy :Nội Quy : Thành viên khi tham gia chuyên mục Hỏi và đáp liên quan đến HIV/AIDS (http://www.diendanhiv.vn/threads/1066-Noi-Quy-Thanh-vien-khi-tham-gia-chuyen-muc-Hoi-va-dap-lien-quan-den-HIV-AIDS)

LacquanCD4
15-08-2013, 13:26
Mình có Dùng 2 BCS nhưng khi QH xong rút DV ra thì thấy BCS văng ra liệu có phải đã tuột trước đó hay lúc rút ra mới tuột

SoRoi
15-08-2013, 13:33
Mình có Dùng 2 BCS nhưng khi QH xong rút DV ra thì thấy BCS văng ra liệu có phải đã tuột trước đó hay lúc rút ra mới tuột
Bạn nên nhớ dùng 2 BCS cùng lúc là tăng khả năng rách bao nha bạn.Bạn là người trong cuộc còn không biết được BCS tuột như thế nào thì sao tham vấn cho bạn được.Quan trọng là lúc đang chiến đấu mà BCS vẫn trùm từ đầu khấc DV đến miệng sáo thì không sao.

Tuanmecsedec
15-08-2013, 13:35
HIV lây qua con đường QHTD như thế nào?
- Vi rus xâm nhập vào lỗ đái ở DV thông qua dich AĐ
- Khi DV hay đầu DV bi trầy xước do hoạt động tình dục, hay bị trầy xước trước
Bạn soi vào để biết mình co nguy cơ hay ko?

Nhắc nhở thành viên LacquanCD4 (http://diendanhiv.vn/members/825-LacquanCD4) ,bạn đang trong thời gian thắc mắc chuyện của mình,tinh thần chưa ổn định và chưa trang bị kiến thức cho mình,không được tham gia chia sẻ tư vấn cho người khác.

BQT chuyển bài viết về theo nội quy :Nội Quy : Thành viên khi tham gia chuyên mục Hỏi và đáp liên quan đến HIV/AIDS (http://www.diendanhiv.vn/threads/1066-Noi-Quy-Thanh-vien-khi-tham-gia-chuyen-muc-Hoi-va-dap-lien-quan-den-HIV-AIDS)

LacquanCD4
18-08-2013, 15:52
Cho em hỏi Thanh Hoá có xét nghiệm combo được không ? chi phí có cao ko ?

Tuanmecsedec
18-08-2013, 16:12
Cho em hỏi Thanh Hoá có xét nghiệm combo được không ? chi phí có cao ko ?

Mình chưa nghe ở Thanh Hóa có phương pháp xét nghiệm HIV ag/ab.

LacquanCD4
21-08-2013, 14:56
anh chị cho em hỏi trên diễn đàn có n­gười nào có các triêu chứng nổi hạch cổ, hạch hàm, hạch mang tai ko rõ lý do mà xn tất cả đều âm tính( ko bị nhiễm H ) hay ko? em dang rất lo vì hạch cổ và hạch hàm, hạch mang tai nổi gần 1 tháng rồi mà chưa lặn,em rất hoang mang mong anh chị cho em biết với

Tuanmecsedec
21-08-2013, 15:04
anh chị cho em hỏi trên diễn đàn có n­gười nào có các triêu chứng nổi hạch cổ, hạch hàm, hạch mang tai ko rõ lý do mà xn tất cả đều âm tính( ko bị nhiễm H ) hay ko? em dang rất lo vì hạch cổ và hạch hàm, hạch mang tai nổi gần 1 tháng rồi mà chưa lặn,em rất hoang mang mong anh chị cho em biết với

Hình như thấy nhiều người (La ó ) um sùm đủ các triệu chứng ,tất cả xét nghiệm chưa ai dương tính HIV.

songchungvoi_HIV
21-08-2013, 18:56
Hạch không hẳn phải nổi từ người nhiễm HIV, với người bình thường vẫn nổi hạch. Có 3 loại hạch:
1. Hạch viêm tăng sinh.
2. Hạch lao.
3. Hạch hoại tử tương đương với hạch lao.
Người bình thường vẫn có thể mắc phải 3 loại hạch này. Đây là do cơ địa của mổi người, nó thích thì nó nổi. Riêng người nhiễm HIV cũng thế, giống như câu ca dao: "Khi vui nó đậu, khi buồn nó bay". NCH có người từ khi nhiễm cho đến lúc lìa đời vẫn xinh đẹp, không hề có cục hạch nào cả. Muốn biết đó là hạch gì cần đến bệnh viện chuyên khoa như BV lao Phạm Ngọc Thạch xét nghiệm thì sẽ rõ.