PDA

View Full Version : rách BCS và xuất tinh trong ad gái mại dâm

xinduoclamlai
07-05-2014, 12:33
xin chào các anh chị,e đang hoảng loạn vô cùng,xin tư vấn cho e,có khi nào cuộc đời e dừng ở đây ko,huhuhuhu
mấy hôm trước e đi mát xa,e đã quan hệ với gái mại dâm,cô ấy đeo bcs cho e,do lần đầu nên chỉ 8s là e xuất tinh luôn,nhưng do chất lượng bcs hết hạn thì phải nên nó bị rách,e muốn hỏi với thời gian như thế mà bao bị rách e xuất tinh trong âm đạo gái mại dâm có bị HIV ko ạ,huhhuhuhuhuhu

songchungvoi_HIV
07-05-2014, 12:35
xin chào các anh chị,e đang hoảng loạn vô cùng,xin tư vấn cho e,có khi nào cuộc đời e dừng ở đây ko,huhuhuhu
mấy hôm trước e đi mát xa,e đã quan hệ với gái mại dâm,cô ấy đeo bcs cho e,do lần đầu nên chỉ 8s là e xuất tinh luôn,nhưng do chất lượng bcs hết hạn thì phải nên nó bị rách,e muốn hỏi với thời gian như thế mà bao bị rách e xuất tinh trong âm đạo gái mại dâm có bị HIV ko ạ,huhhuhuhuhuhu
Vui lòng nói rõ hơn: Rách BCS có xác định thời gian rách hay k? Hay khi xong trận rút DV ra mới biết là rách???

xinduoclamlai
07-05-2014, 12:39
dạ,quan hệ được khoảng 8s rui bị rách,lúc đó e cũng xuất tinh luôn ạ,rui e rút ra,e quên ko đi tắm rửa mà mặc quần áo luôn vào,huhuhu

songchungvoi_HIV
07-05-2014, 12:42
dạ,quan hệ được khoảng 8s rui bị rách,lúc đó e cũng xuất tinh luôn ạ,rui e rút ra,e quên ko đi tắm rửa mà mặc quần áo luôn vào,huhuhu
Cho hỏi lại lần nữa nguy cơ được bao nhiêu ngày rùi???

xinduoclamlai
07-05-2014, 12:42
dạ,đc 5 ngày rui ạ

songchungvoi_HIV
07-05-2014, 12:46
dạ,đc 5 ngày rui ạ
Rất tiếc cho bạn vì đã trễ quá 72 giờ vàng để dùng PEP rùi, vui lòng chờ đủ 6 tuần XN HIV Ab tìm kháng thể và chốt ở 12 tuần theo khuyến cáo, chúc bạn có KQ AT

xinduoclamlai
07-05-2014, 12:46
khi rách cũng là lúc e xuất tinh luôn rui e rút ra luôn,nguy cở của e cao ko anh

xinduoclamlai
07-05-2014, 12:48
em bị hiv rui phải ko

songchungvoi_HIV
07-05-2014, 12:54
khi rách cũng là lúc e xuất tinh luôn rui e rút ra luôn,nguy cở của e cao ko anh

em bị hiv rui phải ko
Không thể đánh giá Nguy cơ cao hay thấp, Nguy cơ là nguy cơ, Muốn biết phải XN, Và còn tùy Cô gái đó có nhiễm HIV hay k? Và muốn có nguy cơ phải hội đủ các yếu tố sao:
- Diện tiếp xúc: Diện tiếp xúc càng rộng nguy cơ lây nhiễm HIV càng cao;
- Thời gian tiếp xúc: Thời gian tiếp xúc càng lâu, nguy cơ lây nhiễm HIV càng lớn.
- Tình trạng nơi tiếp xúc: Nếu nơi tiếp xúc có vết loét, vết xước đang chảy máu, viêm nhiễm... thì nguy cơ lây nhiễm càng cao.
- Nồng độ HIV trong dịch tiết: Nồng độ HIV trong dịch tiết mà ta tiếp xúc càng cao thì nguy cơ lây nhiễm càng lớn.
- Nồng độ HIV trong các dịch thể, các giai đoạn nhiễm HIV... là rất khác nhau, ví dụ:
+ HIV có nhiều nhất trong máu, rồi đến dịch sinh dục, tiếp đến là sữa của người nhiễm.
+ Ngay trong dịch sinh dục, thì tinh dịch của nam chứa nhiều HIV hơn trong dịch tiết âm đạo nữ.
+ Dịch thể của người nhiễm HIV ở giai đoạn nhiễm HIV cấp (“cửa sổ”) và ở giai đoạn AIDS có nồng độ HIV cao hơn nhiều so với giai đoạn nhiễm HIV không triệu chứng.
+ Lượng HIV trong dịch thể của người nhiễm được điều trị thuốc kháng vi rút cũng thấp hơn ở người không được điều trị.
+ Hành vi QHTD không an toàn trên một bạn tình.

xinduoclamlai
07-05-2014, 12:56
tức nghĩa là lúc quan hệ thì ko rách,khi rách cũng là khi e xuất tinh rồi rút dv ra luôn ạ

songchungvoi_HIV
07-05-2014, 13:02
tức nghĩa là lúc quan hệ thì ko rách,khi rách cũng là khi e xuất tinh rồi rút dv ra luôn ạ
Túm lại bạn có nguy cơ, vì songchung xác định bạn rách BCS k xác định thời gian, chờ đủ 6 tuần XN HIV 1/2 Ab tìm kháng thể và chốt ở 12 tuần. Vì theo cách trình bài của bạn rõ ràng rách BCS k xác định thời gian rách, Nếu bạn nói rằng em phát hiện BCS rách nhưng do quán tính và theo đà nhịp em làm thêm 2 phát nữa xuất tinh và rút ra, thì khác, đằng này bạn nói rách rõ rách BCS và xuất tinh trong AD khi rút DV ra mới phát hiện BCS rách tức rách k rõ thời gian. 2 cái này khác nhau hoàn toàn, Và cũng có thể BCS của bạn rách ngay từ đầu khi bạn đưa DV vào AD rùi

xinduoclamlai
07-05-2014, 13:05
nghĩa là thế này a nhé:khi nghe thấy tiếng rách e nhịp thêm 2 cái nữa rui xuất tinh,xong e rút ra ạ,nhưng e ko tắm rửa gì cả

songchungvoi_HIV
07-05-2014, 13:13
nghĩa là thế này a nhé:khi nghe thấy tiếng rách e nhịp thêm 2 cái nữa rui xuất tinh,xong e rút ra ạ,nhưng e ko tắm rửa gì cả
Ok, Đây là bạn xác định rùi nhé, nếu đúng chính xác như bạn kể thì bạn k có nguy cơ.
- Diện tiếp xúc: Diện tiếp xúc càng rộng nguy cơ lây nhiễm HIV càng cao;
- Thời gian tiếp xúc: Thời gian tiếp xúc càng lâu, nguy cơ lây nhiễm HIV càng lớn. khi nghe thấy tiếng rách e nhịp thêm 2 cái nữa rui xuất tinh => Đây chính là nguyên nhân bạn k có nguy cơ
- Tình trạng nơi tiếp xúc: Nếu nơi tiếp xúc có vết loét, vết xước đang chảy máu, viêm nhiễm... thì nguy cơ lây nhiễm càng cao.
- Nồng độ HIV trong dịch tiết: Nồng độ HIV trong dịch tiết mà ta tiếp xúc càng cao thì nguy cơ lây nhiễm càng lớn.
- Nồng độ HIV trong các dịch thể, các giai đoạn nhiễm HIV... là rất khác nhau, ví dụ:
+ HIV có nhiều nhất trong máu, rồi đến dịch sinh dục, tiếp đến là sữa của người nhiễm.
+ Ngay trong dịch sinh dục, thì tinh dịch của nam chứa nhiều HIV hơn trong dịch tiết âm đạo nữ.
+ Dịch thể của người nhiễm HIV ở giai đoạn nhiễm HIV cấp (“cửa sổ”) và ở giai đoạn AIDS có nồng độ HIV cao hơn nhiều so với giai đoạn nhiễm HIV không triệu chứng.
+ Lượng HIV trong dịch thể của người nhiễm được điều trị thuốc kháng vi rút cũng thấp hơn ở người không được điều trị.
+ Hành vi QHTD không an toàn trên một bạn tình.
Túm lại k có nguy cơ k cần XN

xinduoclamlai
07-05-2014, 13:15
có thật ko a,sao e nghe nói rách bcs mà xuất tinh trong âm đạo thì bị hiv a?

songchungvoi_HIV
07-05-2014, 13:20
có thật ko a,sao e nghe nói rách bcs mà xuất tinh trong âm đạo thì bị hiv a?
Bạn vui lòng đọc lại từ đầu đi, Songchung chia sẻ rất rõ rùi

xinduoclamlai
08-05-2014, 17:05
em lo lắng lắm các a ạ,trằn trọc cả đêm ko ngủ được

Nguyen Ha
08-05-2014, 17:16

Bình tĩnh chờ ngày xét nghiệm đi bạn, đừng để stress hạ gục.

Donghpcc90
08-05-2014, 17:55
tốt nhất xét nghiệm 6 tuần và 3 tháng

Charles
08-05-2014, 18:36

Giờ bạn lo lắng cũng không giải quyết vấn đề gì, chỉ tạo cơ hội cho stress hoành hành. Hãy bình tĩnh chờ đủ ngày XN.

xinduoclamlai
08-05-2014, 22:22
nguy cơ của e cao anh chị nhỉ,e ngu quá huhu

Nguyen Ha
08-05-2014, 22:26

Cao thấp thì cũng là nguy cơ. Hãy trông chờ vào vận may của bạn.

Tuanmecsedec
09-05-2014, 05:51

Thời gian bạn bị sự cố bao cao su trong vài giây thì nguy cơ thấp thôi.Theo Tuanmecsedec bạn sẽ nhận được kết quả âm tính.

xinduoclamlai
09-05-2014, 08:58
os cho gái mại dâm tỉ lệ mắc giang mai va viêm gan B cao ko anh chị

songchungvoi_HIV
09-05-2014, 09:01
os cho gái mại dâm tỉ lệ mắc giang mai va viêm gan B cao ko anh chị
Tỉ lệ tính trên quần thể. Đâu thể nói được gì, còn tùy xem GMD có các bệnh XH hay k, các bệnh hoa liễu nguy cơ cao rất nhiều so với HIV, nếu GMD có bệnh hoa liễu thì nguy cơ cho bạn là k tránh khỏi

xinduoclamlai
09-05-2014, 12:34
thế là chết e thật rồi

songchungvoi_HIV
09-05-2014, 12:37
thế là chết e thật rồi
XN sau nguy cơ 4 tuần: Giang mai và gan B

Bimoc88
09-05-2014, 23:33
thế là chết e thật rồi
Trường hợp của bạn cũng giống mình.. Mình đã xn combo 5 tuần âm tính.. Đang đợi đến 12 tuần đâyy.. Hy vọng
mọi ch tốt đẹp sẽ đến vs cta..

trungan1987
09-05-2014, 23:38
thế là chết e thật rồi
Chết j trùi... bạn đi xn để biết rõ hơn...

xinduoclamlai
10-05-2014, 07:36
cảm ơn bạn nhiều nhé bimoc88.mình lo lắm.huhu

xinduoclamlai
10-05-2014, 09:57
ai đó ơi,vào chia sẻ cho tôi đi,tôi sắp chết rồi

songchungvoi_HIV
10-05-2014, 09:59
ai đó ơi,vào chia sẻ cho tôi đi,tôi sắp chết rồi
Chờ 4 tuần XN giang Mai và gan B, HIV thì no risk to HIV

xinduoclamlai
18-05-2014, 12:55
các anh chị cho hỏi 28 ngày e đi xét nghiệm ở hòa hảo với kết quả HIVcombo âm tính,viêm gan B âm tính,giang mai âm tính thì đã khả quan chưa ? đã có thể xả streess đc chưa

songchungvoi_HIV
18-05-2014, 12:58
các anh chị cho hỏi 28 ngày e đi xét nghiệm ở hòa hảo với kết quả HIVcombo âm tính,viêm gan B âm tính,giang mai âm tính thì đã khả quan chưa ? đã có thể xả streess đc chưa
An toàn với HIV, Giang mai và Gan B khi AT sau 4 tuần Combo

Charles
18-05-2014, 13:01

Gan B và giang mai 4 tuần ÂT là bạn đã an toàn. Trường hợp của bạn rách bao phát hiện và rút DV ra ngay nên không có nguy cơ, kết quả XN HIV Combo 4 tuần ÂT bạn hoàn toàn xả stress được rồi.

xinduoclamlai
18-05-2014, 18:20
cảm ơn các anh,thế cho e hỏi sau 3 tháng e có phải đi xét nghiệm lại HIV,giang mai và viêm gan B ko ạ?có trường hợp nào bị dương tính sau 3 tháng ko các a?

Charles
18-05-2014, 18:24
cảm ơn các anh,thế cho e hỏi sau 3 tháng e có phải đi xét nghiệm lại HIV,giang mai và viêm gan B ko ạ?có trường hợp nào bị dương tính sau 3 tháng ko các a?

Để XN khẳng định cho một nguy cơ HIV là 12 tuần, nhưng bạn không có nguy cơ nên không cần XN nữa, giang mai và gan B cũng an toàn rồi, không cần XN nữa.

xinduoclamlai
18-05-2014, 19:47
a nói thế nghĩa là vẫn có khả năng lật kèo đúng ko a?
em muốn hỏi chung vậy chứ ko phải riêng trường hợp của e ạ

Charles
18-05-2014, 19:52
a nói thế nghĩa là vẫn có khả năng lật kèo đúng ko a?
em muốn hỏi chung vậy chứ ko phải riêng trường hợp của e ạ

Bạn đọc mà không hiểu sao?? Bạn không có nguy cơ thì lấy đâu ra kèo mà lật :khi875437:

xinduoclamlai
18-05-2014, 19:55
không phải a ơi,em hiểu
nhưng ý em muốn hỏi là đã có trường hợp nào có nguy cơ mà đi xét nghiệm ở hòa hảo 4 tuần combo âm tính mà 12 tuần dương tính chưa a?

Nguyen Ha
18-05-2014, 20:00

Dù có nguy cơ thật sự đi nữa thì cũng chưa ai combo 4 tuần âm tính mà bị lật kèo ở tuần 12 cả. Yên tâm xả stress được rồi.

xinduoclamlai
18-05-2014, 20:03
dạ,em cảm ơn chị hà,thế e yên tâm rồi,hi,đêm nay ngủ ngon rồi,đã lâu lắm rồi các anh chị ạ

Nguyen Ha
18-05-2014, 20:39
dạ,em cảm ơn chị hà,thế e yên tâm rồi,hi,đêm nay ngủ ngon rồi,đã lâu lắm rồi các anh chị ạ

Kê cao gối ngủ ngon đi.

xinduoclamlai
18-05-2014, 21:01
hí,dạ,qua diễn đàn em xin chân thành cảm ơn các anh chị,diễn đàn thật bổ ích,chúc cho diễn đàn ngày một lớn mạnh để giúp những con người lầm lỡ như bọn e!
Good luck brilliant

songlanhmanh1995
19-05-2014, 00:10
chúc bạn có kq như mong muốn