PDA

View Full Version : Oral Sex

OralSEX
14-08-2013, 23:35
Xin các bạn giúp đỡ tôi
Trong một lần đi chơi ở Cửa Lò cách đây 65 ngày tôi có quan hệ Oral với GMD có ôm hôn, nhân viên có sở tay vào dương vật, vậy tôi có bị nhiễm H không? hiện giờ thấy viêm họng, lưỡi nhiễm nấm trắng, người mệt có vể yếu đi.
Tôi đã xét nghiệm nhanh tuần thứ 8 KQ AT tại phòng khám đa khoa tư nhân.
Tôi có Cần phải đi XN lại không? Tôi còn có vợ đang nuôi con nhỏ, con tôi còn rất nhỏ nên rất cần các bạn tư vấn để có hướng phòng lây nhiễm.
Đã có bạn nào giống hoàn cảnh của tôi không?

ntqn1992
14-08-2013, 23:47
OS thì không có nguy cơ nha bạn, bạn yên tâm , còn viêm họng là do lo lắng hay bệnh thời tiết thôi.

trungan1987
15-08-2013, 00:01
Xin các bạn giúp đỡ tôi
Trong một lần đi chơi ở Cửa Lò cách đây 65 ngày tôi có quan hệ Oral với GMD có ôm hôn, nhân viên có sở tay vào dương vật, vậy tôi có bị nhiễm H không? hiện giờ thấy viêm họng người mệt có vể yếu đi.
những j bạn kể ko có nguy cơ... viêm họng, mệt mỏi có thể là do stress hay thời tiết. ( biểu hiện stress giống hệt với H)

Nguyen Ha
15-08-2013, 05:16
Xin các bạn giúp đỡ tôi
Trong một lần đi chơi ở Cửa Lò cách đây 65 ngày tôi có quan hệ Oral với GMD có ôm hôn, nhân viên có sở tay vào dương vật, vậy tôi có bị nhiễm H không? hiện giờ thấy viêm họng người mệt có vể yếu đi.

Theo như lời bạn kể thì trường hợp của bạn không có nguy cơ lây nhiễm HIV. Bạn tìm hiểu thông tin về Oral sex ngay chính box này.
Chúc sức khoẻ!

Tuanmecsedec
15-08-2013, 05:38
Xin các bạn giúp đỡ tôi
Tôi có Cần phải đi XN không?

Tản mạn về ORAL SEX, FINGERING- HAND JOB! (http://www.diendanhiv.vn/threads/1-Tan-man-ve-ORAL-SEX-FINGERING-HAND-JOB)

timecanbeback
15-08-2013, 08:28
Xin chúc mừng! Bạn là TH thứ 51 có hành vi Oral sex từ khi diễn đàn mới hoạt động. Để nhận mã số dự thưởng vui lòng soạn tin nhắn SMS OralSex gửi 1 không không có! :vip: Để tìm hiểu các đối thủ của bạn! Bạn vui lòng search trên diễn đàn. Chúc bạn sk !

OralSEX
15-08-2013, 08:44
Anh Tuấn và các bạn cho mình hỏi XN HIV Test nhanh ở đường Giải Phóng, Hà Nội tuần thứ 8 KQ AT có yên tâm không? Có phải đi Test lại không?

dragon
15-08-2013, 08:52
8 tuần âm tính là rất khả quan rồi đó

Tuanmecsedec
15-08-2013, 09:07
Anh Tuấn và các bạn cho mình hỏi XN HIV Test nhanh ở đường Giải Phóng, Hà Nội tuần thứ 8 KQ AT có yên tâm không? Có phải đi Test lại không?

Test nhanh là phương pháp sàn lọc gián tiếp tìm kháng thể,một chất cơ thể tạo ra để kháng lại HIV.Nếu trong máu có kháng thể này tức là có vi rút.Nếu xét nghiệm ( CHƯA PHÁT HIỆN KHÁNG THỂ KHÁNG HIV hoặc Không có kháng thể ) Tức là âm tính.

Trường hợp của bạn như lúc đầu mọi người nói không sao,vì vậy bạn yên tâm kết quả này không cần thiết xét nghiệm nữa.

Một điều mình cần nói thêm :

Chưa cần biết là bạn có bị lây nhiễm một trong các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục hay không, nhưng rõ ràng từ việc có quan hệ tình dục với người thuộc nhóm có nguy cơ lây nhiễm HIV cao đã khiến bạn lo lắng nhiều, ảnh hưởng đến sức khỏe và những sinh hoạt hàng ngày của chính bạn. Tốt nhất, để không phải lo lắng về việc lây nhiễm HIV cũng như các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, bạn nên tránh xa các dịch vụ "ăn bánh trả tiền" của người hành nghề mại dâm.

Người hành nghề mại dâm do quan hệ tình dục với nhiều dạng đối tượng phức tạp khác nhau, có lịch sử không rõ ràng về các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, trong đó có HIV/AIDS. Họ rất dễ mắc các bệnh nguy hiểm này và truyền lại cho những người lành bệnh khác có quan hệ tình dục với họ nhưng không đảm bảo các điều kiện an toàn trong quan hệ tình dục.

CrisM
15-08-2013, 10:37
Hành vi của bạn xét nghiệm tại thời điểm nào cũng âm tính

OralSEX
16-08-2013, 00:12
Khoảng 70 ngày rồi, tôi có đi matxa và để GMD thổi kèn, có ôm hôn, cầm tay vào đầu DV. Hiên giờ thấy bị viêm họng kéo dài, nấm họng, miệng khô. Tôi thây sợ wua mức và có những ý nghĩ tiêu cực. Mong bước các bạn giúp đỡ. Tôi có phải đi XN không? Vì tôi sợ lây Lan sang người nhà

SoRoi
16-08-2013, 00:20
Khoảng 70 ngày rồi, tôi có đi matxa và để GMD thổi kèn, có ôm hôn, cầm tay vào đầu DV. Hiên giờ thấy bị viêm họng kéo dài, nấm họng, miệng khô. Tôi thây sợ wua mức và có những ý nghĩ tiêu cực. Mong bước các bạn giúp đỡ.
Những gì bạn kể thì không có nguy cơ lây nhiễm HIV,bạn yên tâm.

trungan1987
16-08-2013, 04:34
những j bạn kể ko có nguy cơ, bạn ko cần phải xn. nếu bạn lo lắng và stress nhìu thì bạn nên đi xn để giãi tỏa.

Tuanmecsedec
16-08-2013, 07:06
Khoảng 70 ngày rồi, tôi có đi matxa và để GMD thổi kèn, có ôm hôn, cầm tay vào đầu DV. Hiên giờ thấy bị viêm họng kéo dài, nấm họng, miệng khô. Tôi thây sợ wua mức và có những ý nghĩ tiêu cực. Mong bước các bạn giúp đỡ. Tôi có phải đi XN không? Vì tôi sợ lây Lan sang người nhà

Mọi người đã chia sẻ với bạn rồi,bạn đừng lo lắng nữa sẽ gây ra các bệnh khác.