PDA

View Full Version : Va chạm khi đá bóng.Anh Tuấn Mọi NGười Hướng Dẫn Giờ em

life
15-08-2013, 07:39
Em Là Sinh Viên Năm thứ 2...Hôm Qua Lớp Em Đá Với Lớp Khác Ở Trường . Trong Khi Đá :.... Em Và 1 Bạn lớp khác có Cọ sát cướp bóng .Ép Bóng và vô tình bị 2 cái ống đồng đập mạnh vào nhau . làm 2 bên cũng chảy máu rất nhiều vết thương của 2 bên khoảng 10cm gì gì đó thì e ko nhìn kỹ... e cũng không để ý băng vào đá tiếp cho đến lúc kết thúc . nhưng tự nhiên e thấy người bạn em mặt thái độ bảo mày cận thận , bạn tao ở cùng phòng với nó thấy pảo nó dùng thuốc hiv . e nhìn đó cũng thấy lạ lạ ... e ghệt mặt luôn :(

khonggiamnua
15-08-2013, 08:34
Chừng nào máu có HIV trực tiếp dính lên vết thương của bạn thì có nguy cơ
Mình nghĩ bạn bạn chọc bạn đấy :waaaht:

Tuanmecsedec
15-08-2013, 08:39
Em Là Sinh Viên Năm thứ 2...Hôm Qua Lớp Em Đá Với Lớp Khác Ở Trường . Trong Khi Đá :.... Em Và 1 Bạn lớp khác có Cọ sát cướp bóng .Ép Bóng và vô tình bị 2 cái ống đồng đập mạnh vào nhau . làm 2 bên cũng chảy máu rất nhiều vết thương của 2 bên khoảng 10cm gì gì đó thì e ko nhìn kỹ... e cũng không để ý băng vào đá tiếp cho đến lúc kết thúc . nhưng tự nhiên e thấy người bạn em mặt thái độ bảo mày cận thận , bạn tao ở cùng phòng với nó thấy pảo nó dùng thuốc hiv . e nhìn đó cũng thấy lạ lạ ... e ghệt mặt luôn :(

Bạn đừng lo lắng quá trường hợp này.

kijack88
15-08-2013, 09:08
Đá bóng thì tôi va chạm chảy máu đầy lần, chắc bạn ông đùa ông thôi.

life
15-08-2013, 12:01
Không Tại Em Thấy Lúc Chảy Máu Người Kia Cứ Nhìn Em Kiểu Lạ Lắm ... e đã nghi nghi . xong bạn em bảo e mới sợ . bạn em không dám chọc kiểu đó đâu . hay em uống thuốc pep gì đấy anh tuấn nhỉ

CrisM
15-08-2013, 14:20
Bạn không sao đâu, đừng lo lắng

life
15-08-2013, 16:28
Bạn đừng lo lắng quá trường hợp này.

Anh Tuấn Bảo Thế Là Em Có NGuy Cơ Cao À... :(