PDA

View Full Version : Hand job và có dùng nước bọt

Anhanquaroi
10-05-2014, 22:58
Em cám ơn Anh Hiếu đã hướng dẫn! Anh Chị dùm tư vấn, em Đi massage có kích dục bằng tay nhưng em bị bất ngờ là cô ấy dùng nước bọt, em cũng đã xuất tinh khoảng 2 phút và Đi rửa liền, kh qhtd, em chỉ sợ có máu trong nuoc bot, như vậy em có nguy cơ với H kh, và còn các bệnh stds nữa, lần này là em bỏ mấy vụ này luôn. Kh biết có cơ hội kh, em có test nhanh HIV va Giang mai ở tuần thứ 8 (at), và tuần 10 em test nhanh HIV at, em đang chờ tuần 12 Đi test nữa, cám ơn các Anh Chị trên DD!

Tuanmecsedec
10-05-2014, 23:00
Em cám ơn Anh Hiếu đã hướng dẫn! Anh Chị dùm tư vấn, em Đi massage có kích dục bằng tay nhưng em bị bất ngờ là cô ấy dùng nước bọt, em cũng đã xuất tinh khoảng 2 phút và Đi rửa liền, kh qhtd, em chỉ sợ có máu trong nuoc bot, như vậy em có nguy cơ với H kh, và còn các bệnh stds nữa, lần này là em bỏ mấy vụ này luôn. Kh biết có cơ hội kh, em có test nhanh HIV va Giang mai ở tuần thứ 8 (at), và tuần 10 em test nhanh HIV at, em đang chờ tuần 12 Đi test nữa, cám ơn các Anh Chị trên DD!

Bạn hoàn toàn yên tâm.Vì bạn không có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
10-05-2014, 23:01
Những gì bạn kể k co 1nguy cơ, Nước bọt là môi trường kiềm HIV hầu như k tồn tại, nếu có dưới 1 virut/ml k có khả năng lây nhiễm => No risk to HIV. Với KQ AT đã chứng minh bạn hoàn toàn k có nguy cơ

Anhanquaroi
10-05-2014, 23:14
Thiệt sao Anh Tuấn, Anh Hiếu, em như được sống lại, thời gian này em căng thẳng quá, vậy em có Cần xn thêm kh Anh ?

songchungvoi_HIV
10-05-2014, 23:15
Thiệt sao Anh Tuấn, Anh Hiếu, em như được sống lại, thời gian này em căng thẳng quá, vậy em có Cần xn thêm kh Anh ?
Ko có nguy cơ, k cần XN

Anhanquaroi
10-05-2014, 23:19
Dạo này em đọc các kt trên DD này rất nhiều , thật bổ ích, cám ơn Anh, em tin cac Anh , cho em hỏi thêm câu , như vậy em có thể qh với vợ em đc chưa vậy Anh ,

Tuanmecsedec
10-05-2014, 23:21
Dạo này em đọc các kt trên DD này rất nhiều , thật bổ ích, cám ơn Anh, em tin cac Anh , cho em hỏi thêm câu , như vậy em có thể qh với vợ em đc chưa vậy Anh ,

Bạn yên tâm những gì được tư vấn.

trungan1987
10-05-2014, 23:22
bạn có thể qh với vk bạn...

Anhanquaroi
10-05-2014, 23:24
Tại em sợ lây cho vợ con thì khổ, Anh dùm động viên em một câu thôi, dạo này em stress quá ,

trungan1987
10-05-2014, 23:28
Tại em sợ lây cho vợ con thì khổ, Anh dùm động viên em một câu thôi, dạo này em stress quá ,
bạn stress là do bạn suy nghĩ nhìu... chứ trường hợp của bạn ko có nguy cơ...

Anhanquaroi
10-05-2014, 23:29
Cam on Anh Trungan, cam on Anh Tuấn, Anh Hiếu, cho em gửi lời tham chi Nguyên Ha , cac Anh Chị tren DD nhe, chuc sức khoẽ mọi ngườ !!!!!

Anhanquaroi
10-05-2014, 23:37
Em cám ơn và xin chào, em mừng quá, tại em cứ lo trong đầu hoai, bây giờ em nhẹ bớt rồi !!! Em tìm đọc cac bai viet khac, xin chao!