PDA

View Full Version : QHTD với GMD, tay kích dục AD cho vào miệng mút sợ nhiễm HIV giúp e với

citibeo
11-05-2014, 14:16
A cho em hỏi với...e qh với gái mại dâm.... Khi đó em lấy tay xoa cơ quan sinh dục nữ . Em thấy không thấy có nước nhờn của cô gái ấy ra .em đành lấy tay thò vào miệng của mình .để bôi trơn .xong em đút vào cơ quan sinh dục cô ấy.. (quan hệ bằng tay)Liêu e có khả năng lây nhiễm hiv không ạ ... Em lo quá .. Mong mấy a giải đáp dùm cho em

songchungvoi_HIV
11-05-2014, 14:20
A cho em hỏi với...e qh với gái mại dâm.... Khi đó em lấy tay xoa cơ quan sinh dục nữ . Em thấy không thấy có nước nhờn của cô gái ấy ra .em đành lấy tay thò vào miệng của mình .để bôi trơn .xong em đút vào cơ quan sinh dục cô ấy.. (quan hệ bằng tay)Liêu e có khả năng lây nhiễm hiv không ạ ... Em lo quá .. Mong mấy a giải đáp dùm cho em
No risk to HIV trong trường hợp này, vì nước bọt là môi trường kiềm HIV k thể tốn tại

citibeo
11-05-2014, 14:28
A ơiiiiii. Ví dụ như trường hơp đó xãy ra khi em bị lở miệng thì co khả năng nhiễm hiv không....còn nếu không bị lở miệng thì có nguy cơ hiv có cao không a..

songchungvoi_HIV
11-05-2014, 14:30
A ơiiiiii. Ví dụ như trường hơp đó xãy ra khi em bị lở miệng thì co khả năng nhiễm hiv không....còn nếu không bị lở miệng thì có nguy cơ hiv có cao không a..
No risk to HIV, nguy cơ khi và chỉ khi bạn đưa mồm lỡ loét vào AD vét mán mới có nguy cơ

Charles
11-05-2014, 14:33

Bạn yên tâm tình huống bạn kể không có nguy cơ HIV nhé.

citibeo
11-05-2014, 14:47
Cảm ơn a nhiều em bị stress mấy hôm nay............... Mà cho e hỏi a là bs trực tuyến ah.. Cam ơnn a đã trả lời câu hỏi của e

Charles
11-05-2014, 14:51
Cảm ơn a nhiều em bị stress mấy hôm nay............... Mà cho e hỏi a là bs trực tuyến ah.. Cam ơnn a đã trả lời câu hỏi của e

Mình không phải là BS, nhưng mình đủ hiểu biết để giúp bạn.

citibeo
11-05-2014, 14:56
Thế cho e hỏi em có cần đi xét nghiệm không a

Charles
11-05-2014, 15:18
Thế cho e hỏi em có cần đi xét nghiệm không a

Không có nguy cơ nên không cần XN nhé.