PDA

View Full Version : Giúp mình với: Kích dục = tay vết xước sau 1 giờ

giupvoi
12-05-2014, 12:39
Ngày 10/5 mình có đi massage, trên ngón tay trỏ bên trái mình bị trầy ( khoảng 1mm, sâu cũng 1mm ), có ít máu. Sau khi bị trầy hơn 1h thì mình di massage và không nhớ dùng tay nào chạm vào âm đạo của nvien massage. Mình chỉ chạm phần bên trên của âm đạo (phần lông) nhưng lúc đó mình cảm giác là có 1 ít nước dịch. Không biết chất dịch đó có thể lây HIV cho mình hay không? Lúc đó mình nhớ là mình chỉ chạm khoảng 5-10 giây, sau đó chạm ngực của nvien, lúc đó chắc dịch dính ít vào lòng ngón tay của mình, còn chỗ bị thương thì nằm trên ngón tay. Như vậy mình có thể bị nhiễm HIV không ?

emcosaokhong
12-05-2014, 12:41
Vết trầy đó nhỏ mà 1 tiếng sau chắc nó đã lành rồi với cả nó là vết trầy thôi đâu phải vết thương hở và bạn cũng không chọc sâu vào bên trong thì làm sao lây HIV

songchungvoi_HIV
12-05-2014, 12:43
Ngày 10/5 mình có đi massage, trên ngón tay trỏ bên trái mình bị trầy ( khoảng 1mm, sâu cũng 1mm ), có ít máu. Sau khi bị trầy hơn 1h thì mình di massage và không nhớ dùng tay nào chạm vào âm đạo của nvien massage. Mình chỉ chạm phần bên trên của âm đạo (phần lông) nhưng lúc đó mình cảm giác là có 1 ít nước dịch. Không biết chất dịch đó có thể lây HIV cho mình hay không? Lúc đó mình nhớ là mình chỉ chạm khoảng 5-10 giây, sau đó chạm ngực của nvien, lúc đó chắc dịch dính ít vào lòng ngón tay của mình, còn chỗ bị thương thì nằm trên ngón tay. Như vậy mình có thể bị nhiễm HIV không ?
Đã một giờ niêm mạc đóng của HIV k thể xâm nhập vào mao mạc, No risk to HIV

giupvoi
12-05-2014, 12:45
Nhưng khi tắm vẫn thấy rát , vậy có thể bị ko a Tuan ?

songchungvoi_HIV
12-05-2014, 12:50
Nhưng khi tắm vẫn thấy rát , vậy có thể bị ko a Tuan ?
No risk to HIV

giupvoi
12-05-2014, 13:15
vâng **s a, vậy e có cần 4 tuần nữa đi xét nghiệm combo không a? Có phần yên tâm với xn định kỳ luôn.

songchungvoi_HIV
12-05-2014, 13:17
vâng **s a, vậy e có cần 4 tuần nữa đi xét nghiệm combo không a? Có phần yên tâm với xn định kỳ luôn.
No risk thì XN tìm con gì nào???

giupvoi
12-05-2014, 13:18
lúc bị trày nó cũng chảy ít máu nhưng k nhiều.

songchungvoi_HIV
12-05-2014, 13:23
lúc bị trày nó cũng chảy ít máu nhưng k nhiều.
No risk bạn ui, Nguy cơ khi và chỉ khi tay đang chảy máu như gà cắt tiết bạn cho tay đ1o vào tận trong AD mới có nguy cơ. Ok?

giupvoi
12-05-2014, 13:27
:-s nghe bạn nói kinh wa. Vậy chắc mình ko sao rùi, thank bạn nhiều. ^^!