PDA

View Full Version : Dùng tay chạm vào A Đ của nữ massage

giupminhvoi
12-05-2014, 21:53
tay mình bị trày gần móng tay, vết trầy khoảng 2mm, có ít máu. Sau đó gần 1 tiếng sau mình đi massage và dùng tay chạm vào âm đạo của nữ massage nhưng không vào sâu ( Gần đến khe âm đạo). Có cảm giác có ít chất dịch tại đó. Sau đó 40' mình về nhà tắm xà bông, thấy rát ở chỗ bị trầy đó. Nguy cơ nhiễm của mình là bao nhiêu %?
Nếu như mình bị 1 đám du côn đánh ( Không rõ có bị HIV không), mình bị chảy máu mũi rất nhiều + bầm mắt. Vậy mình có nguy cơ bị nhiễm HIV nếu những người kia bị nhiễm không ?

giupminhvoi
12-05-2014, 21:56
chỗ bị trầy nằm ở trên ngón tay, mình chạm vào âm đạo = lòng ngón. Có nguy cơ nào quần lót nữ massage dính chất dịch sau đó dính vào tay mình không? Hay là chất dịch từ chỗ mình chạm dính vào không ?

Tuanmecsedec
12-05-2014, 22:02
tay mình bị trày gần móng tay, vết trầy khoảng 2mm, có ít máu. Sau đó gần 1 tiếng sau mình đi massage và dùng tay chạm vào âm đạo của nữ massage nhưng không vào sâu ( Gần đến khe âm đạo). Có cảm giác có ít chất dịch tại đó. Sau đó 40' mình về nhà tắm xà bông, thấy rát ở chỗ bị trầy đó. Nguy cơ nhiễm của mình là bao nhiêu %?
Nếu như mình bị 1 đám du côn đánh ( Không rõ có bị HIV không), mình bị chảy máu mũi rất nhiều + bầm mắt. Vậy mình có nguy cơ bị nhiễm HIV nếu những người kia bị nhiễm không ?

chỗ bị trầy nằm ở trên ngón tay, mình chạm vào âm đạo = lòng ngón. Có nguy cơ nào quần lót nữ massage dính chất dịch sau đó dính vào tay mình không? Hay là chất dịch từ chỗ mình chạm dính vào không ?

Bạn yên tâm sau 1 giờ niêm mạc đã đóng cửa không cho vi rút xâm nhập.Vì vậy bạn không có nguy cơ những gì bạn kể.

giupminhvoi
12-05-2014, 22:03
a tuấn, còn nếu bị đánh như trên thì như thế nào ?

Tuanmecsedec
12-05-2014, 22:11

Chuyện nếu làm gì có.

trunghiep01
12-05-2014, 22:14
Thì bị ........... đau chứ sao nữa. Ko có nguy cơ trong trường hợp này

giupminhvoi
12-05-2014, 22:29
e bị thiệt chứ k phải nếu :(. lỡ như thế thì sao hả a ?

songlanhmanh1995
12-05-2014, 22:55
bị ngta đánh thỳ k s đâu bạn

giupminhvoi
19-05-2014, 03:36
a Tuấn ơi, vậy chuyện bị đánh không có nguy cơ phải không a ? Lúc đó e ko dám đánh trả vì sợ những người đó bị nhiễm, nếu đánh lại thì những người đó có thể sẽ chảy máu và lây cho e. ( Những người này đi với GMD , e nghĩ là cùng 1 băng với nhau ). Bọn họ đánh và túm tóc e , e bị bầm mắt và chảy máu mũi , máu miệng rất nhiều. Mong a tư vấn giúp e 1 lần cuối.

Charles
19-05-2014, 04:06
a Tuấn ơi, vậy chuyện bị đánh không có nguy cơ phải không a ? Lúc đó e ko dám đánh trả vì sợ những người đó bị nhiễm, nếu đánh lại thì những người đó có thể sẽ chảy máu và lây cho e. ( Những người này đi với GMD , e nghĩ là cùng 1 băng với nhau ). Bọn họ đánh và túm tóc e , e bị bầm mắt và chảy máu mũi , máu miệng rất nhiều. Mong a tư vấn giúp e 1 lần cuối.

Bạn ko có nguy cơ hiv tình huống này nhé. Khi nào cả hai người cùng đẫm máu trên người (kiểu như cả hai cùng bị chém khắp người) rồi vật lộn với nhau may ra mới có nguy cơ.

giupminhvoi
19-05-2014, 04:46
Vâng lúc đó máu mũi e chảy rất nhiều, và e có lấy tay lau ( Lúc đó máu dính vào tay lẫn người e rất nhiều). Nếu e chỉ bị chảy máu ở mũi với miệng ngoài ra không có vết thương nào ( E đã kiểm tra lại cả người ) nữa thì không có nguy cơ đúng không ạ? Trong trường hợp đó những người kia nếu có bị thương nhưng không chảy máu thì có lây cho e đc không ạ ?

Tuanmecsedec
19-05-2014, 05:40

Vâng lúc đó máu mũi e chảy rất nhiều, và e có lấy tay lau ( Lúc đó máu dính vào tay lẫn người e rất nhiều). Nếu e chỉ bị chảy máu ở mũi với miệng ngoài ra không có vết thương nào ( E đã kiểm tra lại cả người ) nữa thì không có nguy cơ đúng không ạ? Trong trường hợp đó những người kia nếu có bị thương nhưng không chảy máu thì có lây cho e đc không ạ ?

Bạn bị đánh chảy máu thì đâu có sao,trừ khi máu có vi rút dính vào vết thương bạn.

songchungvoi_HIV
19-05-2014, 09:16

Tất cả những gì bạn kể no risk to HIV. Tay kích dục khi vết trầy đã qua 1 giờ đóng niêm mạc, HIV k thể xâm nhập qua mao mạch, bạn bị đánh dập máu mũi la 2máu từ mũi bạn chảy ra => No risk to HIV

giupminhvoi
19-05-2014, 21:25
vâng , máu của em chỉ từ mũi mà miệng, em không đánh trả chắc những người kia không bị thương chảy máu thì em không có nguy cơ đúng không ạ ? Em vẫn rất lo và định sau 4 tuần đi xn, anh chị có thể hướng dẫn khi đi xn nói như thế nào để ngta cho mình xn combo đc không ạ ? Em tin mấy anh chị tư vấn no risk nhưng tâm lý vẫn rất lo, xn chỉ để giải tỏa. Mong các anh chị giúp em.

giupminhvoi
19-05-2014, 21:28
P.s lúc đó e không có mặc áo.

songchungvoi_HIV
19-05-2014, 21:32
vâng , máu của em chỉ từ mũi mà miệng, em không đánh trả chắc những người kia không bị thương chảy máu thì em không có nguy cơ đúng không ạ ? Em vẫn rất lo và định sau 4 tuần đi xn, anh chị có thể hướng dẫn khi đi xn nói như thế nào để ngta cho mình xn combo đc không ạ ? Em tin mấy anh chị tư vấn no risk nhưng tâm lý vẫn rất lo, xn chỉ để giải tỏa. Mong các anh chị giúp em.
XN tìm gì trong máu khi no risk to HIV???

Tuanmecsedec
19-05-2014, 21:34

P.s lúc đó e không có mặc áo.

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

giupminhvoi
19-05-2014, 21:35
Nhưng em đang bị tâm lý lắm anh ơi :(, thà e bỏ 200k xn để trở lại bình thường thì hơn anh :(.

Tuanmecsedec
19-05-2014, 21:37
Nhưng em đang bị tâm lý lắm anh ơi :(, thà e bỏ 200k xn để trở lại bình thường thì hơn anh :(.

Nếu xét nghiệm để giải tỏa tâm lý thì cũng giúp cho bạn lấy lại tinh thần.

giupminhvoi
19-05-2014, 21:38
vậy em vào trung tâm Hoà Hảo q10 , em phải nói gì để người ta xn combo hả anh Tuấn ?

Tuanmecsedec
19-05-2014, 21:47
vậy em vào trung tâm Hoà Hảo q10 , em phải nói gì để người ta xn combo hả anh Tuấn ?

Quy trình xét nghiệm tại Hòa Hảo bây giờ phải có giấy chỉ định của Bác sỹ,vì vậy bạn cần lên lầu 1,đến bàn hướng dẫn,nói xét nghiệm HIV, sau đó họ đưa bạn tờ giấy đóng tiền (khám ) Bác Sỹ,bạn lên lầu 3 đến khoa nội nhiễm gặp Bác Sỹ, bạn nói xét nghiệm HIV thì Bác Sỹ sẽ đưa cho bạn tờ giấy,lúc này có tờ giấy chỉ định của Bác Sỹthì bạn mới được đi đóng tiền xét nghiệm HIV.Hoặc bạn hỏi tại bàn hướng dẫn.

giupminhvoi
26-05-2014, 14:16
Mấy a ơi, hwa e lỡ xyz với người yêu e, e sợ ng.y e nhiễm từ e. E phải làm sao đây ?
E đến chỗ massage đó, hỏi nhân viên thì đc biết là ở đó nhân viên phải đi xn 3 tháng 1 lần. Ko biết chỗ đó an toàn ko mấy anh ?

Tuanmecsedec
26-05-2014, 14:18
Mấy a ơi, hwa e lỡ xyz với người yêu e, e sợ ng.y e nhiễm từ e. E phải làm sao đây ?
E đến chỗ massage đó, hỏi nhân viên thì đc biết là ở đó nhân viên phải đi xn 3 tháng 1 lần. Ko biết chỗ đó an toàn ko mấy anh ?

Bạn yên tâm trường hợp của bạn không có nguy cơ.

giupminhvoi
26-05-2014, 14:18
Còn 12 ngày nữa là đủ 4 tuần, hnay là 16 ngày, e có thể xn ko mấy a ?

giupminhvoi
26-05-2014, 14:19
Vậy là e đã an toàn phải ko a Tuan ? E hỏi rất kỹ chỗ massage đó, ngta nói là ở đó là công ty nên các nhân viên phải đi xn 3 tháng 1 lần. E hỏi cô nhân viên ngta cũng nói thế.

Tuanmecsedec
26-05-2014, 14:23
Vậy là e đã an toàn phải ko a Tuan ? E hỏi rất kỹ chỗ massage đó, ngta nói là ở đó là công ty nên các nhân viên phải đi xn 3 tháng 1 lần. E hỏi cô nhân viên ngta cũng nói thế.

Vấn đề họ nói thì khả năng không thể tin tưởng hết.Nhưng quan trọng là bạn không có nguy cơ dù cô ta có HIV.

giupminhvoi
26-05-2014, 14:33
**s a Tuan ạ, vậy ng.y e ko cần uống thuốc j cả rồi. **s DD ạ :)

giupminhvoi
07-06-2014, 03:15
E đi xn giải toá . 23h 10/05/2014 đến nay là 7/6/2014. KQ AT vậy e đã xoả đc chưa ạ a Tuan ?

Nguyen Ha
07-06-2014, 04:59
E đi xn giải toá . 23h 10/05/2014 đến nay là 7/6/2014. KQ AT vậy e đã xoả đc chưa ạ a Tuan ?

Âm tính rồi xả stress đi thôi.

giupminhvoi
07-06-2014, 11:53
dạ **s chị Nguyen Ha ;)

songchungvoi_HIV
07-06-2014, 11:56
Ui KQ này chả có gì lạ vì có nguy cơ đâu

giupminhvoi
07-06-2014, 12:10
**s a Songchung ạ ;)

Tuanmecsedec
07-06-2014, 22:19
**s a Tuan ạ, vậy ng.y e ko cần uống thuốc j cả rồi. **s DD ạ :)

Bạn có nguy cơ đâu mà lo.