PDA

View Full Version : Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng.Mong anh tuấn và mọi người tư vấn giúp em ạ

Shigoku
15-08-2013, 15:31
Xung quanh đầu khấc Dv của em có mọc những hạt ngọc dương vật cách đây khoảng một tháng em có qhtd với bạn gái, đến trưa hôm sau thì em lại đi massage kích dục bằng hành vi os, e xuất tinh ra ngoài chứ không xuất vào miệng gmd, em cảm thấy dv hơi rát thôi kiểm tra thì không thấy trầy xước gì hết, vậy cho em hỏi em có nguy cơ bị nhiễm hiv không ạ, và có một lần vô tình em uống chung ly bia với người bi nhiễm hiv, vậy cũng có nguy cơ lây nhiễm không ạ

¶Vi¶Tieu¶Bao¶
15-08-2013, 15:38
Những gì bạn nêu an toàn với HIV, bạn nên tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn.

Tuanmecsedec
15-08-2013, 15:44
Xung quanh đầu khấc Dv của em có mọc những hạt ngọc dương vật cách đây khoảng một tháng em có qhtd với bạn gái, đến trưa hôm sau thì em lại đi massage kích dục bằng hành vi os, e xuất tinh ra ngoài chứ không xuất vào miệng gmd, em cảm thấy dv hơi rát thôi kiểm tra thì không thấy trầy xước gì hết, vậy cho em hỏi em có nguy cơ bị nhiễm hiv không ạ, và có một lần vô tình em uống chung ly bia với người bi nhiễm hiv, vậy cũng có nguy cơ lây nhiễm không ạ

Những gì bạn kể không sao.Bạn có thể tìm hiểu thêm trên diễn đàn.Chuyện bạn lo về những hạt li ti ở đầu dương vật.Bình thường ở đầu dương vật có thể có những hạt thụ cảm thể với hình thù là những nốt mụn trắng nhỏ li ti, không nhân, không ngứa, không đau, không chảy mủ, không chảy nước, không tiến triển.Bạn không nên lo lắng.

Shigoku
15-08-2013, 16:13
Cám Ơn anh tuấn và các bạn nhiều, vậy thì minh yên tâm rồi

namhaysongtot
15-08-2013, 16:20
Cám Ơn anh tuấn và các bạn nhiều, vậy thì minh yên tâm rồi
An tâm rùi hén nên chung thủy với bạn gái nhe bạn.

dragon
15-08-2013, 16:22
oarl mà bị nguy cơ, trừ khi có đầy đủ điều kỉện cần và đủ, cần : là người oral miệng bị lỡ và có chảy máu. Đủ: là người được oral bị chảy máu ở bộ phận sinh dục. thì lúc đó trường hơp oral mới chính xác là có nguy cơ

Shigoku
15-08-2013, 17:03
Các bạn có thể trả lời giúp mình được không ạ, theo như các diễn đàn thì HIV không có biểu hiện, vậy tại sao trên các website y khoa lại công bố những dấu hiệu cho thấy có nguy cơ bị nhiễm HiV vậy, làm như vậy chẳng phải khiến cho những người có biểu hiện như vậy càng hoang mang hơn sao?

Tuanmecsedec
15-08-2013, 17:15
Các bạn có thể trả lời giúp mình được không ạ, theo như các diễn đàn thì HIV không có biểu hiện, vậy tại sao trên các website y khoa lại công bố những dấu hiệu cho thấy có nguy cơ bị nhiễm HiV vậy, làm như vậy chẳng phải khiến cho những người có biểu hiện như vậy càng hoang mang hơn sao?

Các biểu hiện thường các bạn gọi là triệu chứng,theo nghiên cứu thì giống các bệnh thông thường sau vài ngày hoặc uống thuốc sẽ hết.Cho nên không có biểu hiện hay đặc thù riêng nào là của triệu chứng của HIV.
Khi có một hành vi nào đó liên quan đến lây nhiễm HIV thì cần nên đi xét nghiệm.Ngay cả Bác sĩ cũng không thể chẩn đoán một người có HIV hay không,nếu chưa xét nghiệm.

Shigoku
15-08-2013, 17:24
Vậy thì em an tâm lắm rồi, thanks anh tuấn và các bạn nhiều

Nguyen Ha
15-08-2013, 17:43

Không chẩn đoán HIV qua triệu chứng. Cách tốt nhất để biết chính xác có HIV hay ko là đi xn.
Những gì bạn kể ở trên bạn ko có nguy cơ nhiễm HIV

Shigoku
16-08-2013, 07:20
Sau khi nghe anh chị tư vấn xong em cảm thấy yên tâm nhiều lắm, nhưng không biết sao em cứ bị nhức đầu và ngứa khắp người, đã vậy còn nổi hạch ở 2 bên cằm, đã uống thuốc mà vẫn không hết, chắc em bị strees quá hic hic

Tuanmecsedec
16-08-2013, 07:31
Sau khi nghe anh chị tư vấn xong em cảm thấy yên tâm nhiều lắm, nhưng không biết sao em cứ bị nhức đầu và ngứa khắp người, đã vậy còn nổi hạch ở 2 bên cằm, đã uống thuốc mà vẫn không hết, chắc em bị strees quá hic hic

Chính căn bệnh nhức đầu này là do bạn suy nghĩ lo lắng nhiều,nên uống thuốc không hết.Nếu là bệnh thông thường sẽ hết ngay khi bạn uống thuốc.Ngay cả bạn suy nghĩ nhiều thiếu ngủ cũng gây ra nhức đầu.

Shigoku
16-08-2013, 07:51
Chính căn bệnh nhức đầu này là do bạn suy nghĩ lo lắng nhiều,nên uống thuốc không hết.Nếu là bệnh thông thường sẽ hết ngay khi bạn uống thuốc.Ngay cả bạn suy nghĩ nhiều thiếu ngủ cũng gây ra nhức đầu.

Anh tuấn cho em hỏi thêm câu nữa nhé, nếu kích dục bằng tay, mà nv đó làm mạnh tay quá khiến cho da bao qui đầu của em bi trầy xước nghiệm trong. Giống như ma xát nhiều quá gây nên vết bỏng ấy, nếu vô tình em dùng tay co dích dịch AD cầm vào chỗ đó thì co nguy cơ không ạ, vết trầy đó giống như bị bỏng chứ không chảy máu nhe anh

Nguyen Ha
16-08-2013, 08:08
Anh tuấn cho em hỏi thêm câu nữa nhé, nếu kích dục bằng tay, mà nv đó làm mạnh tay quá khiến cho da bao qui đầu của em bi trầy xước nghiệm trong. Giống như ma xát nhiều quá gây nên vết bỏng ấy, nếu vô tình em dùng tay co dích dịch AD cầm vào chỗ đó thì co nguy cơ không ạ, vết trầy đó giống như bị bỏng chứ không chảy máu nhe anh

Yên tâm đi bạn, không có nguy cơ đâu.

Shigoku
16-08-2013, 08:15
Yên tâm đi bạn, không có nguy cơ đâu.

Cám ơn anh nhiều lắm vậy thì em yên tâm lắm rồi

namhaysongtot
16-08-2013, 09:10
Không có nguy cơ đâu bạn.Triệu chứng mà bạn gặp là do tâm lý bạn.Đừng lên mạng tím những triệu chứng hiv mà trên mạng đưa.Bảo đảm sáng hôm sao sẽ có y chang những gi bạn đọc.

Shigoku
16-08-2013, 12:48
Không có nguy cơ đâu bạn.Triệu chứng mà bạn gặp là do tâm lý bạn.Đừng lên mạng tím những triệu chứng hiv mà trên mạng đưa.Bảo đảm sáng hôm sao sẽ có y chang những gi bạn đọc.

Bạn nói đúng đấy, cứ lên mạng xem xog, là ngày mai bắt đầu cảm giác thấy có triệu trứng ngay
Thanks mọi người nhiều chúc mọi người nhiều sức khoẻ

Shigoku
16-08-2013, 20:48

Anh tuấn và các bạn ơi, mẹ em mới điện thoại lên kêu em đi về làm xét nghiệm máu, hic hic em quê ở cần thơ, đang sống và làm việc ở sg, giờ mẹ gọi về xn e thấy sợ quá, Anh tuấn và các bạn làm ơn tư vấn cho em một lời khuyên được không ạ

NTP123
16-08-2013, 21:05
có nguy cơ đâu mà bạn lo,cứ mạnh dạn đi XN thôi

Shigoku
16-08-2013, 21:10
Nhưng vẫn sợ thế nào đó, hic hic

NTP123
16-08-2013, 21:32
âm tính 100% đó,trừ khi bạn có hành vi khác mà ko chia sẽ

Shigoku
16-08-2013, 22:05
âm tính 100% đó,trừ khi bạn có hành vi khác mà ko chia sẽ

Trời ơi đã lên đây rồi thì còn gì nữa đâu mà giấu diếm, mình chỉ có đi massage thôi, chứ không bao giơ qhtd với ai ngoại trừ bạn gái của mình thôi

NTP123
16-08-2013, 22:09
Bạn inbox cho mình,mình sẽ gửi cho bạn câu trả lời của các chuyên gia về OS,họ bảo ko cần XN,bạn có tin tưởng ko?

Shigoku
17-08-2013, 22:43
mọi người cho em hỏi, nếu như đang mắc bệnh tình dục khác mà lại có hành vi os thì có bị nhiễm hiv không ạ? ví dụ bị viêm da bao qui đầu mà không biết, lại đi massage kích dục os thì có nguy cơ không ạ?

Nguyen Ha
17-08-2013, 22:48
mọi người cho em hỏi, nếu như đang mắc bệnh tình dục khác mà lại có hành vi os thì có bị nhiễm hiv không ạ? ví dụ bị viêm da bao qui đầu mà không biết, lại đi massage kích dục os thì có nguy cơ không ạ?

Ví dụ của bạn cũng ko có nguy cơ lây nhiễm HIV nhé.

LOVE
17-08-2013, 22:49
Bạn yên tâm về hành vi của mình nhé!!
Mình cũng đã từng trải qua trường hợp như bạn và dương vật của mình cũng bị viêm bao qui đầu, xn âm sau 8 tuần nên bạn yên tâm đi!!
Chúc bạn sống khỏe!!!

Shigoku
17-08-2013, 22:54
thanks mọi người nhiều ạ

OralSEX
17-08-2013, 23:21
Bạn được bao nhiêu ngày rồi, minh cũng có hoàn cảnh như bạn?

NTP123
18-08-2013, 07:07
http://www.medhelp.org/posts/HIV---Prevention/HIV-and-Oral-Sex/show/1993286
Các bạn có thể xem web này,ở đây người ta cũng trả lời nếu miệng cô gái hay dv có vấn đề thì cũng chỉ tăng khả năng bị các bệnh tình dục mà thôi,còn H ko cần quan tâm

Shigoku
19-08-2013, 07:29
sáng nay em đi xét nghiệm em thấy lo lắng quá mọi người ơi, hic hic

Tuanmecsedec
19-08-2013, 07:31
sáng nay em đi xét nghiệm em thấy lo lắng quá mọi người ơi, hic hic

Mình nắm chắc kết quả của bạn âm tính.

Shigoku
19-08-2013, 11:32
Mình nắm chắc kết quả của bạn âm tính.

thanks anh tuấn nhiều ạ,

Shigoku
19-08-2013, 11:32
Bạn được bao nhiêu ngày rồi, minh cũng có hoàn cảnh như bạn?
bạn sao rồi đi xét nghiệm chưa

Shigoku
25-08-2013, 20:42
anh tuấn và mọi người ơi, giúp em với, em lo lắng quá hic
sau khi được mọi người tư vấn em thấy rất yên tâm rồi, không còn lo lắng gì nhiều hết, nhưng em vẫn không dám đi xét nghiệm
mấy hôm nay em cũng không dám lên diễn đàn hỏi mấy anh chị, vì đã dược tư vấn nhiều về vấn đề này rồi mà hỏi nữa e sợ bị anh chị la
nhưng đến hôm nay thì em thấy sợ lắm
thật sự là bây giờ em không có để ý gì hết nhưng cứ thấy trên người có biểu hiện lạ
em đi khám thì bs nói em bi viêm họng cấp, viêm hạch bạch huyết, viêm cơ
người em thì không sốt nhưng cơ thể lúc nào cung thấy nóng, ngủ trưa hay đổ mồ hôi ở vùng lưng và sau gáy
em bị ngứa ở lòng bàn tay và bàn chân nữa, hay bị cứng cơ ở 2 cánh tay như bị chuột rút vậy
lưỡi em bị trắng và nổi nhiều đốm đỏ nhìn như dâu tây vậy
có cảm giác ngứa ngáy khắp người, nhưng lại không thấy phát ban,
em còn bị khó thở nữa,
mấy anh chị tư vấn cho em với ạ, em hoang mang quá ạ
hic hic

Nguyen Ha
25-08-2013, 21:01
anh tuấn và mọi người ơi, giúp em với, em lo lắng quá hic
sau khi được mọi người tư vấn em thấy rất yên tâm rồi, không còn lo lắng gì nhiều hết, nhưng em vẫn không dám đi xét nghiệm
mấy hôm nay em cũng không dám lên diễn đàn hỏi mấy anh chị, vì đã dược tư vấn nhiều về vấn đề này rồi mà hỏi nữa e sợ bị anh chị la
nhưng đến hôm nay thì em thấy sợ lắm
thật sự là bây giờ em không có để ý gì hết nhưng cứ thấy trên người có biểu hiện lạ
em đi khám thì bs nói em bi viêm họng cấp, viêm hạch bạch huyết, viêm cơ
người em thì không sốt nhưng cơ thể lúc nào cung thấy nóng, ngủ trưa hay đổ mồ hôi ở vùng lưng và sau gáy
em bị ngứa ở lòng bàn tay và bàn chân nữa, hay bị cứng cơ ở 2 cánh tay như bị chuột rút vậy
lưỡi em bị trắng và nổi nhiều đốm đỏ nhìn như dâu tây vậy
có cảm giác ngứa ngáy khắp người, nhưng lại không thấy phát ban,
em còn bị khó thở nữa,
mấy anh chị tư vấn cho em với ạ, em hoang mang quá ạ
hic hic

Do bạn lo lắng quá thôi, stress cũng gây nên những triệu chứng này. Bạn yên tâm rằng bạn xn chỉ giải toả tâm lý thôi nên không cần lo lắng.

Shigoku
26-08-2013, 16:24
mọi người ơi tại sao trên ngực em lại nổi nhiều mụn đỏ vậy ạ? em cọn bị ngứa rát lòng bàn tay và bàn chân, đổ mồ hôi trộm khi ngủ trưa nữa ạ, lưỡi đóng nhiều bợn trắng, miệng và lưỡi lúc nào cũng rát rát như bị bỏng vậy. em còn bị khó thở nữa, có ai tư vấn giúp em xem tại sao không ạ?

trungan1987
26-08-2013, 17:11
bạn yên tâm, trường hợp bạn ko có nguy cơ... nên bạn có thể đi lấy cái giấy âm tính bất kỳ lúc nào...
còn những triệu chứng bạn nói, y hệt như biểu hiện của stress...
và trên dd này có rất nhiều ng có những triệu chứng giống bạn và họ đã đi xn, kq âm tính với H...

Shigoku
30-08-2013, 21:35
mọi người ơi có ai trả lời giúp em được không ạ, trên cơ thể của em nổi nhiều nốt màu đỏ, khoảng 1mm, không đau cũng không ngứa, trước ngực thì nổi nhiều mụn nước, không đau cũng không ngứa, vậy em có bệnh gì không ạ?

NTP123
30-08-2013, 21:51
bệnh j thì chỉ có bác sĩ chuẩn đoán thôi bạn ak,còn H thì ko có đâu,yên tâm đi