PDA

View Full Version : cứu emn,em có nguy cơ hiv k

minh hinh
15-05-2014, 09:03
chiều hôm qua em đi xe máy đi học về,lúc dừng đèn đỏ,có 1 nguoi đi xe máy vượt lên trên chạm vào tay em,lúc đó tay em bị xước 1 vết,nhưng ko bj chảy máu,liệu em có bị ai đó dùng kim tiêm đâm đăng sau k,lúc đó em nhói đau 1 cái,quay lại nhìn tay thấy bị xưỡc,nhưng k chảy máu,e có nguy cơ k

songchungvoi_HIV
15-05-2014, 09:06
chiều hôm qua em đi xe máy đi học về,lúc dừng đèn đỏ,có 1 nguoi đi xe máy vượt lên trên chạm vào tay em,lúc đó tay em bị xước 1 vết,nhưng ko bj chảy máu,liệu em có bị ai đó dùng kim tiêm đâm đăng sau k,lúc đó em nhói đau 1 cái,quay lại nhìn tay thấy bị xưỡc,nhưng k chảy máu,e có nguy cơ k
Theo bạn kim đâm có đau k??? Tại sao bạn k nghĩ tích cực là do va quẹt phải cái gì đó
Ví dụ:
1. Tay thắng.
2. Kính chiếu hậu.
3. vật nhọn nào đó trên xe.
Mà phải suy diển là kim đâm???
Túm lại k có kim nào đâm hết

songchungvoi_HIV
15-05-2014, 09:08
Bấm vào đây xem:
Đang chạy xe sợ bị kim tiêm đâm (http://diendanhiv.vn/threads/10557-Dang-chay-xe-so-bi-kim-tiem-dam)nghi ngờ bị kim tiêm đâm (http://diendanhiv.vn/threads/11792-nghi-ngo-bi-kim-tiem-dam)

tôi ơi đừng tuyệt vọng
15-05-2014, 09:09
không có nguy cơ
vì không có ai dùng kim đâm từ đằng sau bạn cả

minh hinh
15-05-2014, 09:17
tự nhiên nguoi đó quẹt vào tay em,bị rách da nhưng ko chảy máu,nếu thực sự bị kim đâm,rách da nhưng k chảy máu,có nguy cơ k ạ

songchungvoi_HIV
15-05-2014, 09:19
tự nhiên nguoi đó quẹt vào tay em,bị rách da nhưng ko chảy máu,nếu thực sự bị kim đâm,rách da nhưng k chảy máu,có nguy cơ k ạ
K có nguy cơ. Chả có kim tiêm nào quẹt

minh hinh
15-05-2014, 09:24
a cho em hỏi,em cần biết thêm về hiv,nếu lúc đó nguoi kia mà dùng kim tiêm đâm em,xước da nhưng ko chảy máu thì có nguy cơ k ạ

minh hinh
15-05-2014, 09:40
em cần biết thêm về hiv,nếu lúc đó nguoi kia mà dùng kim tiêm đâm em,xước da nhưng ko chảy máu thì có nguy cơ k ạ

songchungvoi_HIV
15-05-2014, 09:47
a cho em hỏi,em cần biết thêm về hiv,nếu lúc đó nguoi kia mà dùng kim tiêm đâm em,xước da nhưng ko chảy máu thì có nguy cơ k ạ
K có nguy cơ. Chả có kim tiêm nào quẹt

minh hinh
15-05-2014, 09:49
nhưng em muốn hỏi là,bị kim tiêm quẹt,nhưng ko bị chảy máu,liệu bi hiv k ạ

minh hinh
15-05-2014, 09:56
bị kim tiêm quẹt,nhưng ko bị chảy máu,liệu bi hiv k ạ

songchungvoi_HIV
15-05-2014, 09:58
nhưng em muốn hỏi là,bị kim tiêm quẹt,nhưng ko bị chảy máu,liệu bi hiv k ạ
Muốn có nguy cơ khi kim tiêm chứa máu và bơm máu vào người mới có nguy cơ

minh hinh