PDA

View Full Version : Giúp Em Với Em Chết Mất Qhtd với gmd đến kì kinh nguyệt

KhongKipNua
16-05-2014, 07:27
Chào a Tuấn Và a sống chung chị Hà khoảng 15 ngày trước em có quan hệ với gmd có xài bao cao su k rách k thủng vì khi xong em rút ra và nhìn không thấy tinh dịch bị chảy ra ngoài, nhưng lại có rất nhiều máu kinh của cô gái đó nằm ở bao, em ngu thật em vội lấy tay tháo bao ra k hề suy nghĩ gì, rồi lại lấy chính cái tay đó rửa dv nữa, sau khi quan hệ xong đến ngày hôm sau dv em k cứng được như trước nữa có cương cũng chỉ được 80% đến tận bây giờ vẫn vậy, sau 15 hôm người em có nổi rất nhiều nốt đỏ như mụn nước ngứa ở tay ngực và sau lưng, em k bị tiêu chảy nhưng phân nhầy và nhão hỏi em có nguy cơ k hả các a chị, e bị steer nặng từ đó đến nay...

songchungvoi_HIV
16-05-2014, 07:59
Chào a Tuấn Và a sống chung chị Hà khoảng 15 ngày trước em có quan hệ với gmd có xài bao cao su k rách k thủng vì khi xong em rút ra và nhìn không thấy tinh dịch bị chảy ra ngoài, nhưng lại có rất nhiều máu kinh của cô gái đó nằm ở bao, em ngu thật em vội lấy tay tháo bao ra k hề suy nghĩ gì, rồi lại lấy chính cái tay đó rửa dv nữa, sau khi quan hệ xong đến ngày hôm sau dv em k cứng được như trước nữa có cương cũng chỉ được 80% đến tận bây giờ vẫn vậy, sau 15 hôm người em có nổi rất nhiều nốt đỏ như mụn nước ngứa ở tay ngực và sau lưng, em k bị tiêu chảy nhưng phân nhầy và nhão hỏi em có nguy cơ k hả các a chị, e bị steer nặng từ đó đến nay...
Chào bạn!
Bạn QHTD có BCS, bạn khẳng định BCS No Problem => tức an toàn 100%. Chuyện tay dính máu rữa với nước lại No Problem, bởi khi gặp nước mọi thứ trôi xuống cống, k có gì phải lo, chuyện DV k cương bạn nên đi khám Nam Khoa, vì k liên quan đến HIV, vì bạn No Risk To HIV

KhongKipNua
16-05-2014, 08:11
Vâng em cũng đã đọc mấy bài ở trường hợp này nhưng có diễn đàn lại nói có nguy cơ, bản thân e thì suy nghĩ theo logic thì e thấy cũng k có khả năng? Nhưng thấy người mọc nhiều nốt ngứa, e lo quá a ơi :((

KhongKipNua
16-05-2014, 08:12
E khẳng định bao cao su k rách vì e quan hệ được chừng 5' thì xt và qh rất nhẹ nhàng k thô bạo k hiểu sao người lại nổi nhiều ban đỏ như vậy nữa huhu

songchungvoi_HIV
16-05-2014, 08:14
Vâng em cũng đã đọc mấy bài ở trường hợp này nhưng có diễn đàn lại nói có nguy cơ, bản thân e thì suy nghĩ theo logic thì e thấy cũng k có khả năng? Nhưng thấy người mọc nhiều nốt ngứa, e lo quá a ơi :((
K có nguy cơ bạn, vì Bạn QHTD an toàn, k có chuyện BCS hay tay dính máu kinh rữa qua nước mà nhiễm HIV, phi logic. Nguy cơ khi bạn thực hiện hành vi QHTD DV thâm nhập vào AD mà k có BCS bảo vệ.

KhongKipNua
16-05-2014, 08:28
Trường hợp của em bao lâu thì xn được ạ, e street nặng quá rồi hic k lúc nào k nghĩ về nó người thì vô vàn tc lun, e biết hành vi của em như vậy là nguy hiểm và k chấp nhận được nhưng e đã phòng tránh bằng bcs vậy mà đúng ngày cô ta bị hành kinh sao e lại đen đến như vậy chứ T_T

songchungvoi_HIV
16-05-2014, 08:33
Trường hợp của em bao lâu thì xn được ạ, e street nặng quá rồi hic k lúc nào k nghĩ về nó người thì vô vàn tc lun, e biết hành vi của em như vậy là nguy hiểm và k chấp nhận được nhưng e đã phòng tránh bằng bcs vậy mà đúng ngày cô ta bị hành kinh sao e lại đen đến như vậy chứ T_T
No risk to HIV = không cần XN

KhongKipNua
16-05-2014, 09:01
Em cũng mong là như vậy kp xn gì cả nhưng mà các triệu chứng cứ ùn ùn kéo tới a àh, đã có trường hợp hi hữu nào giống như em mà dt không anh, em k bj hay cho gmd mút liém gì cả

Nguyen Ha
16-05-2014, 09:11
Những gì bạn kể không có nguy cư với HIV, không cần xét nghiệm.
Bạn bị stress nặng quá nên các triệu chứng cứ ùn ùn kéo tới. Bạn xả stress đi, không căng thẳng, lo lắng về vấn đề này nữa thì các triệu chứng sẽ ùn ùn biến mất.

KhongKipNua
16-05-2014, 09:34
Những gì bạn kể không có nguy cư với HIV, không cần xét nghiệm.
Bạn bị stress nặng quá nên các triệu chứng cứ ùn ùn kéo tới. Bạn xả stress đi, không căng thẳng, lo lắng về vấn đề này nữa thì các triệu chứng sẽ ùn ùn biến mất.
Chắc chắn 100% khi quan hệ dùng bcs là an toàn đúng k ạ, khi rửa dv dù cho máu có dính vào lỗ sao hay vết xước đúng k ạ, em rửa bằng sặc phòng, sau khi quan hệ em tháo bao ra em rửa luôn máu vẫn còn tươi có sợ k ạ !

Nguyen Ha
16-05-2014, 09:38
Chắc chắn 100% khi quan hệ dùng bcs là an toàn đúng k ạ, khi rửa dv dù cho máu có dính vào lỗ sao hay vết xước đúng k ạ, em rửa bằng sặc phòng, sau khi quan hệ em tháo bao ra em rửa luôn máu vẫn còn tươi có sợ k ạ !

Bạn yên tâm trong trường hợp này bạn không có nguy cơ.

KhongKipNua
16-05-2014, 09:58
Vâng em cảm ơn anh chị rất nhiều, em sẽ đi xn sau 6 tuần để giải toả tâm lí và sẽ báo kết quả lại dù cho có - hay + :)

songchungvoi_HIV
16-05-2014, 10:07
Vâng em cảm ơn anh chị rất nhiều, em sẽ đi xn sau 6 tuần để giải toả tâm lí và sẽ báo kết quả lại dù cho có - hay + :)
No Risk to HIV = không cần XN = phí máu tốn tiền

KhongKipNua
16-05-2014, 10:12
Em nổi mụn ngứa khắp người đại tiện phân lỏng k phải tiêu chảy từ đó đến nay :(( k xn chắc k giải toả được tâm lí nữa a hiếu ạ nhiều tc kinh khủng không biết là do làm sao, do trời nóng 38 39 độ chăng nhưng sao lại bị nhiều và ngứa vậy

songchungvoi_HIV
16-05-2014, 10:16
Em nổi mụn ngứa khắp người đại tiện phân lỏng k phải tiêu chảy từ đó đến nay :(( k xn chắc k giải toả được tâm lí nữa a hiếu ạ nhiều tc kinh khủng không biết là do làm sao, do trời nóng 38 39 độ chăng nhưng sao lại bị nhiều và ngứa vậy
Tất cả các biểu hiện của bạn nằm hết trong topic này, bấm vào để xem:
Stress là gì ????? Hậu quả của Stress gây ra. (http://diendanhiv.vn/threads/2740-Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra)

KhongKipNua
16-05-2014, 10:50
Vâng em cảm ơn anh em đọc hết rồi, a cho em hỏi nốt 1 câu là ban đỏ hiv là ban giống dị ứng đúng k ạ, ban giống kiểu mụn nước màu trắng ngứa ngứa có phải ban hiv k anh, em cảm ơn anh rất nhiều ạ

Charles
16-05-2014, 10:54
Vâng em cảm ơn anh em đọc hết rồi, a cho em hỏi nốt 1 câu là ban đỏ hiv là ban giống dị ứng đúng k ạ, ban giống kiểu mụn nước màu trắng ngứa ngứa có phải ban hiv k anh, em cảm ơn anh rất nhiều ạ

HIV không có triệu chứng đặc thù riêng. Phát ban là phát ban, người bình thường cũng phát ban chứ không cứ NCH.

KhongKipNua
16-05-2014, 11:00
Nhưng em đọc trên mạng nói có 16 dấu hiệu nhân biết trong đó có phát ban đỏ mà anh :(((((((( a giúp em với

songchungvoi_HIV
16-05-2014, 11:04
Nhưng em đọc trên mạng nói có 16 dấu hiệu nhân biết trong đó có phát ban đỏ mà anh :(((((((( a giúp em với
Bạn k có nguy cơ Ok?? Cứ ban đỏ là của HIV àh?? Vậy sởi cũng giống ban đỏ, sốt xuất huyết cũng giống ban đỏ vậy những gì nổi đỏ li ti trên da là của HIV àh??

KhongKipNua
16-05-2014, 11:08
Vâng em cảm ơn anh, cầu trời khấn phật cho em k bị làm sao, làm lại cuộc đời và kbh dây vào các hoạt động md trá hình nữa :d

Charles
16-05-2014, 11:29
Vâng em cảm ơn anh, cầu trời khấn phật cho em k bị làm sao, làm lại cuộc đời và kbh dây vào các hoạt động md trá hình nữa :d

Bạn yên tâm khi đã được tư vấn.

KhongKipNua
16-05-2014, 12:53
Vâng em cảm ơn anh ạ, còn vấn đề dv em sau khi qh vs gmd có k cương được cứng như bình thường có phải do tâm lí streer mà bị rối loạn cương dương không anh? Vấn đề này k liên quan gì đến hiv phải k ạ :d

Tuanmecsedec
16-05-2014, 16:46

E khẳng định bao cao su k rách vì e quan hệ được chừng 5' thì xt và qh rất nhẹ nhàng k thô bạo k hiểu sao người lại nổi nhiều ban đỏ như vậy nữa huhu

Vâng em cảm ơn anh ạ, còn vấn đề dv em sau khi qh vs gmd có k cương được cứng như bình thường có phải do tâm lí streer mà bị rối loạn cương dương không anh? Vấn đề này k liên quan gì đến hiv phải k ạ :d

Bạn yên tâm những gì bạn kể cho dù có chuyện gì thì bạn cũng đã có bao cao su bảo vệ,vì vậy bạn không có nguy cơ.

KhongKipNua
17-05-2014, 06:23
Chết em rồi cả nhà ơi :((em nhớ từ bữa đó đến nay bị táo k đại tiện đươc tự nhiên khoang 1 tuần nay bị tiêu chảy mỗi ngày đi 1 lần có hôm phẫn nhão có hôm thì toàn nước, chắc em k qua khỏi cái hạn này mất rồi :((((((((((

Charles
17-05-2014, 08:25
Chết em rồi cả nhà ơi :((em nhớ từ bữa đó đến nay bị táo k đại tiện đươc tự nhiên khoang 1 tuần nay bị tiêu chảy mỗi ngày đi 1 lần có hôm phẫn nhão có hôm thì toàn nước, chắc em k qua khỏi cái hạn này mất rồi :((((((((((

Bạn có nguy cơ đâu mà sợ không qua khỏi kiếp nạn này?? Bị sao thì lo chữa trị sớm đi.

Tuanmecsedec
17-05-2014, 09:27

Trường hợp của bạn có nguy cơ đâu mà lo.Vấn đề bạn lo lắng Stress cũng gây ra hiện tượng tiêu chảy.

KhongKipNua
17-05-2014, 12:50
Người em bất thường lắm 2 anh ạ :(( mụn nổi khắp người tiêu chảy 2 bên mép còn có các nốt liti nữa :(((((((( sáng nay dậy thấy có 1 đường tầm 1cm như dời leo huhu quả này em xong rồi các a chị ơi :(( kb ntn chứ thứ 2 chắc em phải đi khám tổng thể thân thể mất T_T vì 1 lần ham chơi mà h phải suy nghĩ ntn em ân hận lắm em có lỗi với mẹ em bố em ny em và tất cả những người yêu quí em nữa...

songchungvoi_HIV
17-05-2014, 12:56
Người em bất thường lắm 2 anh ạ :(( mụn nổi khắp người tiêu chảy 2 bên mép còn có các nốt liti nữa :(((((((( sáng nay dậy thấy có 1 đường tầm 1cm như dời leo huhu quả này em xong rồi các a chị ơi :(( kb ntn chứ thứ 2 chắc em phải đi khám tổng thể thân thể mất T_T vì 1 lần ham chơi mà h phải suy nghĩ ntn em ân hận lắm em có lỗi với mẹ em bố em ny em và tất cả những người yêu quí em nữa...
Đúng là "Hắc Ám"

Tuanmecsedec
17-05-2014, 20:51

Bạn yên tâm những gì được tư vấn.

nha trang
21-05-2014, 21:31
bạn vui lòng cho biết ở d/đ nào t/v là bạn có nguy cơ

trunghiep01
21-05-2014, 22:00
Chào bạn. Bạn qhtd có bcs là ko có nguy cơ với hiv nhé. Nổi mụn nuớc ngứa rát là do trời nắng nóng. Bạn uống nhiều nuớc và ăn những thức ăn mát. Bạn cũng có thể mua thêm thuốc bổ và thanh lọc gan uong vào 1 tuần sẽ hết. Mình cũng bị vậy và uống đã hết

KhongKipNua
21-05-2014, 23:25
Mình k nhớ diễn đàn nào, nhưng mình sear google tay dính máu hành kinh chạm đầu sáo hay là quan hệ với gmd hành kinh dính máu ở tay rửa dv thì thấy có wex nói có tc, nhưng mình cũng kệ lập nick ở dd và nhờ các achi tư vấn thì các a chị bảo k có nguy cơ, còn vấn đề mụn nước thì nó đã giảm đi nhưng vẫn còn, chắc do công việc của mình đứng ngoài nắng cả ngày lên nó nổi, và bh mình cũng k tin hiv có tc nữa, kệ thôi đợi đủ thời gian đi xn để giải toả tâm lí ^^

KhongKipNua
21-05-2014, 23:40
bạn vui lòng cho biết ở d/đ nào t/v là bạn có nguy cơhttp://www.tamsubantre.org/index.php/article/Co-the-nhiem-HIV-khong-neu-dich-cua-nang-dinh-vao-cau-nho_2_31_31281.html

horizon
22-05-2014, 01:33
Bạn căng thằng quá nên xuất hiện triệu chứng thôi. Hôm bữa mình cũng hơi lo lắng sau khi đi GMD nên cũng đọc hết mấy bài trên forum rồi cả mấy trang nước ngoài. Hai TH có nhiểu điểm tương đồng với TH của bạn nha.

http://www.medhelp.org/posts/HIV---Prevention/Blood-on-Condom-and-on-public-area/show/1883730
http://www.thebody.com/Forums/AIDS/SafeSex/Q221232.html?ic=2003

Đại ý của nó là thế này:
1) Máu ngoài BCS hay trên da ko gia tăng nguy cơ truyền nhiễm HIV (so với khi ở đó à dịch AD). Kể cả khi ko dùng BCS, thì quan hệ với phụ nữ đang đèn đỏ cũng ko gia tăng nguy cơ truyền nhiễm HIV vì dịch âm đạo cũng chứa nhiều virut như trong máu (tức là so với khi ko dùng BCS quan hệ ở ngày thường).

2) Chạm vào dịch trên BCS mới qua sử dụng rồi chạm vào DV kiểu nào đi nữa cũng ko gây nguy cơ truyền bệnh.

Mấy người trả lời đều là BS, nên bạn yên tâm đi :D

KhongKipNua
22-05-2014, 06:30
Mình cảm ơn bạn nhé ^^ mình cũng mong kq là at :) cũng đã chia sẻ với mẹ với ny rồi và cả 2 người đều thông cảm tha thứ và động viên đỡ stress đi khá nhiều rồi :d

Charles
22-05-2014, 06:37
Mình k nhớ diễn đàn nào, nhưng mình sear google tay dính máu hành kinh chạm đầu sáo hay là quan hệ với gmd hành kinh dính máu ở tay rửa dv thì thấy có wex nói có tc, nhưng mình cũng kệ lập nick ở dd và nhờ các achi tư vấn thì các a chị bảo k có nguy cơ, còn vấn đề mụn nước thì nó đã giảm đi nhưng vẫn còn, chắc do công việc của mình đứng ngoài nắng cả ngày lên nó nổi, và bh mình cũng k tin hiv có tc nữa, kệ thôi đợi đủ thời gian đi xn để giải toả tâm lí ^^

Kết quả XN của bạn CHẮC CHẮN sẽ ÂT vì bạn không có nguy cơ.

KhongKipNua
22-05-2014, 14:42
Kết quả XN của bạn CHẮC CHẮN sẽ ÂT vì bạn không có nguy cơ.
http://songkhoe.crctvn.org/forums/viewtopic.php?f=3&t=10477 2 bac si tư ván # nhau

Nguyen Ha
22-05-2014, 14:48
http://songkhoe.crctvn.org/forums/viewtopic.php?f=3&t=10477 2 bac si tư ván # nhau

Bạn đọc nhiều làm gì nhiễu loạn thông tin. Bạn yên tâm với những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ với HIV.

KhongKipNua
22-05-2014, 14:58
Vâng em cảm ơn chị Hà rất nhiều ^^

nha trang
24-05-2014, 14:56
TV trong thời gian hoang mang đang cần tư vấn không được tư vấn cho TV khác.

KhongKipNua
26-05-2014, 16:58
Mai đủ 28 ngày rồi kb' kết quả ra sao đây huhu các a chị ơi từ trước đến nay chắc chưa có trường hợp nào giống em mà lây hiv đâu nhỉ http://www.diendanhiv.vn/images/smilies/smilies1/yoyo11.gifhttp://www.diendanhiv.vn/images/smilies/smilies1/yoyo11.gifhttp://www.diendanhiv.vn/images/smilies/smilies1/yoyo11.gif

songchungvoi_HIV
26-05-2014, 17:04
Mai đủ 28 ngày rồi kb' kết quả ra sao đây huhu các a chị ơi từ trước đến nay chắc chưa có trường hợp nào giống em mà lây hiv đâu nhỉ http://www.diendanhiv.vn/images/smilies/smilies1/yoyo11.gifhttp://www.diendanhiv.vn/images/smilies/smilies1/yoyo11.gifhttp://www.diendanhiv.vn/images/smilies/smilies1/yoyo11.gif
Theo bạn một khi đã xác định no risk to HIV thì có chuyện DT ở đây hay k???

KhongKipNua
26-05-2014, 17:08
em vẫn lo lắm huhu yên ổn bình tĩnh rồi, nghĩ đến mai nhận bản án mà tim nhói kinh khủng hu' hu' combo ở hồng ngọc sau 4 tuần mà at thì kết quả rất khả quan phải k anh, bao nhiêu %

songchungvoi_HIV
26-05-2014, 17:15
em vẫn lo lắm huhu yên ổn bình tĩnh rồi, nghĩ đến mai nhận bản án mà tim nhói kinh khủng hu' hu' combo ở hồng ngọc sau 4 tuần mà at thì kết quả rất khả quan phải k anh, bao nhiêu %
Theo bạn no risk to HIV thì sau 4 tuần AT combo Ag/Ab thì bao nhiêu phần trăm??????

Charles
26-05-2014, 17:16

nghĩ đến mai nhận bản án => Cứ như phạm nhân ra Tòa vậy :khi875437: Không có nguy cơ thì kết quả XN sẽ ÂT mọi thời điểm.

KhongKipNua
26-05-2014, 17:17
Trông chờ vào ngày mai tươi đẹp T_T

Tuanmecsedec
26-05-2014, 21:12

Trông chờ vào ngày mai tươi đẹp T_T

Bạn không cần lo lắng,bạn có xét nghiệm thì đảm bảo kết quả sẽ là âm tính.Vì bạn không có nguy cơ.

KhongKipNua
26-05-2014, 21:42
e sợ lúc em chà ngón tay mạnh vào đầu sáo vô tình áp lực đẩy máu vô trong đó hic

KhongKipNua
27-05-2014, 09:10
Lo quá a hiếu ơi a tuấn ơi :((

Tuanmecsedec
27-05-2014, 09:12
e sợ lúc em chà ngón tay mạnh vào đầu sáo vô tình áp lực đẩy máu vô trong đó hic

Lo quá a hiếu ơi a tuấn ơi :((

Bạn không cần SỢ nữa khi được mọi người tư vấn.

KhongKipNua
27-05-2014, 09:17
Huhu người mệt mỏi quá, em đang ngồi chờ kq tâm trạng não nề quá, kq khác với mình mong muốn chắc ngất

Tuanmecsedec
27-05-2014, 09:25
Huhu người mệt mỏi quá, em đang ngồi chờ kq tâm trạng não nề quá, kq khác với mình mong muốn chắc ngất

Bạn yên tâm sẽ nhận kết quả âm tính.

songchungvoi_HIV
27-05-2014, 09:38
huhu người mệt mỏi quá, em đang ngồi chờ kq tâm trạng não nề quá, kq khác với mình mong muốn chắc ngất
10000000000000000000% at

KhongKipNua
27-05-2014, 09:49
Ơn trời kq là âm tính :(((((((((((( vậy là em đc bn % rồi hả anh

songchungvoi_HIV
27-05-2014, 09:56
Theo bạn được chia sẻ k có nguy cơ với KQ AT này là bao nhiêu phần trăm????

KhongKipNua
27-05-2014, 12:56
Vâng nhưng mà nếu như có nguy cơ thì xn sau 4 tuần combo ag ab at thì đã đảm bảo được bao nhiêu % hả anh, thường thường bị nhiễm thì 4 tuần xn đã ra được dt chưa anh?

songchungvoi_HIV
27-05-2014, 13:08
Vâng nhưng mà nếu như có nguy cơ thì xn sau 4 tuần combo ag ab at thì đã đảm bảo được bao nhiêu % hả anh, thường thường bị nhiễm thì 4 tuần xn đã ra được dt chưa anh?
Nguy cơ là nguy cơ, k nguy cơ là k nguy cơ, k có chuyện ví với dụ, bạn là bạn, mọi người là mọi người, k được lấy ví dụ: nếu, lỡ...

Tuanmecsedec
27-05-2014, 22:00

Bạn không cần lo lắng nữa và cũng không cần xét nghiệm tiếp.Vì ngay từ đầu bạn được tư vấn không có nguy cơ.

KhongKipNua
30-05-2014, 20:13
A híu a tún ơi, rãnh qui đầu em nó cứ nhớp nhớp và bao qui đầu nó cứ trùng trùng kiểu như nếp nhăn í, đó có phải là dấu hiệu của bệnh gì hem anh? sùi mào gà có phải bị thế hem a

Charles
30-05-2014, 20:51
A híu a tún ơi, rãnh qui đầu em nó cứ nhớp nhớp và bao qui đầu nó cứ trùng trùng kiểu như nếp nhăn í, đó có phải là dấu hiệu của bệnh gì hem anh? sùi mào gà có phải bị thế hem a

QHTD an toàn thì không nguy cơ với bệnh tình dục nào cả. Bạn bị sao thì đi khám chữa thôi.

Tuanmecsedec
30-05-2014, 21:04

Đó là bình thường không làm sao cả.

haihungqua
28-12-2015, 20:03
xn sau 3 tháng đi bạn, tâm lý biến mất ngay, nói vậy chứ sau khi xn ko bị gì lại chui vào cho coi,kaka

Charles
28-12-2015, 20:06
xn sau 3 tháng đi bạn, tâm lý biến mất ngay, nói vậy chứ sau khi xn ko bị gì lại chui vào cho coi,kaka

Người ta không có nguy cơ bạn khuyên đi XN làm chi. Bình luận vớ vẩn.