PDA

View Full Version : tự nhiên cổ em có vết xước,liệu em có bị kim tiêm đâm bị hiv k

le bin
18-05-2014, 20:13
chào anh chị,cả ngày hôm qua trời nắng nóng,em đi chơi,rồi đi học,roi đi uống trà đá voi bạn,rồi về nha nc với bạn tại nhà trọ,sáng hôm nay tỉnh dạy,tư nhiên thấy xót ở cổ do đổ mồ hôi vi troi nóng,em nhìn qua gương thấy một vết xước,một đường dại 4mm,và 1 đường 0,4mm,và 1 dương 6mm,cà 3 đường xước đều nằm song song nhau,tạo thành 1 vết xuoc rất xót, anh chị cho em hỏi,liệu có khi nào em bị ai đó dùng kim tiêm đâm vào cổ mà em ko biết ko,vì em ko nhớ rõ vì sao mà cổ em có vết xước cả,huhu,liệu có phải do ai đó dùng kim tiêm hiv chọc vào cổ em thành vết xươc ko,mà em nhìn lại thấy vết xước ko còn chảy máu,nhung do trời nóng đổ mồ hôi ra rất xót,liệu em có bị kim đâm ko,em lo quá,em phải đi xét nghiệm k

Charles
18-05-2014, 20:19
chào anh chị,cả ngày hôm qua trời nắng nóng,em đi chơi,rồi đi học,roi đi uống trà đá voi bạn,rồi về nha nc với bạn tại nhà trọ,sáng hôm nay tỉnh dạy,tư nhiên thấy xót ở cổ do đổ mồ hôi vi troi nóng,em nhìn qua gương thấy một vết xước,một đường dại 4mm,và 1 đường 0,4mm,và 1 dương 6mm,cà 3 đường xước đều nằm song song nhau,tạo thành 1 vết xuoc rất xót, anh chị cho em hỏi,liệu có khi nào em bị ai đó dùng kim tiêm đâm vào cổ mà em ko biết ko,vì em ko nhớ rõ vì sao mà cổ em có vết xước cả,huhu,liệu có phải do ai đó dùng kim tiêm hiv chọc vào cổ em thành vết xươc ko,mà em nhìn lại thấy vết xước ko còn chảy máu,nhung do trời nóng đổ mồ hôi ra rất xót,liệu em có bị kim đâm ko,em lo quá,em phải đi xét nghiệm k

em đi chơi,rồi đi học,roi đi uống trà đá voi bạn,rồi về nha nc với bạn tại nhà trọ,sáng hôm nay tỉnh dạy,tư nhiên thấy xót ở cổ do đổ mồ hôi vi troi nóng,em nhìn qua gương thấy một vết xước,một đường dại 4mm,và 1 đường 0,4mm,và 1 dương 6mm,cà 3 đường xước đều nằm song song nhau,tạo thành 1 vết xuoc rất xót, anh chị cho em hỏi,liệu có khi nào em bị ai đó dùng kim tiêm đâm vào cổ mà em ko biết ko => Câu hỏi không có gì logic cả, chỉ là suy diễn và hoang tưởng thôi. Bị kim đâm vào cổ mà không biết trừ khi bạn là người gỗ hoặc không có dây thần kinh cảm giác.

le bin
18-05-2014, 20:31
tự nhiên cổ em lại có 1 vết xước như thể bị cào ấy,em chẳng hiêu tại sao lại có nươvowsi lại hom nay em đi ra dương,đi xe máy có quẹt vào 1 nguoi,xượt qua tay nguoi đó 1 giây vì em phóng nhanh nên chạm vào nguoi đó,em chẳng hiểu vì sao có vết xước ấy,nếu em bị kim tiêm xượt qua tạo thàNH vết xước thì có nguy cơ ko ạ,hôm nay đi xe đường đổ mồ hôi thấy xót,về nhà nhìn lai thấy vết xước

le bin
18-05-2014, 20:38
vâng,em xloi anh,là do em lo quá,em sợ quá,tất cả nhưng gì em kể có nguy cơ k ạ,cần xét nghiệm ko,tư nhiên cổ em có vết xuoc mà e ko bit từ đâu ra

Nguyen Ha
18-05-2014, 20:49
vâng,em xloi anh,là do em lo quá,em sợ quá,tất cả nhưng gì em kể có nguy cơ k ạ,cần xét nghiệm ko,tư nhiên cổ em có vết xuoc mà e ko bit từ đâu ra

Vết xước là do nóng rồi gãi. Làm gì có ai đâm kim tiêm vào bạn mà bạn không biết. Mua kim tiêm về đâm thử biết ngay.
Hoang tưởng vừa thôi.

Charles
18-05-2014, 20:55
tự nhiên cổ em lại có 1 vết xước như thể bị cào ấy,em chẳng hiêu tại sao lại có nươvowsi lại hom nay em đi ra dương,đi xe máy có quẹt vào 1 nguoi,xượt qua tay nguoi đó 1 giây vì em phóng nhanh nên chạm vào nguoi đó,em chẳng hiểu vì sao có vết xước ấy,nếu em bị kim tiêm xượt qua tạo thàNH vết xước thì có nguy cơ ko ạ,hôm nay đi xe đường đổ mồ hôi thấy xót,về nhà nhìn lai thấy vết xước

Vết xước như vết cào thì do bạn gãi lúc nào không để ý, chứ làm gì có chuyện kim đâm vào cổ không biết. Tỉnh mộng đi hồn, đừng suy diễn hoang tưởng như vậy nữa.

le bin
18-05-2014, 21:00
huhu,nhung em cào thử lại ko thấy chảy máu,vết xước này như 1 vật nhọn cào rách ra lắm,nếu em bị kim tiêm xượt qua tạo thành vết xước có nguy cơ ko ạ,chẳng bit vì sao em có vet xuoc nua

Charles
18-05-2014, 21:03
huhu,nhung em cào thử lại ko thấy chảy máu,vết xước này như 1 vật nhọn cào rách ra lắm,nếu em bị kim tiêm xượt qua tạo thành vết xước có nguy cơ ko ạ,chẳng bit vì sao em có vet xuoc nua

Nếu em bị kim tiêm xượt qua tạo thành vết xước cũng không có nguy cơ. Chỉ có nguy cơ khi bạn bị kim có chứa máu tươi đâm và bơm máu vào cơ thể bạn.

Nguyen Ha
18-05-2014, 21:12

Hờ....hờ....hờ.....mua kim tiêm về đâm thử biết ngay.

songchungvoi_HIV
18-05-2014, 21:15
Bấm vào đây xem
liệu em có bị hiv ko

cứu emn,em có nguy cơ hiv k (http://diendanhiv.vn/threads/12658-cuu-emn-em-co-nguy-co-hiv-k)
Đang chạy xe sợ bị kim tiêm đâm

nghi ngờ bị kim tiêm đâm

le bin
19-05-2014, 14:17
em sợ quá,nhưng nếu kim mà xượt qua làm em xước ra,có nguy cơ ko ạ,ko bit từ đâu mà em có vếty xưỡc

songchungvoi_HIV
19-05-2014, 14:20
em sợ quá,nhưng nếu kim mà xượt qua làm em xước ra,có nguy cơ ko ạ,ko bit từ đâu mà em có vếty xưỡc
Bị cứ làm thí nghiệm đi, mua cây kim may tay về nhờ ai đó quẹt thử vào da bạn, xem nó ra sao, Chỉ có như vậy bạn mới cảm nhận được có hay k chuyện ai đó dùng kim quẹt hay đâm bạn

Buonqua
19-05-2014, 14:23
Vết xước ở đâu ra? Hỏi vậy biết đâu mà trả lời. Bó Tay.:khi579288:

le bin
19-05-2014, 14:36
em cũng ko biêt vết xước từ đâu mà có,nên em với so bi ai đó đâm kim tiêm mà ko biết,đang đi trên đường tự nhiên thấy xót 1 cái,xong về nhà kiểm tra có vết xước,em có nguy cơ k ạ

songchungvoi_HIV
19-05-2014, 14:43
em cũng ko biêt vết xước từ đâu mà có,nên em với so bi ai đó đâm kim tiêm mà ko biết,đang đi trên đường tự nhiên thấy xót 1 cái,xong về nhà kiểm tra có vết xước,em có nguy cơ k ạ
Có, mấy con Manical trong tủ kính, với xác chết mới k biết

Charles
19-05-2014, 14:43

Tốt nhất bạn mua ngay kim tiêm mới về rồi nhờ người quẹt ngang cổ một vệt để biết cảm giác và vết để lại như thế nào. Giờ bạn không biết rồi suy diễn hỏi nguy cơ có hay không thì dựa vào cái gì mà trả lời bạn ??

Nguyen Ha
19-05-2014, 15:14

Bảo rồi, mua kim tiêm về quẹt thử đi biết ngay thôi mà.
Bạn yên tâm chả ai là thủ phạm của vết xước trên cổ bạn ngoại trừ móng tay bạn. Nếu có ai đó chủ hại bạn chết họ có nhiều cách chứ quẹt cái đầy kim tiêm với 1 vết xước nhỏ thì làm gì cho mất công vì vết xước nhỏ chả nguy hại gì cả