PDA

View Full Version : tuột BCS khi quan hệ

member-f4hiv
19-05-2014, 18:18
Mình quan hệ với 1 cô gái massage, nói là GMD cũng được. Mình kích thích AD cô ấy bằng tay (cho vào trong, khá lâu) và có hôn ngực. Khi quan hệ có sử dụng BCS, lúc đầu theo tư thế truyền thống cô ấy ở dưới mình ko bị tuột bao. Khi thay đổi tư thế (cả 2 cùng đứng và mình đứng sau lưng cô ấy, đẩy DV vào vài lần (khoảng chục lần) nhưng ko rõ DV có vào trong AD cô ấy không, thì mình phát hiện BCS bị tuột. Sau đó mình không quan hệ nữa. Nhờ các bạn tư vấn. Thời gian xảy ra là tối hôm qua tầm 10h.

member-f4hiv
19-05-2014, 18:21
BCS bị tuột ra ngoài luôn các bạn ah. Bị tuột xong mình không q.hệ nữa.

songchungvoi_HIV
19-05-2014, 18:40
Mình quan hệ với 1 cô gái massage, nói là GMD cũng được. Mình kích thích AD cô ấy bằng tay (cho vào trong, khá lâu) và có hôn ngực. Khi quan hệ có sử dụng BCS, lúc đầu theo tư thế truyền thống cô ấy ở dưới mình ko bị tuột bao. Khi thay đổi tư thế (cả 2 cùng đứng và mình đứng sau lưng cô ấy, đẩy DV vào vài lần (khoảng chục lần) nhưng ko rõ DV có vào trong AD cô ấy không, thì mình phát hiện BCS bị tuột. Sau đó mình không quan hệ nữa. Nhờ các bạn tư vấn. Thời gian xảy ra là tối hôm qua tầm 10h.
Bạn đã có chủ đề ở đây và đã chia sẻ rùi:
Chủ đề: Nhờ các chuyên gia của diễn đàn và các thành viên tư vấn gấp. (http://diendanhiv.vn/threads/12647-Nho-cac-chuyen-gia-cua-dien-dan-va-cac-thanh-vien-tu-van-gap)

member-f4hiv
19-05-2014, 18:46
@songchungvoi_HIV : đấy là trường hợp ngày 12. Còn trường hợp này ngày 18. Là bạn mình nhờ hỏi nên mình viết theo nick này. Nhờ ace tư vấn.
P/s: Thú thực khi biết các kiến thức từ diễn dàn cũng hiểu biết hơn trước rất nhiều.

songchungvoi_HIV
19-05-2014, 19:02
Mình kích thích AD cô ấy bằng tay (cho vào trong, khá lâu) và có hôn ngực => No risk to HIV vì k có đường cho HIV xâm nhập
Khi quan hệ có sử dụng BCS, lúc đầu theo tư thế truyền thống cô ấy ở dưới mình ko bị tuột bao. Khi thay đổi tư thế (cả 2 cùng đứng và mình đứng sau lưng cô ấy, đẩy DV vào vài lần (khoảng chục lần) nhưng ko rõ DV có vào trong AD cô ấy không, thì mình phát hiện BCS bị tuột => nhưng ko rõ DV có vào trong AD cô ấy không => Cái này mới là lạ àh, DV có vào hay k vào mà k biết là sao trời, Nói kiểu hàng 2 vậy sao tư vấn trời, phát hiện BCS bị tuột => Thế phát hiện BCS tuột vậy BCS nó nằm ở đâu??? BCS tuột hoàn toàn hay tuột như thế nào???

Tuanmecsedec
19-05-2014, 21:25

BCS bị tuột ra ngoài luôn các bạn ah. Bị tuột xong mình không q.hệ nữa.

Nếu bạn phát hiện bao cao su bị tuột mà không biết tuột khi nào là có nguy cơ.Còn nếu bạn biết bị tuột bao cao su mà ngưng không quan hệ nữa thì không sao.

member-f4hiv
20-05-2014, 06:17
Mình nghĩ nó bị tuột khi thay đổi sang tư thế đứng. Vì khi thay đổi tư thế, do mình cao hơn cô đấy (1,7m và 1,5m) nên khó cho DV vào hơn, có thể chỉ đẩy vào giữa 2 đùi hoặc khe mông cô ấy nên mới bị tuột rời ra luôn. Mình lo sợ khi bị tuột rời ra theo đà mình vẫn nhịp thêm vài lần nữa vào trong thì nguy cơ có cao ko ?

Charles
20-05-2014, 07:23
Mình nghĩ nó bị tuột khi thay đổi sang tư thế đứng. Vì khi thay đổi tư thế, do mình cao hơn cô đấy (1,7m và 1,5m) nên khó cho DV vào hơn, có thể chỉ đẩy vào giữa 2 đùi hoặc khe mông cô ấy nên mới bị tuột rời ra luôn. Mình lo sợ khi bị tuột rời ra theo đà mình vẫn nhịp thêm vài lần nữa vào trong thì nguy cơ có cao ko ?

Mình nghĩ nó bị tuột khi thay đổi sang tư thế đứng. Vì khi thay đổi tư thế, do mình cao hơn cô đấy (1,7m và 1,5m) nên khó cho DV vào hơn, có thể chỉ đẩy vào giữa 2 đùi hoặc khe mông cô ấy nên mới bị tuột rời ra luôn => Như bạn nói vì chênh lệch chiều cao nên sợ khó cho DV vào trong AD, và có thể chỉ đẩy ở khe mông; nếu quan hệ kiểu như vậy mà không cho DV vào AD được bạn sẽ cảm nhận khác hẳn ngay, và như vậy nếu bị tuột bao thì bao sẽ rơi xuống ngay chỗ bạn đứng, và không cho vào AD được thì coi đó chỉ là hành vi cạ bên ngoài, dù không có BCS cũng không sao. Bạn cần xác định lại tình huống này cho chính xác, vì nếu quan hệ bên trong AD mà tuột bao vẫn nhịp thêm vài lần (khoảng 4-5 lần) thôi là cũng có nguy cơ rồi.

songchungvoi_HIV
20-05-2014, 08:42
Bạn sài DV giả hay DV thật mà DV trong AD với DV ngoài AD mà k biết??????

member-f4hiv
20-05-2014, 09:04
Tất nhiên là đồ thật chứ, bạn songchungvoi_HIV khéo đùa. Lúc đó đang hưng phấn nên mình ko nhớ được chính xác. Chỉ nhớ là khi cảm thấy bị tuột bao thì mình dùng tay kiểm tra thì phát hiện ra, lúc đó bao chưa bị rơi xuống đất.

member-f4hiv
20-05-2014, 09:07
Bao rời ra khỏi đầu DV rồi.

Charles
20-05-2014, 09:07
Tất nhiên là đồ thật chứ, bạn songchungvoi_HIV khéo đùa. Lúc đó đang hưng phấn nên mình ko nhớ được chính xác. Chỉ nhớ là khi cảm thấy bị tuột bao thì mình dùng tay kiểm tra thì phát hiện ra, lúc đó bao chưa bị rơi xuống đất.

Nếu đúng như bạn kiểm tra bao chưa rơi xuống đất chứng tỏ bao chưa tuột hẳn, vì nếu bao tuột qua đầu khấc DV sẽ rơi ra ngoài ngay, như vậy bạn không có nguy cơ.

Charles
20-05-2014, 09:09
Bao rời ra khỏi đầu DV rồi.

Ôi trời, bạn xác định không chính xác gì cả, bao rời khỏi đầu DV sao lại không rơi xuống đất?? Bạn nói lại cho chính xác xem nào: Tuột như nào, khi phát hiện thì trong tình trạng nào??

member-f4hiv
20-05-2014, 09:48
Khi đổi sang tư thế đứng, mình có nhấp vài lần nhưng cảm thấy bao bị tuột nên dùng tay kiểm tra khi cầm vào bao thấy bao bị tuột rồi. Có thể khi bao bị tuột nhưng vẫn bị giữ lại do Dv mình tỳ vào phía sau của cô ấy.

member-f4hiv
20-05-2014, 09:51
Còn theo ý bạn songchung bảo vào hay ko mà ko biết thì mình giải thích ở trên rồi là do hưng phấn nên ko nhớ đc chính xác lắm (mình chỉ mong là lúc đấy mình đẩy vào giữa 2 đùi cô ấy thôi ).

Charles
20-05-2014, 09:53
Khi đổi sang tư thế đứng, mình có nhấp vài lần nhưng cảm thấy bao bị tuột nên dùng tay kiểm tra khi cầm vào bao thấy bao bị tuột rồi. Có thể khi bao bị tuột nhưng vẫn bị giữ lại do Dv mình tỳ vào phía sau của cô ấy.

Bạn cảm thấy bao bị tuột và còn cầm bao kiểm tra, nếu đúng bao tuột thì cũng tuột lúc rút DV ra, vì nếu tuột khi quan hệ thì bao sẽ ở sâu trong AD, như vậy bạn không có nguy cơ với HIV trong tình huống này.

member-f4hiv
20-05-2014, 09:53
Biết là lây nhiễm H ko có triệu chứng ngay, mình muốn xác định xem hành vi của mình có nguy cơ ko để biết và điều trị thuốc chống phơi nhiễm.

Nguyen Ha
20-05-2014, 10:00

Có thể khi bao bị tuột nhưng vẫn bị giữ lại do Dv mình tỳ vào phía sau của cô ấy. Nghĩa là bao chưa tụt hẳn.

member-f4hiv
20-05-2014, 10:01
Mình lo lắng trường hợp bao bị tuột nhưng do tư thế quan hệ (mình đứng phía sau lưng cô gái) nên bao vẫn đc giữ lại ở giữa cơ thể mình và cô ấy. Mình không biết và vẫn tiếp tục nhịp thêm một vài lần mới phát hiện ra va kiểm tra.
P/s: lo lắng và stress lắm các bạn à. Ko làm đc vc gì khác.

songchungvoi_HIV
20-05-2014, 10:04
Đó là songchung nói thật, k có đùa, nếu đồ giả mới k biết nó nằm trong hay nằm ngoài, lý do AD nó có nhiệt độ nhất định của nó, bạn nói bạn k biết nó nằm ở đâu thì chỉ có đồ giả mới k biết, và AD nó có độ ôm cọ sát nhất định chứ AD k phải là cái giếng to rộng so với DV của bạn mà bạn nói là k biết thì còn gì để nói

Nguyen Ha
20-05-2014, 10:04
Mình lo lắng trường hợp bao bị tuột nhưng do tư thế quan hệ (mình đứng phía sau lưng cô gái) nên bao vẫn đc giữ lại ở giữa cơ thể mình và cô ấy. Mình không biết và vẫn tiếp tục nhịp thêm một vài lần mới phát hiện ra va kiểm tra.

Như vậy là BCS chưa tuột hẳn đúng không?

Charles
20-05-2014, 10:08

Dù là bạn đứng phía sau, nhưng nếu lúc đang quan hệ mà tuột bao thì bao sẽ nằm trong AD, còn như bạn tả là tuột lúc rút DV ra, có vậy bạn mới cầm và kiểm tra BCS được.

member-f4hiv
20-05-2014, 10:18
Cám ơn các bạn. Mình rối quá. Để mình cố gắng nhớ lại các chi tiết đã.

member-f4hiv
20-05-2014, 16:12
Chào các bạn. Mình cố gắng nhớ lại nhưng ko thể chính xác được. Có lẽ khi đổi tư thế mình cố đẩy vào nhưng ko được, DV bị cạ giữa 2 đùi và tuột bao. Mình hy vọng vậy. Với Tr hợp của mình có nên cẩn thận uống thuốc phơi nhiễm ko vậy các bạn ơi.

member-f4hiv
20-05-2014, 16:15
Mình còn tầm 30h từ thời điểm này.

songchungvoi_HIV
20-05-2014, 16:30
Chào các bạn. Mình cố gắng nhớ lại nhưng ko thể chính xác được. Có lẽ khi đổi tư thế mình cố đẩy vào nhưng ko được, DV bị cạ giữa 2 đùi và tuột bao. Mình hy vọng vậy. Với Tr hợp của mình có nên cẩn thận uống thuốc phơi nhiễm ko vậy các bạn ơi.
Hành vi của bạn bạn k xác định được chỉ biết suy diễn thui, Bạn nói chuyện như người cõi trên áh

songchungvoi_HIV
20-05-2014, 16:35
Mình còn tầm 30h từ thời điểm này.
Vui lòng đọc lại cho kỷ từng chữ một tại đây:
Mình kích thích AD cô ấy bằng tay (cho vào trong, khá lâu) và có hôn ngực => No risk to HIV vì k có đường cho HIV xâm nhập
Khi quan hệ có sử dụng BCS, lúc đầu theo tư thế truyền thống cô ấy ở dưới mình ko bị tuột bao. Khi thay đổi tư thế (cả 2 cùng đứng và mình đứng sau lưng cô ấy, đẩy DV vào vài lần (khoảng chục lần) nhưng ko rõ DV có vào trong AD cô ấy không, thì mình phát hiện BCS bị tuột => nhưng ko rõ DV có vào trong AD cô ấy không => Cái này mới là lạ àh, DV có vào hay k vào mà k biết là sao trời, Nói kiểu hàng 2 vậy sao tư vấn trời, phát hiện BCS bị tuột => Thế phát hiện BCS tuột vậy BCS nó nằm ở đâu??? BCS tuột hoàn toàn hay tuột như thế nào???

member-f4hiv
20-05-2014, 16:36
Vì mình ko xác định đc chính xác nên mình cố gắng miêu tả tình huống xảy ra để nhờ các bạn phân tích và cho lời khuyên. Rất cảm ơn các bạn trong ban lãnh đạo forums đã tận tình chia sẻ.

songchungvoi_HIV
20-05-2014, 16:39
Vì mình ko xác định đc chính xác nên mình cố gắng miêu tả tình huống xảy ra để nhờ các bạn phân tích và cho lời khuyên. Rất cảm ơn các bạn trong ban lãnh đạo forums đã tận tình chia sẻ.
phát hiện BCS bị tuột => Thế phát hiện BCS tuột vậy BCS nó nằm ở đâu???

member-f4hiv
20-05-2014, 16:47
khi mình phát hiện BCS bị tuột thì nó chưa rơi xuống đất, mình vẫn cầm được trên tay khi BCS rời ra khỏi DV bạn à.

songchungvoi_HIV
20-05-2014, 16:51
khi mình phát hiện BCS bị tuột thì nó chưa rơi xuống đất, mình vẫn cầm được trên tay khi BCS rời ra khỏi DV bạn à.
Như vậy là k có nguy cơ, Nếu tuột BCS có nguy cơ khi và chỉ khi k hề thấy BCS ở đâu hết mà phải nhờ GMD dùng tay lấy BCS từ AD ra mới có nguy cơ nếu k xáv định rõ thời gian tuột trong trường hợpp này, Còn bạn do DV hơi lỏng QHTD theo kiểu dog thì khi bạn rút DV ra dĩ nhiên BCS bị kẹp lại là chuyện hiễn nhiên =? No risk to HIV

member-f4hiv
20-05-2014, 16:53
Mình xin nêu lại là khi thay đổi tư thế Dv mình vẫn nằm trong BCS, khi chuyển sang tư thế đứng, mình bắt đầu nhấp khoảng chục lần thì phát hiện ra BCS bị tuột, khi nhấp mình khôg chắc chắn là BCS có bị tuột ngay hay không. nhưng mình nghĩ là khi nhấp vì cố ấy có ít dịch bôi trơn nên BCS bị tuột ra và mắc lại giữa phần dưới của cô gái và DV của mình, lúc đó mình chưa biết ngay nên vẫn nhịp thêm 1 số lần mới phát hiện ra và đưa tay xuống kiểm tra và cầm được BCS khi đó đã tuột ra rồi.

songchungvoi_HIV
20-05-2014, 16:54
Mình xin nêu lại là khi thay đổi tư thế Dv mình vẫn nằm trong BCS, khi chuyển sang tư thế đứng, mình bắt đầu nhấp khoảng chục lần thì phát hiện ra BCS bị tuột, khi nhấp mình khôg chắc chắn là BCS có bị tuột ngay hay không. nhưng mình nghĩ là khi nhấp vì cố ấy có ít dịch bôi trơn nên BCS bị tuột ra và mắc lại giữa phần dưới của cô gái và DV của mình, lúc đó mình chưa biết ngay nên vẫn nhịp thêm 1 số lần mới phát hiện ra và đưa tay xuống kiểm tra và cầm được BCS khi đó đã tuột ra rồi.
Bạn làm ơn bình tỉnh và đọc lại có được k vậy, sao bạn cứ phải theo quan điểm của bạn mà bạn k chịu đọc cái của người khác phân tích?????

member-f4hiv
20-05-2014, 17:03
Cảm ơn bạn songchungvoi_HIV, do mình lo lắng quá, bạn thông cảm cho mình. với tình huống của mình ko rõ ràng như vậy thì để cẩn thận mình có nên uống thuốc chống phơi nhiễm không (về góc độ kinh tế mình cố gắng sắp xếp được, nhưng phần độc tính của thuốc mình ko biết nên nhờ các bạn chia sẻ qua inbox)

songchungvoi_HIV
20-05-2014, 17:10
Cảm ơn bạn songchungvoi_HIV, do mình lo lắng quá, bạn thông cảm cho mình. với tình huống của mình ko rõ ràng như vậy thì để cẩn thận mình có nên uống thuốc chống phơi nhiễm không (về góc độ kinh tế mình cố gắng sắp xếp được, nhưng phần độc tính của thuốc mình ko biết nên nhờ các bạn chia sẻ qua inbox)
Bình tỉnh và đọc lại
Như vậy là k có nguy cơ, Nếu tuột BCS có nguy cơ khi và chỉ khi k hề thấy BCS ở đâu hết mà phải nhờ GMD dùng tay lấy BCS từ AD ra mới có nguy cơ nếu k xáv định rõ thời gian tuột trong trường hợpp này, Còn bạn do DV hơi lỏng QHTD theo kiểu dog thì khi bạn rút DV ra dĩ nhiên BCS bị kẹp lại là chuyện hiễn nhiên =? No risk to HIV

member-f4hiv
20-05-2014, 17:36
Mình hy vọng là như vậy. Cám ơn bạn lần nữa.

songchungvoi_HIV
20-05-2014, 17:40
Mình hy vọng là như vậy. Cám ơn bạn lần nữa.
100% bạn tuột BCS ngoài AD do DV lõng khi rút DV ra, nếu tuột BCS trong AD thì xin thưa với bạn k có chuyện bạn nhìn thấy cái Bao cáo Sù để cho bạn lụm đâu, Mà phải là GMD moi ra dùm

Nguyen Ha
20-05-2014, 17:40

Như vậy thì không có nguy cơ với HIV không cần dùng thuốc.

member-f4hiv
20-05-2014, 17:43
Nhiều khả năng lúc mình đẩy Dv vào nhưng do tư thế đấy khó vào hơn nên Dv bị trượt ra giữa 2 đùi cô gái, ở đùi do ko có chất dịch bôi trơn và bao bị lộn tuột gần rời ra, khi mình dùng tay để chỉnh dv thì bao rời ra và mình phát hiện. Mình có dùng tay để lắp bao lại để qhe tiếp nhưng do tâm lý nên ko thoải mái và chỉ nhấp vài lần nữa rồi thôu ko qhe dù chưa xuất đc.

member-f4hiv
20-05-2014, 17:45
Với những gì đc tư vấn mình hiểu là Dv vào Ad mà ko đc bcs che chắn đầu dv thì là có nguy cơ. Còn ko thì ko có nguy cơ. ( nhất là lỗ niệu đạo )

songchungvoi_HIV
20-05-2014, 17:49
Với những gì đc tư vấn mình hiểu là Dv vào Ad mà ko đc bcs che chắn đầu dv thì là có nguy cơ. Còn ko thì ko có nguy cơ. ( nhất là lỗ niệu đạo )
Trời, hết thuốc chữa

member-f4hiv
20-05-2014, 18:01
Trời, hết thuốc chữa

Ý mình hiểu là khi quan hệ dv vào ad mà đc bcs che chắn đầu khấc thì ko có nguy cơ, ko có bcs là có nguy cơ.

member-f4hiv
20-05-2014, 18:03
#40 viết nhầm.

songchungvoi_HIV
20-05-2014, 18:04
Ý mình hiểu là khi quan hệ dv vào ad mà đc bcs che chắn đầu khấc thì ko có nguy cơ, ko có bcs là có nguy cơ.
Vậy túm lại chia sẻ như vậy thông chưa??? hay vẫn mơ hồ???

Charles
20-05-2014, 18:20
Qua những gì bạn diễn giải cho thấy bạn bị tuột bao lúc rút DV ra, hoặc tuột bao do cạ DV giữa 2 đùi cô gái (do đứng phía sau, lại có sự chênh lệch về chiều cao) nên DV bạn không nằm ở tư thế thoải mái mới dễ dẫn đến tuột bao, nhưng tuột trong tình huống bạn kể thì không có nguy cơ với HIV.

member-f4hiv
20-05-2014, 18:40
Cám ơn các bạn. Cũng bớt lo rồi.

member-f4hiv
21-05-2014, 11:39
Qua những gì bạn diễn giải cho thấy bạn bị tuột bao lúc rút DV ra, hoặc tuột bao do cạ DV giữa 2 đùi cô gái (do đứng phía sau, lại có sự chênh lệch về chiều cao) nên DV bạn không nằm ở tư thế thoải mái mới dễ dẫn đến tuột bao, nhưng tuột trong tình huống bạn kể thì không có nguy cơ với HIV.

Bạn cho mình hỏi thêm: trong trường hợp bị tuột bao mình đẩy dv vào và đầu dv cọ xát với mép ngoài ad có dính dịch ad thì có sao không?

Charles
21-05-2014, 14:32
Bạn cho mình hỏi thêm: trong trường hợp bị tuột bao mình đẩy dv vào và đầu dv cọ xát với mép ngoài ad có dính dịch ad thì có sao không?

DV không có bao cọ bên ngoài AD không sao, chỉ khi xâm nhập bên trong AD mới đáng lo.

member-f4hiv
21-05-2014, 16:34
Mong là trường hợp của mình như giải thích của các bạn, nhưng vẫn có gì đó lo lắng, mình dự định đi xét nghiệm khi đủ ngày đủ tháng.

quyettamlamlaicuocdoi
21-05-2014, 16:42
bình tĩnh,không phải cô giá massage nào cũng bị HIV hết,vả lại bạn có dùng bao, nên khả năng an toàn rất cao, hãy giữ vững niềm tin va chờ thời gian xn để giải tỏa stress,tuyệt đối không được tạo nguy cơ mới, chúc bạn âm tính

songchungvoi_HIV
21-05-2014, 16:43
Mong là trường hợp của mình như giải thích của các bạn, nhưng vẫn có gì đó lo lắng, mình dự định đi xét nghiệm khi đủ ngày đủ tháng.
Bạn nên nhớ, BQT chỉ giúp phân tích vấn đề cho bạn, Vấn đề là ở bạn, Hành vi của bạn bạn phải tự chịu trách nhiệm, vì bạn là người tác chiến

member-f4hiv
21-05-2014, 20:41
Cảm ơn các bạn đã tư vấn. Về hành vi của mình, mình phải chịu trách nhiệm là đương nhiên rồi. Mình ko có ý khác. Cám ơn ban quản trị lần nữa.

Tuanmecsedec
21-05-2014, 22:13
Nhiều khả năng lúc mình đẩy Dv vào nhưng do tư thế đấy khó vào hơn nên Dv bị trượt ra giữa 2 đùi cô gái, ở đùi do ko có chất dịch bôi trơn và bao bị lộn tuột gần rời ra, khi mình dùng tay để chỉnh dv thì bao rời ra và mình phát hiện. Mình có dùng tay để lắp bao lại để qhe tiếp nhưng do tâm lý nên ko thoải mái và chỉ nhấp vài lần nữa rồi thôu ko qhe dù chưa xuất đc.

Cám ơn các bạn. Cũng bớt lo rồi.

Cảm ơn các bạn đã tư vấn. Về hành vi của mình, mình phải chịu trách nhiệm là đương nhiên rồi. Mình ko có ý khác. Cám ơn ban quản trị lần nữa.

Theo những gì bạn kể cho thấy bạn không có nguy cơ.

member-f4hiv
17-06-2014, 16:36
Mình đã thực hiện xét nghiệm máu ngày 16/06/2014 (ngày có hành vi nguy cơ là 18/05/2014)
-XN Viêm gan B: Kỹ thuật xét nghiệm Determine HBsAg: Âm tính
-XN Giang mai: Kỹ thuật xét nghiệm Syphillis Test: Âm tính
-XN HIV: Kỹ thuật xét nghiệm Murex HIV Ag/Ab Combination: Âm tính
Các anh chỗ XN 21 Trung Liệt bảo kết quả này an toàn. Mình cũng không hỏi được rõ hơn. Nhờ các bạn giải thích rõ hơn. Mình không up đc ảnh lên diễn đàn ( bị khống chế 74kb nên khi resize lại ảnh xem không rõ)

songchungvoi_HIV
17-06-2014, 16:39
Mình đã thực hiện xét nghiệm máu ngày 16/06/2014 (ngày có hành vi nguy cơ là 18/05/2014)
Các anh chỗ XN 21 Trung Liệt bảo kết quả này an toàn. Mình cũng không hỏi được rõ hơn. Nhờ các bạn giải thích rõ hơn. Mình không up đc ảnh lên diễn đàn ( bị khống chế 74kb nên khi resize lại ảnh xem không rõ)
Bạn được chia sẻ k có nguy cơ. Các XN
Đã chứng minh những gì BQT chia sẻ là đúng

member-f4hiv
17-06-2014, 16:49
Mình được chia sẻ không có nguy cơ với H nhưng vẫn có nguy cơ với GM và Vgan B mà bạn @songchungvoi_HIV ơi. Thực sự ở góc độ chia sẻ của các bạn trong BQT mình không phải không tin, điều các bạn chia sẻ làm cho mình an tâm và bình tĩnh hơn rất nhiều khi đã thực hiện hành vi và giúp mình bình tĩnh hơn, tránh xảy ra các suy nghĩ và hành động tiêu cực. Tuy nhiên ở góc độ tinh thần với cá nhân mình và trong trường hợp mình nhớ không chính xác 100% sự việc xảy ra mình vẫn lo lắng, thực hiện xét nghiệm giúp mình biết được chính xác và an tâm hơn nhiều. Một lần nữa chân thành cám ơn Ban quản trị.

songchungvoi_HIV
17-06-2014, 16:51
Mình được chia sẻ không có nguy cơ với H nhưng vẫn có nguy cơ với GM và Vgan B mà bạn @songchungvoi_HIV ơi. Thực sự ở góc độ chia sẻ của các bạn trong BQT mình không phải không tin, điều các bạn chia sẻ làm cho mình an tâm và bình tĩnh hơn rất nhiều khi đã thực hiện hành vi và giúp mình bình tĩnh hơn, tránh xảy ra các suy nghĩ và hành động tiêu cực. Tuy nhiên ở góc độ tinh thần với cá nhân mình và trong trường hợp mình nhớ không chính xác 100% sự việc xảy ra mình vẫn lo lắng, thực hiện xét nghiệm giúp mình biết được chính xác và an tâm hơn nhiều. Một lần nữa chân thành cám ơn Ban quản trị.
Bạn nghĩ sau vậy, Đã k có nguy cơ với HIV thì lấy đâu ra Gan B và Giang Mai.

member-f4hiv
17-06-2014, 17:08
Bạn nghĩ sau vậy, Đã k có nguy cơ với HIV thì lấy đâu ra Gan B và Giang Mai.

Do có Hành vi Os trước đấy nên mình làm Xn luôn.

songchungvoi_HIV
17-06-2014, 17:11
Do có Hành vi Os trước đấy nên mình làm Xn luôn.
Vậy thì AT Giang Mai và Gan B rùi đó còn gì nữa. Chỉ cần sau 4 tuần có hành vi OS XN là chính xác rùi

Tuanmecsedec
17-06-2014, 19:10

Bạn hoàn toàn yên tâm.Vì ngay từ đầu bạn đã được tư vấn không có nguy cơ.