PDA

View Full Version : Trường hợp của em QHTD với GMD có BCS có nguy cơ không ạ ?

nsn
20-05-2014, 08:17
Tối qua em có qhe với gmd và có đeo bao. Cô ấy nằm trên, e nằm dưới, sau khoảng nửa phút thì em ra. Lúc rút dv ra thì tinh trùng của em trào xuống dưới gốc dv và phát hiện ra gốc dv dính dịch âm đạo của gmd, chắc do cô ấy nằm trên ( bcs cách gốc dv khoảng 1cm và ko trùm lên gốc dv). Sau đó em đi rửa xà phòng ngay. Vậy em có nguy cơ không ạ ? Và có phải dùng thuốc phơi nhiễm ko ạ ?

songchungvoi_HIV
20-05-2014, 08:29
Tối qua em có qhe với gmd và có đeo bao. Cô ấy nằm trên, e nằm dưới, sau khoảng nửa phút thì em ra. Lúc rút dv ra thì tinh trùng của em trào xuống dưới gốc dv và phát hiện ra gốc dv dính dịch âm đạo của gmd, chắc do cô ấy nằm trên. Sau đó em đi rửa xà phòng ngay. Vậy em có nguy cơ không ạ ? Và có phải dùng thuốc phơi nhiễm ko ạ ?
No risk to HIV, quan trọng là lúc tác chiến BCS vẫn nguyên vẹn, che kính cái đầu thèng bé

nsn
20-05-2014, 09:06
No risk to HIV, quan trọng là lúc tác chiến BCS vẫn nguyên vẹn, che kính cái đầu thèng bé
Cám ơn anh, nhưng bcs ko che hết đến gốc dv (em thấy bcs còn cách gốc dv khoảng 1cm) và lúc qhe có dịch âm đạo chảy xuống thì có nguy cơ không anh ?

Charles
20-05-2014, 09:11
Cám ơn anh, nhưng bcs ko che hết đến gốc dv (em thấy bcs còn cách gốc dv khoảng 1cm) và lúc qhe có dịch âm đạo chảy xuống thì có nguy cơ không anh ?

Bạn yên tâm, chỉ cần bao vẫn che phủ đầu khấc DV là bạn vẫn an toàn.

songchungvoi_HIV
20-05-2014, 09:13
Quan trọng là cái đầu chứ k phải góc DV

Tuanmecsedec
20-05-2014, 10:04
Tối qua em có qhe với gmd và có đeo bao. Cô ấy nằm trên, e nằm dưới, sau khoảng nửa phút thì em ra. Lúc rút dv ra thì tinh trùng của em trào xuống dưới gốc dv và phát hiện ra gốc dv dính dịch âm đạo của gmd, chắc do cô ấy nằm trên ( bcs cách gốc dv khoảng 1cm và ko trùm lên gốc dv). Sau đó em đi rửa xà phòng ngay. Vậy em có nguy cơ không ạ ? Và có phải dùng thuốc phơi nhiễm ko ạ ?

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

nsn
20-05-2014, 15:21
Cám ơn các anh đã nhiệt tình tư vấn ạ

Nguyen Ha
20-05-2014, 15:25

Quan trọng là đầu khấc DV được bảo vệ.