PDA

View Full Version : giúp em voi

congtubot
21-05-2014, 15:37
anh chị ơi, cách đây 3 tuần e có qh vs GMD có sd bcs và hôm nay em cóa làm cái xn test nhanh thì at, vậy e có thể an tâm dc chưa ạ hic

Charles
21-05-2014, 15:39
anh chị ơi, cách đây 3 tuần e có qh vs GMD có sd bcs và hôm nay em cóa làm cái xn test nhanh thì at, vậy e có thể an tâm dc chưa ạ hic

e có qh vs GMD có sd bcs => Có sử dụng BCS thì làm gì có nguy cơ mà XN chả ÂT.

Buonqua
21-05-2014, 15:39
QH có BCS là qh tình dục an toàn, nên không nguy cơ.
Test nhanh xn sau 3 tuần chưa chính xác.

Nguyen Ha
21-05-2014, 15:42

Quan hệ tình dục có dùng BCS là tình dục an toàn.

congtubot
21-05-2014, 15:42
vâng e biết là chưa chính xác nhưng mà cũng có thể nói tạm yên tâm chưa vậy anh chị (nếu như có nguy cơ)

Nguyen Ha
21-05-2014, 15:44
vâng e biết là chưa chính xác nhưng mà cũng có thể nói tạm yên tâm chưa vậy anh chị (nếu như có nguy cơ)

Test nhanh sau nguy cơ 3 tuần chưa chính xác.

Charles
21-05-2014, 15:46

Test nhanh 3 tuần chưa chính xác. Test nhanh có giá trị từ 6 tuần trở đi. Như bạn là QHTD an toàn, nên không cần XN.

congtubot
21-05-2014, 15:51
vậy là e có thể qh vs vợ e ko cần bcs dc rồi đúng ko ạ

Nguyen Ha
21-05-2014, 15:55

Bạn quan hệ tình dục có dùng bao cao su và BCS ko rách ko tuột là tình dục an toàn không có nguy cơ, không cần xét nghiệm, quan hệ với vợ bình thường.

songchungvoi_HIV
21-05-2014, 16:14
QHTD có BCS k rách k tuột trong quá trình tác chiến No Risk To HIV

quyettamlamlaicuocdoi
21-05-2014, 16:46
quan hệ có dùng bao cao su mà bao cao su không rách không tuột là an toan,tránh xa các cô gái mại dâm để khỏi stress, vả lại bạn có vợ rồi thì có nhu cầu thì giải quyết với vợ, đừng ra bênh ngoài,nguy hiểm lắm

Tuanmecsedec
21-05-2014, 22:07

Những gì bạn kể không có nguy cơ.Vì vậy bạn xét nghiệm chỉ giải tỏa tâm lý và xét nghiệm thời gian nào cũng âm tính.