PDA

View Full Version : Xin BQT tư vấn dùm hành vi kích dục = tay sợ nhiễm HIV

tu van
23-05-2014, 14:30
Kích dục bằng tay là tình dục an toàn, không có nguy cơ với HIV và STDs nhé.
nhưng sao 4 ngày từ khi có nguy cơ tay em mọc nhọt nhiều mà , nó k nhiều chi chít mà mỗi trỗ mối đám anh a, no ngứa lắm 3 ngày nay mà vẫn chưa khỏi, có khi nào họ cắm vào tay em bị lây k anh ạ ,em phải đi xét nghiệm k ạ

tu van
23-05-2014, 14:32
em lo lắm anh ạ , có trường hợp nào kích dục bằng tay bị nhiễm chưa anh , em định 21 ngày làm combo được k a

Charles
23-05-2014, 14:34
nhưng sao 4 ngày từ khi có nguy cơ tay em mọc nhọt nhiều mà , nó k nhiều chi chít mà mỗi trỗ mối đám anh a, no ngứa lắm 3 ngày nay mà vẫn chưa khỏi, có khi nào họ cắm vào tay em bị lây k anh ạ ,em phải đi xét nghiệm k ạ

Bạn cần thắc mắc thì mở chủ đề riêng, không thắc mắc trong topic người khác.

tu van
23-05-2014, 14:40
nhưng anh ơi em k bít mở chủ đề riêng anh ạ , anh thông cần em hỏi cũng k nhiều đâu , em chỉ hỏi trường hợp của em như vậy có in tấm k ạ , cần phải xét nghiệm k ạ , em dịnh 21 ngày kể từ nguy cơ đi xét nghiệm combo

tu van
23-05-2014, 14:44
sao anh k trả lời cho em vậy à

Charles
23-05-2014, 14:46
nhưng anh ơi em k bít mở chủ đề riêng anh ạ , anh thông cần em hỏi cũng k nhiều đâu , em chỉ hỏi trường hợp của em như vậy có in tấm k ạ , cần phải xét nghiệm k ạ , em dịnh 21 ngày kể từ nguy cơ đi xét nghiệm combo

Bạn bấm vào đây xem hướng dẫn cách mở chủ đề: Xin BQT hướng dẫn cách Psot bài (http://diendanhiv.vn/threads/10015-Xin-BQT-huong-dan-cach-Psot-bai)

songchungvoi_HIV
23-05-2014, 15:43
hành vi kích dục = tay là hành vi an toàn, Lý do:
1 mượn tay người khác = tự mình thủ dâm = k có đường cho HIV xâm nhập.
2. Bạn nói nếu lỡ tay họ chảy máu: Theo bạn: bạn đặc mình vào hành vi cô gái đó, tay bạn chảy máu bạn kích dục cho khác như vậy chẳng khác nào bạn tự tạo ra nguy cơ cho chính bạn, bạn thấy có phi lý k?? Khi tay chảy máu đau thì làm sao kích dục cho khác. nếu kích dục người trước xong thì phải rửa tay, k ai điên đến độ dùng tay dơ cầm nắm các vật dùng cho mình rùi sao đ1o làm cho người thứ 2, nếu là bạn bạn xử trí tình huống này ra sao???