PDA

View Full Version : Quan hệ tình dục dùng 2 BCS

SOAIDSS
24-05-2014, 14:13
Mấy anh ơi cho em hỏi ,hôm qua em có qhtd với gmd nhưng em co uống bia và hơi say ,em quan hệ dùng 2 bcs nhưng quan hệ được 10s thì xuất tinh.Mấy anh cho em hỏi lúc quan hệ xong gmd có vứt bao vào thùng rác ,em có kiểm tra là đổ nước vào thì thấy bao ko rách ,ko thủng.Có 2 TH nhờ mấy anh tư vấn dùm em.
TH1 :GMD có bôi loại em gì ấy vào dương vật em và em thấy mát mát ,vậy cho hỏi kem này co gây ra thủng bao liti mà mắt thường ko thấy không.
TH2:Còn vấn đề bao tuột ,lúc quan hệ xong em rút dương vật ra thì thấy mang máng là còn bao (vì em hơi say ) gmd có nói 2 bao lận nè,và em còn nhớ rất rõ điều này khi xuất tinh xong gmd không biết và có hỏi là sao xuất lẹ thế,hôm nay em co hỏi lại gmd cô ấy nói bao không bị gì hết.Vậy 2TH này co nguy cơ với hiv ko , em có cần dùng pep ko và xn ko.

Charles
24-05-2014, 14:16
Mấy anh ơi cho em hỏi ,hôm qua em có qhtd với gmd nhưng em co uống bia và hơi say ,em quan hệ dùng 2 bcs nhưng quan hệ được 10s thì xuất tinh.Mấy anh cho em hỏi lúc quan hệ xong gmd có vứt bao vào thùng rác ,em có kiểm tra là đổ nước vào thì thấy bao ko rách ,ko thủng.Có 2 TH nhờ mấy anh tư vấn dùm em.
TH1 :GMD có bôi loại em gì ấy vào dương vật em và em thấy mát mát ,vậy cho hỏi kem này co gây ra thủng bao liti mà mắt thường ko thấy không.
TH2:Còn vấn đề bao tuột ,lúc quan hệ xong em rút dương vật ra thì thấy mang máng là còn bao (vì em hơi say ) gmd có nói 2 bao lận nè,và em còn nhớ rất rõ điều này khi xuất tinh xong gmd không biết và có hỏi là sao xuất lẹ thế,hôm nay em co hỏi lại gmd cô ấy nói bao không bị gì hết.Vậy 2TH này co nguy cơ với hiv ko , em có cần dùng pep ko và xn ko.

Bạn bấm vào đây xem:

Chủ đề: Quan hệ tình dục có Bao cao su (http://diendanhiv.vn/threads/12503-Quan-he-tinh-duc-co-Bao-cao-su)

SOAIDSS
24-05-2014, 14:21
Anh ơi em có đọc qua rồi vậy có nghĩa là bao ko tuột , còn cai kem bôi lên dương vật em mát mát thì sao anh có nguy co ko anh.

Charles
24-05-2014, 14:24
Anh ơi em có đọc qua rồi vậy có nghĩa là bao ko tuột , còn cai kem bôi lên dương vật em mát mát thì sao anh có nguy co ko anh.

Kem là chất bôi trơn, không sao cả.

SOAIDSS
24-05-2014, 14:27
vậy em có cần dùng pep ko , có cần xn sau 4 tuần ko anh

Charles
24-05-2014, 14:30

Bạn không có nguy cơ nên không cần dùng PEP, không cần XN nhé.

SOAIDSS
24-05-2014, 14:36
Mấy anh cho em hỏi , em thấy trên diễn đàn tư vấn :
Có nguy cơ và không có nguy cơ .Vậy có nguy cơ là bao nhiêu % dương tính và không có nguy cơ là bao nhiêu % âm tính vậy anh.

SOAIDSS
24-05-2014, 14:44
Với lại sao mấy anh khẳng định là bao không bị tuột vậy , có khi nào bao tuột ra xong quan hệ rồi tuột vô lại không vậy.

Charles
24-05-2014, 14:49
Có nguy cơ và không có nguy cơ .Vậy có nguy cơ là bao nhiêu % dương tính và không có nguy cơ là bao nhiêu % âm tính vậy anh.

Không có phần trăm bạn, có nguy cơ hoặc không có nguy cơ. Nếu không có nguy cơ nghĩa là an toàn (100% âm tính); Nếu có nguy cơ thì cũng có 2 khả năng: Có nguy cơ nhưng virus không xâm nhập vào cơ thể => XN ra ÂM; Có nguy cơ và có virus xâm nhập => XN ra DT.

Charles
24-05-2014, 14:52
Với lại sao mấy anh khẳng định là bao không bị tuột vậy , có khi nào bao tuột ra xong quan hệ rồi tuột vô lại không vậy.

Vào đọc lại những gì đã được chia sẻ:

Chủ đề: Quan hệ tình dục có Bao cao su (http://diendanhiv.vn/threads/12503-Quan-he-tinh-duc-co-Bao-cao-su)

SOAIDSS
24-05-2014, 14:52

Charles
24-05-2014, 14:55

Vào đọc lại những gì đã được chia sẻ:

SOAIDSS
24-05-2014, 15:08
vậy anh cho em hỏi có trường hợp nào bị tuột bao ra khỏi dương vật xong quan hệ tiếp nó móc bao vào lại dương vật không anh.

Charles
24-05-2014, 15:12
vậy anh cho em hỏi có trường hợp nào bị tuột bao ra khỏi dương vật xong quan hệ tiếp nó móc bao vào lại dương vật không anh.

Nếu bao bị tuột trong lúc quan hệ thì càng quan hệ bao càng chui sâu trong AD, làm gì có chuyện tuột hẳn ra mà tự nó móc vào DV :zk2016:

SOAIDSS
24-05-2014, 15:28
Vậy là em âm tính bao nhiêu % vậy anh.

Charles
24-05-2014, 15:32
Vậy là em âm tính bao nhiêu % vậy anh.

Không có phần trăm bạn, có nguy cơ hoặc không có nguy cơ. Nếu không có nguy cơ nghĩa là an toàn (100% âm tính); Nếu có nguy cơ thì cũng có 2 khả năng: Có nguy cơ nhưng virus không xâm nhập vào cơ thể => XN ra ÂM; Có nguy cơ và có virus xâm nhập => XN ra DT.

Tuanmecsedec
24-05-2014, 22:47

Quan trọng bạn đã nhìn thấy bao cao su không có sự cố rách hay tuột là bạn không có nguy cơ.Vì vậy bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

pleaseblessme
24-05-2014, 22:56
Em không có nguy cơ đâu em. Đừng suy nghĩ lung tung rồi tự hù mình nhé :khi875437:

trunghiep01
24-05-2014, 23:33
Bạn đã kiểm tra bcs khi quan hệ xong. Ko rách ko thủng thì còn cái gia thuyết gì nữa. TH1: gmd bôi kem chứ có phải lấy kim cắm vào dv bạn đâu mà thủng với rách. TH 2: bạn là người kiểm tra bcs mà còn ko tin tưởng nữa.

songchungvoi_HIV
25-05-2014, 08:03
TH1 :GMD có bôi loại em gì ấy vào dương vật em và em thấy mát mát ,vậy cho hỏi kem này co gây ra thủng bao liti mà mắt thường ko thấy không. => Chỉ cần nói đơn giản kiểu bình dân học vụ nhé: Cứ cho là cái dầu bôi trơn làm cho BCS thủng li ti như bạn nói đi: Vậy theo bạn 2 BCS cùng lúc có thủng li ti cùng 1 lúc và cùng một đểm k???? => Chuyện đơn giản như vậy đâu cần hỏi, cũng tự bạn trả lời cho bạn được rùi
TH2:Còn vấn đề bao tuột ,lúc quan hệ xong em rút dương vật ra thì thấy mang máng là còn bao (vì em hơi say ) gmd có nói 2 bao lận nè,và em còn nhớ rất rõ điều này khi xuất tinh xong gmd không biết và có hỏi là sao xuất lẹ thế,hôm nay em co hỏi lại gmd cô ấy nói bao không bị gì hết.Vậy 2TH này co nguy cơ với hiv ko => Say nhưng k phải là mù, vẫn xác định được BCS còn trên DV tức BCS k có rới mất trong lúc tác chiến => No risk, Chuyện cô gái hỏi sao xuất nhanh thế là chuyện bềnh thường bởi nòng súng khi đạn rồi ổ thì nòng giạt mà nòng giật thì thành vách GMD cảm nhạn đuuợc sự rung động của cơ nồng, chỉ đơn giản thế thôi.
1 + 2 = No risk to HIV = không cần PEP

SOAIDSS
26-05-2014, 08:21
không phải ý em nói ở đây là lúc em xuất tinh thì gmd không biết ,có nghĩa là bao ko tuột đúng ko anh , vì nếu bao tuột em xuất tinh thì gmd phải biết đúng không anh

songchungvoi_HIV
26-05-2014, 08:23
không phải ý em nói ở đây là lúc em xuất tinh thì gmd không biết ,có nghĩa là bao ko tuột đúng ko anh , vì nếu bao tuột em xuất tinh thì gmd phải biết đúng không anh
Bạn bấm vào đây xem lại: #20 (http://diendanhiv.vn/threads/12978-Quan-he-tinh-duc-dung-2-BCS?p=119527&viewfull=1#post119527)

Nguyen Ha
26-05-2014, 08:37
Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV không cần dùng pep không cần xét nghiệm.

SOAIDSS
26-05-2014, 08:41
em ko có oral sex , vậy em yên tâm với stds luôn hả anh

Charles
26-05-2014, 08:44

QHTD có sử dụng BCS (không quan hệ bằng miệng) là bạn an toàn với tất cả các bệnh lây qua đường tình dục.

songchungvoi_HIV
26-05-2014, 08:44
Dĩ nhiên bạn no risk to HIV and STDs

SOAIDSS
26-05-2014, 08:49
ok vậy em yên tâm rùi ,cảm ơn máy anh đã tư vấn

SOAIDSS
26-05-2014, 08:51
Với lại cho em hỏi là hôm đó em xai bao durex có tốt không mấy anh.

Nguyen Ha
26-05-2014, 09:21
Với lại cho em hỏi là hôm đó em xai bao durex có tốt không mấy anh.

Bao cao su gì đi nữa miễn là có sử dụng.

SOAIDSS
26-05-2014, 09:33
Mà em không có xem hạn sử dụng , có khi nào bao ko rách , ko thủng mà quá hạn sử dụng có sao ko mấy anh ,vì em quên xem hạn sử dụng của bcs

Charles
26-05-2014, 09:35
Mà em không có xem hạn sử dụng , có khi nào bao ko rách , ko thủng mà quá hạn sử dụng có sao ko mấy anh ,vì em quên xem hạn sử dụng của bcs

Quá hạn hay không quá hạn không quan trọng, quan trọng là bao không tuột không rách.

Tuanmecsedec
26-05-2014, 13:30

Quan trọng khi bạn quan hệ bao cao su không bị sự cố là không có nguy cơ.

SOAIDSS
26-05-2014, 14:35
anh ơi em hỏi là khi bao có sự cố rách hay tuột là lúc mình quan hệ là có cảm giác liền đúng ko anh , em quan hệ lúc đó ko có cảm giác gì hết (chắc do dùng 2 bao nên mất cảm giác rùi hi)

Tuanmecsedec
26-05-2014, 14:37
anh ơi em hỏi là khi bao có sự cố rách hay tuột là lúc mình quan hệ là có cảm giác liền đúng ko anh , em quan hệ lúc đó ko có cảm giác gì hết (chắc do dùng 2 bao nên mất cảm giác rùi hi)

Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột thì trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.

SOAIDSS
26-05-2014, 14:41
Sau khi quan hệ em thấy mang máng là bao cao su vẫn ôm dương vật , với lại em xuất tinh gmd ko biết , có nghĩa là bcs ko bị gì hết đúng ko anh tuấn.

Tuanmecsedec
26-05-2014, 14:42
Sau khi quan hệ em thấy mang máng là bao cao su vẫn ôm dương vật , với lại em xuất tinh gmd ko biết , có nghĩa là bcs ko bị gì hết đúng ko anh tuấn.

Vậy yên tâm đi bạn.

SOAIDSS
26-05-2014, 14:46
Sao em đọc trên diễn đàn thấy mấy anh chị khác co triệu chứng quá trùi mà xn âm tính ,còn em thấy đâu có triệu chứng gì đâu không biết có sao không nữa.

Tuanmecsedec
26-05-2014, 14:48
Sao em đọc trên diễn đàn thấy mấy anh chị khác co triệu chứng quá trùi mà xn âm tính ,còn em thấy đâu có triệu chứng gì đâu không biết có sao không nữa.

Có (triệu chứng ) cũng LA LÀNG,không có triệu chứng cũng KÊU TRỜI.

Charles
26-05-2014, 14:49

Lạ nhỉ! Không có biểu hiện gì cũng thắc mắc :zk20155:

SOAIDSS
26-05-2014, 14:51
vậy em yên tâm ko bị gì đúng ko anh

Charles
26-05-2014, 14:56
vậy em yên tâm ko bị gì đúng ko anh

Uhm! Yên tâm đi bạn!

SOAIDSS
29-05-2014, 11:57
Mấy anh cho em hỏi lúc xuất tinh trong BCS thi dương vật mình phải ướt đúng ko mấy anh vì dính tinh dịch của mình , tại sao em thấy mấy anh trên diễn đàn lại xuất tinh trong bcs lại khô vậy mấy anh , vậy trường hợp nào dễ bị nhiễm hơn vậy , hay cả 2 đều ko bị

songchungvoi_HIV
29-05-2014, 11:59
Mấy anh cho em hỏi lúc xuất tinh trong BCS thi dương vật mình phải ướt đúng ko mấy anh vì dính tinh dịch của mình , tại sao em thấy mấy anh trên diễn đàn lại xuất tinh trong bcs lại khô vậy mấy anh , vậy trường hợp nào dễ bị nhiễm hơn vậy , hay cả 2 đều ko bị
Xuất tinh trong BCS khô hay ước k quan trọng, quan trọng là chiếc BCS mà người sử dụng nó trong lúc tác chiến có rách hay tuộc mà k hề hay boết hay k?? Chứ k liên quan đến chuyện DV ước hay khô

niemtin1
29-05-2014, 12:43
Bạn yên tâm đi. Trường hợp của bạn an toàn 1000%
Gel bôi trơn thì gái mát xa cô nào chả có, nó là loại dùng được cho con người, cho tiếp xúc trực tiếp với da thịt con người thì làm sao chứa hóa chất nguy hiểm đến mức làm mòn bcs đc? nếu có thì thân thể con người dùng loại gel đó sao còn nguyên vẹn đc nữa?
Cái thứ hai bạn đã cẩn thận thử bằng nước thì chứng tỏ bcs không rách, không thủng, => dịch âm đạo đi vào cơ thể bạn bằng đường nào? làm sao thấm qua da được :khi875437: => an toàn 100% nhé.
Nhưng mà khuyên bạn không nên dùng 2 bcs một lúc, nó ma sát lên nhau còn dễ rách hơn là dùng 1 bcs đấy nhé.
Đọc thật nhiều kiến thức trên diễn đàn để mình hiểu biết hơn nhé bạn.
Tránh xa tệ nạn ra. Chúc bạn vui khỏe.

SOAIDSS
30-05-2014, 15:41
Máy anh ơi cho em hỏi cái này nữa cho an tâm luôn là: Lúc cô gái ấy vê quê 5 tuần có đi xét nghiệm là âm tính (quê cô ấy ở Phan Thiết) ,sau khi về quê lên được 5 tuần thì em mới quan hệ (trong thời điểm 5 tuần ở quê đó thì cô ấy ko có quan hệ với ai hết và xn âm tính) ,vậy khả năng cô ấy có bệnh không vì em nghe noi nhiễm H 4 tuần là đã xn ra dương tính và em quan hệ với cô ấy 5 tuần sau đó âm tính.

Nguyen Ha
30-05-2014, 16:03
Máy anh ơi cho em hỏi cái này nữa cho an tâm luôn là: Lúc cô gái ấy vê quê 5 tuần có đi xét nghiệm là âm tính (quê cô ấy ở Phan Thiết) ,sau khi về quê lên được 5 tuần thì em mới quan hệ (trong thời điểm 5 tuần ở quê đó thì cô ấy ko có quan hệ với ai hết và xn âm tính) ,vậy khả năng cô ấy có bệnh không vì em nghe noi nhiễm H 4 tuần là đã xn ra dương tính và em quan hệ với cô ấy 5 tuần sau đó âm tính.
Dù người ta bị H đi nữa nhưng bạn quan hệ an toàn thì lo gì bị bệnh.

SOAIDSS
30-05-2014, 16:37
vậy có nghĩa là cho dù người ấy có H hay ko có H thì em cũng ko bị gì hết đúng ko chị

songchungvoi_HIV
30-05-2014, 16:42
vậy có nghĩa là cho dù người ấy có H hay ko có H thì em cũng ko bị gì hết đúng ko chị
Vậy theo bạn SX BCS để làm gì????

SOAIDSS
30-05-2014, 16:44
Để ngăn ngừa HIV và bệnh tình dục hihi

Charles
30-05-2014, 16:46

BCS có tác dụng phòng tránh thai và các bệnh lây qua đường tình dục. Chiếc bao giản dị này không chỉ ngăn chặn sự truyền nhiễm AIDS mà còn ngăn chặn được tất cả các thứ bệnh đường sinh dục khác.

SOAIDSS
30-05-2014, 16:47
Em cảm ơn mấy anh đã tư vấn với lại em quan hệ cũng có 10s đã ra rùi mà bao ko thủng ko rách ko tuột nên em thấy logic là cũng ko sao.

Tuanmecsedec
30-05-2014, 20:54
Em cảm ơn mấy anh đã tư vấn với lại em quan hệ cũng có 10s đã ra rùi mà bao ko thủng ko rách ko tuột nên em thấy logic là cũng ko sao.

Bạn hãy yên tâm những gì được tư vấn.