PDA

View Full Version : em có qhtd với gmd , dù đã đeo bcs nhưng đây là lần đầu tiên em qhtd nên e rất lo

khongtontai
16-08-2013, 21:51
năm nay e 22t , cách đây gần 3 tháng em có qhtd với gmd , dù đã đeo bcs nhưng đây là lần đầu tiên em qhtd nên e rất lo . ngày hôm sau khi qh thì xung quanh vùng lông quanh dương vật em có lên 3 cái mụn mủ . khoảng 2 tuần sau đó chiều e đi đá bóng thì tôi bị sôt cao kèm đau đầu, đau họng trong 1 tuần e có mua thuốc cảm uống thì các triêu trứng chỉ giảm chứ ko khỏi hẳn . kể từ đó sức khỏe của e giám sút thậm tệ cứ mệt mỏi, đau đầu, xốt nhẹ, đau họng, e ko dám tắm nước llạnh vì tắm xong là bị sổ mũi, nóng rôi lại ốm..hjx . E sợ lắm huhu nếu mắc bệnh e chỉ biết đường chết thôi, bố mẹ a chị e mà biết thì họ ko sống nổi mất. các a chị tư vấn cho e với e strees quá . cho e hỏi nên đi xét nghiệm ở đâu tại Hà Nội ạ ? chi phí xét nghiệm hết bn tiền ? bao lâu thì có kết quả ?.. ko biết e có đủ dũng cảm đi xn ko nữa, hix ( e đang nghĩ khả năng e bị lây nhiễm đó là trước khi qh với cô gái đó e đã lấy ngón tay móc vào đó rất lâu mà e chưa cắt móng tay nữa, hix , với lại trc khi đeo bcs dương vật e có cương lên và thụt vào 1 nhát, sau e mới đeo, hix..trc đây e cung là thắng rất hay ốm vặt a chị ạ,huhu )

NTP123
16-08-2013, 21:55
gần 3 tháng có thể test nhanh nha bạn,kết quả lúc này gần như là 100% rồi đó,chúc bạn âm tính

timecanbeback
16-08-2013, 22:35
Trước khi đeo bao bạn có thụt vào 1 cái là sao! bạn cho chym vào AD gái md 1 cái hả! rồi sau đó mới đeo bao ? Dùng ngón tay móc lốp gái MD mà chưa cắt móng tay thì sao! Có liên quan gì đến H! Cái này không liên quan đến H nhé bạn! Bạn còn nghĩ đc nguy cơ nào nữa không! kể ra cho mọi ng tư vấn cho nào!

Xinchoemmotloikhuyen
16-08-2013, 22:47
Theo mình thì nên đi xn ở 50c hàng bài,thứ 5 tuần sau minh cung se di xn ở đó vì hom do m moi dc 6 tuân,nếu bạn muốn cm cung đi thi để lại sdt cho minh.cm cung di cho vui

khongtontai
17-08-2013, 00:00
đúng rồi ạ, trc khi đeo bao e có cho dv vào AD gmd 1 cái anh ạ, e sợ ko cắt móng tay thì đã làm xươc AD thì khả năng lây nhiễm cao , hix

khongtontai
17-08-2013, 00:03
khám ở p 408 bv bạch mai có đc ko anh ?

Nguyen Ha
17-08-2013, 00:22
năm nay e 22t , cách đây gần 3 tháng em có qhtd với gmd , dù đã đeo bcs nhưng đây là lần đầu tiên em qhtd nên e rất lo . ngày hôm sau khi qh thì xung quanh vùng lông quanh dương vật em có lên 3 cái mụn mủ . khoảng 2 tuần sau đó chiều e đi đá bóng thì tôi bị sôt cao kèm đau đầu, đau họng trong 1 tuần e có mua thuốc cảm uống thì các triêu trứng chỉ giảm chứ ko khỏi hẳn . kể từ đó sức khỏe của e giám sút thậm tệ cứ mệt mỏi, đau đầu, xốt nhẹ, đau họng, e ko dám tắm nước llạnh vì tắm xong là bị sổ mũi, nóng rôi lại ốm..hjx . E sợ lắm huhu nếu mắc bệnh e chỉ biết đường chết thôi, bố mẹ a chị e mà biết thì họ ko sống nổi mất. các a chị tư vấn cho e với e strees quá . cho e hỏi nên đi xét nghiệm ở đâu tại Hà Nội ạ ? chi phí xét nghiệm hết bn tiền ? bao lâu thì có kết quả ?.. ko biết e có đủ dũng cảm đi xn ko nữa, hix ( e đang nghĩ khả năng e bị lây nhiễm đó là trước khi qh với cô gái đó e đã lấy ngón tay móc vào đó rất lâu mà e chưa cắt móng tay nữa, hix , với lại trc khi đeo bcs dương vật e có cương lên và thụt vào 1 nhát, sau e mới đeo, hix..trc đây e cung là thắng rất hay ốm vặt a chị ạ,huhu )

Bạn có nguy cơ cách đây gần 3 tháng rồi thì nên đi xn để biết chính xác mình có bị HIV hay ko.

Tuanmecsedec
17-08-2013, 05:54
đúng rồi ạ, trc khi đeo bao e có cho dv vào AD gmd 1 cái anh ạ, e sợ ko cắt móng tay thì đã làm xươc AD thì khả năng lây nhiễm cao , hix

Yên tâm đi.Chỉ có vậy thôi khả năng kết quả của bạn theo mình sẽ là ÂM TÍNH.

antiship
17-08-2013, 09:34
BQT xóa bài viết hỏi trong topic người khác,nên tạo topic riêng cho mình.

timecanbeback
17-08-2013, 09:45

Nói chung nguy cơ thấp! con số bao nhiêu thì không rõ! Khuyên bạn đã gần 3 tháng! Hãy đi xn! TH của bạn cần phải đi xn mới biết đc! Vì không thể khẳng định là không sao!

khongtontai
17-08-2013, 09:58
ban đầu em cũng ko lo vì mình đã đeo bcs nhưng các triêu trứng trên làm em hoang mang quá các anh chị ạ . a chị cho e biết địa chỉ xn tốt nhất ở Hà Nội với ạ ? e cảm ơn

CrisM
17-08-2013, 10:00
Bạn đến bệnh viện Đống Đa hoặc 21 Trung Liệt xét nghiệm nhé.

Tuanmecsedec
17-08-2013, 10:01
Nói chung nguy cơ thấp! con số bao nhiêu thì không rõ! Khuyên bạn đã gần 3 tháng! Hãy đi xn! TH của bạn cần phải đi xn mới biết đc! Vì không thể khẳng định là không sao!

Do bạn lo lắng thôi,vì hành vi của bạn không có nguy cơ.Bạn không nhất thiết phải mất tiền xét nghiệm,nếu giải tỏa tâm lý bạn có thể đến các trung tâm xét nghiệm miễn phí tự nguyện cho cộng đồng.

Xét nghiệm HIV Miễn Phí - Chân Trời Mới (http://diendanhiv.vn/threads/469-Xet-nghiem-HIV-Mien-Phi-Chan-Troi-Moi)