PDA

View Full Version : Em hoang mang quá

vuivesong
24-05-2014, 20:12
Hôm trước em đi ăn ốc,khi về thì thấy ở chỗ mép ngón cái có một vết dài khoảng 2mm màu đen đen,soi đèn vào thì thấy có lỗ nhỏ tí,mà vết này cũng dài,em liên tưởng ngay tới việc đá phải kim tiêm,rất mong anh chị giúp đỡ,mấy hôm nay trong đầu em lúc nào cũng nghĩ tới H,em mới có 14 tuổi,gia đình rất mong chờ vào em :(( :yociexp76:

Charles
24-05-2014, 20:25
Hôm trước em đi ăn ốc,khi về thì thấy ở chỗ mép ngón cái có một vết dài khoảng 2mm màu đen đen,soi đèn vào thì thấy có lỗ nhỏ tí,mà vết này cũng dài,em liên tưởng ngay tới việc đá phải kim tiêm,rất mong anh chị giúp đỡ,mấy hôm nay trong đầu em lúc nào cũng nghĩ tới H,em mới có 14 tuổi,gia đình rất mong chờ vào em :(( :yociexp76:

liên tưởng là suy diễn, mà suy diễn là không có thật.

vuivesong
24-05-2014, 20:32
em nhớ mang máng là như vậy mà :(( mà nếu bị kim tiêm đâm thì vết nó như thế nào,có như em là vết nó dài 2mm đen đen :(( em sợ lắm

Charles
24-05-2014, 20:34
em nhớ mang máng là như vậy mà :(( mà nếu bị kim tiêm đâm thì vết nó như thế nào,có như em là vết nó dài 2mm đen đen :(( em sợ lắm

Nhớ mang máng thì mua ngay kim mới về đâm thử sẽ biết cảm giác như nào khi bị kim tiêm đâm.

vuivesong
24-05-2014, 20:38
vậy cho em hỏi em có nguy cơ không ạ :(

Charles
24-05-2014, 20:41

Nguy cơ do bạn suy diễn ra. Khi nào bị kim tiêm đâm, nhìn thấy đúng là kim tiêm thì vào diễn đàn hỏi nguy cơ nhé.

Tuanmecsedec
24-05-2014, 23:02

Làm gì có nguy cơ,bạn chỉ có cái suy diễn phong phú quá.

songchungvoi_HIV
25-05-2014, 08:55
Bạn thử ra hiệu thuốc mua bộ kim tiêm rùi về bật nắp ra để kim tiêm nằm dưới đất rùi dùng chân sút thẳng vào mũi kim xem, nó ra ra là biết ngay hà, songchung đảm bản với bạn mũi kim k cấm thẳng vào mũi đầu ngón chân bạn songchung thà k làm người. => Liên tưởng cũng có căn cứ tí bạn

vuivesong
25-05-2014, 20:34
em xin cảm ơn mấy anh,mấy hôm nay lúc nào cũng nghĩ tới H,em suy sụp hoàn toàn,em cảm ơn mấy anh :D

Nguyen Ha
25-05-2014, 20:53
em xin cảm ơn mấy anh,mấy hôm nay lúc nào cũng nghĩ tới H,em suy sụp hoàn toàn,em cảm ơn mấy anh :D

Yên tâm với những gì được chia sẻ đi. Do bạn lo lắng quá thôi. Bạn không có nguy cơ với những gì bạn kể.

vuivesong
26-05-2014, 00:57
mà sao dạo này em hay mệt mỏi,mỏi khớp gối,đau đầu,liệu có phải triệu chứng k ạ,lỡ đâu em nhỡ dẫm phải mà không biết

Charles
26-05-2014, 06:48
mà sao dạo này em hay mệt mỏi,mỏi khớp gối,đau đầu,liệu có phải triệu chứng k ạ,lỡ đâu em nhỡ dẫm phải mà không biết

dạo này em hay mệt mỏi,mỏi khớp gối,đau đầu... => Là do tinh thần bạn luôn căng thẳng gây ra vậy thôi. HIV không phát bệnh nhanh như bạn nghĩ nhé.
Chủ đề: Stress là gì ????? Hậu quả của Stress gây ra. (http://diendanhiv.vn/threads/2740-Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra)

Tuanmecsedec
26-05-2014, 13:49

Chính vì sự lo lắng của bạn đã làm cho bạn bị stress gây ra những hiện tượng đó hoặc hiện tại thời tiết bây giờ đang chuyển mùa mưa làm cơ thể uể oải cảm cúm,

vuivesong
26-05-2014, 14:01
Cho em hỏi nốt ạ,em vừa rồi đau bụng tiêu chảy vậy có phải triệu chứng không ạ?

songchungvoi_HIV
26-05-2014, 14:03
Đau bụng tiêu chảy là do trúng thực. Vậy đấy

Tuanmecsedec
26-05-2014, 14:04

Đau bụng tiêu chảy do ăn uống thôi hoặc bạn lo lắng cũng gây tiêu chảy.

vuivesong
26-05-2014, 14:11
Vâng em cũng yên tâm hơn rồi,mấy hôm nay cũng không ngủ được mà cứ nghĩ tới cái chết :( , cảm ơn các anh đã giúp đỡ