PDA

View Full Version : Xin tư vấn dùm em matxa kích dục, chỉ làm bằng tay

cantho
24-05-2014, 23:04
Hôm trước em có đi matxa kích dục, chỉ làm bằng tay thôi. Khi về em thấy bị buốt ở phía bìu gần đầu khất dương vật. Em thấy đỏ nhưng không có chày máu, cô gái có dùng khăn lau dương vật cho em nữa? Xin cho em hỏi như vậy có nguy cơ bị lây HIV không?

Tuanmecsedec
24-05-2014, 23:06
Hôm trước em có đi matxa kích dục, chỉ làm bằng tay thôi. Khi về em thấy bị buốt ở phía bìu gần đầu khất dương vật. Em thấy đỏ nhưng không có chày máu, cô gái có dùng khăn lau dương vật cho em nữa? Xin cho em hỏi như vậy có nguy cơ bị lây HIV không?

Bạn chỉ kích dục bằng tay là tình dục an toàn trong mọi tình huống và HIV không lây nhiễm từ cái khăn lau.

cantho
24-05-2014, 23:17
Như trường hợp của em bị đỏ ở phần bìu phía dưới đầu khất dương vật như vậy? HJ không sao phải không anh?

noisohaicuatoi-hiv
24-05-2014, 23:21
Lấy H ở đâu mà lây cho bạn??? Tào lao mía đao quá đi!

Tuanmecsedec
24-05-2014, 23:23
Như trường hợp của em bị đỏ ở phần bìu phía dưới đầu khất dương vật như vậy? HJ không sao phải không anh?

Hoàn toàn không có nguy cơ bạn.

Charles
25-05-2014, 07:12

Bạn chí kích dục bằng tay thì không có nguy cơ với HIV; HIV cũng không lây qua khăn lau.
HIV không lây qua các vật trung gian như:
1. Mặc chung quần áo.
2. Dùng chung khăn tắm, khăn giấy.
3. Chăn Grap giường.
4. Dùng chung nhà vệ sinh, bồn xí, bể bơi, bồn tắm.
5. Ăn chung, uống chung: Ly, chén, bát, đũa thìa.
6. Muỗi và côn trùng cắn.
7. Hôn sâu, bắt tay, cả sử dụng chung bằng chải, dao cạo, lược, đồ cạo lưỡi.

songchungvoi_HIV
25-05-2014, 07:51
Cho dù cô ta có kích dục đến bạn phải đứt dây thắng trong trường hợp này bạn vẫn no risk to HIV, vì kích dục = tay là hành vi an toàn k có đường cho HIV xâm nhận => No risk to HIV