PDA

View Full Version : qh với gmd co sử dụng bcs cua gmd đưa

tamhuy114
25-05-2014, 18:05
Cho tôi hỏi đầu t5 vừa rồi tôi có qhtd với gmd tôi không cho gmd làm việc dao đầu , cô gái đó kêu tôi ko cần dùng bcs với lai tôi ko đem bcs theo nhưng tôi yêu cầu cô gái đó đưa bcs của cô ấy co sẵn đưa cho tôi khi qh ko co bị tụt bcs va kiểm tra cung ko bi rách nhưng giờ đã gan 1 tháng tôi bị sốt 1 lần va ho gần nửa tháng rồi 2 bên cổ giờ bi đau xin cho tôi hỏi toi co bi lay nhiễm hiv hay không giờ tôi lo quá

songchungvoi_HIV
25-05-2014, 18:08
Cho tôi hỏi đầu t5 vừa rồi tôi có qhtd với gmd tôi không cho gmd làm việc dao đầu , cô gái đó kêu tôi ko cần dùng bcs với lai tôi ko đem bcs theo nhưng tôi yêu cầu cô gái đó đưa bcs của cô ấy co sẵn đưa cho tôi khi qh ko co bị tụt bcs va kiểm tra cung ko bi rách nhưng giờ đã gan 1 tháng tôi bị sốt 1 lần va ho gần nửa tháng rồi 2 bên cổ giờ bi đau xin cho tôi hỏi toi co bi lay nhiễm hiv hay không giờ tôi lo quá
tôi yêu cầu cô gái đó đưa bcs của cô ấy co sẵn đưa cho tôi khi qh ko co bị tụt bcs va kiểm tra cung ko bi rách => No risk to HIV

Charles
25-05-2014, 18:09

khi qh ko co bị tụt bcs va kiểm tra cung ko bi rách => Như vậy bạn hoàn toàn không có nguy cơ với HIV.

Tuanmecsedec
26-05-2014, 05:53

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

tamhuy114
27-05-2014, 08:51
Giờ tôi muốn đi xét nghiệm combo o hoa hảo thì lên đó đăng kí như thế nao và xn xong thì khoan bao nhiêu lâu tgi có kq mong cac a chỉ giúp

songchungvoi_HIV
27-05-2014, 08:53
Giờ tôi muốn đi xét nghiệm combo o hoa hảo thì lên đó đăng kí như thế nao và xn xong thì khoan bao nhiêu lâu tgi có kq mong cac a chỉ giúp
Bấm vào đây xem:
xin chỉ đường làm xét nghiệm ở hoà hảo (http://diendanhiv.vn/threads/11387-xin-chi-duong-lam-xet-nghiem-o-hoa-hao)

Tuanmecsedec
27-05-2014, 08:54

Quy trình xét nghiệm tại Hòa Hảo bây giờ phải có giấy chỉ định của Bác sĩ,vì vậy bạn cần lên lầu 1,đến bàn hướng dẫn,nói xét nghiệm HIV, sau đó họ đưa bạn tờ giấy đóng tiền (khám ) BS,bạn lên lầu 3 đến khoa nội nhiễm gặp BS, bạn nói xét nghiệm HIV thì BS sẽ đưa cho bạn tờ giấy,lúc này có tờ giấy chỉ định của BS thì bạn mới được đi đóng tiền xét nghiệm HIV.Sau 2 giờ bạn có kết quả.

tamhuy114
29-05-2014, 17:52
Toi vua toi hoa hao để xet n com bo kq la âm tinh sao 22ngay vậy co chính xác bao nhiêu % va o hoa hao co dang tin cậy không vậy

tamhuy114
29-05-2014, 17:54
Sao tôi lên lầu d5 gặp bác si roi xuong tầng g lấy xét no máu vay có đúng không

songchungvoi_HIV
29-05-2014, 17:54
Toi vua toi hoa hao để xet n com bo kq la âm tinh sao 22ngay vậy co chính xác bao nhiêu % va o hoa hao co dang tin cậy không vậy
BQT nhắc nhở TV tham gia diendanhiv.vn vui lòng viết chữ có dấu đây là quy định

tamhuy114
29-05-2014, 20:34
Tôi vừa xét nghiệm combo o hòa hảo ve kq âm tính sao 22 ngày vậy kq đó được bao nhiêu % xét nghiệm o hòa hảo co đáng tin cậy không ( sao tôi lên hòa hảo không giống như a chỉ tôi lên lầu 5 khám xong xuống nhà g đóng tiền rồi lấy máu luôn vậy có chỗ đó có cùng 1 trung tam không)

songchungvoi_HIV
29-05-2014, 20:59
Tôi vừa xét nghiệm combo o hòa hảo ve kq âm tính sao 22 ngày vậy kq đó được bao nhiêu % xét nghiệm o hòa hảo co đáng tin cậy không ( sao tôi lên hòa hảo không giống như a chỉ tôi lên lầu 5 khám xong xuống nhà g đóng tiền rồi lấy máu luôn vậy có chỗ đó có cùng 1 trung tam không)
Theo bạn đc khẳng đinh k có nguy cơ thì KQ AT này bạn nghĩ sao???? :khi875437:

Tuanmecsedec
30-05-2014, 05:20

Bạn có nguy cơ đâu mà lo.Bạn xét nghiệm chỉ giải tỏa tâm lý thôi,bạn không cần thiết xét nghiệm nữa.

tamhuy114
01-06-2014, 22:35
Sao 22 ngày am tính với kq xet nghiệm com bo toi được bao nhiêu %

songchungvoi_HIV
01-06-2014, 22:37
Sao 22 ngày am tính với kq xet nghiệm com bo toi được bao nhiêu %
Theo bạn k có nguy cơ vậy AT đạt bao nhiêu % an toàn????:khi875437:

tamhuy114
01-06-2014, 23:49
Tại bs nói chỉ 60% thôi

trungan1987
01-06-2014, 23:54
Tại bs nói chỉ 60% thôi
Vậy thì bạn tin lời bác sĩ ih...
Mình nói thật bạn biết... chẳng bác sĩ nào dám khẳng định 60% hết bạn ah...

tamhuy114
02-06-2014, 00:24
Vậy theo ban là bao nhiêu