PDA

View Full Version : liệu em có bị klim tiêm đâm

giao chu
25-05-2014, 21:21
hôm nay đang đi trên đường,do đường quá nhỏ vì đi trong ngõ,tư nhiên chân em quẹt phải cái gì đó ở bên đường,hình như là cái xe,bị thâm 1 vết,liẹu có ai đó găm kim tiêm vào xe máy để em queht phải k,vết thương em đỏ thâm,hơi xước1 tí,nhưng ko hề chay máu,em có nguy cơ k ạ

songchungvoi_HIV
25-05-2014, 21:23
hôm nay đang đi trên đường,do đường quá nhỏ vì đi trong ngõ,tư nhiên chân em quẹt phải cái gì đó ở bên đường,hình như là cái xe,bị thâm 1 vết,liẹu có ai đó găm kim tiêm vào xe máy để em queht phải k,vết thương em đỏ thâm,hơi xước1 tí,nhưng ko hề chay máu,em có nguy cơ k ạ
Bạn đọc lại câu hỏi của bạn xem bạn thấy nó có logic k?? Chứ BQT thấy nó phi logic rùi đấy

Charles
25-05-2014, 21:24

liẹu có ai đó găm kim tiêm vào xe máy để em queht phải k => Suy diễn, hoang tưởng cục bộ.

Sao hôm nay lắm đạo diễn phim kinh dị vậy không biết.

giao chu
25-05-2014, 22:00
nhưng lúc đi qua bị quẹt,em ko nhớ là đó là xe gi,và cung ko nhìn ro xẽm kim tiêm có găm trên xe ở giua đường k,nhưng vết thưuong em bị thâm đỏ,xước 1 tí ra,ko chảy máu,ẽm có nguy cơ k ạ

giao chu
25-05-2014, 22:09
nhưng lúc đi qua bị quẹt,em ko nhớ là đó là xe gi,và cung ko nhìn ro xẽm kim tiêm có găm trên xe ở giua đường k,nhưng vết thưuong em bị thâm đỏ,xước 1 tí ra,ko chảy máu,ẽm có nguy cơ k ạ

songchungvoi_HIV
25-05-2014, 22:09
Bấm vào đây xem:
Đang chạy xe sợ bị kim tiêm đâm (http://diendanhiv.vn/threads/10557-Dang-chay-xe-so-bi-kim-tiem-dam)nghi ngờ bị kim tiêm đâm (http://diendanhiv.vn/threads/11792-nghi-ngo-bi-kim-tiem-dam)