PDA

View Full Version : Nghi ngời kim tiêm đâm

chu bin
26-05-2014, 12:22
chào a chỉ,em có 2 hành dộng,ko biết có nguy cơ hiv k,em kién thưc nông cạn,mong a chị xem xét cho em ;
1,
hôm nay em đi trên đường nghi tàm,hà nội,tự nhiên thấy dưới giép tê tê,vì em đi giép tổ ong nên rất mỏng,cúi xuống em thấy chân mình giẫm lên cái nắp đậy của kim tiêm,nhìn xung quanh thì ko thấy kim tiêm và ống đâu,liệu giẫm phải nắp kim tiêm có làm lây hiv k,chân em ko bị chảy máu
2
hôm qua em đi uống rượu,với mấy nguoi bạn của bạn mà e ko quen,lúc uống say có 1 bạn tự nhiên lấy tay vỗ sau lưng em 1 cái mạnh,liệu lúc đó tay nguoi ấy mà chảy máu hoặc cầm kim tiêm đâm em,có nguy cơ k,lúc đo em về nhìn kĩ lưng em thì k thấy chảy máu

songchungvoi_HIV
26-05-2014, 12:28
chào a chỉ,em có 2 hành dộng,ko biết có nguy cơ hiv k,em kién thưc nông cạn,mong a chị xem xét cho em ;
1,
hôm nay em đi trên đường nghi tàm,hà nội,tự nhiên thấy dưới giép tê tê,vì em đi giép tổ ong nên rất mỏng,cúi xuống em thấy chân mình giẫm lên cái nắp đậy của kim tiêm,nhìn xung quanh thì ko thấy kim tiêm và ống đâu,liệu giẫm phải nắp kim tiêm có làm lây hiv k,chân em ko bị chảy máu
2
hôm qua em đi uống rượu,với mấy nguoi bạn của bạn mà e ko quen,lúc uống say có 1 bạn tự nhiên lấy tay vỗ sau lưng em 1 cái mạnh,liệu lúc đó tay nguoi ấy mà chảy máu hoặc cầm kim tiêm đâm em,có nguy cơ k,lúc đo em về nhìn kĩ lưng em thì k thấy chảy máu
1,
hôm nay em đi trên đường nghi tàm,hà nội,tự nhiên thấy dưới giép tê tê,vì em đi giép tổ ong nên rất mỏng,cúi xuống em thấy chân mình giẫm lên cái nắp đậy của kim tiêm,nhìn xung quanh thì ko thấy kim tiêm và ống đâu,liệu giẫm phải nắp kim tiêm có làm lây hiv k,chân em ko bị chảy máu => Kim là kim, nắp là nắp, kim và nắp khác nhau, Nếu là kim theo bạn thì lúc bạn đạp kim vậy kim nó đi đâu???? Bạn tự trả lời được thì bạn tự biết mình thế nào
2
hôm qua em đi uống rượu,với mấy nguoi bạn của bạn mà e ko quen,lúc uống say có 1 bạn tự nhiên lấy tay vỗ sau lưng em 1 cái mạnh,liệu lúc đó tay nguoi ấy mà chảy máu hoặc cầm kim tiêm đâm em,có nguy cơ k,lúc đo em về nhìn kĩ lưng em thì k thấy chảy máu => Bạn cũng suy diễn hay nhĩ, Ai rãnh vậy bạn, vỗ vay chào hỏi mắc ông nội gì nghi ngời người ta dùm kim dâm bạn?? Bạn thử mua kim và bơm về tập thí nghiệm như cái người vỗ vai bạn xem, có đâm được kim vào người k?? Bạn vui lòng định nghĩa động tác vỗ vai và đâm kim tiêm xem nó có khác nhau k???

chu bin
26-05-2014, 12:30
vậy trường hợp của em có nguy cơ k ạ,em nhìn rõ là cái nắp đậy kim,ko thấy kim tiêm đâu,2 hành vi của em có nguy cơ k ạ

songchungvoi_HIV
26-05-2014, 12:33
vậy trường hợp của em có nguy cơ k ạ,em nhìn rõ là cái nắp đậy kim,ko thấy kim tiêm đâu,2 hành vi của em có nguy cơ k ạ
2 vấn đề bạn nêu => Suy diễn và hoang tưởng

chu bin
26-05-2014, 12:37
nhưng giẫm phải nắp đậy kim tiêm có bị hiv k a,truong hop của em có nguy cơ k ạ

songchungvoi_HIV
26-05-2014, 12:40
nhưng giẫm phải nắp đậy kim tiêm có bị hiv k a,truong hop của em có nguy cơ k ạ
Cái nắp mắc mớ gì nhiễm HIV???? :khi875437:

chu bin
26-05-2014, 12:59
em sợ, thằng nghiện chích để máu dính vào nắp rồi em giẫm lên,e có nguy cơ k ạ

songchungvoi_HIV
26-05-2014, 13:02
em sợ, thằng nghiện chích để máu dính vào nắp rồi em giẫm lên,e có nguy cơ k ạ
Bạn bị điên àh?? Cái nắp làm sao đưa máu vào người bạn, đưa bằng cách nào???

chu bin
26-05-2014, 13:11
thì máu dính vào chânem,liệu em có nguy cơ k à,em nhiòn xung uanh chân em k thấy chảy máu

songchungvoi_HIV
26-05-2014, 13:21
thì máu dính vào chânem,liệu em có nguy cơ k à,em nhiòn xung uanh chân em k thấy chảy máu
HIV chứ k phải con dòi mà biết khoét da chui vào

Tuanmecsedec
26-05-2014, 13:50

Những gì bạn đang lo không sao.