PDA

View Full Version : Quan hệ với GMD bị tuột BCS lộ rãnh dương vật

nguoiloau
26-05-2014, 23:03
Thưa các anh chị,

Em lỡ đi quan hệ với GMD, e có dùng BCS nhưng lúc đang tác chiến rút ra thì thấy BCS bị tuột qua rãnh dv nhưng BCS vẫn che 9/10 quy đầu, sau đó e kéo xuống và quan hệ tiếp cho đến lúc xuất tinh, vậy e có nguy cơ HIV ko thưa các anh chị ?

Em cám ơn các anh chị nhiều !

nguoiloau
26-05-2014, 23:05
các anh chị cho em hỏi đầu khất là nơi lỗ sáo ở đầu dv hay là tính luôn cả quy đầu ?

Tuanmecsedec
26-05-2014, 23:05
Thưa các anh chị,

Em lỡ đi quan hệ với GMD, e có dùng BCS nhưng lúc đang tác chiến rút ra thì thấy BCS bị tuột qua rãnh dv nhưng BCS vẫn che 9/10 quy đầu, sau đó e kéo xuống và quan hệ tiếp cho đến lúc xuất tinh, vậy e có nguy cơ HIV ko thưa các anh chị ?

Bạn bị tuột bao cao su.Nhưng vẫn còn bảo vệ đầu đương vật thì không sao.

nguoiloau
26-05-2014, 23:09
thưa anh có lộ một ít ở cuối quy đầu có sao ko anh ?

Tuanmecsedec
26-05-2014, 23:10
thưa anh có lộ một ít ở cuối quy đầu có sao ko anh ?

Sau đó bạn kéo lại để quan hệ thì không sao.

nguoiloau
26-05-2014, 23:11
dạ đúng a, e kéo xuống để quan hệ típ, vậy là ko sao hả a ?

Tuanmecsedec
26-05-2014, 23:13
dạ đúng a, e kéo xuống để quan hệ típ, vậy là ko sao hả a ?

Yên tâm,bạn không có nguy cơ.

nguoiloau
26-05-2014, 23:32
thưa anh còn trường hợp lúc rút dv ra lộ 1/2 đầu khất rồi kéo bao xuống và tiếp tục quan hệ thì có nguy cơ không anh ?

Charles
27-05-2014, 03:07
thưa anh còn trường hợp lúc rút dv ra lộ 1/2 đầu khất rồi kéo bao xuống và tiếp tục quan hệ thì có nguy cơ không anh ?

Bcs tuột một nửa không sao bạn, quan trọng còn che phủ đầu khấc dương vật là bạn vẫn an toàn.

nguoiloau
27-05-2014, 03:41
không phải tuột 1/2 DV mà là tuột 1/2 quy đầu, tức là BCS chỉ còn che có 1/2 đầu khất thôi

Tuanmecsedec
27-05-2014, 04:55
không phải tuột 1/2 DV mà là tuột 1/2 quy đầu, tức là BCS chỉ còn che có 1/2 đầu khất thôi

Theo những gì bạn kể cho thấy lúc rút ra bạn mới bị tuột bao cao su thì không sao,dù có tuột hẳn ra.

nguoiloau
27-05-2014, 15:57
Em cũng nghĩ vậy, vì không thể BCS chỉ che đầu khất mà quan hệ được lâu vì thế nào khi rút ra thì BCS cũng sẽ ko còn trên dv. Cám ơn các anh nhiều !

nguoiloau
27-05-2014, 21:45
nhưng mà em cũng hơi lo không biết là rút ra mới tuột hay đã tuột trong khi quan hệ nhưng thấy lúc rút ra bcs chỉ còn che 3/4 đầu khất chứ không phải che 3/4 dv

Tuanmecsedec
27-05-2014, 22:20
nhưng mà em cũng hơi lo không biết là rút ra mới tuột hay đã tuột trong khi quan hệ nhưng thấy lúc rút ra bcs chỉ còn che 3/4 đầu khất chứ không phải che 3/4 dv

Nếu tuột ra trong lúc quan hệ thì sẽ không còn nằm trên dương vật của bạn,mà sẽ nằm sâu trong âm đạo.

nguoiloau
27-05-2014, 22:43
đa tạ anh, như vậy là hoàn toàn không có nguy cơ đúng ko anh !?

Tuanmecsedec
27-05-2014, 22:45
đa tạ anh, như vậy là hoàn toàn không có nguy cơ đúng ko anh !?

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

nguoiloau
24-06-2014, 02:26
Tính đến hôm nay là đã được 28 ngày kể từ khi em quan hệ với GMD, theo các anh thì em có cần đi xét nghiệm không ạ ?

trungan1987
24-06-2014, 03:17
Tính đến hôm nay là đã được 28 ngày kể từ khi em quan hệ với GMD, theo các anh thì em có cần đi xét nghiệm không ạ ?
Bạn ko có nguy cơ... vậy theo bạn có nên xn ko...???

Tuanmecsedec
24-06-2014, 05:16

Bạn có nguy cơ đâu,bạn không cần lo lắng nữa.

nguoiloau
06-10-2014, 01:56
Thưa anh, hôm nay em lỡ quan hệ với GMD, trong lúc quan hệ thì BCS bị tuột lúc rút ra rồi theo trớn em đâm tiếp nhưng DV chỉ trượt bên ngoài mà chưa chui vào trong ÂD, tuy nhiên GMD nói bị rỉ ít máu ra ngoài ÂD, em sợ DV mình dính phải máu đó sẽ có nguy cơ nhiễm HIV, mong anh tư vấn cho em.

Charles
06-10-2014, 08:00
Thưa anh, hôm nay em lỡ quan hệ với GMD, trong lúc quan hệ thì BCS bị tuột lúc rút ra rồi theo trớn em đâm tiếp nhưng DV chỉ trượt bên ngoài mà chưa chui vào trong ÂD, tuy nhiên GMD nói bị rỉ ít máu ra ngoài ÂD, em sợ DV mình dính phải máu đó sẽ có nguy cơ nhiễm HIV, mong anh tư vấn cho em.

Nếu BCS tuột bạn chỉ theo đà quán tính ấn thêm 1 lần nữa thì không có nguy cơ, vì như vậy không có thời gian tiếp xúc. Như trường hợp bạn khi bao tuột bạn cũng chỉ trượt ngoài AD thì càng yên tâm nhé.

Nguyen Ha
06-10-2014, 08:18

Nỗi lo này chưa qua hành vi khác lại tới. Nhưng bạn yên tâm DV chỉ trượt ngoài AD thôi thì không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
06-10-2014, 08:44

Nếu bạn biết lo sợ cho sức khỏe mình thì tự răn đe bản thân không đi MUA BÁNH TRẢ TIỀN NỮA.Bạn vẫn không thay đổi hành vi. Những gì bạn kể hôm nay không có nguy cơ.

nguoiloau
06-10-2014, 16:33
Đa tạ các anh các chị. Em cũng tự hứa đây là lần cuối em chơi dại thế này, nhưng xin các anh các chị cho em hỏi là lỡ đầu sáo của em lúc trượt bên ngoài ÂD dính phải máu của GMD thì có bị nhiễm HIV không?

Charles
06-10-2014, 16:35
Đa tạ các anh các chị. Em cũng tự hứa đây là lần cuối em chơi dại thế này, nhưng xin các anh các chị cho em hỏi là lỡ đầu sáo của em lúc trượt bên ngoài ÂD dính phải máu của GMD thì có bị nhiễm HIV không?

Dù người đó có HIV tình huống bạn kể cũng không có nguy cơ mới tư vấn không có nguy cơ chứ.

songchungvoi_HIV
06-10-2014, 16:35
Nếu có nguy cơ đã nói ngay rùi, ko cần bạn hỏi lại, thừa quá

Tuanmecsedec
06-10-2014, 18:19

Vấn đề này cũng không sao bạn.

nguoiloau
07-10-2014, 11:10
Chân thành cảm tạ các anh các chị, mong sao em sẽ không còn lên đây để hỏi những câu như thế này nữa.

Nguyen Ha
07-10-2014, 11:30
Chân thành cảm tạ các anh các chị, mong sao em sẽ không còn lên đây để hỏi những câu như thế này nữa.

Bạn yên tâm với những gì được tư vấn.

nguoiloau
08-10-2014, 14:29
Em xin lỗi vì hỏi hơi nhiều nhưng các anh các chị có thể giải thích cho em vì sao mà trong trường hợp của em lại không có nguy cơ?

songchungvoi_HIV
08-10-2014, 14:31
Em xin lỗi vì hỏi hơi nhiều nhưng các anh các chị có thể giải thích cho em vì sao mà trong trường hợp của em lại không có nguy cơ?
Đã giải thích 2 trang rùi

songchungvoi_HIV
08-10-2014, 14:34
Thưa các anh chị,

Khi đang tuột BCS hoàn toàn khỏi DV, khi rút DV ra BCS nằm tọt hẳng trong AD mới có nguy cơ

Charles
08-10-2014, 15:03

Giải thích rõ rồi, do bạn ko chịu đọc thôi. Để có nguy cơ cần fải có thời gian tiếp xúc, bạn ko có nguy cơ vì ko có thời gian tiếp xúc.

Tuanmecsedec
08-10-2014, 17:13

Chỉ có khả năng lây nhiễm khi nào quan hệ trực tiếp giữa dương vật với âm đạo.

nguoiloau
10-10-2014, 12:42
em cám ơn các anh chị, nhưng liệu em có cần đi xét nghiệm cho an tâm không ạ?

Buonqua
10-10-2014, 13:32
Trường hợp của bạn nêu không có nguy cơ. Tức không cần xn. Việc có đi xn cho an tâm hay không thì phải hỏi chính bạn chứ.

Tuanmecsedec
10-10-2014, 14:46

Bạn được tư vấn không có nguy cơ,vậy theo bạn có cần đi xét nghiệm hay không thì hỏi lại chính mình.

nguoiloau
10-10-2014, 22:06
Đa tạ các anh các chị

nguoiloau
13-10-2014, 21:33
Các anh chị cho em hỏi, lúc oral sex GMD có ngậm DV của em rất lâu, cỡ 15 đến 20 giây, em không biết tình trạng trong miệng GMD như thế nào mà thời gian tiếp xúc lâu như vậy liệu có nguy cơ không ? Em sợ miệng GMD có lở loét hay chảy máu chân răng thì khốn?

Tuanmecsedec
13-10-2014, 21:45
Các anh chị cho em hỏi, lúc oral sex GMD có ngậm DV của em rất lâu, cỡ 15 đến 20 giây, em không biết tình trạng trong miệng GMD như thế nào mà thời gian tiếp xúc lâu như vậy liệu có nguy cơ không ? Em sợ miệng GMD có lở loét hay chảy máu chân răng thì khốn?

​Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều và được trả lời không sao,bạn có thể tự tìm hiểu thêm chính box này.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?. (http://www.diendanhiv.vn/threads/3845-Nguy-co-hiv-quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-va-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://diendanhiv.vn/threads/6753-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://www.diendanhiv.vn/threads/6975-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/6332-mat-xa-nhan-vien-kich-duc-mieng-va-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?. (http://diendanhiv.vn/threads/5481-Quan-he-gai-mai-dam-co-bao-cao-su-va-kich-thich-mieng-so-nhiem-HIV-khi-dung-tay)

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng? (http://diendanhiv.vn/threads/7009-So-nhiem-hiv-khi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv (http://www.diendanhiv.vn/threads/4202-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv. (http://diendanhiv.vn/threads/2981-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV. (http://diendanhiv.com.vn/threads/2211-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-HIV)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn (http://diendanhiv.com.vn/threads/2786-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-mieng-so-nhiem-hiv-Gui-anh-tuan)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau (http://diendanhiv.com.vn/threads/7038-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-va-so-lay-nhiem-hiv-tu-khan-lau)
Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv (http://diendanhiv.com.vn/threads/4208-Mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)

nguoiloau
13-10-2014, 21:48
tức là trường hợp của em là không có nguy cơ hả anh?

Tuanmecsedec
13-10-2014, 21:52

Kích dục bằng miệng thì với HIV bạn yên tâm.

nguoiloau
13-10-2014, 22:31
dù miệng có lở loét mà ngậm đầu khất thì vẫn không sao hả anh?

Tuanmecsedec
13-10-2014, 22:45

Bạn thử nghĩ một người bị lở loét miệng thì rất đau,nói chuyện còn chưa muốn nói thì hỏi làm sao làm chuyện đó cho bạn được.

nguoiloau
13-10-2014, 23:32
đa tạ anh Tuấn nhìu

Charles
14-10-2014, 07:37

Bạn yên tâm không có nguy cơ như đã được tư vấn, đừng cố suy diễn chỉ tạo thêm cơ hội cho stress hành bạn.

nguoiloau
24-10-2014, 20:08
Em nhớ là hình như GMD đến kỳ, lúc quan hệ xong rút ra thấy máu dính trên BCS, nhưng BCS ko tuột ko rách, vậy em không có nguy cơ đúng không anh?

Charles
24-10-2014, 20:31
Em nhớ là hình như GMD đến kỳ, lúc quan hệ xong rút ra thấy máu dính trên BCS, nhưng BCS ko tuột ko rách, vậy em không có nguy cơ đúng không anh?

BCS không tuột không rách thì yên tâm không có gì phải lo nữa.

Tuanmecsedec
24-10-2014, 21:39

Bao cao su là anh hùng bảo vệ cho bạn,cho dù có nhưng thế nào mà bao cao su không bị rách hay tuột thì không có nguy cơ.

nguoiloau
25-10-2014, 11:15
Đa tạ các anh

nguoiloau
27-11-2014, 19:50
Các anh chị cho em hỏi, em nhớ là có liếm âm đạo của GMD mà miệng em có vết loét do bị nhiệt miệng, vậy em có nguy cơ không ạ?

Charles
27-11-2014, 19:53
Các anh chị cho em hỏi, em nhớ là có liếm âm đạo của GMD mà miệng em có vết loét do bị nhiệt miệng, vậy em có nguy cơ không ạ?

Như vậy cũng không có nguy cơ.

Nguyen Ha
27-11-2014, 19:55

Không có nguy cơ với HIV nhưng có nguy cơ với lậu, giang mai, mồng gà, viêm gan b.

nguoiloau
27-11-2014, 20:01
Nhưng mà môi em, nơi có vết loét, tiếp xúc nhiều với dịch âm đạo của GMD lắm, liệu có nguy cơ không ạ?

Nguyen Ha
27-11-2014, 20:04
Nhưng mà môi em, nơi có vết loét, tiếp xúc nhiều với dịch âm đạo của GMD lắm, liệu có nguy cơ không ạ?

Không có nguy cơ.

nguoiloau
27-11-2014, 20:08
Dạ còn trước đó em có đánh răng ra chút máu, xong rồi khoảng 2 phút sau vô oral sex cho GMD, vậy có nguy cơ không ạ?

Nguyen Ha
27-11-2014, 20:10
Dạ còn trước đó em có đánh răng ra chút máu, xong rồi khoảng 2 phút sau vô oral sex cho GMD, vậy có nguy cơ không ạ?

Như vậy không có nguy cơ với HIV.

nguoiloau
27-11-2014, 20:13
đa tạ chị, vậy là em khỏi phải xài PEP hả chị, vì chuyện này mới xảy ra đây thôi?

nguoiloau
27-11-2014, 20:16
Chủ yếu là dịch âm đạo ở cửa thôi chứ em không thụt sâu vô trong, vậy là chắc chắn không có nguy cơ đúng không ạ?

Nguyen Ha
27-11-2014, 20:16
đa tạ chị, vậy là em khỏi phải xài PEP hả chị, vì chuyện này mới xảy ra đây thôi?

Không có nguy cơ, không cần dùng PEP.

nguoiloau
27-11-2014, 20:21
Chủ yếu là dịch âm đạo ở cửa thôi chứ em không thụt sâu vô trong, vậy là chắc chắn không có nguy cơ đúng không ạ?

Nguyen Ha
27-11-2014, 20:29

Chắc chắn không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
27-11-2014, 20:51

Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều và được trả lời không sao,bạn có thể tự tìm hiểu thêm chính box này.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

nguoiloau
27-11-2014, 21:33
BCS không bị tuột nhưng lúc rút ra em chưa đổ nước vô kiểm tra xem nó có rách không, em chỉ biết là tinh dịch vẫn còn trong BCS, liệu BCS có bị rách mà em không biết không ạ?

Tuanmecsedec
27-11-2014, 21:45
BCS không bị tuột nhưng lúc rút ra em chưa đổ nước vô kiểm tra xem nó có rách không, em chỉ biết là tinh dịch vẫn còn trong BCS, liệu BCS có bị rách mà em không biết không ạ?

Bạn yên tâm,khi bao cao su có sự cố như : Rách Hay Tuột thì trong lúc quan hệ bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ xong mắt thường sẽ nhìn thấy.

nguoiloau
27-11-2014, 22:30
Vậy anh Tuấn cho em hỏi lần cuối là em bị vết loét do nhiệt miệng với mới đánh răng có chảy máu sau 2 phút vô oral sex cho GMD bị dính nhiều dịch AD thì có nguy cơ không ạ?

Tuanmecsedec
27-11-2014, 22:33
Vậy anh Tuấn cho em hỏi lần cuối là em bị vết loét do nhiệt miệng với mới đánh răng có chảy máu sau 2 phút vô oral sex cho GMD bị dính nhiều dịch AD thì có nguy cơ không ạ?

Chính môi trường kiềm (enzyme ) trong tuyến nước bọt làm bất hoạt HIV.

ptsu3
27-11-2014, 22:34

Nếu bạn xác định là mồm bạn đang chảy máu ròng ròng và ngậm đầy dịch âm đạo trong mồm thì có nguy cơ

Tuy nhiên , bạn chảy máu do đánh răng 2 phút sau ko biết còn chảy máu hay không và dịch âm đạo cũng ko có nhiều , chảy ra có 1 lượng rất nhỏ như vậy thì yên tâm, không có nguy cơ !

nguoiloau
27-11-2014, 22:36
mà vết loét em nằm ở gần mép môi, không ở trong tuyến nước bọt, có sao ko a ?

Tuanmecsedec
27-11-2014, 22:42
mà vết loét em nằm ở gần mép môi, không ở trong tuyến nước bọt, có sao ko a ?

1, Chẳng lẽ bạn đánh răng đến nỗi tét mép môi?.
2, Chẳng lẽ môi bạn có vết tét không biết đâu mà còn đưa mồm làm chuyện đó?.

nguoiloau
27-11-2014, 22:45
dạ ko, vết loét do nhiệt miệng chứ ko phải do đánh răng anh!

Tuanmecsedec
27-11-2014, 22:49
dạ ko, vết loét do nhiệt miệng chứ ko phải do đánh răng anh!

Tuanmecsedec khẳng định bạn yên tâm những đã tư vấn.

nguoiloau
27-11-2014, 23:03
Tuanmecsedec khẳng định bạn yên tâm những đã tư vấn.

Đa tạ anh, anh đã nói vậy thì em yên tâm hoàn toàn, không cần phải uống PEP

Tuanmecsedec
27-11-2014, 23:04
Đa tạ anh, anh đã nói vậy thì em yên tâm hoàn toàn, không cần phải uống PEP

Bạn hỏi câu này quá dư thừa.

nguoiloau
28-11-2014, 00:29
các anh chị cho em hỏi là vết loét do nhiệt miệng có được gọi là vết thương hở không ạ? Em chưa hiểu về khái niệm vết thương hở để virus HIV có thể xâm nhập vào cơ thể con người lắm.

Nguyen Ha
28-11-2014, 00:58
các anh chị cho em hỏi là vết loét do nhiệt miệng có được gọi là vết thương hở không ạ? Em chưa hiểu về khái niệm vết thương hở để virus HIV có thể xâm nhập vào cơ thể con người lắm.

Bạn vui lòng đọc lại những gì được tư vấn đi

songchungvoi_HIV
28-11-2014, 07:22
Ngay từ đầu bạn được chia sẻ ko có nguy cơ rùi, hoàn toàn yên tâm 100% trong hành vi này