PDA

View Full Version : QHTD = miệng với bạn gái xác định bình thường sợ nhiễm HIV

Volang23
27-05-2014, 21:44
Em và bạn gái coa QHTD bằng miệng, và bạn ấy có vêt trầy ở môi trong? Khi ấy em có xuất tinh vào trong miệng bạn gái , rồi hôm sau em QHTD bằng miệng lại cho bạn gái em, và em cũng có vết trầy ở môi trong. Vậy em và bạn em có bị hiv không? Tụi em đeefu bình thường và khoẻ mạnh, nhưng dạo gần đây em bị ngứa toàn thân và có vài đóm nhỏ thâm nổi ở bắp tay sau cánh tay phải. Còn vạn gái em thì bị tiêu chảy nhiều, bị nổi mẫn đỏ và nổi đóm trên mặt, và bộ phận sinh dục thì bị rát... Như vậy tụi em có bị nhiễm hiv không? Tụi em không có quan hệ tình dục bừa bãi và tụi em hiện là sinh viên.

songchungvoi_HIV
27-05-2014, 21:46
Em và bạn gái coa QHTD bằng miệng, và bạn ấy có vêt trầy ở môi trong? Khi ấy em có xuất tinh vào trong miệng bạn gái , rồi hôm sau em QHTD bằng miệng lại cho bạn gái em, và em cũng có vết trầy ở môi trong. Vậy em và bạn em có bị hiv không? Tụi em đeefu bình thường và khoẻ mạnh, nhưng dạo gần đây em bị ngứa toàn thân và có vài đóm nhỏ thâm nổi ở bắp tay sau cánh tay phải. Còn vạn gái em thì bị tiêu chảy nhiều, bị nổi mẫn đỏ và nổi đóm trên mặt, và bộ phận sinh dục thì bị rát... Như vậy tụi em có bị nhiễm hiv không? Tụi em không có quan hệ tình dục bừa bãi và tụi em hiện là sinh viên.
Tụi em đeefu bình thường và khoẻ mạnh => Nếu bạn xác định cả 2 bình thường thì làm sao nhiễm HIV??? , Nếu muốn biết rõ thì cần cả 2 XN HIV và STDs

Tuanmecsedec
27-05-2014, 21:48

Bạn đã khẳng định.Bạn và bạn gái đều khỏe mạnh thì làm sao lây truyền HIV.Muốn lây truyền thì phải một người có HIV truyền qua người lành.Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều và được trả lời không sao,bạn có thể tự tìm hiểu.

Charles
27-05-2014, 22:19

Hai bạn đã khẳng định hoàn toàn bình thường và khỏe mạnh thì lo gì, HIV đâu có tự sinh ra.

Kích dục bằng miệng không có nguy cơ với HIV vì nước bọt là môi trường kiềm Enzym làm bất hoạt virus.

Volang23
27-05-2014, 22:48
Nhưng sao nững triệu chứng đó như của hiv vậy mấy anh. Em thì có thể đảm bảo rằng 2 đứa dều bình thường trước lúc QhTD bằng miệng

Tuanmecsedec
27-05-2014, 22:50
Nhưng sao nững triệu chứng đó như của hiv vậy mấy anh. Em thì có thể đảm bảo rằng 2 đứa dều bình thường trước lúc QhTD bằng miệng

TRIỆU CHỨNG là do bạn suy diễn ra thôi.Bạn đảm bảo hai bạn bình thường thì lo gì.Vì HIV không có tự sanh ra trong cơ thể.

songchungvoi_HIV
28-05-2014, 08:25
Em thì có thể đảm bảo rằng 2 đứa dều bình thường => Đây là lời khẳng định của bạn, Nếu bạn tự khẳng định rùi thì đâu còn gì để chia sẻ, bới HIV đâu tự sinh ra trong cơ thể khi cả 2 bạn hoàn toàn bình thường, trừ khi một trong 2 bạn bất bình thường thì mới có chuyện để bàn bạc