PDA

View Full Version : GMD kích dục = tay cho nhiều người và kích dục cả người nhiễm sợ HIV

ngaymai
29-05-2014, 10:16
chào anh em muốn hoi . cách đây 10 ngày em có đi hat ca ra . vào phòng co 3 người, em . 2 ngươi nam . 1 co gái mại dâm . cô gái đó thụ dâm cho bạn em .( ma bạn em thì an choi . nên em sợ. bạn em co H) sau đó cô gái lại quay người lại thụ dâm cho em với cái tay dinh trinh trùng và tinh dịch của bạn em đo . khi em xuất tinh thì những giot cuối cùng chảy xuống tay ma tay cô gái sát miệng sáo của em liệu tay cô gái đó dính tinh trùng va dịch cua bạn em . liệu co theo dòng chảy lên miengj sao . mà khi đó em say nên củng ko biết la tay co gai đó co cham vào miệng sáo của em ko nữa. phía trong miệng sáo em co vêt xước . liệu em co nhiểm hiv từ bàn tay cô gái đó khong . em lo lắng quá . dừ em phải quan hệ với vợ em nhu thế nào ? va sóng thế nao cho khỏi lây nhiểm tới vợ và con , con em đươc 5 thángđang bú sữa me. mà vợ em đòi quan hệ tình duc . ma em đang dấu vợ ko cho vợ biết về hành vi của em . em mong bs dúp em nguy cơ lây nhiểm hiv của em cao khong . em quyên và ngườ nam và nử đó cứ lây tay sờ chim em nữ ko biết tay người nam đó co chảy máu ko nử em l quá bs oi liệu khi nào em đi xết nghiệm đươc . em lo lắng quá

Charles
29-05-2014, 10:21
chào anh em muốn hoi . cách đây 10 ngày em có đi hat ca ra . vào phòng co 3 người, em . 2 ngươi nam . 1 co gái mại dâm . cô gái đó thụ dâm cho bạn em .( ma bạn em thì an choi . nên em sợ. bạn em co H) sau đó cô gái lại quay người lại thụ dâm cho em với cái tay dinh trinh trùng và tinh dịch của bạn em đo . khi em xuất tinh thì những giot cuối cùng chảy xuống tay ma tay cô gái sát miệng sáo của em liệu tay cô gái đó dính tinh trùng va dịch cua bạn em . liệu co theo dòng chảy lên miengj sao . mà khi đó em say nên củng ko biết la tay co gai đó co cham vào miệng sáo của em ko nữa. phía trong miệng sáo em co vêt xước . liệu em co nhiểm hiv từ bàn tay cô gái đó khong . em lo lắng quá . dừ em phải quan hệ với vợ em nhu thế nào ? va sóng thế nao cho khỏi lây nhiểm tới vợ và con , con em đươc 5 thángđang bú sữa me. mà vợ em đòi quan hệ tình duc . ma em đang dấu vợ ko cho vợ biết về hành vi của em . em mong bs dúp em nguy cơ lây nhiểm hiv của em cao khong . em quyên và ngườ nam và nử đó cứ lây tay sờ chim em nữ ko biết tay người nam đó co chảy máu ko nử em l quá bs oi liệu khi nào em đi xết nghiệm đươc . em lo lắng quá

Kích dục bằng tay là tình dục an toàn. Đây không phải là đường lây HIV. Bấm vào đây tìm hiểu về đường lây nhé.

Chủ đề: HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

songchungvoi_HIV
29-05-2014, 10:22
Hành vi kích dục mượn tay người khác đồng nghĩa với bạn tự thủ dâm, bởi kích dục bằng tay k có đây cho HIV xâm nhập. HIV đâu sống trên da, HIV sống trong máu và dịch tiết, muốn có nguy cơ phải đưa máu có virut vào thẳng dòng máu người lành, Vậy xin hỏi bạn: theo bạn với hành vi kích dục = tay có nguy cơ k?? Cho dù GMD đó kích dục liên tiếp cho nhiều người cùng lúc và đên bạn trong số đó có cả người nhiễm HIV thì vẫn no risk to HIV. HIV có nguy cơ khi và chỉ khi bạn QHTD với GMD DV thâm nhập vào bên trong ÂD mà k có BCS

ngaymai
29-05-2014, 10:32
nhưng anh ơi liệu tay cô gái đó có dinh tinh dịch của nguòi co H mà trong lổ sáo em có vết loét liệu có nhiểm hiv hay ko anh

Charles
29-05-2014, 10:35
nhưng anh ơi liệu tay cô gái đó có dinh tinh dịch của nguòi co H mà trong lổ sáo em có vết loét liệu có nhiểm hiv hay ko anh

HIV không lây như vậy bạn. Khi nào bạn QHTD không an toàn mới lo nhé.

ngaymai
29-05-2014, 10:35
nhưng anh ơi liệu tay cô gái đó có dinh tinh dịch của người có H mà trong lổ sáo em có vết loét liệu có nhiểm hiv hay ko anh

ngaymai
29-05-2014, 10:38
em vân rât chi là sợ . anh co thể nói cho em biét . nếu vết loét o miẹng sáo em . ma tay cô gái đó dính tinh trùng ngươi khác rồi tay cô gái đó chạm vào lổ saó của em thi em sọ nhiểm hiv lam . hay là hiv ko đủ để lây anh ?

Charles
29-05-2014, 10:42
em vân rât chi là sợ . anh co thể nói cho em biét . nếu vết loét o miẹng sáo em . ma tay cô gái đó dính tinh trùng ngươi khác rồi tay cô gái đó chạm vào lổ saó của em thi em sọ nhiểm hiv lam . hay là hiv ko đủ để lây anh ?

Chủ đề: HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

songchungvoi_HIV
29-05-2014, 10:58
Bấm vào đây đọc:

ngaymai
29-05-2014, 11:04
em vẩn biết thế . nhung trong trang này ko có tình huóng nhu em noi đo . anh nói rỏ cho em đươc ko ?

songchungvoi_HIV
29-05-2014, 11:26
em vẩn biết thế . nhung trong trang này ko có tình huóng nhu em noi đo . anh nói rỏ cho em đươc ko ?
Có hay k k có nghĩa là bạn có nguy cơ, Nguy cơ khi và chỉ khi dùng bơm kim chứa đầy tinh dịch bơm thẳng vào lỗ sáo mới có nguy cơ. Hoặc khi bạn QHTD k an toàn DV k có BCS bảo vệ với đối tác k rõ bệnh tình mới có nguy cơ, tay dính dịch kích dục DV k phải là con đường lây nhiễm HIV

ngaymai
29-05-2014, 15:35
anh ơi cho em nói thêm . phia trong lổ sáo cua em bi loét . lở may dịch cham vào lở sao thi em sọ lây nhiểm hiv lam anh a? em lo láng vô cùng

Charles
29-05-2014, 15:51
anh ơi cho em nói thêm . phia trong lổ sáo cua em bi loét . lở may dịch cham vào lở sao thi em sọ lây nhiểm hiv lam anh a? em lo láng vô cùng

Khi nào bạn QHTD không an toàn mới lo nhé.

ngaymai
29-05-2014, 15:55
anh ơi nếu tinh dich . hay dich âm đạo dính vào đầu khấc có thể lây nhiểm hiv đươc ko anh . em nghe theo anh . vậy em có phải đi xết nghiêm hay kiểm tra ko . hôm trươc em mơi đi hieenw mau . kêt quả tra về la âm tính hiv.vậy em có phai đi xết nghiệm hay ko?

Charles
29-05-2014, 15:58
anh ơi nếu tinh dich . hay dich âm đạo dính vào đầu khấc có thể lây nhiểm hiv đươc ko anh

Như vậy không sao. Yên tâm đi bạn, nếu có nguy cơ thì BQT đã nói ngay từ đầu rồi.

ngaymai
29-05-2014, 16:05
em cảm on anh . em sọ tay gai mai dâm dính tinh trùng và tinh dich ma chạm đàu khấc và lổ sáo em sợ lay nhiểm hiv lam .nếu tay sờ lâu mà dinh tinh dịch . sò vào đàu khấc và lổ sáo lâu có bị lây nhiểm hiv ko anh

Charles
29-05-2014, 16:07
em cảm on anh . em sọ tay gai mai dâm dính tinh trùng và tinh dich ma chạm đàu khấc và lổ sáo em sợ lay nhiểm hiv lam

Bạn yên tâm, HIV không lây nhiễm gián tiếp như vậy.

ngaymai
29-05-2014, 16:19
tay người đó sờ lâu lam khoang 1h .má trong lỏ sáo em có vết loét tiểu nghe rát

Charles
29-05-2014, 16:24
tay người đó sờ lâu lam khoang 1h .má trong lỏ sáo em có vết loét tiểu nghe rát

Kích dục lâu cũng không sao. Kích dục bằng tay có nguy cơ khi và chỉ khi tay người kích dục và bộ phận được kích dục cùng đang chảy máu, viêm nhiễm mưng mủ.

ngaymai
29-05-2014, 16:51
anh ơi tay người ta thì ko chảy mau . nhung có dính tinh dịch . ma phía trong lổ sáo em bị loét nên em mới sợ lây nhiểm hiv

Charles
29-05-2014, 16:56
anh ơi tay người ta thì ko chảy mau . nhung có dính tinh dịch . ma phía trong lổ sáo em bị loét nên em mới sợ lây nhiểm hiv

HIV không lây gián tiếp vì Virus HIV là virus yếu, để tồn tại virus bắt buộc phải ký sinh trên một số tế bào sống. Khi ra ngoại cảnh, dưới tác động của môi trường và thiếu sự nuôi dưỡng, các tế bào sẽ bị huỷ hoại rất nhanh, và virus cũng bị huỷ hoại theo.

Tuanmecsedec
30-05-2014, 05:17

Bạn yên tâm,những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

ngaymai
30-05-2014, 18:43
anh ơi có tình huống nửa . ngườ i đó hôn em nhưng em mím môi lại va sau đó em ko rửa ngay liệu có nhiểm hiv ko anh

songchungvoi_HIV
30-05-2014, 18:44
anh ơi có tình huống nửa . ngườ i đó hôn em nhưng em mím môi lại va sau đó em ko rủa liệu có nhiểm hiv ko anh
Hôn k có lây nhiễm HIV

ngaymai
30-05-2014, 18:46
em cảm on anh rất nhiều em sọ lam . thế la toàn bộ hành vi em nêu dều an toàn phải ko anh

songchungvoi_HIV
30-05-2014, 18:47
em cảm on anh rất nhiều em sọ lam . thế la toàn bộ hành vi em nêu dều an toàn phải ko anh
Thì bạn đọc lại tất cả những gì BQT chia sẻ đi

ngaymai
02-06-2014, 06:05
chaò bs / em đang rất lo sợ . về nhà con em cứ lại thơm bố . mà trên má em có đôi cái mụn liệu con em hôn lên đó có nhiểm hiv từ em ko bs? em nhìn tháy vợ con là em lai chảy nước măt . dù em phỉ làm sao đây bs . bs cho em 1 lời khuyên . để em giảm ttress ? em cảm ơn bs

Charles
02-06-2014, 07:09
chaò bs / em đang rất lo sợ . về nhà con em cứ lại thơm bố . mà trên má em có đôi cái mụn liệu con em hôn lên đó có nhiểm hiv từ em ko bs? em nhìn tháy vợ con là em lai chảy nước măt . dù em phỉ làm sao đây bs . bs cho em 1 lời khuyên . để em giảm ttress ? em cảm ơn bs

Bạn thật là... do bạn thiếu kiến về HIV nên lo lắng một cách thái hóa. Bạn có nguy cơ đâu mà sợ con bạn nhiễm HIV từ bạn?? Hơn thế nữa bạn cần tìm hiểu về đường lây HIV vì tất cả các tiếp xúc thông thường không làm lây nhiễm HIV.

songchungvoi_HIV
02-06-2014, 08:33
Đã bảo hôn k lây nhiễm HIV mà lỵ?? Ui trời, hôn mà nhiễm Thế giới này toàn Si Đa thui :khi875437:

Tuanmecsedec
02-06-2014, 08:54

Cho dù bạn là người có HIV,con bạn có ôm hôn bạn như thế nào cũng không làm lây nhiễm HIV.

ngaymai
02-06-2014, 09:57
anh oi em có 1 cái răng số 8 bị sâu cứ đưa lưởi vào la máu chảy ra . tối hôm đó cô ta hôn em . nhung em ko hôn lai. sau đó em vẩn tháy nước bọt dính o môi . em ko đi rủa liền ma ngồi chơi . liệu cô đó co dính máu vă làm cửa ngỏ chổ rang em để hiv xam nhap ko anh

Tuanmecsedec
02-06-2014, 10:04
anh oi em có 1 cái răng số 8 bị sâu cứ đưa lưởi vào la máu chảy ra . tối hôm đó cô ta hôn em . nhung em ko hôn lai. sau đó em vẩn tháy nước bọt dính o môi . em ko đi rủa liền ma ngồi chơi . liệu cô đó co dính máu vă làm cửa ngỏ chổ rang em để hiv xam nhap ko anh

Bạn yên tâm không lây nhiễm như vậy.

songchungvoi_HIV
02-06-2014, 10:21
Muốn có nguy cơ trong hành vi này với điều kiện: mồm 2 người từa lưa máu vừa bị đánh toét môi mồm mới có nguy cơ

ngaymai
02-06-2014, 15:44
em đoc toàn bộ rồi . anh cho em lời khuyen cuối cùng . em có nguy cơ nhiểm hiv ko anh . lơi cuổi cùng thôi . em sợ quá

songchungvoi_HIV
02-06-2014, 15:45
em đoc toàn bộ rồi . anh cho em lời khuyen cuối cùng . em có nguy cơ nhiểm hiv ko anh . lơi cuổi cùng thôi . em sợ quá
Bạn đọc vậy bạn thấy có chỗ nào BQT nói bạn có nguy cơ k vậy???

Charles
02-06-2014, 15:50

Bạn yên tâm trường hợp của bạn không có nguy cơ với HIV nên bạn không phải lo sợ nữa.

ngaymai
02-06-2014, 20:23
the theo cáct anh thi trường hop em co nên đi xn ko ? em cảm on các anh . ve nhà sống thoải mái với vợ con đươc ko / vơi tât cả nhửng hành vi em nêu trên

songchungvoi_HIV
02-06-2014, 20:25
the theo cáct anh thi trường hop em co nên đi xn ko ? em cảm on các anh . ve nhà sống thoải mái với vợ con đươc ko / vơi tât cả nhửng hành vi em nêu trên
Theo bạn k có nguy cơ vậy cần XN????

Nguyen Ha
02-06-2014, 20:33

Yên tâm về nhà sống thoải mái với vợ con đi. Không có nguy cơ không cần xét nghiệm.

Charles
02-06-2014, 20:36

Bạn không có nguy cơ nên không cần XN. Cứ sống vui vẻ, thoải mái rồi sẽ mau chóng xóa tan ám ảnh.

Tuanmecsedec
03-06-2014, 03:38

Tuanmecsedec khẳng định với bạn một lần nữa là trường hợp của bạn hoàn toàn không có nguy cơ.

ngaymai
03-06-2014, 19:09
anh ơi cho em hỏi nếu em bị nhiểm hiv . mà ỏ cùng phòng trọ8m2 với anh . ma anh ko biết em có nhiem hiv. thí em an chung chén bat . tám chung nhà tám. đi nhà vẹ sinh chung .ngủ chung dường lsinh hoạt chung . liệu nguy cơ lây nhiểm cho anh cao ko . và có nên nói với anh đẻ anh thuê phòng đi ỏ riêng ko anh .em bàn cung ko ko làm đươc gì ca?

songchungvoi_HIV
03-06-2014, 19:17
anh ơi cho em hỏi nếu em bị nhiểm hiv . mà ỏ cùng phòng trọ8m2 với anh . ma anh ko biết em có nhiem hiv. thí em an chung chén bat . tám chung nhà tám. đi nhà vẹ sinh chung .ngủ chung dường lsinh hoạt chung . liệu nguy cơ lây nhiểm cho anh cao ko . và có nên nói với anh đẻ anh thuê phòng đi ỏ riêng ko anh .em bàn cung ko ko làm đươc gì ca?
Bạn có nguy cơ đâu mà liệu với bị??????
Khi comment xong nhớ xem lại chính tả nhé

ngaymai
03-06-2014, 19:22
ko em hởi thật đó em sợ em bị nhiểm hiv lám phòng vẩn hơn ko anh a? theo anh thì thế nao? em lo lám

songchungvoi_HIV
03-06-2014, 19:30
ko em hởi thật đó em sợ em bị nhiểm hiv lám phòng vẩn hơn ko anh a? theo anh thì thế nao? em lo lám
Nhãm rùi mũi bu

ngaymai
03-06-2014, 19:38
the a ? em cảm ơn anh . thế la em nghe anh và sống thoải mái . để mạc cho số phận thôi . nhung nếu ma đen bị nhiểm hiv thì sẻ lây cho anh thi chết mât

Charles
03-06-2014, 19:40
the a ? em cảm ơn anh . thế la em nghe anh và sống thoải mái . để mạc cho số phận thôi . nhung nếu ma đen bị nhiểm hiv thì sẻ lây cho anh thi chết mât

Hãy yên tâm với những gì được tư vấn.

ngaymai
04-06-2014, 06:41
anh ơi liệu hôn ngươi có hiv thi em hay chay máu răng. thì tỉ lệ lây nhiểm có cao ko anh ?

songchungvoi_HIV
04-06-2014, 08:12
anh ơi liệu hôn ngươi có hiv thi em hay chay máu răng. thì tỉ lệ lây nhiểm có cao ko anh ?
Hôn k lây nhiễm HIV, trừ khi mồm 2 người từa lưa hột dưa máu với máu mới có nguy cơ

vtc169315
04-06-2014, 08:36
Xóa bài vì hỏi trong topic TV khác sai quy định nội quy của DD

UTMIENTAY
04-06-2014, 08:42
anh ới dùng miệng kích dục dương vật và xuất tinh ngoài có bị lây hk anh!?

không có nguy cơ

ngaymai
04-06-2014, 15:06
nêu như em bi hiv thi em phải làm sao bây giơ anh ơi . em lo láng vô cùng

songchungvoi_HIV
04-06-2014, 15:10
Nhãm rùi mũi bu, rách việc

Nguyen Ha
04-06-2014, 15:35

Muốn mang Dòng máu quý tộc đâu phải dễ. Yên tâm với những gì được chia sẻ đi.

ngaymai
04-06-2014, 16:02
em cam ơn anh . nhưng nổi ám ảnh sao ko ra khỏi đầu em đươc . vì dương vật em bị loét phía trong miềng sáo . em lo láng nen em hỏi cô gái mại dam đó cô gái nói tay em ko bị chảy máu . nhung dính tinh dịch của người nam khác . ma nếu nhu thế thi theo anh tư ván la ko có nguy cơ nhưng em vẩn lo .còn hôn thi răng em lại hay chảy máu nên em củng lo . mac dù em ko hôn lại . nhung nước miéng hay là máu vẩn dính vào môi em . em sợ em nhiểm hiv lắm . dò phải làm sao đây anh

songchungvoi_HIV
04-06-2014, 16:08
em cam ơn anh . nhưng nổi ám ảnh sao ko ra khỏi đầu em đươc . vì dương vật em bị loét phía trong miềng sáo . em lo láng nen em hỏi cô gái mại dam đó cô gái nói tay em ko bị chảy máu . nhung dính tinh dịch của người nam khác . ma nếu nhu thế thi theo anh tư ván la ko có nguy cơ nhưng em vẩn lo .còn hôn thi răng em lại hay chảy máu nên em củng lo . mac dù em ko hôn lại . nhung nước miéng hay là máu vẩn dính vào môi em . em sợ em nhiểm hiv lắm . dò phải làm sao đây anh
Giờ phải làm sao àh??? Dễ: Đọc tất cả các thông tin tại DD

ngaymai
04-06-2014, 16:21
đoc rồi nhưng vẩn lo anh oi . sợ lắm em mong ràng mình sẻ thoát nan này va sống mọt cuộc sống hạnh phúc với vợ và con yêu

ngaymai
04-06-2014, 20:45
m chaò bs . bs thông cảm cho em . đừng trach em lắm chuyện vì em lo lắng quá. em xin kể lại 1 lần cuối chi tiết ko sót chi tiết nào bs xem em có nguy cỏ hay là 1 chut xíu nguy cơ
em vào quán hát ca ra .thì cô gái mại dâm đó đang thụ dâm cho bạn em . mà ban em thì co H.cô gái dó lấy cái tay vùa thụ dâm cho bạn em đó quay người sang thụ dâm cho em liền mà ko rửa tay( tay đó có dính tinh dich tinh trùng).khi thụ dâm tay cô ta dể gần lổ sáo em .sau đó em xuất tinh . thì nhửng dọt cuối cùng theo1 dòng chảy chảy xuống tay cô gái đó mà tay cô gái gàn lổ sáo em . mà phỉa trong lổ sáo em co 1 vết loet đi tiểu nhiều khi rát . liệu tay cô gái dó co tinh dịch có h mà tinh dịch của em tiếp xúc co theo dong chảy NGẮN đó lên lổ sảo em ko . mà em cung ko nhớ la tay đó có sò vào lổ sáo em ko nủa cú cho là có sờ vào lổ sáo đi bs a?. nhưng em củng ko đi rủa mà để iên như thế mặc quần vào sau đó người nam và nủ đó lại sò chim em . nhưng chim em lại ko cương cứng nủacô gái đó còn hôn miệng em nhưng em ko hôn trả lai. và ko biết la nước bọt hay là máu của cô gái đó dính ỏ môi em . mả em ko đi rủa liền ma ngối choi cái vết loét đó em điều trị nhiêù nhưng ko lành bs noi nấm nhưng di tiểu nhiều khi thâý rát.và dương vạt cương lên thi thấy đỏ . theo bs . thì hành vi của em đó có nguy cỏ hayko . hay là thấp. hoăc 1 chút thôi em rất là sợ nhiểm HIV

Tuanmecsedec
04-06-2014, 21:16
m chaò bs . bs thông cảm cho em . đừng trach em lắm chuyện vì em lo lắng quá. em xin kể lại 1 lần cuối chi tiết ko sót chi tiết nào bs xem em có nguy cỏ hay là 1 chut xíu nguy cơ
em vào quán hát ca ra .thì cô gái mại dâm đó đang thụ dâm cho bạn em . mà ban em thì co H.cô gái dó lấy cái tay vùa thụ dâm cho bạn em đó quay người sang thụ dâm cho em liền mà ko rửa tay( tay đó có dính tinh dich tinh trùng).khi thụ dâm tay cô ta dể gần lổ sáo em .sau đó em xuất tinh . thì nhửng dọt cuối cùng theo1 dòng chảy chảy xuống tay cô gái đó mà tay cô gái gàn lổ sáo em . mà phỉa trong lổ sáo em co 1 vết loet đi tiểu nhiều khi rát . liệu tay cô gái dó co tinh dịch có h mà tinh dịch của em tiếp xúc co theo dong chảy NGẮN đó lên lổ sảo em ko . mà em cung ko nhớ la tay đó có sò vào lổ sáo em ko nủa cú cho là có sờ vào lổ sáo đi bs a?. nhưng em củng ko đi rủa mà để iên như thế mặc quần vào sau đó người nam và nủ đó lại sò chim em . nhưng chim em lại ko cương cứng nủacô gái đó còn hôn miệng em nhưng em ko hôn trả lai. và ko biết la nước bọt hay là máu của cô gái đó dính ỏ môi em . mả em ko đi rủa liền ma ngối choi cái vết loét đó em điều trị nhiêù nhưng ko lành bs noi nấm nhưng di tiểu nhiều khi thâý rát.và dương vạt cương lên thi thấy đỏ . theo bs . thì hành vi của em đó có nguy cỏ hayko . hay là thấp. hoăc 1 chút thôi em rất là sợ nhiểm HIV

Tuanmecsedec khẳng định với bạn là không có nguy cơ.

Nguyen Ha
04-06-2014, 21:20

Bạn kể khá chi tiết nhưng hoàn toàn không có nguy cơ với HIV.

ngaymai
04-06-2014, 21:33
em quyên rang em bị sâu hay chayw máu nửa . em ko phải đi xêt nghiệm đaubs nhi? em chỉ co 1 hàn vi dại dột đó thôi . em cảm ơn BQT và anh TUẤN rất nhiều nhỏ cac an mà em dc bình tỉn lại . và em nên quyen chuyện nay đi phải ko BQT?

Charles
04-06-2014, 21:50
em quyên rang em bị sâu hay chayw máu nửa . em ko phải đi xêt nghiệm đaubs nhi? em chỉ co 1 hàn vi dại dột đó thôi . em cảm ơn BQT và anh TUẤN rất nhiều nhỏ cac an mà em dc bình tỉn lại . và em nên quyen chuyện nay đi phải ko BQT?

Bạn yên tâm không có nguy cơ với HIV vì nước bọt là môi trường kiềm Enzym làm bất hoạt virus

ngaymai
05-06-2014, 17:34
anh ơi em đươc tư vấn rồi ma sao em vẩn tháy lo sợ vô cùng . em sợ về nhà lây cho con . lây cho vợ . em vè sinh hoạt thế nào đây anh

songchungvoi_HIV
05-06-2014, 17:39
anh ơi em đươc tư vấn rồi ma sao em vẩn tháy lo sợ vô cùng . em sợ về nhà lây cho con . lây cho vợ . em vè sinh hoạt thế nào đây anh
Dành cho các bác "chán cơm thèm phở"
04/6/2014 10:00
Đàn ông thích "phở" hơn "cơm" vì "phở nhiều nước hơn cơm", vậy nếu gọi là "vợ" và "bồ" thì sao.

http://citinews.net/images/content/2014/6/4/danh-cho-cac-bac--chan-com-them-pho-_240x180.jpg

So sánh giữa vợ và bồ
Có nhiều thứ khác, hô hô, xem nào…
Chồng thì vợ bảo già sao
Bồ bảo chững chạc, nghe nao cả
lòng.Lúc say vợ mắng hư không
Bồ nói nhỏ nhẹ, đàn ông đó mà.
Khi hứng ta hát ta ca
Vợ trề môi bảo đang "la" hả chàng
Bồ thì lời nói nhẹ nhàng
Khen anh giọng tốt, thuộc hàng… gần sao.
Vợ bảo may mắn biết bao
Cưới được cô ấy, "con" nào ngon hơn
Bồ thì tỏ vẻ mang ơn
Và ít hoạch họe, giận hờn với ta.
Có dịp du lịch, chơi xa
Vợ thích khám phá, la cà nhiều nơi
Bồ thì lại ít ham chơi
Chỉ thích ru rú "xông hơi" trong phòng.
Bia rượu - sở thích quý ông
Bồ mua ngay tặng mà không phàn nàn
Vợ thì lệ giọt chứa chan
Kể lể vanh vách hại gan, ruột phèo.
Đi chơi bồ rủ ta theo
Vợ bảo tiết kiệm, bỏ heo, ở nhà.
Bồ thì ríu rít quanh ta
Hỏi nàng có đẹp như là nàng tiên
Vợ thì câu hỏi thường xuyên
Ông thấy tui béo tròn viền phải không?
Vợ nhìn tiền điện buồn lòng
Bồ nhìn đèn sáng nhảy vòng, vui vui.
Nhìn cửa phòng tắm bùi ngùi
Bồ quấn khăn trắng thơm mùi nước hoa
Vợ thì đồ bộ xuề xòa
Chưa kịp chải tóc tay vò giặt khăn.
Tiền hết, bồ "hơi" lăn tăn
Có vẻ "thông cảm" ít căng với mình
Vợ thì tra khảo, tường trình
Vừa đay vừa nghiến muốn phình lỗ tai.
Cuối tuần hàng quán lai rai
Vợ nhìn rõ món hàng dài menu
Tìm món rẻ, kẻo thất thu
Bồ thì ngược lại, tìm "gu" chỗ ngồi.
Bồ thì gọi "Anh" ngọt môi
Vợ thì gọi "Bố thằng Còi" nó đâu.
Khi ăn bồ ngồi bên hầu
Vợ thì mặc kệ, thiệt rầu chứ ta
Ngày lễ mua tặng món quà
Vợ liền miệng hỏi giá là bao nhiêu?
Bồ thì nhí nhảnh, nựng yêu
Khen quà đẹp quá, em "chiều" anh ngay.
Nhưng:
Bồ thì hạnh phúc… gang tay
Vợ thì hạnh phúc kiếp này dựng xây.
Vợ an ủi, lúc sa lầy
Bồ chuồn êm đẹp, thân này trắng tay.
Quanh đi quẩn lại hàng ngày
Chỉ có mình vợ thân gầy giúp ta
Lo con lo cả việc nhà
Ai so sánh được, nhất là Vợ thôi !!!
Ba Đơ

Theo hn.24h.com.vn (http://citinews.net/Redirect.aspx?url=2116495225)

ngaymai
05-06-2014, 17:42
ko that đó theo anh dù em về nhà phải sống thế nào đây / anh viêt cho em với

songchungvoi_HIV
05-06-2014, 17:48
Dạ thì sống bình thường vì bạn là người bình thường

Charles
05-06-2014, 17:52

Bạn không có nguy cơ thì lấy gì mà lây cho vợ cho con??? Hãy yên tâm với những gì được chia sẻ, biết lỗi với vợ con thì hãy lo mà sống tốt với vợ con đi, khi được tư vấn không sao mà luôn hoang mang lo lắng như này chỉ khổ bạn thôi.

ngaymai
05-06-2014, 17:53
em vẩn lo em nhiểm hiv . nên em sọ như thế. chac la em bi bệnh trầm cảm chác rồi anh a stres nạng quá ma anh. ko biết dù cuộc sống của em phải thế nào đy . em sọ đủ mọi thứ . nhất là lây cho vợ con và người thân

songchungvoi_HIV
05-06-2014, 17:54
em vẩn lo em nhiểm hiv . nên em sọ như thế. chac la em bi bệnh trầm cảm chác rồi anh a stres nạng quá ma anh. ko biết dù cuộc sống của em phải thế nào đy . em sọ đủ mọi thứ . nhất là lây cho vợ con và người thân
Không phải trầm cảm mà là tâm thần cưởng bức

ngaymai
05-06-2014, 17:59
em cư ám ảnh nhửng tìn huống lúc đó thôi va lại sợ nhiêm hiv thhoi . nếu thoat nan đợt nay em se ko bao gió thế nủa

ngaymai
05-06-2014, 18:02
đúng ròi đó bs a? chac la em bị tam thàn rồi . em sợ lắm . nhìn thấy vợ con là em trốn em khóc. vọ nói tắm cho con em củng sợ lay cho con . vợ nói đi ngư với con em củng sợ lay nhiểm cho con . em bi tâm thàn rồi

Charles
05-06-2014, 18:23
em cư ám ảnh nhửng tìn huống lúc đó thôi va lại sợ nhiêm hiv thhoi . nếu thoat nan đợt nay em se ko bao gió thế nủa

đúng ròi đó bs a? chac la em bị tam thàn rồi . em sợ lắm . nhìn thấy vợ con là em trốn em khóc. vọ nói tắm cho con em củng sợ lay cho con . vợ nói đi ngư với con em củng sợ lay nhiểm cho con . em bi tâm thàn rồi

Bạn nên sớm gặp BS tâm lý, đừng để tình trạng này kéo dài.

ngaymai
05-06-2014, 18:28
em se sủa ko cần đén bs tâm lý . em se vẩn phải phong cho vợ con . ngươi thân ( NHƯNG EM CHƯA BIẾT PHÒNG BĂNG CACH NÀO ĐÂY AN CHỈ CHO EM VỚI )va se đi lam xet nghiêm . dể giai tỏa tam ly . mac du th em la ÂMTINh phai ko anh

Charles
05-06-2014, 18:33
em se sủa ko cần đén bs tâm lý . em se vẩn phải phong cho vợ con . ngươi thân ( NHƯNG EM CHƯA BIẾT PHÒNG BĂNG CACH NÀO ĐÂY AN CHỈ CHO EM VỚI )va se đi lam xet nghiêm . dể giai tỏa tam ly . mac du th em la ÂMTINh phai ko anh

Chủ đề: Tổng quan Kiến thức cơ bản về HIV/AIDS (http://diendanhiv.vn/threads/5095-Tong-quan-Kien-thuc-co-ban-ve-HIV-AIDS)
Chủ đề: Stress là gì ????? Hậu quả của Stress gây ra. (http://diendanhiv.vn/threads/2740-Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra)
Chủ đề: Ám ảnh quá mức vì sợ nhiễm HIV. (http://diendanhiv.vn/threads/470-Am-anh-qua-muc-vi-so-nhiem-HIV)

ngaymai
05-06-2014, 18:47
anh ơi con hiv ra ngoai môi trưởng mấy phút la nó yếu và ko gây nhiểm đươc nửa anh

Charles
05-06-2014, 19:24
anh ơi con hiv ra ngoai môi trưởng mấy phút la nó yếu và ko gây nhiểm đươc nửa anh

Chủ đề: Thời gian tồn tại tối đa của HIV trong máu ngoài môi trường (http://diendanhiv.vn/threads/6065-Thoi-gian-ton-tai-toi-da-cua-HIV-trong-mau-ngoai-moi-truong)

ngaymai
06-06-2014, 06:39
anh ơi thơi gian hiv sống ơ ngoài lâu thế sao miệng sáo em bị loét ma tay cô gái đó cố dính tinh dịch má chạm vao thì lay niểm chứ anh

Nguyen Ha
06-06-2014, 07:22
anh ơi thơi gian hiv sống ơ ngoài lâu thế sao miệng sáo em bị loét ma tay cô gái đó cố dính tinh dịch má chạm vao thì lay niểm chứ anh

Tay dính dịch sinh dục sẽ khô ngay trong tích tắc và HIV cũng ko lây theo kiểu kích dục bằng tay và chạm vào. đọc lại những gì được chia sẻ đi.

Tuanmecsedec
06-06-2014, 09:05

HIV hoàn toàn không lây nhiễm như vậy bạn,bạn hỏi thì đã được mọi người tư vấn rồi.Vẫn CỐ CHẤP không nghe lời tư vấn thì cứ đi xét nghiệm.

ngaymai
06-06-2014, 14:43
cho em hỏi lần cuối bs oi khi mà cô gái đó thụ đâm cho em và rờ chim em thì bao quy đầu tut xuống dưới và ko bao boc dươc miệng sáo và đầu khấc nửa liệu tay cô gaí có dính tinh dịch của người nhiểm h đó sò vào đầu khâc và lổ sáo khi ko đươc bao quy đầu bảo vệ nửa có nhiểm hiv ko bs

songchungvoi_HIV
06-06-2014, 14:54
cho em hỏi lần cuối bs oi khi mà cô gái đó thụ đâm cho em và rờ chim em thì bao quy đầu tut xuống dưới và ko bao boc dươc miệng sáo và đầu khấc nửa liệu tay cô gaí có dính tinh dịch của người nhiểm h đó sò vào đầu khâc và lổ sáo khi ko đươc bao quy
đầu bảo vệ nửa có nhiểm hiv ko bs
Cho dù tay cô ta dính tinh dịch thủ dâm cho bạn hay thoa lên lỗ sáo vẫn no risk to HIV

songchungvoi_HIV
06-06-2014, 14:55
cho em hỏi lần cuối bs oi khi mà cô gái đó thụ đâm cho em và rờ chim em thì bao quy đầu tut xuống dưới và ko bao boc dươc miệng sáo và đầu khấc nửa liệu tay cô gaí có dính tinh dịch của người nhiểm h đó sò vào đầu khâc và lổ sáo khi ko đươc bao quy
đầu bảo vệ nửa có nhiểm hiv ko bs
Cho dù tay cô ta dính tinh dịch thủ dâm cho bạn hay thoa lên lỗ sáo vẫn no risk to HIV

ngaymai
06-06-2014, 15:06
em chan than cảm ỏn bs . em lo sò vô cùng

songchungvoi_HIV
06-06-2014, 15:27
i
cho em hỏi lần cuối bs oi khi mà cô gái đó thụ đâm cho em và rờ chim em thì bao quy đầu tut xuống dưới và ko bao boc dươc miệng sáo và đầu khấc nửa liệu tay cô gaí có dính tinh dịch của người nhiểm h đó sò vào đầu khâc và lổ sáo khi ko đươc bao quy đầu bảo vệ nửa có nhiểm hiv ko bs
Trả lời rùi.:khi875437:

ngaymai
07-06-2014, 17:24
nếu tay cô gái đó có dính tinh dịch nhiểm H má sò vào miệng sáo và đầu khấc của em mà ko đươc bao quy đầu bảo vệ . mà miệng sáo em phía trong bị loét thì nguy cơ nhiểm hiv có cao không anh . em hỏi 1 lần nay nửa thôi

Nguyen Ha
07-06-2014, 17:33
nếu tay cô gái đó có dính tinh dịch nhiểm H má sò vào miệng sáo và đầu khấc của em mà ko đươc bao quy đầu bảo vệ . mà miệng sáo em phía trong bị loét thì nguy cơ nhiểm hiv có cao không anh . em hỏi 1 lần nay nửa thôi

Hoàn toàn không có nguy cơ với HIV. 5 trang chia sẻ rất kỹ rồi vui lòng đọc lại đi.

ngaymai
07-06-2014, 17:50
ko anh a. trươc em viết thiếu chi tiết la KHI CÔ GÁI ĐÓ THỤ DÂM CHO EM TAY CÔ GÁI ĐÓ DÍNH TINH DỊCH MÀ ĐẦU KHẤC VÀ LỔ SÁO KO ĐƯỢC BAO QUY ĐẦU BẢO VỆ MÀ CO GÁI ĐÓ SÒ VÀO ĐẦU KHẤC VÁ LỔ SÀO. EM SỌ LÂY NHIỂM. mà lổ sáo lai bị loet. em sọ lám nếu có nguy cỏ nhủ thế thì cao hay thấp anh

songchungvoi_HIV
07-06-2014, 17:51
Muốn có nguy cơ DV bạn k có BCS ngâm trong cái thau chứa đầy dịch AD mới có nguy cơ

ngaymai
07-06-2014, 18:00
ko anh a. trươc em viết thiếu chi tiết la KHI CÔ GÁI ĐÓ THỤ DÂM CHO EM TAY CÔ GÁI ĐÓ DÍNH TINH DỊCH MÀ ĐẦU KHẤC VÀ LỔ SÁO KO ĐƯỢC BAO QUY ĐẦU BẢO VỆ MÀ CO GÁI ĐÓ SÒ VÀO ĐẦU KHẤC VÁ LỔ SÀO. EM SỌ LÂY NHIỂM. mà lổ sáo lai bị loet. em sọ lám nếu có nguy cỏ nhủ thế thì cao hay thấp anh

songchungvoi_HIV
07-06-2014, 18:05
Tôi nhắc lại bạn k có nguy cơ, nghe rõ k:khi875437:

ngaymai
07-06-2014, 18:07
dạ rỏ em mưng lắm anh a . nge nhửng lời nòi của an em mừng lắm

songchungvoi_HIV
07-06-2014, 18:10
dạ rỏ em mưng lắm anh a . nge nhửng lời nòi của an em mừng lắm
Bạn nên nhớ khi có nguy cơ chúng tôi nói ngay, chứ k có vòng vo đùa giởn với bạn, Ok?? nguy cơ một là có, hai là k có, k ai rãnh mà đùa

ngaymai
08-06-2014, 17:17
anh ơi có ai trương hƠp như em ma đả bi hiv chua anh . em sọ lắm . vì lổ sáo em có vết loet o trong .em ko an ko ngủ đươc . vì tay cô gái đó dính tin trùng MỚI mà sờ vào duong vat ĐẦU KHẤC VÀ LỔ SÁO . MÀ PHÍA TRONG LỔ SÁO BỊ LOÉT . mà ko dươc bảo vệ bởi BAO QUY ĐẦU nên em lo lám KO SAO ĐÂU CAC ANH HẸ

Nguyen Ha
08-06-2014, 17:19
anh ơi có ai trương hƠp như em ma đả bi hiv chua anh . em sọ lắm . vì lổ sáo em có vết loet o trong .em ko an ko ngủ đươc . vì tay cô gái đó dính tin trùng MỚI mà sờ vào duong vat ĐẦU KHẤC VÀ LỔ SÁO . MÀ PHÍA TRONG LỔ SÁO BỊ LOÉT . mà ko dươc bảo vệ bởi BAO QUY ĐẦU nên em lo lám KO SAO ĐÂU CAC ANH HẸ

Yên tâm với những gì được chia sẻ đi. Không có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
08-06-2014, 17:20
Cóooooooooooooooooooooooooooooooo, Nếu bạn k bình tĩnh đọc lại những gì mọi người chia sẻ

ngaymai
08-06-2014, 17:27
có phải là tin dịch it dính ỏ tay hay la sao an chị . em sọ lắm em ko giám đi xét nghiem . ki đó em ko rủa liền ma cach 1h sau em moi rủa lieu thé nao anh chi

khi đó em ko rửa liến ma để 1h sau mới rửa . em lo lắm em ko giám đi xét nghiem .

/

buonchiminhem1
08-06-2014, 17:27
hihihi không có gì đâu, có sao thì tối nếu trời không mưa nhìn lên bầu trời mới thấy sao, còn sao ở đây không có. Nếu sợ quá thì lần sau đừng ham vui cẩn thận có ngày gặp ma, mà có khi chưa bị H đã chết vì sợ quá

Nguyen Ha
08-06-2014, 17:32
có phải là tin dịch it dính ỏ tay hay la sao an chị . em sọ lắm em ko giám đi xét nghiem . ki đó em ko rủa liền ma cach 1h sau em moi rủa lieu thé nao anh chi

khi đó em ko rửa liến ma để 1h sau mới rửa . em lo lắm em ko giám đi xét nghiem .

/
Hình như bạn chả đọc gì thì phải, cứ hỏi đi hỏi lại. 5 trang chia sẻ rồi đấy, đọc lại đi.

ngaymai
08-06-2014, 17:41
em bi stess nạng quá em chỉ sợ lây nhiểm cho con và vợ yêu của mình . em sọ như thế . may tối hôm đó em ko quan hệ . va ko rờ vao cua cô ta . a . em chỉ rờ vụ và dến chổ long của cô gái đó . ko thì giờ em chết vì lo sợ . về nhà củng ko giám đụng dến con . em sợ lây cho con mình 1. vết loét của em diều trị nhiều mà ko lành . em nằm ko ngủ đươc trong đàu cứ nghỉ nếu mìn bị H thì mất hết tât cả và biiets làm nghè gì đẻ nuôi con . vào đọc ỏ diienr đàn thì ko có ai như em cả.

Nguyen Ha
08-06-2014, 17:43
em bi stess nạng quá em chỉ sợ lây nhiểm cho con và vợ yêu của mình . em sọ như thế . may tối hôm đó em ko quan hệ . va ko rờ vao cua cô ta . a . em chỉ rờ vụ và dến chổ long của cô gái đó . ko thì giờ em chết vì lo sợ . về nhà củng ko giám đụng dến con . em sợ lây cho con mình 1. vết loét của em diều trị nhiều mà ko lành . em nằm ko ngủ đươc trong đàu cứ nghỉ nếu mìn bị H thì mất hết tât cả và biiets làm nghè gì đẻ nuôi con . vào đọc ỏ diienr đàn thì ko có ai như em cả.

Đúng là stress nặng quá rồi! Yên tâm đi, không có nguy cơ.

ngaymai
08-06-2014, 17:50
em cảm ơn anh chi .em đi hởi diển đàn bs **** thì bs nói có nguy cơ nhung rất rât thấp em càng lo

Nguyen Ha
08-06-2014, 18:04
em cảm ơn anh chi .em đi hởi diển đàn bs **** thì bs nói có nguy cơ nhung rất rât thấp em càng lo

Bạn yên tâm với những gì chúng tôi chia sẻ cho bạn. Bạn không có nguy cơ

ngaymai
09-06-2014, 14:44
chaò bs . bs thông cảm cho em . đừng trach em lắm chuyện vì em lo lắng quá. em xin kể lại 1 lần cuối chi tiết ko sót chi tiết nào bs xem em có nguy cỏ hay là 1 chut xíu nguy cơ
em vào quán hát ca ra .thì cô gái mại dâm đó đang thụ dâm cho bạn em . mà ban em thì co H.cô gái dó lấy cái tay vùa thụ dâm cho bạn em đó quay người sang thụ dâm cho em liền mà ko rửa tay( tay đó có dính tinh dich tinh trùng).khi thụ dâm tay cô ta dể gần lổ sáo em .sau đó em xuất tinh . thì nhửng dọt cuối cùng theo1 dòng chảy chảy xuống tay cô gái đó TAY CÔ GÁI ĐANG CÂM DƯƠNG VẬT mà tay cô gái ĐÊ gẦn lổ sáo em . mà phỉa trong lổ sáo em co 1 VẾT LOÉT đi tiểu nhiều khi rát ĐẦU KHẤC VÀ LỔ SÁO KO ĐƯƠC BAO QUY ĐẦU BẨO VỆ. liệu tay cô gái dó co tinh dịch có h mà tinh dịch của em tiếp xúc co theo dong chảy NGẮN THEO DƯƠNG VẬT đó lên lổ sảo em ko . mà em cung ko nhớ la tay đó có sò vào lổ sáo em ko nủa cú cho là có sờ vào lổ sáo đi bs a?. nhưng em củng ko đi rủa mà để iên như thế mặc quần vào sau đó người nam và nủ đó lại băt chim em ra sò chim em . nhưng chim em lại ko cương cứng nủa và đầu kấc và lổ sáo củng ko dươc bảo vệ bởi bao quy đầu . cô gái đó còn hôn miệng em nhưng em ko hôn trả lai. và ko biết la nước bọt hay là máu của cô gái đó dính ỏ môi em . mả em ko đi rủa liền ma ngối choi cái vết loét đó em điều trị nhiêù nhưng ko lành bs noi nấm nhưng di tiểu nhiều khi thâý rát.và dương vạt cương lên thi thấy đỏ . theo bs . thì hành vi của em đó có nguy cỏ hayko . hay là thấp. hoăc 1 chút thôi em rất là sợ nhiểm HIV EM XIN BS ĐỌC THẬT KỶ VÀ TRẢ LỜI CHO EM LẦN CUỐI EM CẢM ƠN RẤT NHIỀU 1 EM KO GIÁM LẠI GẤN VỢ VÀ CON EM EM SỢ LLÂY NHIỂM HIV CHO VỢ VÀ CON . em khỏ tâm QUAS ANH CHI OI

Charles
09-06-2014, 15:08
chaò bs . bs thông cảm cho em . đừng trach em lắm chuyện vì em lo lắng quá. em xin kể lại 1 lần cuối chi tiết ko sót chi tiết nào bs xem em có nguy cỏ hay là 1 chut xíu nguy cơ
em vào quán hát ca ra .thì cô gái mại dâm đó đang thụ dâm cho bạn em . mà ban em thì co H.cô gái dó lấy cái tay vùa thụ dâm cho bạn em đó quay người sang thụ dâm cho em liền mà ko rửa tay( tay đó có dính tinh dich tinh trùng).khi thụ dâm tay cô ta dể gần lổ sáo em .sau đó em xuất tinh . thì nhửng dọt cuối cùng theo1 dòng chảy chảy xuống tay cô gái đó TAY CÔ GÁI ĐANG CÂM DƯƠNG VẬT mà tay cô gái ĐÊ gẦn lổ sáo em . mà phỉa trong lổ sáo em co 1 VẾT LOÉT đi tiểu nhiều khi rát ĐẦU KHẤC VÀ LỔ SÁO KO ĐƯƠC BAO QUY ĐẦU BẨO VỆ. liệu tay cô gái dó co tinh dịch có h mà tinh dịch của em tiếp xúc co theo dong chảy NGẮN THEO DƯƠNG VẬT đó lên lổ sảo em ko . mà em cung ko nhớ la tay đó có sò vào lổ sáo em ko nủa cú cho là có sờ vào lổ sáo đi bs a?. nhưng em củng ko đi rủa mà để iên như thế mặc quần vào sau đó người nam và nủ đó lại sò chim em . nhưng chim em lại ko cương cứng nủacô gái đó còn hôn miệng em nhưng em ko hôn trả lai. và ko biết la nước bọt hay là máu của cô gái đó dính ỏ môi em . mả em ko đi rủa liền ma ngối choi cái vết loét đó em điều trị nhiêù nhưng ko lành bs noi nấm nhưng di tiểu nhiều khi thâý rát.và dương vạt cương lên thi thấy đỏ . theo bs . thì hành vi của em đó có nguy cỏ hayko . hay là thấp. hoăc 1 chút thôi em rất là sợ nhiểm HIV EM XIN BS ĐỌC THẬT KỶ VÀ TRẢ LỜI CHO EM LẦN CUỐI EM CẢM ƠN RẤT NHIỀU 1 EM KO GIAMS LAIJ GANF VOJ CON VIJ SOJ HIV LAY CHO VOJ VA CON . EM KHO TAAM QUAS ANH CHI OI

Tất cả những gì bạn kể lại trên đây cũng không có nguy cơ với HIV. HIV là virus yếu, không lây gián tiếp như vậy (không lây theo kiểu nhờ tay người kích dục mang HIV từ người này sang người khác).

ngaymai
09-06-2014, 15:37
em cảm on cac anH chị thế la em an toàn rồi ko càn xet nghiem nủa .NHƯNG CÓ AI TRƯƠNG HƠP. NHƯ EM MA XÉT NGHIỆM DƯƠNG TÍN CHƯA ANH CHỊ

Charles
09-06-2014, 18:50
em cảm on cac anH chị thế la em an toàn rồi ko càn xet nghiem nủa .NHƯNG CÓ AI TRƯƠNG HƠP. NHƯ EM MA XÉT NGHIỆM DƯƠNG TÍN CHƯA ANH CHỊ

Bạn hỏi quá dư thừa. Không có nguy cơ lấy đâu ra mà DT :khi875437:

Tuanmecsedec
09-06-2014, 21:46

Tư vấn không có nguy cơ thì lây đâu ra kết quả dương tính.

ngaymai
12-06-2014, 15:34
anh chị ơi ko biết em có bị nhiểm hiv ko ? chứ em lo quá . vì phia trong miêng sáo em nó bị loet . cho em hỏi nếu virut hiv . ki sin tren da tay thì sau máy phut la virut ko thể lây lan duc nủa anh chi/

songchungvoi_HIV
12-06-2014, 15:38
anh chị ơi ko biết em có bị nhiểm hiv ko ? chứ em lo quá . vì phia trong miêng sáo em nó bị loet . cho em hỏi nếu virut hiv . ki sin tren da tay thì sau máy phut la virut ko thể lây lan duc nủa anh chi/
Cóoooooooooooooooooooooooooooooooooooooo, Vì k chịu đọc chỉ thích hỏi:khi875437:

ngaymai
12-06-2014, 15:42
anh ơi em nói that đó em rất là sợ . tay cô gái đó dính tin dịch vùa mới thụ dâm cho bạn em xong ma thoa lên lổ sáo ma phía trong lổ sáo thì bị loét nên em hỏi thế mà

songchungvoi_HIV
12-06-2014, 15:47
anh ơi em nói that đó em rất là sợ . tay cô gái đó dính tin dịch vùa mới thụ dâm cho bạn em xong ma thoa lên lổ sáo ma phía trong lổ sáo thì bị loét nên em hỏi thế mà
Tôi nhắc lại muốn có nguy cơ dùng bơm chứa đầy tinh trùng bơm thẳng vào lỗ sáo mới có nguy cơ, Nghe rõ k vậy:khi875437:

ngaymai
12-06-2014, 15:50
dạ thế là em yen tâm rôi . em cảm ơn an rất nhiều

Tuanmecsedec
12-06-2014, 21:47

Đã được tư vấn không có nguy cơ mà vẫn còn xoắn như ốc vít.

ngaymai
13-06-2014, 18:38
anh ơi em ko phải xoán em xin lổi . vì miệng sáo em bị loet nên em sọ tay ngươi đó dính tinh trùng và tin dịch . vuôt lên lổ sáo và đầu khấc ma ko đươc bao quy đầu bảo về em mới lo nhiểm hiv thôi anh a? em sợ quá chưa giám lại vọ con anh a? chưa dến ngày đi xét nghiệm nên em lo quá mac dù đả dc BQT tư ván nên em củng đở lo phần nào

Charles
13-06-2014, 18:42
anh ơi em ko phải xoán em xin lổi . vì miệng sáo em bị loet nên em sọ tay ngươi đó dính tinh trùng và tin dịch . vuôt lên lổ sáo và đầu khấc ma ko đươc bao quy đầu bảo về em mới lo nhiểm hiv thôi anh a? em sợ quá chưa giám lại vọ con anh a? chưa dến ngày đi xét nghiệm nên em lo quá mac dù đả dc BQT tư ván nên em củng đở lo phần nào

em sọ tay ngươi đó dính tinh trùng và tin dịch . vuôt lên lổ sáo và đầu khấc => HIV không lây gián tiếp như vậy. Chỉ khi bạn đưa "cậu nhỏ" không áo giáp vào trong vùng cấm địa mới có nguy cơ.

ngaymai
13-06-2014, 18:53
nhung anh ơi trong lỏ sáo em bị LOET em mới lo anh a?

Charles
13-06-2014, 19:21

Vấn đề ở chỗ HIV không lây gián tiếp; Virus HIV là virus yếu, để tồn tại virus bắt buộc phải ký sinh trên một số tế bào sống. Khi ra ngoại cảnh, dưới tác động của môi trường và thiếu sự nuôi dưỡng, các tế bào sẽ bị huỷ hoại rất nhanh, và virus cũng bị huỷ hoại theo.

ngaymai
13-06-2014, 19:29
vậy thế thì em ko quan hệ nên em ko phải lo đúng ko anh ?

Charles
13-06-2014, 19:31
vậy thế thì em ko quan hệ nên em ko phải lo đúng ko anh ?

Uhm! Yên tâm với những gì đã được tư vấn.

Nguyen Ha
13-06-2014, 20:05

6 trang chia sẻ rồi nhưng hình như bạn không đọc thì phải. Vui lòng đọc lại đi.

ngaymai
13-06-2014, 20:14
đọc rất kỷ nhưng trong đàu cứ sợ chị a . em rất sợ và buồn lắm

Charles
13-06-2014, 20:22

Chủ đề: Ám ảnh quá mức vì sợ nhiễm HIV. (http://diendanhiv.vn/threads/470-Am-anh-qua-muc-vi-so-nhiem-HIV)

Nguyen Ha
13-06-2014, 20:24

Đọc kỹ rồi thì yên tâm đi.

ngaymai
13-06-2014, 20:28
em cam ỏn anh chị rất nhiều .em lo sợ bị nhiểm hiv . nhưng ki thụ đam cho bạn em xong . là thụ dâm cho em LIỀN chú ko lâu đâu anh chi a

Charles
13-06-2014, 20:31
em cam ỏn anh chị rất nhiều .em lo sợ bị nhiểm hiv . nhưng ki thụ đam cho bạn em xong . là thụ dâm cho em LIỀN chú ko lâu đâu anh chi a

Ngồi đọc lại từ đầu từng câu từng chữ đi nhé.

Tuanmecsedec
13-06-2014, 20:45

Có liền hay không liền thì HIV hoàn toàn không lây nhiễm kiểu này.

ngaymai
15-06-2014, 19:42
bs ơi . em nhó ra la hôm đó sau ki thụ dâm . em có đi rủa nhưng ra ko có xạ phong nên em di tiểu va lấy vòi nước xả váo dầu dương vật có sao ko bs? cos khi nao má hiv theo nước em rửa chui vào miệng sáo và xâm nhập vào phia trong miệng sáo em bi loet ko bs?

Nguyen Ha
15-06-2014, 19:47
bs ơi . em nhó ra la hôm đó sau ki thụ dâm . em có đi rủa nhưng ra ko có xạ phong nên em di tiểu va lấy vòi nước xả váo dầu dương vật có sao ko bs? cos khi nao má hiv theo nước em rửa chui vào miệng sáo và xâm nhập vào phia trong miệng sáo em bi loet ko bs?

Yên tâm đi, không có nguy cơ. HIV không lây như vậy.

Charles
15-06-2014, 19:48

Rửa thì virus trôi xuống cống rồi, sao bò vào lỗ sáo được nữa :khi875437: Yên tâm không có nguy cơ.

ngaymai
15-06-2014, 19:51
em sợ nó theo nươc chay vao lổ sáo . mà lổ sáo em bi loét . em lây vòi xả cho trôi tinh dịch của em xuot ra thôi

Nguyen Ha
15-06-2014, 19:55
em sợ nó theo nươc chay vao lổ sáo . mà lổ sáo em bi loét . em lây vòi xả cho trôi tinh dịch của em xuot ra thôi

Nước chảy xuôi chứ có chảy ngược bao giờ đâu.

Charles
15-06-2014, 19:56

Hoàn toàn không có nguy cơ.

ngaymai
15-06-2014, 20:06
m xin cam ơn BQT rât nhiều nếu thế em ko cần xet nghiệm ko anh

ngaymai
15-06-2014, 20:09
anh chị cho em hỏi ko biết sao ma may ngay nay vết let ỏ lỏ sao em nó rat rat . ko biết co bị giang mai vè trường họp tay thụ dâm dinh tinh dịch của ngươi khác ko biết

Charles
15-06-2014, 20:22
anh chị cho em hỏi ko biết sao ma may ngay nay vết let ỏ lỏ sao em nó rat rat . ko biết co bị giang mai vè trường họp tay thụ dâm dinh tinh dịch của ngươi khác ko biết

Bị sao thì bạn nên đi BS khám chuẩn đoán chính xác hơn; còn giang mai muốn biết phải XN.

ngaymai
15-06-2014, 20:32
có khi nào thù dâm như vậy ma dinh dang mai chua anh . ma may tuan thi xt nghiem dc giang mai . ngay vết loet nay em diêu trị nhieu nam rồi ma ko lanh . bs bao nấm . con trương hợp cua em . thì ko có nguy cơ voi hiv . phai ko anh .em sọ hiv dinh tay < tinh dịch . tinh trùng> người thụ dâm cho em rồi xâm nhâp. váo lổ sao em bị loet thoi

Charles
15-06-2014, 20:49
có khi nào thù dâm như vậy ma dinh dang mai chua anh . ma may tuan thi xt nghiem dc giang mai . ngay vết loet nay em diêu trị nhieu nam rồi ma ko lanh . bs bao nấm . con trương hợp cua em . thì ko có nguy cơ voi hiv . phai ko anh .em sọ hiv dinh tay < tinh dịch . tinh trùng> người thụ dâm cho em rồi xâm nhâp. váo lổ sao em bị loet thoi

Bạn đọc lại tất cả những gì đã được chia sẻ.

ngaymai
23-06-2014, 09:52
bac si ơi cho em hỏi . nếu như em bi hiv . mà em bị nhiệt miêng . thấy rát ở hàm trên . ma em uống ly nước . sau đó con em lại lây cái ly đó rót nước (NƯỚC NGUỘI)vào uống LIỀN mà đang ngồi trong phong điều hỏa khoảng 25 đô c . thì liệu có lây cho con em ko bs

songchungvoi_HIV
23-06-2014, 10:00
bac si ơi cho em hỏi . nếu như em bi hiv . mà em bị nhiệt miêng . thấy rát ở hàm trên . ma em uống ly nước . sau đó con em lại lây cái ly đó rót nước (NƯỚC NGUỘI)vào uống LIỀN mà đang ngồi trong phong điều hỏa khoảng 25 đô c . thì liệu có lây cho con em ko bs
Bạn k có nguy cơ, đừng có xoắn vãy hột đậu đen
Cho dù bạn nhiễm HIV ở giai đoạn AIDS thì việc dùng chung ly nước vẫn k làm lây nhiễm HIV

ngaymai
23-06-2014, 10:03
nhưng anh ơi miệng em bị nhiệt em sợ chay máu dính vào miệng ly ma ngồi trong phòng điều hòa nửa . em lo nhiểm cho con em

songchungvoi_HIV
23-06-2014, 10:06
nhưng anh ơi miệng em bị nhiệt em sợ chay máu dính vào miệng ly ma ngồi trong phòng điều hòa nửa . em lo nhiểm cho con em
Bạn buồn cười, bạn có nhiễm HIV đâu mà xoắn như đít vịt vậy

Tuanmecsedec
23-06-2014, 10:07

Bạn yên tâm những gì đã tư vấn đi.

ngaymai
23-06-2014, 19:47
em củng đang mông hiv đừng nhiểm với em . mạc dù được các anh chị tư vấn là ko có nguy cơ nhưng trong thâm tâm của em cứ tưởng tượng mình đả bị niểm em rất là sợ .em củng ko giám tiếp xúc với vợ . tối hôm qua hai bố con ngồi trong phòng điều hòa tam 25độ c miệng em bị nhiệt thây rát em uóng ly nươc . sau đó con em lại lây ly đó rot nươc uống . ko biết ngồi trong phong lạnh nếu như máu em dín ơ ly nước đó con em uống ko biieets có lây cho con em ko . em lo quá đợt nay em lo quá nên đả xuông mất 5kg em buồn quá

songchungvoi_HIV
23-06-2014, 19:49
em củng đang mông hiv đừng nhiểm với em . mạc dù được các anh chị tư vấn là ko có nguy cơ nhưng trong thâm tâm của em cứ tưởng tượng mình đả bị niểm em rất là sợ .em củng ko giám tiếp xúc với vợ . tối hôm qua hai bố con ngồi trong phòng điều hòa tam 25độ c miệng em bị nhiệt thây rát em uóng ly nươc . sau đó con em lại lây ly đó rot nươc uống . ko biết ngồi trong phong lạnh nếu như máu em dín ơ ly nước đó con em uống ko biieets có lây cho con em ko . em lo quá
Nhãmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm

Tuanmecsedec
23-06-2014, 22:35
em củng đang mông hiv đừng nhiểm với em . mạc dù được các anh chị tư vấn là ko có nguy cơ nhưng trong thâm tâm của em cứ tưởng tượng mình đả bị niểm em rất là sợ .em củng ko giám tiếp xúc với vợ . tối hôm qua hai bố con ngồi trong phòng điều hòa tam 25độ c miệng em bị nhiệt thây rát em uóng ly nươc . sau đó con em lại lây ly đó rot nươc uống . ko biết ngồi trong phong lạnh nếu như máu em dín ơ ly nước đó con em uống ko biieets có lây cho con em ko . em lo quá đợt nay em lo quá nên đả xuông mất 5kg em buồn quá

Cho dù bạn có thật sự là người có HIV thì cũng không lây nhiễm như vậy cho con bạn.

ngaymai
24-06-2014, 16:35
nhưng anh ơi con em dang bị viêm họng sốt 38 độ . em sợ lây cho con em lăm . vì em uống nước xong chuản bị đi rửa ly thí đng lại chỉnh ty vi / thì con em lại rot nước uống với cái ly em vừa uống . má miệng em bị nhiệt miệng . con em bị viieem họng sau 1 ngay con em bông nhiên sốt 38 độ em lo em nhiểm hiv cho con em quá

Tuanmecsedec
24-06-2014, 17:47
nhưng anh ơi con em dang bị viêm họng sốt 38 độ . em sợ lây cho con em lăm . vì em uống nước xong chuản bị đi rửa ly thí đng lại chỉnh ty vi / thì con em lại rot nước uống với cái ly em vừa uống . má miệng em bị nhiệt miệng . con em bị viieem họng sau 1 ngay con em bông nhiên sốt 38 độ em lo em nhiểm hiv cho con em quá

Tuanmecsedec đã trả lời ở trên rồi.HIV không lây nhiễm như vậy bạn.

Nguyen Ha
24-06-2014, 20:01

HIV không lây qua vật dụng chung gian. Con bạn không có. Nguy cơ với HIV. Bé sốt nên theo dõi và cho bé đi khám bs xem bé vì sao bé sốt chứ không liên quan tới HIV.

ngaymai
25-06-2014, 11:05
an chị ơi . trong ly vẩn còn 1 ít nước thừa em vừa uóng nửa . nếu em bị hiv con em uống nước thừa và li em vừa uóng có sao ko ? ma miệng em bị nhiệt miệng va con em bị viêm họng / em dang lo anh chi a?

Tuanmecsedec
25-06-2014, 11:11
an chị ơi . trong ly vẩn còn 1 ít nước thừa em vừa uóng nửa . nếu em bị hiv con em uống nước thừa và li em vừa uóng có sao ko ? ma miệng em bị nhiệt miệng va con em bị viêm họng / em dang lo anh chi a?

Mọi người đã trả lời ở trên rồi,bạn không đọc được chữ Việt hay sao.HIV không lây nhiễm như vậy.Bạn vẫn lẩn quẩn vấn đề này hoài khi được trả lời.Tuanmecsedec sẽ khóa chủ đề lại.

ngaymai
25-06-2014, 11:17
anh ơi xin anh đừng khoá . trên em hói la ko có nước thừa trong ly . NHƯNG CON EM UỐNG CÓ NƯỚC THỪA EM UỐNG TRONG LY ANH TUÂN A

ngaymai
25-06-2014, 11:21
anh ơi xin anh đừng khoá . trên em hói la ko có nước thừa trong ly . NHƯNG CON EM UỐNG CÓ NƯỚC THỪA EM UỐNG TRONG LY ANH TUÂN A ma con em bị viêm amidan . sôt . em bị nhiệt miệng thay rat . 1 lần cuối thoi an tuan oi

Tuanmecsedec
25-06-2014, 11:22
anh ơi xin anh đừng khoá . trên em hói la ko có nước thừa trong ly . NHƯNG CON EM UỐNG CÓ NƯỚC THỪA EM UỐNG TRONG LY ANH TUÂN A

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa 100% không nguy cơ.

Nguyen Ha
25-06-2014, 13:02

Bạn tưởng hiv dễ lây vậy sao? Nghĩ như bạn chắc ai bị H thì tất cả mọi người trong gia đình họ đều bị HIV cả.
Yên tâm đi, không có nguy cơ.

ngaymai
26-06-2014, 19:31
nếu như có 1 it vi rut hiv ma con em uông vào co sao ko anh chị

Nguyen Ha
26-06-2014, 19:42

Khổ quá, yên tâm với những gì được chia sẻ đi, con bạn chắc chắn không sao.

Tuanmecsedec
26-06-2014, 21:11

Chủ đề này đã được mọi người tư vấn rất nhiều rồi,vẫn lập đi,lập lại câu hỏi.Để không ảnh hưởng thành viên khác và tạo điều kiện cho thành viên ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.