PDA

View Full Version : QHTD với GMD có BCS nhưng sợ rách bao

matanmatngu
31-05-2014, 10:59
Chào mọi người trên DD, mọi người tư vấn giúp mình nhé, mình hoang mang quá, cả ngày không làm được j cả. chuyện là, cách đây 5 tuần mình có qh với GMD, trong lúc qh vì của GMD "khô" nên bảo mình phải thay BCS khác. Sau khi thay BCS khác thì mình qh thêm một lúc nữa nhưng thấy không xuất tinh được nên mình thôi không qh nữa nhưng về nhà khi tắm mình thấy rát ở dương vật và có vết xước bằng hạt gạo. Cái làm mình đau đầu là mình không kiểm tra xem BCS có rách không, và nếu BCS không rách thì dương vật có xước được không? hôm nay mình lấy hết sức đi làm cái xét nghiệm ở 50C hàng bài, kết quả là Âm tính sau 5 tuần nhưng tham khảo các bài viết trên DD thì mình thấy chưa chắc chắn j cả. mọi người giúp mình với, mình cảm ơn!

songchungvoi_HIV
31-05-2014, 11:04
Chào mọi người trên DD, mọi người tư vấn giúp mình nhé, mình hoang mang quá, cả ngày không làm được j cả. chuyện là, cách đây 5 tuần mình có qh với GMD, trong lúc qh vì của GMD "khô" nên bảo mình phải thay BCS khác. Sau khi thay BCS khác thì mình qh thêm một lúc nữa nhưng thấy không xuất tinh được nên mình thôi không qh nữa nhưng về nhà khi tắm mình thấy rát ở dương vật và có vết xước bằng hạt gạo. Cái làm mình đau đầu là mình không kiểm tra xem BCS có rách không, và nếu BCS không rách thì dương vật có xước được không? hôm nay mình lấy hết sức đi làm cái xét nghiệm ở 50C hàng bài, kết quả là Âm tính sau 5 tuần nhưng tham khảo các bài viết trên DD thì mình thấy chưa chắc chắn j cả. mọi người giúp mình với, mình cảm ơn!
1. Bạn QHTD có BCS là an toàn.
2. Việc BCS có rách hay k thì khi bạn rút DV ra, bạn là người thao BCS, vậy sao bạn lại nói là k biết??? Vì BCS rách thì mắt thường nhìn thấy, trừ k mắt bạn...

Tuanmecsedec
31-05-2014, 11:31

Nếu trong lúc quan hệ,bao cao su có sự cố như RÁCH hay TUỘT thì bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.Trường hợp của bạn theo những gì bạn kể cho thấy không làm sao,vì vậy bạn yên tâm kết quả 5 tuần âm tính.

matanmatngu
31-05-2014, 14:37
Sự thật là thế này anh Tuấn ah, luc đó em cũng uống ít rượu vào rồi. em chỉ nhớ là cô kia cô bảo anh ơi khô quá, và lúc đó định bôi chất bôi trơn thôi nhưng sau đó lại thay BCS khác. Nhưng nếu BCS không rách thì có Xước dương vật được không anh? em chỉ sơ là rách BSC mà em không biết thôi.

songchungvoi_HIV
31-05-2014, 14:41
Sự thật là thế này anh Tuấn ah, luc đó em cũng uống ít rượu vào rồi. em chỉ nhớ là cô kia cô bảo anh ơi khô quá, và lúc đó định bôi chất bôi trơn thôi nhưng sau đó lại thay BCS khác. Nhưng nếu BCS không rách thì có Xước dương vật được không anh? em chỉ sơ là rách BSC mà em không biết thôi.
Cho dù DV bạn đang chảy máu nếu DV có BCS là an toàn, còn BCS rách thì bạn và bạn tình sẽ cảm nhận bằng mắc thường. Nếu bạn nói bạn k biết BCS có rách hay k thì mắt bạn có vấn đề khi chính tay bạn lột BCS ra khỏi DV

Charles
31-05-2014, 14:49

BCS nếu rách sẽ ló đầu DV ra, bao cuốn ngược về gốc DV và khi rút DV ra cả hai người sẽ thấy ngay bằng mắt thường, dù bạn không để ý thì nếu rách GMD cũng sẽ thông báo cho bạn ngay, vì chính họ cũng sợ lây bệnh từ bạn (nếu bạn có H).

matanmatngu
31-05-2014, 15:14
Sự thật là lúc đó em đã uống it rượu và GMD là người nằm trên, cô ta chủ động rút BCS ra và thay vào BCS khác, em đang phê rượu nên cũng không để ý, về nhà phát hiện vết xước thế nên em mới lo. Mắt em không làm sao cả, chỉ là phê rượu nên em không nhớ thôi. nhưng chắc chắn lầ em không xuất tinh.

Charles
31-05-2014, 15:19
Sự thật là lúc đó em đã uống it rượu và GMD là người nằm trên, cô ta chủ động rút BCS ra và thay vào BCS khác, em đang phê rượu nên cũng không để ý, về nhà phát hiện vết xước thế nên em mới lo. Mắt em không làm sao cả, chỉ là phê rượu nên em không nhớ thôi. nhưng chắc chắn lầ em không xuất tinh.

cô ta chủ động rút BCS ra và thay vào BCS khác => Chứng tỏ cô ta cũng sợ BCS bị rách nên mới chủ động thay bao. Nên nếu rách cô ta sẽ thông báo cho bạn ngay.

matanmatngu
31-05-2014, 15:32
Nếu vậy em có cần xét nghiệm vào tuần thứ 12 không? nguy cơ của em có cao lắm không? em cảm ơn!!!

songchungvoi_HIV
31-05-2014, 16:44
Nếu vậy em có cần xét nghiệm vào tuần thứ 12 không? nguy cơ của em có cao lắm không? em cảm ơn!!!
Có nguy cơ đâu mà XN chốt ở 12 tuần?????

Nguyen Ha
31-05-2014, 17:05
Với những gì bạn kể thì bạn không có nguy cơ với HIV. Xét nghiệm sau 5 tuần âm tính yên tâm xả stress được rồi.

Tuanmecsedec
31-05-2014, 21:05

Nếu bao cao su rách thì trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.

matanmatngu
03-06-2014, 16:13
mọi người cho mình hỏi lần cuối, trong trường hợp xấu nhất là rách BCS mà mình không biết thì với vết xước bằng hạt gạo như vậy thì nguy cơ có cao lắm không?? mình vẫn hoang mang quá. thanks!

songchungvoi_HIV
03-06-2014, 16:15
mọi người cho mình hỏi lần cuối, trong trường hợp xấu nhất là rách BCS mà mình không biết thì với vết xước bằng hạt gạo như vậy thì nguy cơ có cao lắm không?? mình vẫn hoang mang quá. thanks!
K cần tới xước DV, QHTD k BCS hay rách BCS mà k biết k xác định rõ thời gian rách là có nguy cơ

matanmatngu
03-06-2014, 16:21
Anh ơi, tại sao em đeo BCS nhưng lại bĩ xước dương vật nhỉ?? em chỉ nghĩ là do rách nên nó mới gây xước như thế.

matanmatngu
03-06-2014, 16:42
có ai trả lời giúp mình với.

songchungvoi_HIV
03-06-2014, 16:46
Anh ơi, tại sao em đeo BCS nhưng lại bĩ xước dương vật nhỉ?? em chỉ nghĩ là do rách nên nó mới gây xước như thế.
Chuyện đó là của bạn, DV bạn bị xước sao lại hỏi chúng tôi, bạn đừng nói là do AD GMD là DV bạn xước nhé, AD chứ k phải cái hang toàn kẻm gai trong đó đâu mà xước

matanmatngu
03-06-2014, 16:52
Thực sự là có phiền một chút nhưng xin hỏi anh là nếu như những gi em trình bày tất cả ở trên thì anh nghĩ là em có nguy cơ nhiều không? em cảm ơn!

songchungvoi_HIV
03-06-2014, 16:57
Thực sự là có phiền một chút nhưng xin hỏi anh là nếu như những gi em trình bày tất cả ở trên thì anh nghĩ là em có nguy cơ nhiều không? em cảm ơn!
Không ai QHTD có BCS mà có nguy cơ hết

Tuanmecsedec
03-06-2014, 21:29

Bạn không cần lo lắng nữa.Trường hợp của bạn không có nguy cơ đâu.