PDA

View Full Version : Mong anh chị giúp em.XÉt nghiêm sau 3 tháng

BMW
17-08-2013, 22:09
em có hành vi nguy cơ tính đén nay đã đuwowjc 3 tháng(em bị rách bao cao su).nhưng thật sự em sợ k dám đi xét nghiệm.em có sử dụng thuốc Phơi nhiễm và dùng đúng đủ trong vòng 1 tháng.mỗi lần chi chậm hoặc sớm khoảng 2 phút.em dùng trong vòng 1 tháng.hôm nay em đã đén ngày xét nghiệm sau hành vi nguy cơ 3 tháng.liệu thuốc có tác dụng không anh chị.em mong mọi người giúp em vượt qua thời gian đau khổ này.em xin cảm ơn mọi người

CrisM
17-08-2013, 23:07
Bạn có thể tin một kết quả âm tính đang chờ bạn phía trước!

BMW
17-08-2013, 23:30
ngày kia là em đi xét nghiệm rồi.anh chị ơi em buồn và sợ lắm.mọi người tư vấn cho em nhé.em k co nhiều tiền và cũng ở quê thôi nen chi có phuêong pháp tét nhannh thoi.mong anh chị tư vấn cho em

thương mẹ
17-08-2013, 23:57
tet nhanh cũng chính xác . bạn đến 50 c hàng bài giá 60 k

BMW
18-08-2013, 01:28
Bạn có thể tin một kết quả âm tính đang chờ bạn phía trước!
tại sao vậy anh.em lo quá.chả nghĩ được gi cả

Nguyen Ha
18-08-2013, 05:24
em có hành vi nguy cơ tính đén nay đã đuwowjc 3 tháng(em bị rách bao cao su).nhưng thật sự em sợ k dám đi xét nghiệm.em có sử dụng thuốc Phơi nhiễm và dùng đúng đủ trong vòng 1 tháng.mỗi lần chi chậm hoặc sớm khoảng 2 phút.em dùng trong vòng 1 tháng.hôm nay em đã đén ngày xét nghiệm sau hành vi nguy cơ 3 tháng.liệu thuốc có tác dụng không anh chị.em mong mọi người giúp em vượt qua thời gian đau khổ này.em xin cảm ơn mọi người

Bạn dùng xong pep và xn 3tháng âm tính là rất khả quan, theo khuyến cáo bạn xn ở tháng thứ 6 tính từ khi có nguy cơ mới thật sự an toàn.

BMW
18-08-2013, 13:51
Bạn dùng xong pep và xn 3tháng âm tính là rất khả quan, theo khuyến cáo bạn xn ở tháng thứ 6 tính từ khi có nguy cơ mới thật sự an toàn.
ngày mai em mới xet nghiệm ma chị.em chưa xét nghiệm.mai mới đến hẹn.em lo lắng quá

Xinchoemmotloikhuyen
18-08-2013, 20:34
Bạn dùng pes nên 1 kết quả at là k thể tránh khỏi.pes đc kiểm nghiểm nên mới đc đem ra sử dụng,nêua bạn dùng đúng giờ thì chỉ cần đợi và đi xn thôi.m chúc bạn at.nếu ở hn thi bạn nên qua 50c hàng bài nhé.vì ở đó xn uy tín.chứ vào bạch mai thi thời gian trả kết quả lâu lắm!

QTB
19-08-2013, 06:33
Nếu bạn tuân thủ PEP đúng và đủ thì bạn đừng nên lo lắng nhiều..tấm bùa hộ mạng PEP sẽ cứu bạn..chúc AT