PDA

View Full Version : Tuôt bao cao su khi quan hệ

hoangaut
02-06-2014, 21:43
Các bác cho em hỏi, em có QHTD với GMD sau khi xuất tinh và rút dương vật ra thì thấy tuột bao cao su bên trong AD, em có kiểm tra lại bao cao su thì thấy bao không rách, không vỡ. Trong bao cao su có chứa tinh dịch, dương vật không bị xước hay ửng đỏ Vậy trường hơp của em được đánh giá thế nào, khả năng bị lây nhiễm ở mức độ nào ah. Cảm ơn các bác

Nguyen Ha
02-06-2014, 21:52
Các bác cho em hỏi, em có QHTD với GMD sau khi xuất tinh và rút dương vật ra thì thấy tuột bao cao su bên trong AD, em có kiểm tra lại bao cao su thì thấy bao không rách, không vỡ. Trong bao cao su có chứa tinh dịch, dương vật không bị xước hay ửng đỏ Vậy trường hơp của em được đánh giá thế nào, khả năng bị lây nhiễm ở mức độ nào ah. Cảm ơn các bác

Trong bao cao su có chứa tinh dịch nghĩa là khi xong trận rút DV ra mới bị tuột bao nên không có nguy cơ với HIV.

hoangaut
02-06-2014, 22:06
Admin cho em hỏi thêm về khả năng nguy cơ các trường hợp tuột bao khi quan hệ. Cảm ơn ah

Charles
02-06-2014, 22:09

Bạn xác định tuột bao mà vẫn thấy tinh trong bao, chứng tỏ bao tuột lúc bạn rút DV ra, như vậy không có nguy cơ với HIV.

Charles
02-06-2014, 22:11
Admin cho em hỏi thêm về khả năng nguy cơ các trường hợp tuột bao khi quan hệ. Cảm ơn ah

Trường hợp tuột bao có nguy cơ là khi qh bao tuột lúc nào không biết, càng qh bao càng chui sâu trong AD nên khi xong trận fải MÒ mới thấy BCS.

SmileAndLive
02-06-2014, 22:19
Trong bao cao su có chứa tinh dịch nghĩa là khi xong trận rút DV ra mới bị tuột bao nên không có nguy cơ với HIV.

Smile hoàn toàn đồng ý với bạn Nguyên Hà:D:D

Tuanmecsedec
03-06-2014, 03:43

Bạn bị tuột bao cao su khi rút ra thì bạn không có nguy cơ.Nếu đánh giá hành vi nguy cơ thì trong trường hợp này,người Nữ là người có nguy cơ(nếu người Nam có HIV).Vì khi bị tuột bao cao su ở lại tinh dịch của người Nam có thể bị tràn vào âm đạo.Ngược lại người Nam không sao.