PDA

View Full Version : QHTD vs GMD, sao đó 1 ngày thì nổi ban, sốt, mệt mỏi

Chivihamvui
04-06-2014, 01:43
Chào mọi người, em lỡ dại ham vui 1 lần. Sau hôm đó thì người nổi ban đỏ trên mặt, sốt, mệt mỏi tầm 3,4 ngầy liền rồi bớt. Những vẫn thường xuyên mệt mệt, có khi sốt nhẹ, hay bị khó thở nữa, bị đau họng nữa. Hôm đó em có sử dụng bcs, vs gmd có dùng khăn lau dương vật và bj cho e. Vậy em có bị bệnh j lây qua đường tình dục k ạ? Sau em tìm trên mạng những dấu hiệu sớm của hiv em có hết luôn vậy ạ :zk2072:

Tuanmecsedec
04-06-2014, 05:07
Chào mọi người, em lỡ dại ham vui 1 lần. Sau hôm đó thì người nổi ban đỏ trên mặt, sốt, mệt mỏi tầm 3,4 ngầy liền rồi bớt. Những vẫn thường xuyên mệt mệt, có khi sốt nhẹ, hay bị khó thở nữa, bị đau họng nữa. Hôm đó em có sử dụng bcs, vs gmd có dùng khăn lau dương vật và bj cho e. Vậy em có bị bệnh j lây qua đường tình dục k ạ? Sau em tìm trên mạng những dấu hiệu sớm của hiv em có hết luôn vậy ạ :zk2072:

Bạn quan hệ có sử dụng bao cao su là tình dục an toàn.Vì vậy những gì bạn kể không có nguy cơ,bạn yên tâm.Về sốt phát ban là bình thường bạn,vì tại thời điểm này vào mùa mưa nhiều người rất dễ mắc bệnh.

songchungvoi_HIV
04-06-2014, 09:07
Hôm đó em có sử dụng bcs => QHTD có BCS lấy đâu ra nguy cơ hả bạn??
vs gmd có dùng khăn lau dương vật và bj cho e => Cái khăn lau DV đâu có lây nhiễm HIV. HIV đâu có sống trên cái khăn??? HIV chỉ sống trong máu tươi và dịch tiết tươi, cái khăn đâu phải máu và dịch tiết?? Kích dục = tay cũng đâu có lây nhiễm HIV. Đâu có đường cho HIV xâm nhập??
Túm lại bạn no risk to HIV