PDA

View Full Version : QHTD nhiều lần không dùng BCS

tanciu
04-06-2014, 11:49
Cách đây 6 tháng em có QHTD nhiều lần vs bạn gái mà ko dùng BSC. Trước đó bạn gái của em có QHTD vs người bạn trai cũ, theo anh nếu bạn gái em có H thì em có nguy cơ bị H không và nếu bạn gái em không có H thì sao ạ. Gần đây em có biểu hiện mệt mỏi, đại tiền ra ít máu, vùng ngực nổi những đóm giống da gà. Trường hợp của em là bị gì hả anh chị.

Tuanmecsedec
04-06-2014, 11:56
Cách đây 6 tháng em có QHTD nhiều lần vs bạn gái mà ko dùng BSC. Trước đó bạn gái của em có QHTD vs người bạn trai cũ, theo anh nếu bạn gái em có H thì em có nguy cơ bị H không và nếu bạn gái em không có H thì sao ạ. Gần đây em có biểu hiện mệt mỏi, đại tiền ra ít máu, vùng ngực nổi những đóm giống da gà. Trường hợp của em là bị gì hả anh chị.

Quan hệ tình dục không an toàn là một trong những con đường lây nhiễm HIV và các bệnh tình dục.Nếu bạn gái của bạn có bệnh thì khả năng bạn có thể xảy ra.Ngược lại bạn gái bạn không có bệnh thì lấy đâu lây nhiễm cho bạn.

tanciu
04-06-2014, 11:58
Em cám ơn anh Tuấn

songchungvoi_HIV
04-06-2014, 12:04
Theo BQT bạn muốn biết rõ mình thế nào thì XN máu