PDA

View Full Version : bao ca su bị lỏng, quan hệ với gái mại dâm

nam919191a
06-06-2014, 20:21
Dạ em xin kể trình tự mong anh chị tư vấn giúp em xem trường hợp em có cần phải uống pep ko ạ.
1. Ngày 4/6 em có quan hệ với gái mại dâm. Em có dùng tay kích thích ad và dính chất nhờn. Em chỉ kích thích bên ngoài chứ không nhét tay sâu vào.
2. Sau đó em dùng tay xé bao và đeo bao, tay dính dịch em có tiếp xúc mặt trong của bao ca su. Dương vật em thì lành lặn nhưng có chuỗi hạt ngọc trai gì ấy ạ. Em ko biết mấy cái hạt ấy có là vết thương hở không.
3. Do em không tỉnh táo nên dv em không cương cứng được, nên thư thoảng trong quá trình qh em có phải rút ra khỏi âm đạo và tự kích thích ( em vẫn đeo bao) và khi kích thích nthe thì em thấy em chưa kéo bao xuống hết dv ( đeo sai quy cách, vì lúc đầu lắp bao e cũng ko tỉnh táo và lắp lúc dv chưa cương cứng hết ).
Do đó tay dính dịch từ bcs lại dính xuống phần dưới dv. Qh khi bcs lỏng, và tay có dịch lắp bao. Em có uống pep kịp không ạ.

songchungvoi_HIV
06-06-2014, 20:24
Dạ em xin kể trình tự mong anh chị tư vấn giúp em xem trường hợp em có cần phải uống pep ko ạ.
1. Ngày 4/6 em có quan hệ với gái mại dâm. Em có dùng tay kích thích ad và dính chất nhờn. Em chỉ kích thích bên ngoài chứ không nhét tay sâu vào.
2. Sau đó em dùng tay xé bao và đeo bao, tay dính dịch em có tiếp xúc mặt trong của bao ca su. Dương vật em thì lành lặn nhưng có chuỗi hạt ngọc trai gì ấy ạ. Em ko biết mấy cái hạt ấy có là vết thương hở không.
3. Do em không tỉnh táo nên dv em không cương cứng được, nên thư thoảng trong quá trình qh em có phải rút ra khỏi âm đạo và tự kích thích ( em vẫn đeo bao) và khi kích thích nthe thì em thấy em chưa kéo bao xuống hết dv ( đeo sai quy cách, vì lúc đầu lắp bao e cũng ko tỉnh táo và lắp lúc dv chưa cương cứng hết ).
Do đó tay dính dịch từ bcs lại dính xuống phần dưới dv. Qh khi bcs lỏng, và tay có dịch lắp bao. Em có uống pep kịp không ạ.
Tất cả những gì bạn kể hoàn toàn no rík to HIV, vì trong suốt quá trình hành sự BCS vẫn che được đầu khất DV. Bạn an toàn k có nguy cơ = k cần PEP

nam919191a
06-06-2014, 20:24
Trong lúc say em còn nhớ láng máng là bị gái md cào và cắn. Lúc tỉnh nhìn lại thì chỉ có vết tím dưới da chứ ko có vết thương hở ạ.

songchungvoi_HIV
06-06-2014, 20:33
Trong lúc say em còn nhớ láng máng là bị gái md cào và cắn. Lúc tỉnh nhìn lại thì chỉ có vết tím dưới da chứ ko có vết thương hở ạ.
Cào cắn k có nguy cơ

nam919191a
06-06-2014, 20:55
Dạ vâng. Cảm ơn anh rất nhiều ạ.

nam919191a
06-06-2014, 20:58
A tư vấn giúp em tay em dính dịch và chạm vào mặt trong bcs. Mặt này tiếp xúc với đầu khất và chuỗi hạt quanh đầu khất thì có nguy cơ không ạ.

nam919191a
06-06-2014, 21:08
Mong anh chị giúp đỡ ạ

Hy vong
06-06-2014, 21:24
không sao chuổi hạt ngọc dương vật ko dễ vỡ đâu cho nên ko phải là vết thương hở bạn yên tâm, tay dính dịch âm đạo sờ vào đầu Dv cũng ko có nguy cơ mua nước pépsi mà uống đề giải khát đi nhé

nam919191a
06-06-2014, 21:53
Dạ cảm ơn anh. Vậy nếu dịch trong bao ( em nghĩ là rất ít ) tiếp xúc với hạt ngọc dv đã bị vỡ thì có đủ để có nguy cơ nhiễm ko ạ.

songchungvoi_HIV
06-06-2014, 21:55
A tư vấn giúp em tay em dính dịch và chạm vào mặt trong bcs. Mặt này tiếp xúc với đầu khất và chuỗi hạt quanh đầu khất thì có nguy cơ không ạ.
K có nguy cơ. Khi nào BCS chứa đầy dịch AD sao đó trồng DV vào mới có nguy cơ

nam919191a
06-06-2014, 21:59
Em cảm ơn các anh đã nhiệt tình tư vấn ạ.
Sắp tới em cũng sắp cưới vợ. Anh cho em hỏi ở hà nội thì khám tổng quát với xét nghiệm h ở đâu được ạ.

songchungvoi_HIV
06-06-2014, 22:01
Em cảm ơn các anh đã nhiệt tình tư vấn ạ.
Sắp tới em cũng sắp cưới vợ. Anh cho em hỏi ở hà nội thì khám tổng quát với xét nghiệm h ở đâu được ạ.
MỘT SỐ ĐỊA CHỈ XN HIV PHỔ BIẾN Ở HÀ NỘI
1.50c hàng bài :
- tầng 1 : tet nhanh SD 1/2
- tầng 2 : tet nhanh HIV-ab
2.21 Trung liệt :
-tet nhanh dertemine 1/2
- Serodia:
- combo
21 Trung liệt, chỉ có thứ 3 và 5 mới chạy máy xn hiv combo nếu đi trúng hai ngày này thì có kết quả trong ngày, còn đi khác ngày thì phải thứ 3 -5 mới có kết quả. Thứ 7 - CN k làm việc
3.BV bạch mai , nhiệt đới :
-tet nhanh
- 3pp
4.viện quân y 103, 108 :
- elisa
5.Bv đống đa :
- dertemine 1/2
-Serodia:
-elisa
6. Bv Đa Khoa hồng ngọc Địa chỉ: 55 Yên Ninh, Ba Đình, Hà Nội,Điện thoại:04 3927 5568:
-tet nhanh
- combo
7. Viện huyết học truyền màu TƯ
-elisa
8.Viện vệ sinh dịch tễ TƯ ( đây là nơi xn chính xác nhất )
-1.GENSCREEN® HIV ½ Version 2
-Western blot

Tuanmecsedec
07-06-2014, 05:44

Dạ cảm ơn anh. Vậy nếu dịch trong bao ( em nghĩ là rất ít ) tiếp xúc với hạt ngọc dv đã bị vỡ thì có đủ để có nguy cơ nhiễm ko ạ.

Những gì bạn kể yên tâm không có nguy cơ,vì vậy bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

nam919191a
07-06-2014, 09:48
Em mới nhớ ra 1 chi tiết là lúc xuất xong. Em có vào nhà vệ sinh tháo bao ra và lấy tay rửa ráy lại dv. Mà tay em thì dính đầy dịch trong quá trình tự kích thích ( em qh nhưng do say nên 1 lúc dv lại bé lại, p tự dùng tay ngoài bao rồi lại cho vào ad qh tiếp, lặp đi lặp lại 4,5 lần như vậy)
Vậy việc em dùng tay dính đầy dịch như vậy kì cọ dv có chuỗi hạt ngọc bị vỡ có nguy cơ không ạ.

songchungvoi_HIV
07-06-2014, 09:49
Em mới nhớ ra 1 chi tiết là lúc xuất xong. Em có vào nhà vệ sinh tháo bao ra và lấy tay rửa ráy lại dv. Mà tay em thì dính đầy dịch trong quá trình tự kích thích ( em qh nhưng do say nên 1 lúc dv lại bé lại, p tự dùng tay ngoài bao rồi lại cho vào ad qh tiếp, lặp đi lặp lại 4,5 lần như vậy)
Vậy việc em dùng tay dính đầy dịch như vậy kì cọ dv có chuỗi hạt ngọc bị vỡ có nguy cơ không ạ.
HIV k lây trong trường hợp này. HIV lây khi và chỉ khi QHTD mà DV thâm nhập vào AD k có BCS

nam919191a
07-06-2014, 10:03
Dạ vâng. Em cũng có tìm hiểu nhưng thấy tay mình có dịch mà tiếp xúc trực tiếp với dv có chuỗi hạt( rất dễ là vết thương hở) như vậy nên muốn hỏi lại các anh ạ. Không có nguy cơ thì may quá ạ.

songchungvoi_HIV
07-06-2014, 10:12
Dạ vâng. Em cũng có tìm hiểu nhưng thấy tay mình có dịch mà tiếp xúc trực tiếp với dv có chuỗi hạt( rất dễ là vết thương hở) như vậy nên muốn hỏi lại các anh ạ. Không có nguy cơ thì may quá ạ.
No risk to HIV. HIV k lây như vậy. Cho dù tay bạn dính dịch AD rùi dùng tay đấy thủ dâm vẫn no risk to HIV

nam919191a
07-06-2014, 11:22
Dạ em cảm ơn anh chị rất nhiều.

nam919191a
07-06-2014, 15:33
Các anh cho em hỏi thêm, trong trường hợp của em có nguy cơ mắc các bệnh lây qua đường tình dục như lậu, giang mai, sùi mào gà........... không ạ
Em cũng có sử dụng khăn tắm của nhà nghỉ để lau dv

Charles
07-06-2014, 15:47
Các anh cho em hỏi thêm, trong trường hợp của em có nguy cơ mắc các bệnh lây qua đường tình dục như lậu, giang mai, sùi mào gà........... không ạ
Em cũng có sử dụng khăn tắm của nhà nghỉ để lau dv

Dùng khăn tắm của nhà nghỉ để lau DV cũng không có nguy cơ với các bệnh lây qua đường tình dục.

nam919191a
07-06-2014, 16:00
Dạ còn các hành vi em đã nêu từ trước có nguy cơ dẫn đến các bệnh lây qua đường tình dục không ạ.

nam919191a
07-06-2014, 16:04
Anh cho em hỏi thêm là trong trường hợp của em có khi nào lúc dv bé lại, em cố nhét vào ad. bcs bị lỏng và ko bao bọc hết được dv. Dịch âm đạo chảy từ phía dưới lên tiếp xúc với đầu khấc không ạ. Vì hôm ấy em làm khá lâu và cô gái ấy ra rất nhiều dịch nên em vẫn rất lo lắng ạ.

Charles
07-06-2014, 16:18
Dạ còn các hành vi em đã nêu từ trước có nguy cơ dẫn đến các bệnh lây qua đường tình dục không ạ.

BCS có tác dụng phòng tránh thai và các bệnh lây qua đường tình dục.

Anh cho em hỏi thêm là trong trường hợp của em có khi nào lúc dv bé lại, em cố nhét vào ad. bcs bị lỏng và ko bao bọc hết được dv. Dịch âm đạo chảy từ phía dưới lên tiếp xúc với đầu khấc không ạ. Vì hôm ấy em làm khá lâu và cô gái ấy ra rất nhiều dịch nên em vẫn rất lo lắng ạ.

BCS lỏng nhưng không tuột hẳn ra là bạn vẫn an toàn.

Nguyen Ha
07-06-2014, 16:19

Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

nam919191a
07-06-2014, 16:32
dạ vâng, em cảm ơn tất cả mọi người ạ.

songchungvoi_HIV
07-06-2014, 17:54
Bạn làm như AD là một cái hồ nước chứa toàn dịch với dịch vậy :khi875437:

nam919191a
08-06-2014, 14:24
Anh cho em hỏi tay em khi tự kích dục dính nhiều dịch, có ôm xoa lên cổ cô ấy. Sau đó em có thơm và hôn lên vùng mà tay vừa xoa thì liệu có nguy cơ mắc các bệnh lây qua đường tình dục ko ạ.

songchungvoi_HIV
08-06-2014, 14:25
Anh cho em hỏi tay em khi tự kích dục dính nhiều dịch, có ôm xoa lên cổ cô ấy. Sau đó em có thơm và hôn lên vùng mà tay vừa xoa thì liệu có nguy cơ mắc các bệnh lây qua đường tình dục ko ạ.
No riskkkkkkkkkkkkkkkkkk

nam919191a
08-06-2014, 14:47
Em tìm hiểu trường hợp của 1 số bạn thấy anh có tư vấn là nếu tay dính dịch trực tiếp đưa lên miệng thì có nguy cơ lây nhiệm lậu, giang mai ....
Còn như của em là Dịch âm đạo => Tay => Cổ => hôn cổ , thì không sao ạ.

Nguyen Ha
08-06-2014, 15:03
Em tìm hiểu trường hợp của 1 số bạn thấy anh có tư vấn là nếu tay dính dịch trực tiếp đưa lên miệng thì có nguy cơ lây nhiệm lậu, giang mai ....
Còn như của em là Dịch âm đạo => Tay => Cổ => hôn cổ , thì không sao ạ.

Trường hợp nào ra trường hợp đấy, cứ vận dụng vào mình là sao? Yên tâm với những gì được cgia sẻ đi.

nam919191a
08-06-2014, 15:22
:d em cảm ơn ạ