PDA

View Full Version : QHTD với GMD có BCS trong ngày đèn đỏ sợ nhiệm HIV

tiden
07-06-2014, 11:22
Em quan hệ TD với gái md em quan hệ có dùng bcs . Quan hệ xong em thấy bcs có máu kinh khi rút bcs máu có dính đùi em , dv em có quẹt wa máu đó liệu có có bị nhiễm HIV ko mấy anh chị

songchungvoi_HIV
07-06-2014, 11:27
Em quan hệ TD với gái md em quan hệ có dùng bcs . Quan hệ xong em thấy bcs có máu kinh khi rút bcs máu có dính đùi em , dv em có quẹt wa máu đó liệu có có bị nhiễm HIV ko mấy anh chị
Bạn QHTD có BCS là an toàn, quan trọng BCS k hề rách tuột trong quá trình giao chiến mà k hề hay biết. Nếu BCS tuột rách mà k hề biết và k xác định thời gian tuộc rách trong lúc QHTD mới có nguy cơ. BCS dính máu tháo ra dính DV hay dính đầy ngày vẫn no risk to HIV
Bấm vào đây xem:
Chủ đề: Giúp Em Với Em Chết Mất Qhtd với gmd đến kì kinh nguyệt (http://diendanhiv.vn/threads/12687-Giup-Em-Voi-Em-Chet-Mat-Qhtd-voi-gmd-den-ki-kinh-nguyet)Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su .nhưng GMD có máu sợ nhiễm hiv (http://diendanhiv.com.vn/threads/3183-Quan-he-voi-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-nhung-GMD-co-mau-so-nhiem-hiv)

tiden
07-06-2014, 11:35
dạ ko có tuột với rách , tại em thấy trong bcs vẫn có tinh trùng anh em sợ lúc rút bao nó dính lên đùi em dv em quệt qua bi nhiễm

songchungvoi_HIV
07-06-2014, 11:38
dạ ko có tuột với rách , tại em thấy trong bcs vẫn có tinh trùng anh em sợ lúc rút bao nó dính lên đùi em dv em quệt qua bi nhiễm
HIV k lây như vậy, lây khi bạn ngâm DV bạn vào thau máu mới có nguy cơ

tiden
07-06-2014, 11:42
dạ em sợ dinh lên đầu dv bi nhiễm

songchungvoi_HIV
07-06-2014, 11:44
dạ em sợ dinh lên đầu dv bi nhiễm
Đã nói HIV k lây như thế, HIV lây khi và chỉ khi bạn cho DV vào thau máu

tiden
07-06-2014, 11:45
dạ em cám ơn anh

Nguyen Ha
07-06-2014, 15:10

Không có nguy cơ với HIV.

tiden
07-06-2014, 15:33
em ấm ơn anh chị nhiều ạ

Tuanmecsedec
07-06-2014, 22:25

Quan trọng lúc tác chiến trực tiếp bạn có dùng bao cao su bảo vệ là không có nguy cơ,cho dù có đèn xanh,đen đỏ thì cũng không sao.