PDA

View Full Version : massage kích dục bằng tay, sợ nhiễm hiv, mong mọi người tư vấn

Cnhtc
08-06-2014, 08:54
Em xin chào các anh/chị trong diễn đàn. 2 hôm trước em trong 1 đợt đi công tác đã mát xa tại khách sạn em thuê. Do trước đó cũng đã tiếp khách uống rượu, cũng như một thời gian vợ chồng em kiêng quan hệ do vợ em có bầu nên sau khi mát xa xong, nhân viên mát xa có gợi ý kích dục bằng tay và làm cho em. Trong lúc kích dục thì nhân viên có dùng dầu bôi trơn gì đó và em cũng vòng tay ôm nhân viên đó thôi chứ không sờ mó gì hết. Và cả lúc mát xa thì cô nhân viên cũng dẵm lên người em để mát xa bằng chân. H lúc vê em thấy người cứ ngứa ngáy mà không nổi mẩn. Em lo quá, không biết có phải mình bị nhiễm hiv không nữa. Mong anh/chị tư vấn cho em với. Và em trc đây vẫn hoàn toàn khoẻ mạnh vì năm nào cũng thường xuyên đi hiến máu theo hoạt động của công ty.

Charles
08-06-2014, 09:05
Em xin chào các anh/chị trong diễn đàn. 2 hôm trước em trong 1 đợt đi công tác đã mát xa tại khách sạn em thuê. Do trước đó cũng đã tiếp khách uống rượu, cũng như một thời gian vợ chồng em kiêng quan hệ do vợ em có bầu nên sau khi mát xa xong, nhân viên mát xa có gợi ý kích dục bằng tay và làm cho em. Trong lúc kích dục thì nhân viên có dùng dầu bôi trơn gì đó và em cũng vòng tay ôm nhân viên đó thôi chứ không sờ mó gì hết. Và cả lúc mát xa thì cô nhân viên cũng dẵm lên người em để mát xa bằng chân. H lúc vê em thấy người cứ ngứa ngáy mà không nổi mẩn. Em lo quá, không biết có phải mình bị nhiễm hiv không nữa. Mong anh/chị tư vấn cho em với. Và em trc đây vẫn hoàn toàn khoẻ mạnh vì năm nào cũng thường xuyên đi hiến máu theo hoạt động của công ty.

Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV, kích dục bằng tay là tình dục an toàn, đó không phải là đường lây HIV.

songchungvoi_HIV
08-06-2014, 09:06
Những gì bạn kể no risk to HIV. Kích dục + tay hay nói đúng mượn tay người khác thủ dâm = tự thủ dâm là hành vi an toàn 1000% k có nguồn lây nhiễm HIV
Bấm vào đây xem
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng tay sợ lây nhiễm hiv ? (http://www.diendanhiv.vn/threads/7154-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-tay-so-lay-nhiem-hiv)Chủ đề: nhân viên massage kích dục bằng tay (http://diendanhiv.vn/threads/12413-nhan-vien-massage-kich-duc-bang-tay)Chủ đề: nhân viên mát xa kích dục bằng tay và bằng miệng nguy cơ hiv (http://diendanhiv.vn/threads/8502-nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-tay-va-bang-mieng-nguy-co-hiv)Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng tay và hôn nguy cơ hiv (http://diendanhiv.vn/threads/8153-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-tay-va-hon-nguy-co-hiv)Chủ đề: Handjob kích dục bằng tay nguy cơ hiv (http://www.diendanhiv.vn/threads/8152-Handjob-kich-duc-bang-tay-nguy-co-hiv)Chủ đề: nhân viên mát xa có kích dục cho em bằng tay sau khi cô ấy kích dục bằng tay (http://www.diendanhiv.com.vn/threads/8571-nhan-vien-mat-xa-co-kich-duc-cho-em-bang-tay-sau-khi-co-ay-kich-duc-bang-tay?)

Cnhtc
09-06-2014, 11:09
Vâng, các hành vi của em chỉ có như vậy thôi ạ, có khi nào trường hợp ôm ấp, mát xa mà xây xước người trong khi tay cô nhân viên cũng bị xước chảy máu mà mình không biết không anh chị? Em có phải đi xét nghiệm không ạ? H nghì lại thấy mình ngu quá, khổ mình, khổ vợ các anh chị ạ.

Tuanmecsedec
09-06-2014, 11:11

Vâng, các hành vi của em chỉ có như vậy thôi ạ, có khi nào trường hợp ôm ấp, mát xa mà xây xước người trong khi tay cô nhân viên cũng bị xước chảy máu mà mình không biết không anh chị? Em có phải đi xét nghiệm không ạ? H nghì lại thấy mình ngu quá, khổ mình, khổ vợ các anh chị ạ.

Bạn không cần thiết xét nghiệm,vì những gì bạn kể không có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
09-06-2014, 11:12
Massage là kỷ thuật dùng tay dây ấn huyệt, tay tổn thương đau bỏ bố sau làm cho khách trời.???? Massage chứ đâu phải vào đó cấu xé nhau mà xây với sát?????

Cnhtc
09-06-2014, 12:29
Như vậy là em có thể hoàn toàn yên tâm rồi phải ko các anh? Chỉ có các hành vi như trên thì em sẽ không sao phải không các anh?

Cnhtc
09-06-2014, 12:39
À em muốn hỏi nữa là nếu cô nhân viên đó nhiễm hiv mà kích dục bằng tay cho mình thì mình có bị nhiễm ko các anh

songchungvoi_HIV
09-06-2014, 12:42
Như vậy là em có thể hoàn toàn yên tâm rồi phải ko các anh? Chỉ có các hành vi như trên thì em sẽ không sao phải không các anh?
Dĩ nhiên là No risk To HIV rùi

À em muốn hỏi nữa là nếu cô nhân viên đó nhiễm hiv mà kích dục bằng tay cho mình thì mình có bị nhiễm ko các anh
Cho dù cô ta nhiễm thì cũng k làm lây nhiễm khi cô ta kích dục mà k có hành vi QHTD k an toàn

Cnhtc
09-06-2014, 15:09
Vâng, em cảm ơn anh songchungvoi_HIV. Từ nay em xin chừa!

Cnhtc
09-06-2014, 20:32
Các anh ơi cho em hỏi, theo tư vấn của anh chị thì em không có nguy cơ với HIV. Vậy với hành vi như trên của em thì có khả năng mắc các bệnh khác không ạ?

Charles
09-06-2014, 20:35
Các anh ơi cho em hỏi, theo tư vấn của anh chị thì em không có nguy cơ với HIV. Vậy với hành vi như trên của em thì có khả năng mắc các bệnh khác không ạ?

Massage kích dục bằng tay không có nguy cơ với bệnh tình dục nào cả.

Tuanmecsedec
09-06-2014, 21:55

Bạn yên tâm,kích dục bằng tay không làm lây nhiễm HIV trong mọi tình huống.

Cnhtc
10-06-2014, 21:26
tự nhiên hôm nay em bị đi ngoài mấy lần liền, có phải em bị dính HIV rồi không các anh chị:(( ? Mà em chỉ kích dục bằng tay thôi, cũng chưa quan hệ với gmd hay người lạ lần nào cả.

Tuanmecsedec
10-06-2014, 21:48
tự nhiên hôm nay em bị đi ngoài mấy lần liền, có phải em bị dính HIV rồi không các anh chị:(( ? Mà em chỉ kích dục bằng tay thôi, cũng chưa quan hệ với gmd hay người lạ lần nào cả.

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa không có nguy cơ.Vấn đề bạn đi ngoài thì nhiều nguyên do,có thể do ăn thức uống hoặc bạn lo lắng cũng gây ra hiện tượng này.

Cnhtc
10-06-2014, 23:58
vâng, eem cảm ơn anh Tuấn. Tại em lo quá

Cnhtc
25-06-2014, 23:05
Anh Hiếu, anh Tuấn ơi!! Hôm nay em lại tiếp khách và lại đi mát xa. Lần này thì em chỉ mát xa đơn thuần thôi, ko làm gì hết. Tuy nhiên, em để ý cô gái mát xa hôm nay hình như bị cúm thì phải vì thấy sổ mũi sụt sịt. Thi thoảng còn lén lấy tay quệt mũi. Vậy thì có khả năng cô gái đó nhiễm hiv đúng ko anh? Và nếu tay cô ấy dính dịch nước mũi mà mát xa vào người em ( Cái này chắc chắn luôn) thì em có nhiễm hiv ko anh chị? mà em chỉ mát xa ko thôi, ko làm gì khác hết. Mong anh chị tư vấn sớm cho em. Em cảm ơn ạ

Tuanmecsedec
25-06-2014, 23:08
Anh Hiếu, anh Tuấn ơi!! Hôm nay em lại tiếp khách và lại đi mát xa. Lần này thì em chỉ mát xa đơn thuần thôi, ko làm gì hết. Tuy nhiên, em để ý cô gái mát xa hôm nay hình như bị cúm thì phải vì thấy sổ mũi sụt sịt. Thi thoảng còn lén lấy tay quệt mũi. Vậy thì có khả năng cô gái đó nhiễm hiv đúng ko anh? Và nếu tay cô ấy dính dịch nước mũi mà mát xa vào người em ( Cái này chắc chắn luôn) thì em có nhiễm hiv ko anh chị? mà em chỉ mát xa ko thôi, ko làm gì khác hết. Mong anh chị tư vấn sớm cho em. Em cảm ơn ạ

Bạn tào lao thật,người ta cảm sổ mũi lại nghĩ người ta bị HIV.Dịch mũi không có HIV bạn.Bạn lo lắng vớ vẩn quá.

Cnhtc
26-06-2014, 06:52
Nghĩa là HIV ko sống trong dịch mũi phải ko anh Tuấn??

Nguyen Ha
26-06-2014, 07:41
Nghĩa là HIV ko sống trong dịch mũi phải ko anh Tuấn??

Lo lắng không đâu!
Hoàn toàn không có nguy cơ với HIV.

Cnhtc
26-06-2014, 10:47
Vậy ạ, tại em cứ nghĩ hiv sống trong dịch cơ thể, mà ở đây là nc mũi. Nếu dính ra tay rồi mát xa mà trên ng mình có chỗ nào xây xước mình ko để ý thì có thể bị nhiễm. Có trường hợp nào mà khả năng đó có thể xảy ra ko anh chị?

Charles
26-06-2014, 10:56
Vậy ạ, tại em cứ nghĩ hiv sống trong dịch cơ thể, mà ở đây là nc mũi. Nếu dính ra tay rồi mát xa mà trên ng mình có chỗ nào xây xước mình ko để ý thì có thể bị nhiễm. Có trường hợp nào mà khả năng đó có thể xảy ra ko anh chị?

Không có nguy cơ với HIV trong trường hợp như này bạn.

Tuanmecsedec
26-06-2014, 14:11

Dịch nước mũi hoàn toàn không có vi rút.