PDA

View Full Version : Liếm DV vào HM sợ nhiễm HIV

Canon
09-06-2014, 08:37
Em đã đọc rất nhiều bài viết trên này nhưng em chưa thấy có trường hợp nào giống em ạ.
Cách đầy 2 ngày em có quan hệ với mọi người nhưng không có quan hệ giao hợp.
Em cũng ko dùng miệng ngậm của người đó nhưng người đó thì có liếm cho em. ( Cả dương vật và hậu môn ạ)!
Vấn đề là sau khi quan hệ người đó đe dọa em rằng người đó đã bị HIV và muốn lây truyền cho em (dạng như trả thù đời ạ), em kêu làm qua miệng thì nguy cơ ko có nhưng người đó bảo là đã cố ý cắn nhẹ cho em chảy máu ở niêm mạc hậu môn( nhưng em vẫn chẳng cảm thấy đau rát hay chảy máu ).
Cho em hỏi trường hợp của em có nguy cơ lây nhiễm k ạ! Trường hợp quan hệ này chỉ có người đó dùng miệng làm cho em thôi ạ.
Lỡ một lần ngu dại em hối hận lắm ạ. Chắc chắn sẽ k có lần sau ạ. Anh chị nào chỉ giúp em với ạ. Em cám ơn nhiều !! huhu :yociexp76:!

songchungvoi_HIV
09-06-2014, 08:46
Em đã đọc rất nhiều bài viết trên này nhưng em chưa thấy có trường hợp nào giống em ạ.
Em cũng ko dùng miệng ngậm của người đó nhưng người đó thì có liếm cho em. ( Cả dương vật và hậu môn ạ)!
Vấn đề là sau khi quan hệ người đó đe dọa em rằng người đó đã bị HIV và muốn lây truyền cho em (dạng như trả thù đời ạ), em kêu làm qua miệng thì nguy cơ ko có nhưng người đó bảo là đã cố ý cắn nhẹ cho em chảy máu ở niêm mạc hậu môn( nhưng em vẫn chẳng cảm thấy đau rát hay chảy máu ).
Cho em hỏi trường hợp của em có nguy cơ lây nhiễm k ạ! Trường hợp quan hệ này chỉ có người đó dùng miệng làm cho em thôi ạ.
Lỡ một lần ngu dại em hối hận lắm ạ. Chắc chắn sẽ k có lần sau ạ. Anh chị nào chỉ giúp em với ạ. Em cám ơn nhiều !! huhu :yociexp76:!
Những gì bạn kề hoàn toàn k có nguy cơ.
Bấm vào đây xem:
Đồng tính nam => Hôn và liếm DV sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/13558-Dong-tinh-nam-gt-Hon-va-liem-DV-so-nhiem-HIV)MSM (Quan hệ đồng giới) và nguy cơ lây nhiễm HIV những điều cần biết (http://diendanhiv.vn/threads/5158-MSM-Quan-he-dong-gioi-va-nguy-co-lay-nhiem-HIV-nhung-dieu-can-biet)

Charles
09-06-2014, 08:56

người đó thì có liếm cho em. ( Cả dương vật và hậu môn ạ)! => HIV không tồn tại trong môi trường nước bọt nên dù hẳn là NCH liếm DV và HM bạn cũng không sao. HM cũng là khu vực nhạy cảm nên nếu người đó cắn làm chảy máu thì bạn sẽ biết ngay chứ không phải không cảm thấy đau rát gì.

Canon
09-06-2014, 09:25
Các anh chị cho em hỏi là quan hệ tình dục đường miệng - hậu môn thì nếu người làm bằng miệng bị HIV thì người kia có nguy cơ lây nhiễm cáo không ạ.
Có cần uống thuốc phơi nhiễm ngay không ạ .
Mong các anh chị giúp em với ạ! :yociexp76:

Charles
09-06-2014, 09:31
Các anh chị cho em hỏi là quan hệ tình dục đường miệng - hậu môn thì nếu người làm bằng miệng bị HIV thì người kia có nguy cơ lây nhiễm cáo không ạ.

quan hệ tình dục đường miệng - hậu môn thì nếu người làm bằng miệng bị HIV thì người kia có nguy cơ lây nhiễm cáo không ạ. => Bạn cần nói rõ có QHHM không hay chỉ kích dục bằng miệng??

Canon
09-06-2014, 09:35
Mình không có quan hệ giao hợp hậu môn, chỉ có hình thức miệng hậu môn thôi nhưng đối phương nói cố ý truyền bệnh cho mình nên đã cố ý cắn nhẹ để gây ra vết xước chảy máu ở hậu môn ( nhưng mình lại chẳng cảm thấy đau rát và chảy máu gì cả)!
Hiện tại mình rất sợ mong bạn giúp mình trường hợp này với =.=!

songchungvoi_HIV
09-06-2014, 09:41
Có cần uống thuốc phơi nhiễm ngay không ạ =>
1. QHTD = miệng còn gọi Oral sex => trên lý thuyết là có nguy cơ, nhưng phải phân tích cụ thể hành vi, thời điểm, thời gian, tình trạng người bạn tình =>
1. Trường hợp nữ (nam) os cho nam (dùng miệng ngậm dv or AD): người nam hay người nữ có nguy cơ với H, hay cả 2 đều không có nguy cơ? => Nếu cả 2: Mồm miệng lỡ loét chảy máu viêm nhiễm và bưng mữ, DV cũng như vậy => Có nguy cơ với HIV.
2. Trường hợp nam os cho nữ [nam](nam dùm miệng tiếp xúc với AD ỏ DV, hoặc miệng có tiếp xúc với dịch AD ỏ DV bằng cách khac): thì ai là người có nguy co với H hay cả 2 đều không có nguy cơ. => Nếu miệng người nam viêm nhiễm, bưng mũ lở loét => Người nam có nguy cơ với HIV.
1 + 2 ngoài nguy cơ với HIV còn có nguy cơ với các bệnh STDs: Giang Mai, Lậu, Mồng Gà và viêm gan B
2. QHTD = HM nếu k có BCS nếu xác định rõ bạn tình là NCH thì có nguy cơ

Charles
09-06-2014, 09:44
Mình không có quan hệ giao hợp hậu môn, chỉ có hình thức miệng hậu môn thôi nhưng đối phương nói cố ý truyền bệnh cho mình nên đã cố ý cắn nhẹ để gây ra vết xước chảy máu ở hậu môn ( nhưng mình lại chẳng cảm thấy đau rát và chảy máu gì cả)!
Hiện tại mình rất sợ mong bạn giúp mình trường hợp này với =.=!

Không QHHM mà chỉ kích thích bằng miệng thì không có nguy cơ với HIV vì nước bọt là môi trường kiềm Enzym làm bất hoạt virus. HM cũng là khu vực nhạy cảm nên nếu người đó cắn làm chảy máu thì bạn sẽ biết ngay chứ không phải (nhưng mình lại chẳng cảm thấy đau rát và chảy máu gì cả); và dù có đúng người đó cắn làm bạn chảy máu cũng không có nguy cơ.

Canon
09-06-2014, 09:56
Dạ vậy là em yên tâm rồi ạ!
Hôm qua đến giờ em bị dọa nên sợ lắm ạ, giờ 2 anh nói không có nguy cơ nên em yên tâm rất nhiều rồi ạ.!
Em xin cám ơn hai anh rất nhiều!

songchungvoi_HIV
09-06-2014, 10:05
Hôm qua đến giờ em bị dọa nên sợ lắm ạ, giờ 2 anh nói không có nguy cơ nên em yên tâm rất nhiều rồi ạ.!
Bạn nên nhớ, k được QHTD k an toàn dù OS với đối tác k rõ bệnh tình, Tất cả phải an toàn trong tầm kiểm soát, vì mức độ lây nhiễm trong MSM rất cao. Đừng chủ quan mà mắc bệnh k kịp hối

Canon
09-06-2014, 10:22
Dạ vâng 1 lần này là em chừa rồi ạ.
Nhưng trong trường hợp trên em hỏi về quan hệ miệng như vậy (người ta dùng miệng khẩu dâm cho em) thì giờ có cần phải đi uống thuốc phơi nhiễm không ạ.
Em cám ơn anh ạ.

Tuanmecsedec
09-06-2014, 10:51

Dạ vâng 1 lần này là em chừa rồi ạ.
Nhưng trong trường hợp trên em hỏi về quan hệ miệng như vậy (người ta dùng miệng khẩu dâm cho em) thì giờ có cần phải đi uống thuốc phơi nhiễm không ạ.
Em cám ơn anh ạ.

Những gì bạn kể không có nguy cơ.Vì vậy bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

Canon
09-06-2014, 16:24
dạ em cám ơn anh ^^!