PDA

View Full Version : Chị hà với a tuấn giúp em với ạ

clana10a
19-08-2013, 11:31
Tình hình là hôm qua em có đi qh với GMD, nhưng chỉ có oral sex và k QH với GMD, liệu e có bị nhiễm H k ạ, với lại e cũng k biết GMD có bị chảy máu răng lợi gì k, nhưng em nhìn trên DV của e k thấy vết xước và k thấy có máu ạ, liệu e có nên đi mua uống pep ngay k ạ, hôm nay là ngày thứ 2 rồi mong mọi người chia sẻ cho em với ạ, e chỉ sợ GMD đó bị chảy máu răng miệng và GMD này vừa QH với ng khác mà đã đến oral sex với e liệu e có bị nhiễm k ạ

SoRoi
19-08-2013, 11:36
Tình hình là hôm qua em có đi qh với GMD, nhưng chỉ có oral sex và k QH với GMD, liệu e có bị nhiễm H k ạ, với lại e cũng k biết GMD có bị chảy máu răng lợi gì k, nhưng em nhìn trên DV của e k thấy vết xước và k thấy có máu ạ, liệu e có nên đi mua uống pep ngay k ạ, hôm nay là ngày thứ 2 rồi mong mọi người chia sẻ cho em với ạ, e chỉ sợ GMD đó bị chảy máu răng miệng và GMD này vừa QH với ng khác mà đã đến oral sex với e liệu e có bị nhiễm k ạ
Oral sex không lây nhiễm HIV bạn nhé,trường hợp của bạn không có nguy cơ nên không cần phải dùng thuốc đâu.

clana10a
19-08-2013, 11:51
kể cả GMD có bị chảy máu trong miệng thì sao hả a

SoRoi
19-08-2013, 11:52
kể cả GMD có bị chảy máu trong miệng thì sao hả a
Cũng không có nguy cơ lây nhiễm HIV nhưng có nguy cơ lây nhiễm về các bệnh tình dục khác.

clana10a
19-08-2013, 11:54
vâng ạ e cảm ơn a rất nhiều ạ

joolee91
19-08-2013, 12:08

Vấn đề OS này đầy rẫy trên DD rắc nhìu rồi.Và các trường hợp OS HJ Fingering này đều gom chung lại là NO RISK .