PDA

View Full Version : QHTD với GMD BCS tuột phát hiện và kéo lên QH tiếp có nguy cơ k?

Legendd
11-06-2014, 10:01
Hôm CN vừa rồi e vừa đi mát xa sung sướng ở một hotel trên Tam Đao trong lúc quan hệ có một lân bao bị tuột ra khi em đổi tư thế rồi e lại lắp lại dùng và hôm ấy e ko xuất lúc kết thúc e tháo bao ra không thấy nước nhờn của gái bán dâm liệu em có bị sao ko các bác . Mong các bác giúp e vs từ lúc đó đến bh chưa đầy 72h e nên làm j đây ak

songchungvoi_HIV
11-06-2014, 10:08
Hôm CN vừa rồi e vừa đi mát xa sung sướng ở một hotel trên Tam Đao trong lúc quan hệ có một lân bao bị tuột ra khi em đổi tư thế rồi e lại lắp lại dùng và hôm ấy e ko xuất lúc kết thúc e tháo bao ra không thấy nước nhờn của gái bán dâm liệu em có bị sao ko các bác . Mong các bác giúp e vs từ lúc đó đến bh chưa đầy 72h e nên làm j đây ak
trong lúc quan hệ có một lân bao bị tuột ra khi em đổi tư thế rồi e lại lắp lại dùng => Nếu QHTD trong lúc hành sự phát hiện BCS tuột và kéo lên giao chiến tiếp thì no risk to HIV = k cần PEP = k cần XN

Legendd
11-06-2014, 10:13
trong lúc quan hệ có một lân bao bị tuột ra khi em đổi tư thế rồi e lại lắp lại dùng => Nếu QHTD trong lúc hành sự phát hiện BCS tuột và kéo lên giao chiến tiếp thì no risk to HIV = k cần PEP = k cần XN
Tuột rơi ra ngoài luôn ấy bác ak.nhưng lúc đeo vào e mới tiếp tục

songchungvoi_HIV
11-06-2014, 10:16
Thì BQT có nói gì đâu, Nếu xác định được thời gian tuột và kéo lên và QHTD là an toàn, Nếu k xác định thời gian tuột thì mới có nguy cơ, Trường hợp của bạn do đổi tư thế nên BCS mới tuột và bạn phát hiện ra thì k có nguy cơ

Legendd
11-06-2014, 10:17
Thì BQT có nói gì đâu, Nếu xác định được thời gian tuột và kéo lên và QHTD là an toàn, Nếu k xác định thời gian tuột thì mới có nguy cơ, Trường hợp của bạn do đổi tư thế nên BCS mới tuột và bạn phát hiện ra thì k có nguy cơ
e cám ơn BQT

Nguyen Ha
11-06-2014, 10:19

Bạn biết tuột ra lúc nào và dừng quan hệ đeo lại BCS là không có nguy cơ không cần dùng pep.

Charles
11-06-2014, 10:22

Lúc thay đổi tư thế bao bị tuột, bạn phát hiện ngay và đeo bao lại, như vậy không có nguy cơ. Chỉ có nguy cơ khi trong quá trình quan hệ bị tuột bao lúc nào không biết. Trường hợp này không có nguy cơ nên không cần uống PEP, không cần XN.

Legendd
11-06-2014, 11:37
Nếu an toàn hơn thì sau 3 tháng e thử đi xn cho an toàn đc ko ak

songchungvoi_HIV
11-06-2014, 11:39
K có nguy cơ thì XN lúc nào cũng an toàn

Legendd
11-06-2014, 12:19
K có nguy cơ thì XN lúc nào cũng an toàn
Nếu có hiện tượng như thế nào thì nên đi khám vậy AD

songchungvoi_HIV
11-06-2014, 12:31
Nếu có hiện tượng như thế nào thì nên đi khám vậy AD
Ui trời => khám vậy AD ???? :zk20155:

Legendd
11-06-2014, 12:36
E lo quá a ak nên mới như vậy mong a giúp cho em

songchungvoi_HIV
11-06-2014, 12:46
E lo quá a ak nên mới như vậy mong a giúp cho em
Trả lời 1 đóng rùi, tư với vấn gì nữa????

Tuanmecsedec
11-06-2014, 22:00

Hình như Tuanmecsedec đã tư vấn trong điện thoại cho bạn rồi là không sao.