PDA

View Full Version : Kiêm tiêm bỏ ngoài đường

tuan87
12-06-2014, 21:58
Các anh cho e hỏi kiêm tiêm người ta quăng ngoài đường 3h mà mình đạp vô và máu ở ngoài dính vô đinh hay ốc vít đâm vào mình chảy máu có nguy cơ kg mấy anh

Tuanmecsedec
12-06-2014, 22:03
Các anh cho e hỏi kiêm tiêm người ta quăng ngoài đường 3h mà mình đạp vô và máu ở ngoài dính vô đinh hay ốc vít đâm vào mình chảy máu có nguy cơ kg mấy anh

Chuyện đinh,ốc vít ngoài đường đạp vô ,nếu những thứ này đã rĩ sét thì rất nguy hiểm sẽ bị uốn ván.Nếu không kịp chích ngừa thì tử vong ngay.Vấn đề kim tiêm nếu kim máu đã khô hoặc ngã màu thì không còn khả năng lây nhiễm HIV.

tuan87
13-06-2014, 17:43
Các anh cho e hỏi luôn lúc e xông hơi phòng xông hơi có nước em lấy tay vịnh chổ đó có chút máu ở cửa rùi e liền lấy tay đó chạm sâu vào hậu môn e lúc đó e có đi vệ sinh chảy máu vậy e có nguy cơ kg anh

tuan87
13-06-2014, 17:45
Chổi vịnh e có nước và dính máu nữa vậy chạm sậu vô hậu mới chảy máu vậy e sao kg

songchungvoi_HIV
13-06-2014, 17:46
Các anh cho e hỏi luôn lúc e xông hơi phòng xông hơi có nước em lấy tay vịnh chổ đó có chút máu ở cửa rùi e liền lấy tay đó chạm sâu vào hậu môn e lúc đó e có đi vệ sinh chảy máu vậy e có nguy cơ kg anh
Khi nào bạn dùng bơm chứa máu bơm vào HM mới có nguy cơ

Charles
13-06-2014, 17:54

Chổi vịnh e có nước và dính máu nữa vậy chạm sậu vô hậu mới chảy máu vậy e sao kg

Không có nguy cơ, HIV không lây gián tiếp như vậy.

Tuanmecsedec
13-06-2014, 21:03

Bạn nên tìm hiểu kiến thức HIV trên diễn đàn có sẵn để trang bị cho mình.Những gì bạn đang lo không phải đường lây nhiễm HIV.

tuan87
15-06-2014, 22:42
Các anh cho e hỏi những hành vi e có nguy cơ kg,có cần xn hiv kg e tin lời mấy anh kg uống pep nhưng lo quá kg bít xn kg,mà các anh cho e hỏi nếu đạp kim thì đau nhức và chắc chắn thấy kim hả anh

Tuanmecsedec
15-06-2014, 22:53
Các anh cho e hỏi những hành vi e có nguy cơ kg,có cần xn hiv kg e tin lời mấy anh kg uống pep nhưng lo quá kg bít xn kg,mà các anh cho e hỏi nếu đạp kim thì đau nhức và chắc chắn thấy kim hả anh

Bạn được tư vấn không có nguy cơ,bạn lại hỏi có cần đi xét nghiệm không thì nên hỏi lại bản thân mình,hiểu và đọc được những gì mọi người đã tư vấn ở trên.

tuan87
16-06-2014, 07:00
Vậy anh cho e hỏi nếu mình đạp kiêm sẽ đau nhói và chắc chắn mình sẽ nhìn thấy kiêm tiêm đúng kg anh

Charles
16-06-2014, 08:33
Vậy anh cho e hỏi nếu mình đạp kiêm sẽ đau nhói và chắc chắn mình sẽ nhìn thấy kiêm tiêm đúng kg anh

Nếu đạp phải kim tiêm sẽ nhẩy ngược lên ngay. Tốt nhất mua thử kim mới về đạp luôn để khỏi suy diễn.