PDA

View Full Version : Em có bị sao không ạ (rách bcs)

khatmau
19-08-2013, 16:43
Chuyện là em vừa có quan hệ tình dục, lúc đầu em có dùng bcs nhưng khi đưa vào do âm đạo của cô gái đó khít quá, em mãi mới đưa được dv vào trong, khi đưa vào em nghe có tiếng động lạ, sau đó do âm đạo khít quá nên em mới rút ra để đổi tư thế (chưa nhấp thêm cái nào) thì thấy bcs bị rách.
Tổng thời gian dv em ở trong âm đạo khoảng 10s, vậy em có sao không ? :(

Tuanmecsedec
19-08-2013, 16:51
Chuyện là em vừa có quan hệ tình dục, lúc đầu em có dùng bcs nhưng khi đưa vào do âm đạo của cô gái đó khít quá, em mãi mới đưa được dv vào trong, khi đưa vào em nghe có tiếng động lạ, sau đó do âm đạo khít quá nên em mới rút ra để đổi tư thế (chưa nhấp thêm cái nào) thì thấy bcs bị rách.
Tổng thời gian dv em ở trong âm đạo khoảng 10s, vậy em có sao không ? :(

Nếu bạn phát hiện rách bao cao su mà rút ra liền thì không sao.

khatmau
19-08-2013, 16:52
Rút ra em mới biết bị rách anh ạ, còn lúc ở trong em chưa biết và cũng chưa nhấp thêm cái nào, với thời gian đó em có sao không anh ơi?

Tuanmecsedec
19-08-2013, 17:05
Rút ra em mới biết bị rách anh ạ, còn lúc ở trong em chưa biết và cũng chưa nhấp thêm cái nào, với thời gian đó em có sao không anh ơi?

Nếu rút ra bạn mới biết rách (đưa đầu dương vật ) ra khỏi bao là có nguy cơ dù thời gian ngắn.

khatmau
19-08-2013, 17:07
Vậy là em sẽ phải đến trung tâm phòng chống HIV để xin điều trị phơi nhiễm phải không anh :((

Tuanmecsedec
19-08-2013, 17:13
Vậy là em sẽ phải đến trung tâm phòng chống HIV để xin điều trị phơi nhiễm phải không anh :((

Nếu còn trong 72 giờ thì bạn nên phòng ngừa trong trường hợp này.

hoanggiangst88
19-08-2013, 18:34
chúc bạn sức khỏe nhớ uống thuốc đúng giờ thì sẽ ko sao.:smile:

khatmau
19-08-2013, 19:24
Em vừa đi đến khoa lây bệnh viện Đống Đa, bác sỹ ở đó không cho em dùng pep với lý do thời gian tiếp xúc chỉ 10s là ngắn, lại không có va chạm mạnh gây trầy xước dv thì không cần dùng làm gì vì thuốc này hại lắm.
Em vẫn hơi lo lo, anh có thể cho em xin tên vài loại thuốc để em đi mua ngoài không ạ?

Tuanmecsedec
19-08-2013, 19:33
Em vừa đi đến khoa lây bệnh viện Đống Đa, bác sỹ ở đó không cho em dùng pep với lý do thời gian tiếp xúc chỉ 10s là ngắn, lại không có va chạm mạnh gây trầy xước dv thì không cần dùng làm gì vì thuốc này hại lắm.
Em vẫn hơi lo lo, anh có thể cho em xin tên vài loại thuốc để em đi mua ngoài không ạ?

Nếu Bác sĩ hướng dẫn bạn không cần dùng thuốc thì tùy quyết định bạn.Bạn muốn dùng thì đến các tiệm thuốc tây đối diện bệnh viện Đống Đa mua Lamzidivir hoặc Lamozit (60 viên) ,ngày uống 2 lần .mỗi lần 1 viên cách nhau 12 tiếng.Uống trong 1 tháng