PDA

View Full Version : Kích dục bằng tay,ôm,hôn,nằm lên nhau có nguy cơ gì với hiv không các anh chị

thaydoi
14-06-2014, 21:21
mấy hôm trước em có đi massage và cô ấy kích dục bằng tay, nhưng trước lúc đó cô ấy có nằm lên người em,người em lúc đó thì trần truồn và cô ấy chỉ còn mặt cái quần chíp, em còn mút vú cô ấy nưa, vậy những hành vi của em có nguy cơ không các anh chị

Charles
14-06-2014, 21:23
mấy hôm trước em có đi massage và cô ấy kích dục bằng tay, nhưng trước lúc đó cô ấy có nằm lên người em,người em lúc đó thì trần truồn và cô ấy chỉ còn mặt cái quần chíp, em còn mút vú cô ấy nưa, vậy những hành vi của em có nguy cơ không các anh chị

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ với HIV.

Chủ đề: HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

Tuanmecsedec
14-06-2014, 21:26

Bạn yên tâm,những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

thaydoi
14-06-2014, 21:28
xét nghiệm combo là như thế nào các anh chị, pp này có chính xác và xn khi nào là chính xác

Charles
14-06-2014, 21:31
xét nghiệm combo là như thế nào các anh chị, pp này có chính xác và xn khi nào là chính xác

Bạn không có nguy cơ nên không cần XN.

Nguyen Ha
15-06-2014, 05:16

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ với HIV.

Tuanmecsedec
15-06-2014, 06:28

Trường hợp của bạn không cần thiết xét nghiệm để phí tiền,vì bạn không có nguy cơ.Bạn muốn tìm hiểu về phương pháp xét nghiệm HIV Combo thì bạn xem chủ đề này :

Chủ đề: Một số loại sinh phẩm ELISA thế hệ 3, 4 thường dùng trong xét nghiệm HIV (Anti,Combo) (http://www.diendanhiv.vn/threads/252-Mot-so-loai-sinh-pham-ELISA-the-he-3-4-thuong-dung-trong-xet-nghiem-HIV-Anti-Combo)

songchungvoi_HIV
15-06-2014, 08:34
No risk to HIV, vì bạn k hề thực hiện hành vi QHTD k an toàn

thaydoi
15-06-2014, 09:18
cô ấy nằm lên người em và người cô ấy thì trần truồng anh chị ơi,cô ấy chỉ còn mặt quần chíp thôi

songchungvoi_HIV
15-06-2014, 09:19
cô ấy nằm lên người em và người cô ấy thì trần truồng anh chị ơi,cô ấy chỉ còn mặt quần chíp thôi
Khi nào bạn thực hiện hành vi QHTD k an toàn mới có nguy cơ

thaydoi
15-06-2014, 09:20
em khăng định là lúc đó em không co qhtd, mà cô áy chỉ nằm trên mình em va người cô ấy lúc đó thi trần truồn chỉ còn măt quần chíp,người em lúc đó cũng không còn mảnh vải, em đang rất lo lắng, anh chị giúp em!

songchungvoi_HIV
15-06-2014, 09:26
em khăng định là lúc đó em không co qhtd, mà cô áy chỉ nằm trên mình em va người cô ấy lúc đó thi trần truồn chỉ còn măt quần chíp,người em lúc đó cũng không còn mảnh vải, em đang rất lo lắng, anh chị giúp em!
Nhãmmmmmmmmmmmmmmmm, K QHTD thì lấy đâu ra nguy cơ??? :khi875437:. HIV tự bò vào người àh:khi875437:

thaydoi
15-06-2014, 18:18
em đang lo lắng quá,anh HIẾU ơi em có cơ hội làm lại cuộc đời không anh!

thaydoi
15-06-2014, 18:21
em còn cơ hội nào không các anh!

Charles
15-06-2014, 18:22
em đang lo lắng quá,anh HIẾU ơi em có cơ hội làm lại cuộc đời không anh!

Bạn yên tâm với những gì được tư vấn.

Nguyen Ha
15-06-2014, 18:29
em còn cơ hội nào không các anh!

Yên tâm đi, bạn hoàn toàn không có nguy cơ.

thaydoi
15-06-2014, 19:53
các anh chị ơi bệnh giang mai xn tai hoà hảo được không, còn bệnh sùi mào gà và các bênh lây qua đường tình dục khác xn như thế nào vì em có OS

thaydoi
15-06-2014, 19:55
thời gian xn giang mai,sùi mào gà,lậu như thế nào hả anh chị,chi phí xn các phương pháp này là bao nhiêu hả anh chị

thaydoi
15-06-2014, 19:56
với hiv em không còn lo nhưng em lại lo lậu, sùi mào gà và giang mai

thaydoi
15-06-2014, 19:57
vì em có thực hiện hanh vi OS

thaydoi
15-06-2014, 19:59
sao không ai trả lời cho em vậy

Charles
15-06-2014, 19:59
các anh chị ơi bệnh giang mai xn tai hoà hảo được không, còn bệnh sùi mào gà và các bênh lây qua đường tình dục khác xn như thế nào vì em có OS

thời gian xn giang mai,sùi mào gà,lậu như thế nào hả anh chị,chi phí xn các phương pháp này là bao nhiêu hả anh chị

với hiv em không còn lo nhưng em lại lo lậu, sùi mào gà và giang mai

Các bệnh STDs: Lậu thì sau 7 ngày có biểu hiện rồi, nếu không thấy thì yên tâm. Sùi mào gà sau 90 ngày không có biểu hiện là không bị, khi nào có biểu hiện thì chữa, đốt lazer và lấy mẫu mồng gà đó làm XN; Giang mai và viêm gan B XN sau 4 tuần, nếu AT là không sao.

thaydoi
15-06-2014, 20:00
sao không ai trả lời em vậy

thaydoi
15-06-2014, 20:01
sùi mào gà có xuất hiện ở lưỡi không anh

Charles
15-06-2014, 20:03
sùi mào gà có xuất hiện ở lưỡi không anh

Bạn bấm vào đây: Các bệnh lây qua đường tình dục. (http://diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc)

thaydoi
15-06-2014, 20:04
sùi mào gà có xuất hiện ở lưõi không anh,lưõi em có vấn đề, em khán ở HOÀ hảo đuọc không, sùi mào gà có xn được không anh, biểu hiện như thế nào hả anh

Nguyen Ha
15-06-2014, 20:06
sùi mào gà có xuất hiện ở lưõi không anh,lưõi em có vấn đề, em khán ở HOÀ hảo đuọc không, sùi mào gà có xn được không anh, biểu hiện như thế nào hả anh

Sùi mào gà chủ yếu biểu hiện ở bộ phận sinh dục và hậu môn. Khi nào có biểu hiện mới xét nghiệm được.

thaydoi
15-06-2014, 20:08
khám lậu sùi mào gà, giang mai ở HOÀ HẢO được không anh chị

thaydoi
15-06-2014, 20:09
vậy có xuất hiện ở lưõi không chị

thaydoi
15-06-2014, 20:10
chị Hà trả lời em đi chứ

thaydoi
15-06-2014, 20:14
khám các bênh này ở HÒA hảo được khong chị

thaydoi
15-06-2014, 20:17
Chj Hà đâu rồi

thaydoi
15-06-2014, 20:18
khám các bệnh lây qua đường tình dục này tại Hòa Hảo được không chị

thaydoi
15-06-2014, 20:19
em sợ bị giang mai quá, bệnh này có chữa được không chị

Nguyen Ha
15-06-2014, 20:19
vậy có xuất hiện ở lưõi không chị

Những Những dấu hiệu sùi mào gà ở lưỡi dấu hiệu sùi mào gà ở lưỡi : :

+ Tê lưỡi, sưng và đau ở xương hàm

+ Phát ban, mẩn đỏ trong khoang miệng.

+ Xuất hiện các sùi có dạng như hoa lơ hay mào gà, có kích thước 1-2mm, nổi cao hơn bề mặt của da.
+ Xuất hiện khối u trong má hoặc cổ.
http://suckhoehanoi.com/wp-content/uploads/2014/04/S%C3%B9i-m%C3%A0o-g%C3%A0-%E1%BB%9F-mi%E1%BB%87ng.jpg http://khamdakhoa.net/images/Sui-Mao-Ga/anh-sui-mao-ga-o-mieng.jpg

thaydoi
15-06-2014, 20:21
chị HÀ đâu rồi

Nguyen Ha
15-06-2014, 20:29
khám các bệnh lây qua đường tình dục này tại Hòa Hảo được không chị

Xét nghiệm ở Hòa Hảo tất nhiên là được rồi.

thaydoi
16-06-2014, 09:43
có trường hợp nào ôm nhau, nằm lên nhau, kích dục bằng tay mà có nguy cơ với hiv không các anh chị

songchungvoi_HIV
16-06-2014, 09:56
có trường hợp nào ôm nhau, nằm lên nhau, kích dục bằng tay mà có nguy cơ với hiv không các anh chị
HIV chứ k phải con dòi mà chui từ người nọ sang người kia khi k hề thực hiện hành vi giao cấu

thaydoi
16-06-2014, 09:56
sao không ai giúp em vậy

thaydoi
16-06-2014, 09:59
da em biết rồi cam ơn anh HIẾU

songchungvoi_HIV
16-06-2014, 09:59
sao không ai giúp em vậy
Có biết đọc chữ Việt không thì bảo

thaydoi
16-06-2014, 14:36
anh Hiếu ơi, em đã chích ngừa viem gan B, vậy nếu OS thì em có bị viêm gan B không anh

Charles
16-06-2014, 14:40
anh Hiếu ơi, em đã chích ngừa viem gan B, vậy nếu OS thì em có bị viêm gan B không anh

Gan B bạn đã tiêm phòng thì không lo nữa.

songchungvoi_HIV
16-06-2014, 14:54
Này bạn, BQT k hề khuyến khích bất kỳ hành vi TD nào k an toàn khi chưa hề biết rõ bệnh tình của đối tác, trong đó có cả OS

thaydoi
16-06-2014, 16:07
hiv thì em khá yên tâm vì mới vn kết quả âm tính với hanh vi OS còn hanh vi kích dục bằng tay thì chưa đủ thời gian anh ơi, chưa xn giang mai va viêm gan nữa mà em đã chích ngừa nhưng rất lâu rồi

songchungvoi_HIV
16-06-2014, 16:10
hiv thì em khá yên tâm vì mới vn kết quả âm tính với hanh vi OS còn hanh vi kích dục bằng tay thì chưa đủ thời gian anh ơi, chưa xn giang mai va viêm gan nữa mà em đã chích ngừa nhưng rất lâu rồi
Khi nào tay GMD như vậy nà mà kích dục mới có nguy cơ
http://skds3.vcmedia.vn/Images/Uploaded/Share/2011/07/28/9f91264975609158Cammautamthoi.JPG

thaydoi
16-06-2014, 16:14
bàn tay đó ghê quá anh ơi, sau khi cô ấy kích dục xong em cẩn thẩn xem tay cô ấy và may mắn tay cô ấy không có bất kì vết xướt j cả, vẫn lành lặn nhưng cô ấy có nằm đè lên người em trong tình trạng không quần áo chỉ còn quần chíp thôi

songchungvoi_HIV
16-06-2014, 16:17
bàn tay đó ghê quá anh ơi, sau khi cô ấy kích dục xong em cẩn thẩn xem tay cô ấy và may mắn tay cô ấy không có bất kì vết xướt j cả, vẫn lành lặn nhưng cô ấy có nằm đè lên người em trong tình trạng không quần áo chỉ còn quần chíp thôi
Nằm đè chứ k phải QHTD. Quan Tèo Hấp

thaydoi
16-06-2014, 16:29
dạ,vậy không quan hệ tinh dục xâm nhập va chỉ kích dục bằng tay là khả năng an toàn rất cao phải không anh

songchungvoi_HIV
16-06-2014, 16:32
dạ,vậy không quan hệ tinh dục xâm nhập va chỉ kích dục bằng tay là khả năng an toàn rất cao phải không anh
Ủa vậy là từ đầu đến giờ bạn đâu có đọc, nếu đọc thì đâu có hỏi ngược

Tuanmecsedec
16-06-2014, 20:49

Bạn có nguy cơ đâu mà lo.

thaydoi
17-06-2014, 17:33
các anh chị ơi, em vừa mới xn lậu, giang mai và viêm gan B VỚI KẾT QUẢ LÀ NEGATIVE với hành vi 0s sau hơn một tháng,nhưng vân lo vì hành vi hôn sâu của em chua đủ thời gian, vậy hôn sâu có lây giang mai và viêm gan B không anh chị, em đang rất chán đời, vì lo viêm gan B, giang mai với hành vi hôn sâu cô gái masage mới đây, vậy anh chị ơi hôn sâu có lây giang mai và viêm gang B không anh chị, em lo hành vi hôn sâu mới đây quá, còn lo HIV với hanh vi kích dục bằng tay, nằm lên nhau, em đang sống trong lo sợ và tuyệt vọng, chính bản thân em cũng chán mình vì hanh động qua bồng bột và nông nổi, mấy ông nói hôn sâu vẫn có nguy cơ vói giang mai, viêm gan B và hiv, em lo và tuyệt vong quá, kì thi đại học thì chỉ còn cách 13 ngày, nếu tâm lý em vẫn chưa ổn thì hcawvs em đánh mất cơ hội vào đh quá anh chiọ, mong anh chị tham vấn cho em, chứ nghe xong lời nói của ông bác sĩ đó em rối lắm quá

thaydoi
17-06-2014, 17:39
sao không ai trả lời em vậy

songchungvoi_HIV
17-06-2014, 17:40
các anh chị ơi, em vừa mới xn lậu, giang mai và viêm gan B VỚI KẾT QUẢ LÀ NEGATIVE với hành vi 0s sau hơn một tháng,nhưng vân lo vì hành vi hôn sâu của em chua đủ thời gian, vậy hôn sâu có lây giang mai và viêm gan B không anh chị, em đang rất chán đời, vì lo viêm gan B, giang mai với hành vi hôn sâu cô gái masage mới đây, vậy anh chị ơi hôn sâu có lây giang mai và viêm gang B không anh chị, em lo hành vi hôn sâu mới đây quá, còn lo HIV với hanh vi kích dục bằng tay, nằm lên nhau, em đang sống trong lo sợ và tuyệt vọng, chính bản thân em cũng chán mình vì hanh động qua bồng bột và nông nổi, mấy ông nói hôn sâu vẫn có nguy cơ vói giang mai, viêm gan B và hiv, em lo và tuyệt vong quá, kì thi đại học thì chỉ còn cách 13 ngày, nếu tâm lý em vẫn chưa ổn thì hcawvs em đánh mất cơ hội vào đh quá anh chiọ, mong anh chị tham vấn cho em, chứ nghe xong lời nói của ông bác sĩ đó em rối lắm quá
Nhãmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm, Hôn mà bị lậu, Giang Mai và gan B thì chết sướng hơn

thaydoi
17-06-2014, 17:42
ôi trời sao không ai trả lời em vậy,hôn sâu có lây nhiễm hiv, giang mai và viêm gan b khong anh chị

thaydoi
17-06-2014, 17:44
với kết quả âm tính với hanh vi OS, vậy em đã an tâm với lậu, viêm gang b,giang mai chưa anh chị, em đang lo hành vi hôn sâu quá anh chị ơi

thaydoi
17-06-2014, 17:46
thòi gian xn của em là hơn 1 tháng các anh chi à

songchungvoi_HIV
17-06-2014, 17:48
ôi trời sao không ai trả lời em vậy,hôn sâu có lây nhiễm hiv, giang mai và viêm gan b khong anh chị
8 lợi ích mà một "nụ hôn"’ mang lại!

Thứ bảy, 07/06/2014 13:52
Nụ hôn được ví như một thứ gia vị không thể thiếu. Bởi nó không chỉ có sự hấp dẫn về mặt thể chất giữa hai người mà nụ hôn còn mang lại một tầm quan trọng khá lớn.

http://images.alobacsi.vn/Images/Uploaded/Share/2014/06/07/f93hon-1.jpg
Nụ hôn thay cho lời tỏ tìnhCó nhiều cách khác nhau để bày tỏ tình yêu của bạn dành cho người ấy và nụ hôn (http://alobacsi.vn/tin-y-te/nhung-bi-mat-thu-vi-ve-nu-hon-a20140527041227497c308.htm) sâu, đầy đam mê chính là một trong những cách phổ biến và hiệu quả nhất. Nụ hôn chứng tỏ mối quan hệ giữa hai người đã đi đến giai đoạn sâu sắc.
Thêm vào đó, đối với những mối quan hệ (http://alobacsi.vn/tin-y-te/nhung-bi-mat-thu-vi-ve-nu-hon-a20140527041227497c308.htm) cũ thì nụ hôn vẫn không bao giờ thừa thãi, bởi lẽ mỗi khi trao nụ hôn cho nửa kia cũng là cách để bạn khẳng định tình yêu trong mình luôn sống mãi.
Nụ hôn đặt nền tảng cho sự kết nối giữa hai tâm hồn
Nếu như nắm tay thể hiện sự rung động, cái ôm thể hiện mong muốn xích lại gần nhau hơn thì nụ hôn đặt nền tảng cho sự kết nối sâu trong tâm hồn hai người.
Sau mỗi nụ hôn, hai trái tim như muốn thấu hiểu, chia sẻ với nhau nhiều hơn. Vì vậy, nhiều người đã ví nụ hôn như sợi dây vô hình kết nối hai tâm hồn với nhau một cách khăng khít.
Nụ hôn tạo nên sự gắn bó về mặt cảm xúc
Một lý do khác cho thấy tầm quan trọng của nụ hôn đối với mọi mối quan hệ đôi lứa đó là nó có tác dụng xây dựng sự gắn bó về mặt cảm xúc giữa hai tâm hồn.
Khi bạn hôn người ấy, bạn sẽ thấy trong mình xuất hiện một cảm xúc khác lạ về họ. Khi cảm xúc đó ngày càng phát triển sẽ tạo nên cảm giác đặc biệt của bạn về người ấy. Để rồi mỗi khi không gặp nhau, không trò chuyện, không hôn họ, bạn cảm thấy thiếu vắng, trống trải trong lòng.
http://images.alobacsi.vn/Images/Uploaded/Share/2014/06/07/hon-2.jpg (http://images.alobacsi.vn/Images/Uploaded/Share/2014/06/07/hon-2.jpg)
Nụ hôn tăng cường sự thân mật giữa hai người
Khi bạn trao nụ hôn cho nửa kia của mình cũng là lúc sự gần gũi dần lớn lên trong suy nghĩ, trong cảm nhận của mỗi người. Càng ngày bạn càng có xu hướng muốn gần gũi với người ấy hơn so với trước kia. Và đó cũng là lý do khẳng định nụ hôn là gia vị không thể thiếu trong tình yêu.
Hôn giúp giải quyết các mâu thuẫn, hàn gắn rạn nứt
Nếu bạn và người ấy đang vướng vào một cuộc cãi vã, giận dỗi không có hồi kết, hãy tìm đến nụ hôn như một công cụ hữu hiệu để giải quyết mọi mâu thuẫn và hàn gắn rạn nứt trong mối quan hệ.

Chắc chắn rằng một nụ hôn hoàn hảo và đầy đam mê sẽ giúp bạn đẩy lùi cơn tức giận, nhờ đó mà tình yêu của bạn lại lung linh như những lúc hòa bình.

Vì vậy, đây thực sự là lý do cho thấy nụ hôn đặc biệt cần thiết trong mối quan hệ giữa hai người khác giới. Nhiều chàng trai đã tiết lộ rằng, mỗi khi bị bạn gái giận dỗi, mọi lời giải thích, chuộc lỗi và xin thứ tha đều vô ích thì họ đã liều lĩnh kéo người yêu lại và đắm đuối trao tặng nàng một nụ hôn. Và kết quả là, giận hờn tan biến hết.Mọi nỗ lực gắn bó với nhau chỉ đạt kết quả khi có nụ hôn
Hôn không chỉ là môi chạm môi mà nó tạo cơ hội cho hai trái tim kết nối với nhau, hai cơ thể cảm nhận được nhau... Không chỉ có tác dụng kết nối về mặt cảm xúc mà xa xôi hơn, nụ hôn giữa hai người yêu nhau còn có tác dụng giúp cho mối quan hệ của họ ngày càng khăng khít hơn.
Có biết bao hành động bạn làm cho nhau, bao thời gian gần gũi bên nhau... nhưng nếu như thiếu đi nụ hôn thì tình yêu của bạn như thiếu đi một thứ gia vị hoàn hảo. Mọi nỗ lực của bạn sẽ chỉ đạt được kết quả cao nhất nếu như bạn biết nêm nếm món ăn tình yêu của mình bằng một thứ gia vị quen thuộc nhưng đậm đà đó là nụ hôn.
http://images.alobacsi.vn/Images/Uploaded/Share/2014/06/07/hon-3.jpg (http://images.alobacsi.vn/Images/Uploaded/Share/2014/06/07/hon-3.jpg)
Hôn giống như một trái bom phá vỡ mọi căng thẳng
Tất cả chúng ta đều có lúc gặp phải những căng thẳng trong cuộc sống hàng ngày. Đó có thể là stress từ công việc, từ gia đình hay từ bất cứ mối quan hệ bạn bè, đồng nghiệp... nào khác.

Giải tỏa stress không phải việc đơn giản bởi rất nhiều trường hợp nó đến từ lý do khách quan mà bạn không thể tác động. Những lúc như thế, nụ hôn ngọt ngào với người yêu dấu chẳng khác nào công cụ giúp bạn phá vỡ mọi căng thẳng.
Tất cả những gì bạn cần làm mỗi khi rơi vào stress đó là đến bên người ấy, kéo họ sát lại gần và đặt một nụ hôn âu yếm, nồng say lên môi họ. Mọi căng thẳng sẽ tán biến đi theo những ngọt ngào mà nụ hôn mang lại.
Nụ hôn gia tăng sự lãng mạn cho tình yêu
Nếu đã đến lúc bạn cảm thấy tình yêu của mình khô cằn như sỏi đá, hãy dành thời gian để châm lại ngọn lửa yêu đương nồng cháy như lúc ban đầu bằng một nụ hôn hoàn hảo với nửa kia.
Các chuyên gia tâm lý cho biết, để duy trì sự lãng mạn luôn sống trong mọi mối quan hệ, người trong cuộc luôn cần đến những nụ hôn. Vậy nên, hãy hôn người ấy nhiều nhất có thể để tình yêu của mình luôn lãng mạn như những thước phim tình cảm.

Theo Thiên Bình
Trí Thức Trẻ

thaydoi
17-06-2014, 17:48
em đã an toàn với lậu, giang mai, viêm gang B chưa hả anh HIẾU

thaydoi
17-06-2014, 17:51
vậy chắc chắn hôn sâu không là hanh vi nguy cơ với lậu, giang mai, viêm gan b và hiv phải không anh HIẾU, vậy kết quả âm tính của em đã an toàn chưa, vì thời gian xn là hơn 1 thánh với hanh vi OS

songchungvoi_HIV
17-06-2014, 17:51
K biết đọc chữ àh??

Charles
17-06-2014, 19:09
với kết quả âm tính với hanh vi OS, vậy em đã an tâm với lậu, viêm gang b,giang mai chưa anh chị, em đang lo hành vi hôn sâu quá anh chị ơi

thòi gian xn của em là hơn 1 tháng các anh chi à

Gan B bạn đã tiêm phòng nên kết quả XN ÂT là phải rồi, giang mai XN sau 1 tháng ÂT là đã an toàn.

thaydoi
18-06-2014, 10:30
trong đầu em cứ lẩn quẩn với hiv với các hành vi kích dục bằng tay,nằm đè lên nhau,cho tay vao âm đạo(tay không bi trầy xướt j cả),ôm nhau,anh chị ơi tư vấn em lần cuối là các hành vi trên cps nguy cơ j với hiv không, em có thể không xn hiv được không,em đang sống trong sự chán chường,đau khổ, hối hận và tự trách chính bản thân mình

songchungvoi_HIV
18-06-2014, 10:32
trong đầu em cứ lẩn quẩn với hiv với các hành vi kích dục bằng tay,nằm đè lên nhau,cho tay vao âm đạo(tay không bi trầy xướt j cả),ôm nhau,anh chị ơi tư vấn em lần cuối là các hành vi trên cps nguy cơ j với hiv không, em có thể không xn hiv được không,em đang sống trong sự chán chường,đau khổ, hối hận và tự trách chính bản thân mình
Bạn đọc chữ Việt kém quá

thaydoi
18-06-2014, 10:34
tư vần em lần cuối đi các anh chị

thaydoi
18-06-2014, 10:36
dạ chắc do mắt em bị cận đó anh ơi, anh songchung có thể khẳng định lại một lần nữa là em không có nguy cơ với các hành vi trên không ạ

songchungvoi_HIV
18-06-2014, 10:40
dạ chắc do mắt em bị cận đó anh ơi, anh songchung có thể khẳng định lại một lần nữa là em không có nguy cơ với các hành vi trên không ạ
Đã khẳng định 4 trang rùi

Nguyen Ha
18-06-2014, 10:57

4 trang chia sẻ cho hanh vi không có nguy cơ rồi mà bạn không biết sao? Đọc lại đi.

thaydoi
18-06-2014, 10:57
anh song chung ơi tư vấn cho em lầm cuối đi anh

Nguyen Ha
18-06-2014, 10:59
anh song chung ơi tư vấn cho em lầm cuối đi anh

Bạn rảnh thì ngồi đọc lại đi.

Charles
18-06-2014, 13:21

Bạn yên tâm, trường hợp của bạn không có nguy cơ nên không cần XN.

thaydoi
18-06-2014, 14:32
em còn cơ hội làm lại không anh, em chán quá

thaydoi
18-06-2014, 14:33
vì ham muốn dục vọng mà em có thể đánh mất tất cả, lúc làm thì không nghĩ đến chuyện đó, em là một người đàn ông tồi

thaydoi
18-06-2014, 14:36
em là một con người tồi,quá ham muốn dục vọng, em phải làm sao đây anh TRƯỜNG XUÂN

thaydoi
18-06-2014, 14:41
em phải làm sao đây các anh, e mất định hướng cuộc sông rồi

thaydoi
18-06-2014, 14:42
sao khong ai chia se voi em vay

thaydoi
18-06-2014, 14:46
sao không ai chia sẻ với em vậy!

thaydoi
18-06-2014, 14:47
em phải alam sao trong tình huống này đây

thaydoi
18-06-2014, 15:00
sao không ai chia sẻ giúp em vậy, chán quá

thaydoi
18-06-2014, 15:25
liên tục phạm sai lầm,làm sao và làm sao để tha đổi

Charles
18-06-2014, 15:44

em là một con người tồi,quá ham muốn dục vọng, em phải làm sao đây anh TRƯỜNG XUÂN

Khẳng định trường hợp của bạn không có nguy cơ với HIV. Việc bạn ham muốn dục vọng thì đó là tâm sinh lý, cơ bản biết bảo vệ bản thân: Khi QHTD với người không rõ tình trạng sức khỏe thì LUÔN LUÔN SỬ DỤNG BAO CAO SU.

thaydoi
18-06-2014, 15:52
em không có quan hẹ tình dục không an toàn anh trường xuân ơi, e chỉ có hanh vi ôm, hôn, kích dục bằng tay,em chán quá vì em liên tiếp phạm sai lầm, còn jown 10 ngyaf nữa mà em không tập trung đc j cả, a baor jowf em phải lam sao đây anh

Charles
18-06-2014, 15:55
em không có quan hẹ tình dục không an toàn anh trường xuân ơi, e chỉ có hanh vi ôm, hôn, kích dục bằng tay,em chán quá vì em liên tiếp phạm sai lầm, còn jown 10 ngyaf nữa mà em không tập trung đc j cả, a baor jowf em phải lam sao đây anh

Trời bạn đọc mà hiểu đi đâu vậy? Đó là mình nhắc bạn khi ham muốn dục vọng mà không kiềm chế được thì phải biết bảo vệ mình bằng cách luôn luôn sử dụng BCS trong QHTD.

thaydoi
18-06-2014, 15:57
em liên tiếp phạm sai lầm và không điều chỉnh được bản thân giồng như một con thiêu thân, đi mà không có định hướng

thaydoi
18-06-2014, 16:00
chính bản thân của mình cũng thấy chán mình ví sao em lại không kiềm chế nổi bản thân để xảy ra liên tiếp các hành vi trên, em rất chán anh ơi

thaydoi
18-06-2014, 16:02
em phải thay đổi và phải làm lại tất cả cho dù không hề đơn giản anh à

Charles
18-06-2014, 16:08
em liên tiếp phạm sai lầm và không điều chỉnh được bản thân giồng như một con thiêu thân, đi mà không có định hướng

chính bản thân của mình cũng thấy chán mình ví sao em lại không kiềm chế nổi bản thân để xảy ra liên tiếp các hành vi trên, em rất chán anh ơi

em phải thay đổi và phải làm lại tất cả cho dù không hề đơn giản anh à

Hãy biết điểm dừng khi còn cơ hội, nên tránh xa dịch vụ trá hình để trách rước họa vào thân.

thaydoi
18-06-2014, 16:24
nhưng tóm lại những trường hơp trên của em có nguy cơ j với hiv không anh trường xuân, có chắc chắn em nhận được kết quả âm tính không anh

thaydoi
18-06-2014, 16:26
có chắc chắn em nhận được kết quả âm tính với các TH trên không anh trường xuân

Charles
18-06-2014, 16:47
nhưng tóm lại những trường hơp trên của em có nguy cơ j với hiv không anh trường xuân, có chắc chắn em nhận được kết quả âm tính không anh

có chắc chắn em nhận được kết quả âm tính với các TH trên không anh trường xuân

Chắc chắn khi bạn XN thì kết quả ÂT mọi thời điểm, vì bạn không có nguy cơ.

thaydoi
18-06-2014, 16:49
em cám ơn anh TRUỜNG XUÂN rất nhiều, vậy em còn cơ hội làm lai cuộc đời và em sẽ thay đôi anh ơi,k thể sống như thê này được

songchungvoi_HIV
18-06-2014, 17:12

vì ham muốn dục vọng mà em có thể đánh mất tất cả, lúc làm thì không nghĩ đến chuyện đó, em là một người đàn ông tồi

TV này nên đi gặp BS tâm thần TpHCM

thaydoi
18-06-2014, 17:31
thú thật với anh chị em là người bi bệnh rối loạn lo âu, anh sống chung em đã an toàn chưa anh với hành vi nằm lên nhau, kích dục bằng tay và ôm hôn nhau

songchungvoi_HIV
18-06-2014, 17:36

thú thật với anh chị em là người bi bệnh rối loạn lo âu, anh sống chung em đã an toàn chưa anh với hành vi nằm lên nhau, kích dục bằng tay và ôm hôn nhau
người bi bệnh rối loạn lo âu => Bệnh này chỉ có BS tâm thầm mới chữa đc. Bệnh này còn nặng hơn cả HIV/AIDS

Tuanmecsedec
18-06-2014, 20:11

Trường hợp của bạn,Tuanmecsedec khẳng định là không có nguy cơ.

thaydoi
18-06-2014, 23:51
em có thể làm lai cuộc đời được không anh TUẤN, anh TRƯỜNG XUÂN.lúc trước em đã xn âm tính với hanh vi os,giờ lại còn hanh vi kích dục bằng tay,nằm đè lên người,ôm nhau,em bị stress nặng rồi các anh chị, em hối hận quá, các anh chị oi, liêu có muôn màng không

Tuanmecsedec
19-06-2014, 05:53
em có thể làm lai cuộc đời được không anh TUẤN, anh TRƯỜNG XUÂN.lúc trước em đã xn âm tính với hanh vi os,giờ lại còn hanh vi kích dục bằng tay,nằm đè lên người,ôm nhau,em bị stress nặng rồi các anh chị, em hối hận quá, các anh chị oi, liêu có muôn màng không

Bạn không gì phải lo nữa,bạn yên tâm những gì được tư vấn.Nếu có nguy cơ thì sẽ được tư vấn có nguy cơ,mắc mớ gì mọi người nói không.

thaydoi
19-06-2014, 07:05
dạ,em đỡ lo phần nào rồi anh ơi

thaydoi
19-06-2014, 07:59
sao em đau đầu, mệt mỏi và không tâp trung vào kì thi đh được các anh chị ơi, em phải làm j đây

songchungvoi_HIV
19-06-2014, 08:42
sao em đau đầu, mệt mỏi và không tâp trung vào kì thi đh được các anh chị ơi, em phải làm j đây
Stress => Đau đầu mệt mõi mất tập trung

thaydoi
19-06-2014, 09:45
không thể nào không âm tính được anh song chung ơi, em lo quá

thaydoi
19-06-2014, 09:46
1000000000000000000000000000000phần trăm em sẽ âm tính phải không các anh!

thaydoi
19-06-2014, 09:48
em còn trẻ quá,22t,em k có quan hệ tình dục không mà anh, em cũng k os mà anh, em chỉ kích dục băng tay, nằm đè lên nhau

thaydoi
19-06-2014, 09:48
em k co qhtd k an toan

songchungvoi_HIV
19-06-2014, 09:53
không thể nào không âm tính được anh song chung ơi, em lo quá

1000000000000000000000000000000phần trăm em sẽ âm tính phải không các anh!

em còn trẻ quá,22t,em k có quan hệ tình dục không mà anh, em cũng k os mà anh, em chỉ kích dục băng tay, nằm đè lên nhau

em k co qhtd k an toan
Ai vừa vào đây tư vấn vậy??? Bấm vào đây xem: #240 (http://diendanhiv.vn/threads/11796-Quan-he-tinh-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv?p=129226&viewfull=1#post129226)

thaydoi
19-06-2014, 09:59
em xin lỗi

thaydoi
19-06-2014, 12:37
không thể nào không âm tính được phải không các anh, kích dục bằng tay, nằm lên nhau còn an toàn hơn cả OS nữa phải không các anh

songchungvoi_HIV
19-06-2014, 12:39
không thể nào không âm tính được phải không các anh, kích dục bằng tay, nằm lên nhau còn an toàn hơn cả OS nữa phải không các anh
Muốn có nguy cơ thì tay GMD phải như vậy nà:
http://www.giaophanvinhlong.net/hinhanh/news/thuongthuc_Cammautamthoi.JPG

thaydoi
19-06-2014, 12:46
còn hanh vi hôn má,nằm đè lên nhau trong tình trạng trần truồng thì sao hả anh

thaydoi
19-06-2014, 12:47
Trong tình trạng trần truồng mới lo đó anh

thaydoi
19-06-2014, 12:49
em thì trần truồng, còn cô ầy còn mặc quần lót

songchungvoi_HIV
19-06-2014, 12:51
còn hanh vi hôn má,nằm đè lên nhau trong tình trạng trần truồng thì sao hả anh

Trong tình trạng trần truồng mới lo đó anh

em thì trần truồng, còn cô ầy còn mặc quần lót
Bạn đọc chữ Việt Nam Quốc Ngữ kém quá:khi875437:

thaydoi
19-06-2014, 14:23
Các anh chị đánh giá lại hanh vi va nguy cơ của em một lần nữa đi, em đau đầu quá a chị ơi!

songchungvoi_HIV
19-06-2014, 14:25
Các anh chị đánh giá lại hanh vi va nguy cơ của em một lần nữa đi, em đau đầu quá a chị ơi!
Bạn đi khám mắt đi

thaydoi
19-06-2014, 14:26
em căng thăng và nhứt đầu quá, còn mệt mỏi trong người nữa

thaydoi
19-06-2014, 14:27
em bị ám ảnh mãi

thaydoi
19-06-2014, 14:28
làm sao thoát khỏi ám ảnh đây các anh chị,mỗi ngày em không tập trung được j cả

songchungvoi_HIV
19-06-2014, 14:35

em bị ám ảnh mãi

Spam quáaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa:khi875437:

Charles
19-06-2014, 14:37

em bị ám ảnh mãi

Bạn phải tin những gì đã được tư vấn thì mới thoát khỏi ám ảnh được.

thaydoi
19-06-2014, 14:55
Nếu có nhu cầu thì em sẽ tự giả quyết chứ không đi masage nữa, vừa tốn tiền vưà thêm lo lắng,em sẽ cố gắng thay đổi bản thân a chị à, đây là quãng thời gian kho khăn trong đời em

Charles
19-06-2014, 14:58
Nếu có nhu cầu thì em sẽ tự giả quyết chứ không đi masage nữa, vừa tốn tiền vưà thêm lo lắng,em sẽ cố gắng thay đổi bản thân a chị à, đây là quãng thời gian kho khăn trong đời em

http://3.bp.blogspot.com/-ZAnrbKDJwVU/Uab9QuugcYI/AAAAAAAAKHg/I9SKFIHcOOU/s640/cau-noi-tinh-yeu-hay-5.jpg

thaydoi
19-06-2014, 16:40
em đã sai rất nhiều rồi anh ơi, liệu e có thể quay đầu lại kịp không anh,còn cơ hội hội nào cho em trong tình huống này không anh,em có thể thoát nạn trong TH này không,ai cũng phải chết nhưng vấn đề cái chết đến như thề nào,có lẽ em là người hư hong nhất trong nhà em,bản chất em là không phải là thê nhưng em bị ảnh hưởng của môi trường quá nhiều,bản năng không tự chủ của bản thân và nong vội nữa,em sắp làm hong tất cả, rớt đh và.....................

thaydoi
19-06-2014, 16:42
cho em một ời khuyên chân thành vì có thể kinh nghiệm của anh nhiều hơn em và là người từng trải hơn em, xin giúp e với

songchungvoi_HIV
19-06-2014, 16:49
cho em một ời khuyên chân thành vì có thể kinh nghiệm của anh nhiều hơn em và là người từng trải hơn em, xin giúp e với
Một là bạn tự đọc lại 7 trang chia sẻ, Hai là songchung giúp bạn đóng chủ đề này lại để bạn có thời gian đọc, bạn chọn cách nào

thaydoi
19-06-2014, 16:50
vâng em sẽ đọc lại để lấy lại sự bình tĩnh

thaydoi
19-06-2014, 16:51
em xin lỗi vì đã làm phiền anh chị

thaydoi
20-06-2014, 17:58
mấy ngày nay em mệt mỏi quá các anh chị ơi!

Tuanmecsedec
20-06-2014, 18:29
vâng em sẽ đọc lại để lấy lại sự bình tĩnh

em xin lỗi vì đã làm phiền anh chị

mấy ngày nay em mệt mỏi quá các anh chị ơi!

Chủ đề này đã được mọi người tư vấn rất nhiều lần không có nguy cơ.Để không làm ảnh hưởng thành viên khác và tạo điều kiện cho thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì được tư vấn và tìm hiểu kiến thức HIV trên diễn đàn có sẵn.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.