PDA

View Full Version : 58 ngày âm tính,anh tuấn và mọi người giúp bạn em với ak

bsbuon
19-08-2013, 22:57
58 ngày trước bạn em quan hệ với gái mại dâm,không quan hệ bằng miệng,chỉ quan hệ đường âm đạo và có sử dụng bao cao su,
trên phần dương vật tức phần mu cua bạn em no khó chịu vì nó tỉa lông nên ngứa,và nó gãi rất nhiều không biết là có bi xước hay không,58 ngày sau no đi xn bằng phương pháp dertermine 1/2 kết quả âm tính,như vậy của bạn em có nên yên tâm không anh chi,và bạn em có nguy cơ cao bi hiv co cao không,và có cần đi xn lại nữa không ak

hoanglong92
19-08-2013, 23:10
BẠn của bạn k có nguy cơ :D

bsbuon
20-08-2013, 00:25
vâng cảm ơn anh,tai nó lo phần không đc bảo vệ bằng bcs bị dính dịch âm đạo anh ak

Tuanmecsedec
20-08-2013, 06:46
58 ngày trước bạn em quan hệ với gái mại dâm,không quan hệ bằng miệng,chỉ quan hệ đường âm đạo và có sử dụng bao cao su,
trên phần dương vật tức phần mu cua bạn em no khó chịu vì nó tỉa lông nên ngứa,và nó gãi rất nhiều không biết là có bi xước hay không,58 ngày sau no đi xn bằng phương pháp dertermine 1/2 kết quả âm tính,như vậy của bạn em có nên yên tâm không anh chi,và bạn em có nguy cơ cao bi hiv co cao không,và có cần đi xn lại nữa không ak

Yên tâm với kết quả này ,vì không có nguy cơ.

QTB
20-08-2013, 11:16
Bạn k có nguy cơ và kq đã chứng minh điều đó..No need to retest:tire:

bsbuon
21-08-2013, 21:07
với vấn đề của bạn em thi yên tâm nhất là 30 ngày nữa nó đi xn lại anh nhỉ,vi nó đc 60 ngày rồi,
nó chỉ muốn yên tâm thôi anh ak,vì nó còn quan hệ với ny nó nữa anh ak,
em muốn hỏi anh là, từ mốc nó có nguy cơ lây nhiễm đến h,thì mình xn tính từ khi nó quan hệ với gái mai dâm đúng không anh,hay là tính từ mốc quan hệ với ny nó ak
ny nó thi bt nếu có bị lây thi lây từ bạn em thôi ak,trong thời gian đất nó quan hệ với ny nhiều lần

Tuanmecsedec
21-08-2013, 21:12
với vấn đề của bạn em thi yên tâm nhất là 30 ngày nữa nó đi xn lại anh nhỉ,vi nó đc 60 ngày rồi,
nó chỉ muốn yên tâm thôi anh ak,vì nó còn quan hệ với ny nó nữa anh ak,
em muốn hỏi anh là, từ mốc nó có nguy cơ lây nhiễm đến h,thì mình xn tính từ khi nó quan hệ với gái mai dâm đúng không anh,hay là tính từ mốc quan hệ với ny nó ak
ny nó thi bt nếu có bị lây thi lây từ bạn em thôi ak,trong thời gian đất nó quan hệ với ny nhiều lần

Lấy cột mốc lần quan hệ cuối cùng với người mình nghi ngờ.

bsbuon
21-08-2013, 21:17
em hiểu rồi anh ak,lấy từ lúc bạn em quan hệ voi gmd,nhung neu ny no bi lay tu nó thi van lấy ỏ mốc gái mại dâm chứ anh,vì nếu bị thì kết quả sẽ luôn là bi dương tính

Tuanmecsedec
21-08-2013, 21:25
em hiểu rồi anh ak,lấy từ lúc bạn em quan hệ voi gmd,nhung neu ny no bi lay tu nó thi van lấy ỏ mốc gái mại dâm chứ anh,vì nếu bị thì kết quả sẽ luôn là bi dương tính

Bạn viết mấy từ tắt hoặc không có dấu mình chưa hiểu?.Và cũng chưa hiểu rõ mục đích câu hỏi của bạn.

bsbuon
21-08-2013, 21:26
nếu ny nó bị lây từ nó thì xn tính theo mốc ny nó ak anh,vậy kết quả 58 ngày kia k nói lên dieu gi ha anh

Tuanmecsedec
21-08-2013, 21:30
nếu ny nó bị lây từ nó thì xn tính theo mốc ny nó ak anh,vậy kết quả 58 ngày kia k nói lên dieu gi ha anh

58 ngày kia là kết quả lần quan hệ với gái mại dâm,Nếu thực sự CÓ NGUY CƠ thì kết quả này rất khả quan.Nhưng theo cách miêu tả ở trên thì hành vi không có nguy cơ.

bsbuon
21-08-2013, 21:36
em muốn hỏi anh là thời gian nó quan hệ với gai mại dâm đến nay là 60 ngày kết quả xn là âm tính,
mốc thời gian xn là tù khi bắt đầu với gái mại dâm đúng không ak,
nhưng trong thời gian 60 đấy bạn em có quan hệ với ny và không được bảo vệ,bạn em sợ bi lây hiv sang người yêu,
vậy em muốn hỏi anh là vd ban em lây hiv sang ngươi yêu thì xn vào thời gian nào là chính xác ak,
lấy mốc từ lần đầu quan hệ hay mốc quan hệ với ny ak,
thời gian 60 ngày trước nó xn âm tính thì kết quả đấy co cho là đúng không anh,

bsbuon
21-08-2013, 21:38
lấy mốc từ lần đầu quan hệ với gái mại dâm hay mốc quan hệ với ny ak,
thời gian 60 ngày trước nó xn âm tính thì kết quả đấy có cho là đúng không anh,

Tuanmecsedec
21-08-2013, 21:54
em muốn hỏi anh là thời gian nó quan hệ với gai mại dâm đến nay là 60 ngày kết quả xn là âm tính,
mốc thời gian xn là tù khi bắt đầu với gái mại dâm đúng không ak,
nhưng trong thời gian 60 đấy bạn em có quan hệ với ny và không được bảo vệ,bạn em sợ bi lây hiv sang người yêu,
vậy em muốn hỏi anh là vd ban em lây hiv sang ngươi yêu thì xn vào thời gian nào là chính xác ak,
lấy mốc từ lần đầu quan hệ hay mốc quan hệ với ny ak,
thời gian 60 ngày trước nó xn âm tính thì kết quả đấy co cho là đúng không anh,

Lấy cột mốc quan hệ gái mại dâm chứ,vì sợ gái mại dâm lây nhiễm,còn phần người yêu có liên quan gì đâu lấy cột mốc.Còn nếu sợ người yêu lây nhiễm cho mình nữa thì lấy cột mốc cuối cùng là người yêu đi xét nghiệm.
Nếu vấn đề sợ lây nhiễm ngược lại cho người yêu thì người yêu (cô gái đó ) lấy cột mốc quan hệ với người yêu.

CrisM
21-08-2013, 22:37
bạn của bạn không cần xét nghiệm lại vì ngay từ đầu không có nguy cơ

bsbuon
23-08-2013, 14:13
bạn em 6 tháng trước nó dùng rất nhiều thuốc em không nhớ là thuốc gì no dùng để trị mun anh ak
từ khi trị mụn đến nay cũng dc 5 tháng rồi anh ak,liệu dùng thuốc nhiều như thế có anh hưởng tới xn không anh
vi em chỉ nhớ đa phần là kháng sinh anh ak

Xinchoemmotloikhuyen
23-08-2013, 14:25
Chỉ có pes,hoá trị để điều trị ung thư,mới ảnh hưởng đếm kết quả xn.còn lại thi k ảnh hưởng bạn a.

bsbuon
28-08-2013, 10:15
hôm nay là đc 10 tuần bạn em xét nghiệm bằng pp dertemine1/2 kết quả âm tính,vậy có cần đi xét nghiệm lại nữa không anh tuấn,và mọi người