PDA

View Full Version : GMS nặn mụn sợ nhiễm HIV

htcmobie
16-06-2014, 17:04
có 1 lần e cùng nhóm bạn đi (BQT xóa) tắm ở 1 quán,khi (BQT xóa) cho e thì nhân viên nữ đó nặn cái mụn trứng cá trên mặt làm e chảy máu.E sợ cô nhân viên ấy
bị HIV và lây nhiễm cho e .sợ lúc đó cô ấy dính máu trên tay rồi dính chỗ chảy máu ấy vào mun đang chảy máu của em.e sợ bi lây nhiễm.E rất lo lắng.
liệu em có phải đi xét nghiệm ko ạ.
A chị tư vấn dùm e.Chứ e lo quá ak....e cảm ơn anh chị!!!

songchungvoi_HIV
16-06-2014, 17:09
có 1 lần e cùng nhóm bạn đi (BQT xóa) tắm ở 1 quán,khi (BQT xóa) cho e thì nhân viên nữ đó nặn cái mụn trứng cá trên mặt làm e chảy máu.E sợ cô nhân viên ấy
bị HIV và lây nhiễm cho e .sợ lúc đó cô ấy dính máu trên tay rồi dính chỗ chảy máu ấy vào mun đang chảy máu của em.e sợ bi lây nhiễm.E rất lo lắng.

Cho dù cô ta nhiễm HIV ở giai đoạn AIDS đi nữa thì nặn mụn k làm lây nhiễm HIV, nặn mụn là nặn ngoài da chứ k phải dùng tay có vết thương đang chảy máu ngoái vào bên trong lỗ mụn
Lick vào đây xem:
Chủ đề: OS, hôn, liếm bi, nặn mụn massage mặt sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/13401-OS-hon-liem-bi-nan-mun-massage-mat-so-nhiem-HIV)

Charles
16-06-2014, 17:23

Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV nên không cần XN.

Tuanmecsedec
16-06-2014, 21:42

Bạn yên tâm đi,HIV không lây nhiễm như vậy đâu bạn.

mongbinhan
16-06-2014, 22:08
Bạn đc tư vấn là ko có nguy cơ nên yên tâm đi bạn. Lần sau có mụn thì tự nặn lấy nhé ko thì lại xoắn á

htcmobie
17-06-2014, 09:36
E sợ là cô ấy tay dính máu của cô ấy rồi chạm vào cái mụn đang chảy máu của e ạ .E lo quá,cả tuần nay đau đầu ,ko tài nào mà tập trung làm các công việc khac dc :((

htcmobie
17-06-2014, 09:37
E sợ là cô ấy tay dính máu của cô ấy rồi chạm vào cái mụn đang chảy máu của e ạ .E lo quá,cả tuần nay đau đầu ,ko tài nào mà tập trung làm các công việc khac dc :((

songchungvoi_HIV
17-06-2014, 09:40

Bạn buồn cười k?? GMS nặn mụn cho bạn thì máu của ai?? Của bạn hay của GMS???

htcmobie
17-06-2014, 09:53
Ý em la cua cô gái GMS ạ.biết đâu tay cô ta bị chảy máu,xất xát gì ạ rồi chạm vào cái mụn trứng cá đang chảy máu của e:((((.

songchungvoi_HIV
17-06-2014, 09:56
Ý em la cua cô gái GMS ạ.biết đâu tay cô ta bị chảy máu,xất xát gì ạ rồi chạm vào cái mụn trứng cá đang chảy máu của e:((((.
Nếu tay bạn đang có vết thương bạn có đau k?? Bạn hỏi thì phải biết mình hỏi cái gì. Mụ nội đầu ngón tay là nơi tập trung dây thần kinh TW, lấy đầu ngón tay mà nặn mụn nếu k nhảy đụng Ông trời tôi k làm người. Nhớ khi hỏi phải suy nghĩ mình đặt câu hỏi có hoang tưởng hay k nhé.

htcmobie
17-06-2014, 10:03
Tại e lo lắng quá lên suy nghĩ như vậy ạ.liệu e có phải đi xét nghiệm cho chắc ko ạ

songchungvoi_HIV
17-06-2014, 10:05
Tại e lo lắng quá lên suy nghĩ như vậy ạ.liệu e có phải đi xét nghiệm cho chắc ko ạ
XN tìm con giề?? Ết bán đầy ở chơ, ra nớ mà mua vài chục kg về lột da mà xào lăn, Ết đâu có trong người bạn mà tìm

htcmobie
17-06-2014, 10:09
E cảm ơn ạ,nhờ a tư vấn mà e cũng bớt lo.....

songchungvoi_HIV
17-06-2014, 10:09
Mày có xê ra không thì bảo????????
http://k14.vcmedia.vn/thumb_w/600/A3YmnWqkHeph7OwGyu6TwbX57tgTw/Image/2012/11/11A/gangnam-style-dong-vat-sang-tao-nghe-thuat-teeniscover-kenh14-03-d7bd3.jpg

htcmobie
17-06-2014, 10:20
cũng có trường hợp cô GMS muốn trả thù đời,muon người khác lây nhiễm....nhìn thấy cái vết mụn ra máu của em,cô ấy cho máu của cô ấy vào chỗ vết mụn của em,vẫn có nguy cơ.huhu.E sợ đi (BQT xóa) lắm rồi:((

Charles
17-06-2014, 10:24
cũng có trường hợp cô GMS muốn trả thù đời,muon người khác lây nhiễm....nhìn thấy cái vết mụn ra máu của em,cô ấy cho máu của cô ấy vào chỗ vết mụn của em,vẫn có nguy cơ.huhu.E sợ đi (BQT xóa) lắm rồi:((

Máu của cô ấy đâu ra, cố tình cấu cho chảy máu à?? Suy diễn, hoang tưởng quá.

songchungvoi_HIV
17-06-2014, 10:27

Trả trả thù kiểu suy diễn như bạn 1000 lần chưa nhiễm.

htcmobie
17-06-2014, 10:28
E lo quá.hic

songchungvoi_HIV
17-06-2014, 10:31
E lo quá.hic
Lo hão hại não, BV tâm thần chờ bạn

htcmobie
17-06-2014, 16:10
Từ 2 tuần có nguy cơ đến nay,hôm nay e bị nhức đầu,sốt ,chân tay thì mệt mỏi.huhu .e có nguy cợ bị ko ak.e lo quá :((

songchungvoi_HIV
17-06-2014, 16:13
Từ 2 tuần có nguy cơ đến nay,hôm nay e bị nhức đầu,sốt ,chân tay thì mệt mỏi.huhu .e có nguy cợ bị ko ak.e lo quá :((
Nhãmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm. Đây k phải là hành vi nguy cơ

Tuanmecsedec
17-06-2014, 19:57

Cãm sốt chỉ là bệnh thời tiết thông thường thôi bạn,nhất là vào mùa mưa.