PDA

View Full Version : BJ + kích dục AD có vết trầy như kim tiem lúc chiều sợ nhiễm HIV

volume
17-06-2014, 08:04
hôm qua em có nhậu với mấy thằng bạn, khi xỉn thì được dắt đi massage, vào trong đó em được BJ và có dùng tay móc vào AĐ của nhân viên ms, tay em ban chiều có khiêng đồ nên hơi chầy ngoài da, và có 1 vết thương rất nhỏ kiểu kim hoặc gai đâm vào không có chảy máu hoặc cũng có thể chảy máu rất ít, liệu em có bị lây không ạ.

em rất là lo lắng, mấy bác giúp em với!

songchungvoi_HIV
17-06-2014, 08:07
hôm qua em có nhậu với mấy thằng bạn, khi xỉn thì được dắt đi massage, vào trong đó em được BJ và có dùng tay móc vào AĐ của nhân viên ms, tay em ban chiều có khiêng đồ nên hơi chầy ngoài da, và có 1 vết thương rất nhỏ kiểu kim hoặc gai đâm vào không có chảy máu hoặc cũng có thể chảy máu rất ít, liệu em có bị lây không ạ.

Những gì bạn kể no risk to HIV, vì vết trầy tử chiều đến tối đã đóng niêm mạc, máu k chảy HIV k thể xâm nhập theo mao mạch.

Charles
17-06-2014, 08:09

Bạn không phải lo lắng nữa vì những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

volume
17-06-2014, 08:26
Những gì bạn kể no risk to HIV, vì vết trầy tử chiều đến tối đã đóng niêm mạc, máu k chảy HIV k thể xâm nhập theo mao mạch.

Bạn không phải lo lắng nữa vì những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

cám ơn 2 anh, 2 anh cho em hỏi thêm là, nếu bị chảy máu ít từ vết thương như kim đó, có khả năng bị lây không ạ!
và em có tìm hiểu trên diễn đàn là OS cũng có nguy cơ gây HIV, nhưng trong trường hợp người cho và người nhận có vết thương, khi về thì em có kiểm tra DV của mình thì không thấy vấn đề gì hết, sáng nay thấy tê tê trong lỗ sáo, và các anh cho em hỏi, virus có lây từ vết thương hở qua lỗ sáo không,
em thật sự lo lắng!

songchungvoi_HIV
17-06-2014, 08:28
cám ơn 2 anh, 2 anh cho em hỏi thêm là, nếu bị chảy máu ít từ vết thương như kim đó, có khả năng bị lây không ạ!
và em có tìm hiểu trên diễn đàn là OS cũng có nguy cơ gây HIV, nhưng trong trường hợp người cho và người nhận có vết thương, khi về thì em có kiểm tra DV của mình thì không thấy vấn đề gì hết, sáng nay thấy tê tê trong lỗ sáo, và các anh cho em hỏi, virus có lây từ vết thương hở qua lỗ sáo không,
em thật sự lo lắng!
Chảy là chảy, k là k, k chảy là k có nguy cơ. Hỏi thì phải xác định mình hỏi gì, k có đặt câu hỏi nếu như ở đây.

volume
17-06-2014, 08:30
cám ơn anh! tại lúc đó em có say và không nhớ rõ nữa. anh giúp em với

Charles
17-06-2014, 08:31
em thật sự lo lắng!

Vết thương như kim châm không phải là vết thương hở. OS không có nguy cơ với HIV vì nước bọt là môi trường kiềm Enzym làm bất hoạt virus. OS chỉ khi cả mồm người kích dục và DV bạn cùng đang chảy máu te tua mới có nguy cơ.

volume
17-06-2014, 08:33
cám ơn 2 anh nhiều! hic lo quá. Chắc lần sau xỉn là về nhà ngủ. hic hic

Charles
17-06-2014, 08:37
cám ơn 2 anh nhiều! hic lo quá. Chắc lần sau xỉn là về nhà ngủ. hic hic

Uhm đúng! Xỉn tốt nhất về ngủ, kẻo họa đến bất ngờ ân hận không kịp.

volume
17-06-2014, 08:40
em vẫn còn rất lo! thấy ân hận quá nghĩ đến bố mẹ, nghĩ đến người yêu hic,

vết thương khoảng bao nhiêu lâu thì đóng niêm mạc anh, em chỉ sợ là là máu từ răng lợi truyền qua lỗ sáo! mấy anh giúp em với!

em đg rất rối bời! mong các anh thông cảm

songchungvoi_HIV
17-06-2014, 09:46
em vẫn còn rất lo! thấy ân hận quá nghĩ đến bố mẹ, nghĩ đến người yêu hic,

vết thương khoảng bao nhiêu lâu thì đóng niêm mạc anh, em chỉ sợ là là máu từ răng lợi truyền qua lỗ sáo! mấy anh giúp em với!

em đg rất rối bời! mong các anh thông cảm
Bao nhiêu lâu k cần biết, máu k chảy tức đóng niêm mạc

volume
17-06-2014, 12:27
Bao nhiêu lâu k cần biết, máu k chảy tức đóng niêm mạc
anh ơi em hỏi cái nữa, khi em móc ad của GMD thì có sờ lên đầu dv của mình, vậy dịch AD tiếp xúc với lỗ sáo trên DV thì em có nguy cơ bị nhiễm không

songchungvoi_HIV
17-06-2014, 14:13
anh ơi em hỏi cái nữa, khi em móc ad của GMD thì có sờ lên đầu dv của mình, vậy dịch AD tiếp xúc với lỗ sáo trên DV thì em có nguy cơ bị nhiễm không
No risk to HIV. Muốn có nguy cơ trong hành vi này phải dùng bơm kim chứa dịch AD bơm thẳng vào lỗ sáo

volume
17-06-2014, 15:32
hic, cám ơn anh, em chỉ sợ cái dịch đó chảy vào lỗ sáo. hic hic

songchungvoi_HIV
17-06-2014, 15:44
Bạn nghĩ sao vậy?? Bạn có bơm dịch vào đâu mà chảy?????

volume
17-06-2014, 16:15
hic em lo quá, không biết có thấm zô dính gì không

songchungvoi_HIV
17-06-2014, 16:24
DV bạn làm bằng gì mà nói là thấm?? DV làm Mút àh??

volume
17-06-2014, 16:37
theo kiểu 1 ít dịch chạm vào bên trong lỗ sáo đó anh. hic

songchungvoi_HIV
17-06-2014, 16:40
Khi nào bạn dùng bơm kim chứa dịch AD bơm thẳng vào lỗ sáo mới có nguy cơ

volume
17-06-2014, 18:38
thanks anh nhiều, vậy có dính ở trong lỗ sáo cũng không sao hã anh,

songchungvoi_HIV
17-06-2014, 18:39
Bạn thấy có chỗ nào tôi nói có sao k??:khi875437:

Charles
17-06-2014, 18:51

HIV không lây như vậy, bạn yên tâm những gì được tư vấn.

Tuanmecsedec
17-06-2014, 19:12

em thật sự lo lắng!

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

volume
17-06-2014, 19:12
Bạn thấy có chỗ nào tôi nói có sao k??:khi875437:

HIV không lây như vậy, bạn yên tâm những gì được tư vấn.
cám ơn các anh nhiều lắm, em vẫn còn lo lắng nhiều lắm, vì lúc đó mình say và thật sự ko kiểm soát được.
và mong các anh trả lời dùm em, lỡ như máu từ răng lợi chảy vào lỗ sáo thì có dính không.

Và xin hỏi Liệu em có thể làm gì để cùng góp phần xây dựng diễn đàn được không ạ. chắc các anh cần tình nguyện viên chứ

songchungvoi_HIV
17-06-2014, 19:17
cám ơn các anh nhiều lắm, em vẫn còn lo lắng nhiều lắm, vì lúc đó mình say và thật sự ko kiểm soát được.
và mong các anh trả lời dùm em, lỡ như máu từ răng lợi chảy vào lỗ sáo thì có dính không.

Và xin hỏi Liệu em có thể làm gì để cùng góp phần xây dựng diễn đàn được không ạ. chắc các anh cần tình nguyện viên chứ
Khi nào miệng GMD như vậy nà
http://anh.24h.com.vn/upload/1-2013/images/2013-02-04/1359943371-han-quoc-nu-ma-ca-rong-hut-mau-xuat-hien-o-gangnam.jpg
Và DV bạn có vết thương như vậy nà
http://images.alobacsi.vn/Images/Uploaded/Share/2013/12/25/Dan-phong-lai-danh-dan-giua-Sai-Gon-1.jpg
Mới có nguy cơ

Charles
17-06-2014, 19:18

Bạn yên tâm không có nguy cơ vì nước bọt là môi trường kiềm Enzym làm bất hoạt virus. Để đóng góp cho diễn đàn bạn hãy dành thời gian tìm hiểu kiến thức sẵn có tại diễn đàn; Diendanhiv.vn luôn chào đón các bạn có lòng tâm huyết đến đóng góp cho diễn đàn.

volume
17-06-2014, 20:25
còn 1 điều nữa cách anh ơi, em tâm trạng quá, bây giờ em mới nhớ là lúc em cho tay vào AD móc thì có cảm giác có các hột như hột mụn trong AD, tay em chạm mấy hột này có dich sau đó chạm vào đầu dương vật, có thể dịch đó tiếp xúc bên trong lỗ sáo em thì em có bị bệnh không ạ. Các anh cho em biết hột đó là hột gì thế, vì có dãy hột nhỏ. Giúp em với...

Tuanmecsedec
17-06-2014, 20:26
còn 1 điều nữa cách anh ơi, em tâm trạng quá, bây giờ em mới nhớ là lúc em cho tay vào AD móc thì có cảm giác có các hột như hột mụn trong AD, tay em chạm mấy hột này có dich sau đó chạm vào đầu dương vật, có thể dịch đó tiếp xúc bên trong lỗ sáo em thì em có bị bệnh không ạ. Các anh cho em biết hột đó là hột gì thế, vì có dãy hột nhỏ. Giúp em với...

Không lây nhiễm kiểu này luôn bạn.

volume
22-06-2014, 11:51
Dù DV bạn không ở loét gì, nhưng QHTD không an toàn là có nguy cơ với HIV và STDs (nếu người bạn quan hệ có bệnh)

anh cho em hỏi là trong trường hợp, OS dương vận không bị lỡ, loét hay vết thương gì thì chắc la không có nguy cơ hã anh

drgenius
22-06-2014, 11:53
anh cho em hỏi là trong trường hợp, OS dương vận không bị lỡ, loét hay vết thương gì thì chắc la không có nguy cơ hã anh

OS ko có nguy cơ với HIV

songchungvoi_HIV
22-06-2014, 11:55
OS k có nguy cơ với HIV, nếu DV lỡ loét bạn dám cho người ta OS k? Và OS nguy cơ thuộc về người OS, chứ k phải người được OS. người được OS chỉ có nguy cơ với STDs

volume
22-06-2014, 12:13
OS k có nguy cơ với HIV, nếu DV lỡ loét bạn dám cho người ta OS k? Và OS nguy cơ thuộc về người OS, chứ k phải người được OS. người được OS chỉ có nguy cơ với STDs

còn trong quá tình os dương vật bị chầy, chỉ sợ máu từ chân răng dính vào vết thương. giải thích cho em với anh

songchungvoi_HIV
22-06-2014, 12:19
còn trong quá tình os dương vật bị chầy, chỉ sợ máu từ chân răng dính vào vết thương. giải thích cho em với anh
Nói này bạn nghe nà, Nếu là tôi đi để được OS ấy mà GMD là DV tôi trầy hay đau, nói thật bạn một là tôi cho ăn tát, Chứ đừng nói là làm thêm cái thứ 2. Tôi nói rất rõ: Người OS là người có nguy cơ với HIV chứ k phải người được OS, người được OS chỉ có nguy cơ STDs

volume
22-06-2014, 12:21
cám ơn anh nhiều lắm

Tuanmecsedec
22-06-2014, 14:13

Với HIV kích dục bằng miệng thì không sao.Vì trong tuyến nước bọt là môi trường kiềm (enzyme ) làm bất hoạt HIV và trong tuyến nước bọt không có HIV.

volume
22-06-2014, 17:59
tiêu em rồi mấy anh ơi, huhu! em mới nhớ ra, hôm đó, sau khi sờ AD cô nhân vân xong, em có đưa lên bóp ngực sau đó có dùng miệng liếm vào ngực, huhu tư vấn em với, virus hay dịch AD có dính vào niêm mạc lưỡi, môi, miệng em không, giúp em với

Charles
22-06-2014, 18:02
tiêu em rồi mấy anh ơi, huhu! em mới nhớ ra, hôm đó, sau khi sờ AD cô nhân vân xong, em có đưa lên bóp ngực sau đó có dùng miệng liếm vào ngực, huhu tư vấn em với, virus hay dịch AD có dính vào niêm mạc lưỡi, môi, miệng em không, giúp em với

Như này cũng không có nguy cơ với HIV.

volume
22-06-2014, 18:03
anh giải thích rõ dùm em được không, em lo quá

Charles
22-06-2014, 18:08

HIV không lây gián tiếp như vậy. Và trong miệng bạn tuyến nước bọt là môi trường kiềm Enzym làm bất hoạt virus.

volume
22-06-2014, 18:13
HIV không lây gián tiếp như vậy. Và trong miệng bạn tuyến nước bọt là môi trường kiềm Enzym làm bất hoạt virus.

lỡ đầu ti có sửa, có dịch hay lở loét, thì em có bị không anh. (em xin lỗi vì lúc đó em say và giờ không nhớ rõ nữa giờ đây em đang ráp những tình huống xấu nhất )
huhuhu em sợ quá rồ

Charles
22-06-2014, 18:18
lỡ đầu ti có sửa, có dịch hay lở loét, thì em có bị không anh. (em xin lỗi vì lúc đó em say và giờ không nhớ rõ nữa giờ đây em đang ráp những tình huống xấu nhất )
huhuhu em sợ quá rồ

Dù bạn liếm và nuốt vào cũng không có nguy cơ vì nước bọt mang tính chất acid nhẹ có trong miệng, và mạnh hơn chất acid chứa trong bao tử. Cả hai chất này là lợi khí để tối thiểu hóa sự tấn công của các vi khuẩn. Bấm vào đây đọc cho hiểu thêm:

Chủ đề: Chức năng đề kháng của cơ thể (http://diendanhiv.vn/threads/6432-Chuc-nang-de-khang-cua-co-the)

volume
22-06-2014, 18:22
Dù bạn liếm và nuốt vào cũng không có nguy cơ vì nước bọt mang tính chất acid nhẹ có trong miệng, và mạnh hơn chất acid chứa trong bao tử. Cả hai chất này là lợi khí để tối thiểu hóa sự tấn công của các vi khuẩn. Bấm vào đây đọc cho hiểu thêm:

Chủ đề: Chức năng đề kháng của cơ thể (http://diendanhiv.vn/threads/6432-Chuc-nang-de-khang-cua-co-the)
em sợ môi hay lưỡi lúc đó nước bọt ít, huhuhu, em sợ quá, gần được 1 tuần thôi, chắc em chết quá

Charles
22-06-2014, 18:23
em sợ môi hay lưỡi lúc đó nước bọt ít, huhuhu, em sợ quá, gần được 1 tuần thôi, chắc em chết quá

Bạn yên tâm với những gì được tư vấn, đừng để stress sẽ gây ra vô số bệnh.

Chủ đề: Stress là gì ????? Hậu quả của Stress gây ra. (http://diendanhiv.vn/threads/2740-Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra)

volume
22-06-2014, 19:35
em sợ quá các anh ơi, lúc đó miệng em cũng bị nhiệt nữa. em sợ quá

songchungvoi_HIV
22-06-2014, 19:38
Nước bọt là môi trường kiềm Enzym, HIV bị bất hoạt.

Nguyen Ha
22-06-2014, 19:41

Yên tâm với những gì được chia sẻ đi.

volume
22-06-2014, 19:42

huhuhu em sợ quá rồ

Bạn yên tâm với những gì được tư vấn, đừng để stress sẽ gây ra vô số bệnh.

Chủ đề: Stress là gì ????? Hậu quả của Stress gây ra. (http://diendanhiv.vn/threads/2740-Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra)

Nước bọt là môi trường kiềm Enzym, HIV bị bất hoạt.

sao em thấy sợ vậy mấy anh, vì em liếm như thế thì không khác gì em liếm trực tiếp vào ad cô ấy. huhu

songchungvoi_HIV
22-06-2014, 19:52
sao em thấy sợ vậy mấy anh, vì em liếm như thế thì không khác gì em liếm trực tiếp vào ad cô ấy. huhu
Uhm, liếm đi rùi nguyên cục mồng gà 10kg mọc trên cái lưỡi của bạn lúc đó xem có lưởi để ăn cơm k cho biết

volume
22-06-2014, 19:53
Uhm, liếm đi rùi nguyên cục mồng gà 10kg mọc trên cái lưỡi của bạn lúc đó xem có lưởi để ăn cơm k cho biết
vậy những cái nãy giờ em nêu có nguy cơ với H không anh, anh làm ơn giải thích cho em với

Charles
22-06-2014, 19:57
vậy những cái nãy giờ em nêu có nguy cơ với H không anh, anh làm ơn giải thích cho em với

HIV là virus yếu, khi ra môi trường ngoài không còn khả năng lây nhiễm.

volume
22-06-2014, 20:16
các anh cho em hỏi thêm, virus HIV ở trong dịch âm đạo, khi ra ngoài không khí trong nhiệt độ phòng dưới 25 độ C thì tồn tại được bao lâu ạ. Em stress lắm rồi :(

volume
22-06-2014, 20:29
ai giúp em với

Tuanmecsedec
22-06-2014, 20:31
các anh cho em hỏi thêm, virus HIV ở trong dịch âm đạo, khi ra ngoài không khí trong nhiệt độ phòng dưới 25 độ C thì tồn tại được bao lâu ạ. Em stress lắm rồi :(

Để tồn tại, virus bắt buộc phải ký sinh trên một số tế bào sống. Khi ra ngoại cảnh, dưới tác động của môi trường và thiếu sự nuôi dưỡng, các tế bào sẽ bị huỷ hoại rất nhanh, và virus cũng bị huỷ hoại theo.

volume
22-06-2014, 20:36
chắc em tiêu rồi

Tuanmecsedec
22-06-2014, 20:51
chắc em tiêu rồi

Chắc tiêu mà tiêu cái chủ đề của bạn,sẽ bị khóa lại.Vì đã được mọi người tư vấn nhiều rồi.