PDA

View Full Version : Dính dịch âm đạo anh tuấn tư vấn giúp em.

haiauvn
30-06-2013, 03:10
Hôm vừa rồi em có quan hệ với gái MD, em có sử dụng BCS. Trong lúc quan hệ em có cho tay vào trong âm đạo của cô ấy nên tay em có dính dịch âm đạo.
Sau khi xuất tinh xong lúc tháo BCS em lỡ để tay chạm vào đầu dương vật (lỗ sáo). Do vội về nên em cũng không rửa dương vật. Bây giờ thấy đầu dương vật hơi bị rát.
Mọi người cho em hỏi liệu em có nguy cơ bị lây nhiễm HIV không và thời gian xét nghiệm HIV trong bao lâu thì cho kết quả chính xác?
Hiện giờ em đang rất lo lắng, mong mọi người giúp đỡ. Em xin cảm ơn!

Tuanmecsedec
30-06-2013, 03:15
Những gì bạn kể không sao,vì HIV không lây nhiễm như vậy.Quan trọng khi quan hệ bạn có dùng bao cao su.

haiauvn
30-06-2013, 03:20
Em lo lắm anh Tuấn ạ,vì dịch âm đạo dính vào tay hơi nhiều, lại bị quẹt vào đầu dương vật lúc vừa mới xuất tinh xong. Liệu em có cần phải đi xét nghiệm HIV không anh? Khoảng 4 tháng sau chắc cho kết quả chính xác anh nhỉ? Em cảm ơn anh nhiều lắm!

haiauvn
30-06-2013, 03:23
Em lo lắm anh Tuấn ạ,vì dịch âm đạo dính vào tay hơi nhiều, lại bị quẹt vào đầu dương vật lúc vừa mới xuất tinh xong. Liệu em có cần phải đi xét nghiệm HIV không anh? Khoảng 4 tháng sau chắc cho kết quả chính xác anh nhỉ? Em cảm ơn anh nhiều lắm!

mongconghien
30-06-2013, 05:24
tiếp xúc gián tiếp kiểu này thì không có nguy cơ hen.

CrisM
30-06-2013, 08:08
Bạn không có nguy cơ

haiauvn
02-07-2013, 15:43
Mọi người ơi, em lo quá. Hôm nay tự nhiên trước ngực em xuất hiện một vùng phát ban, cơ háng thì bị đau, đêm ngủ ra mồ hôi ướt đầm, người thì lúc nóng lúc lạnh. Đó có phải là triệu chứng không ạ?

Tuanmecsedec
02-07-2013, 20:32
Mọi người đã trả lời cho bạn là không có nguy cơ,Do bạn lo lắng bị Stress cũng có hiện tượng này.